-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเลขกับเบอร์โทรศัพท์ดีจริงไหม  (อ่าน 1638 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ตัวเลขกับเบอร์โทรศัพท์ดีจริงไหม
« เมื่อ: 27 ตุลาคม 2014, 14:19:20 »

วันนี้ขอสั้นๆก่อนนะ หากมีคนสนใจเยอะจะมาต่อให้ละเอียด มีคนถามมาเยอะว่าเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ตามเลขมงคลดีจริงป่ะ ตอบได้เลยดีครับ มนุษย์เป็นสิ่งที่ชอบความจำเจโดยไม่รู้ตัว และชอบความว้าว .... เรายังไม่เฉลยขอรอดูผลตอบรับก่อน เขินนนนนน เขินนนนนน

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ตัวเลขกับเบอร์โทรศัพท์ดีจริงไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2014, 20:23:17 »

pongz สนใจมากครับท่าน

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: ตัวเลขกับเบอร์โทรศัพท์ดีจริงไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2014, 00:51:37 »

khjhgg khjhgg อยากรู้คร้าบ ช่วยเฉลยที  eta32 eta32
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2014, 13:53:45 »

คนสนใจน้อยกันจังแต่ไม่เป็นไรในเมื่อมีคนสนใจ เราก็จัดให้ครับ

มนุษย์เป็นสิ่งมีชีวิตที่ชอบความเหมือนความจำเจโดยไม่รู้ตัว สิ่งที่ถูกเรียกว่าความสวย ความหล่อ สิ่งเหล่านี้มาจากความเหมือน หรือเรียกง่ายๆว่าความชินตา แต่คนที่ถูกเรียกว่าสวยหล่อมีน้อยกว่าคนไม่สวยไม่หล่อ เพราะคนสวยหล่อต้องมีองค์ประกอบที่ชินตาอย่างครบถ้วนและเหมาะสม
        ซึ่งปัจจุบันศาสตร์แห่งตัวเลขถูกดึงมาบิดเบือนอย่างมากกับเบอร์โทรศัพท์มีการดึงเลขกำลังมาสอดคล้องกับเบอร์โทรศัพท์ โดยหารู้ไม่ว่า เลขกำลังนั้นมีที่มาอย่างไร มีการสร้างมาจากสิ่งใด แต่ไม่ขอฟันธงนะครับว่าศาสตร์ตัวเลขของโทรศัพท์มือถือของอาจารย์หรือสำนักใดถูกต้อง แต่เพียงจะบอกว่าศาสตร์ของเลขมือถือ ยังอยู่ในช่วงที่ต้องพัฒนาและค้นคว้าครับ
        เกริ่นอีกนิดนึงนะครับศาสตร์แห่งตัวเลขที่ถูกใช้มี100เลข แสดงว่าเบอร์มือถือทำให้ดวงชะตาของคนมีได้เกือบ100แบบ แสดงว่าดวงชะตาคนเรามีแค่ 100 แบบแค่นั้นเองเหรอ ผมไม่แนะนำนะครับว่าศาสตร์ใครผิดแต่แค่บอกกล่าวให้คิด
        เลข 1 ในตำแหน่งที่ 1 ก็มีความหมาย แบบหนึ่ง
        เลข 1 ในตำแหน่งที่ 2 ก็มีความหมาย แบบที่สอง
        เลข 1 ในตำแหน่งที่ 1 และมีเลข 1 ในตำแหน่งที่ 2 ความหมายก็ไม่ใช่การรวมความหมายแบบหนึ่งและแบบสองเข้าด้วยกัน
        ดังนั้นคนที่จะดูเบอร์โทรศัพท์ได้จะต้องมีความเชี่ยวชาญด้านเลขศาสตร์อย่างจัดเจนมากกว่าพ่อค้ามือถือทั่วๆไปนะครับ

วันนี้นำเสนอเรื่องความเชื่อเบอร์มือถือแบบผิดๆสักเล็กน้อยก่อนละกันนะครับหากมีคนสนใจเราจะมาต่อให้อีก ความเชื่อเรื่องเบอร์มือถือมีเยอะครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2014, 15:12:48 »

khjhgg khjhgg ขอบคุณคับ ต่ออีกก็ดีนะคับ  eta08 eta08
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2014, 10:37:24 »

จากที่กล่าวมาให้ทราบคือศาตร์ตัวเลขของมือถือนั้นถูกทำให้ง่ายสำหรับ ผู้ขายเบอร์นะครับ

และ

ทำให้ผู้ที่รู้วิธีเลือกเบอร์สวยจริงๆ สร้างมูลค่าให้กับตัวเองได้อย่างมหาศาล เพราะรู้วิธีสร้างเลขที่สร้างสุข สร้างรัก สร้างความสบายใจให้แก่ผู้ใช้ได้ แต่ต้องบอกก่อนนะครับเบอร์โทรศัพท์เป็นเพียงปัจจัยหนึ่งเท่านั้นนะครับ

เรามาเข้าประเด็นหน่อยล่ะกันนะครับว่าเลขมงคลกับเลขสวยคือเลขเดียวกันไหม คำตอบคือบางครั้งก็ใช่ครับ

คนเราสามารถทำของหลายสิ่งพร้อมกันได้ไหมครับ คำตอบคือได้ แต่ไม่น่าดีนะครับ

ลงท้ายโทรศัพท์ด้วยเลข 11 22 33 44 55 66 77 88 99 00 หรือลงท้ายด้วย 121 131 141 151 161 171 181 191 ต่างกันหมดทุกเลขนะครับ

แต่ผมยังไม่เฉลยเพราะวันนี้ผมก็ปูพรมเนื้อหาให้มันฟุ้งอีกตามเคย รอผู้สนใจมาถามไถ่อีกเช่นเคยครับ

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2014, 14:00:36 »

รอติดตามครับท่านอาจารย์

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 10:11:03 »

khjhgg khjhgg ขอรอด้วยคนคร๊า..บ  ;khhg ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2014, 09:10:18 »

เล่นตัวมาครบสัปดาห์แล้วยอดอ่านยังไม่เพิ่มก็เลยเลิกเล่นตัวละ ลุ้นละนะครับ ข้อมูลเหล่านี้เป็นข้อมูลเฉพาะบุคคลนะครับ เชื่อก็ตามใจไม่เชื่อก็ตามใจ

เวลาจะเลือกซื้อเลขมือถือควรเลือกจุดประสงค์ไม่มากและเป็นไปในทิศทางเดียวกันเช่น เพื่อความร่ำรวยและหน้าที่การงานเป็นต้น
ส่วนเบอร์ที่ดีสาระพัดนั้นน่ะครับก็อย่างที่เคยบอกแล้วนะครับเบอร์แบบนั้นไม่มีในโลกครับ ยกตัวอย่างเช่น การทำให้ร่ำรวยจะมีผลทำให้เรื่องของความหลงผิดพุ่งตามมา มันคือของคู่กัน การชอบความท้าทายความเสี่ยงของคู่กันก็คือความผิดพลาด อันนี้ไม่ใช่เทศน์นะครับตามหลักดวงชะตาของตัวเลขครับ ถ้าใครเคยติดตามผมมาจะค่อนข้างเข้าใจความสัมพันธ์ของตัวเลขนะครับ
ดังนั้น เบอร์ครอบจักรวาลไม่มีนะครับเข้าใจตรงกัน

ประเด็นต่อมาเลขมงคลต้องเป็นเลขไม่สวยจริงไหมตอบเลยนะครับไม่จริงครับ เลขที่ไม่สวยเพราะเค้าสร้างเลขมงคลมาเพื่อขายของที่ขายไม่ได้ให้ขายหมดแถมได้ราคาดีด้วย สรุปว่าเลขกำลังไม่น่าจะใช้ได้กับมือถือไม่เช่นนั้น ดวงชะตาของเบอร์มือถือคงมีแค่90กว่าแบบทั่วโลก

เลขที่จะช่วยส่งให้เราดีได้คุณต้องเห็นเลขแล้วรู้สึกว้าว เพราะจริงๆแล้วศาสตร์ตัวเลขคือศาสตร์แห่งสถิติ ดังนั้น มนุษย์ชอบอะไรที่ถูกฝังหัวมานานแล้ว
0xx -221111 เลขนี้คือเบอร์บ้านของผู้ทรงอิทธิพลท่านนึงนะครับ ที่มีทรัพย์และคุณธรรมบ้าง ว้าวไหมครับเบอร์นี้ เราแค่เห็นเบอร์เราก็รู้สึกว่าเจ้าของเบอร์ต่้องมีอะไรแน่นอนไม่ใช่คนธรรมดา ถูกต้องไหมครับ ดังนั้นถ้าไม่มีความรู้กลัวโดนหลอกก็หรอกดูว่าตัวเองว้าวไหม แต่บ้างครั้งเลขว้าวก็ไม่ดีนะครับ เช่นเลข 5 เลข 7
แต่บ้างคนก็ชอบเลขนี้นะ ยิ่งถ้าผมเป็นวัยรุ่นผมจะชอบ เพราะมันเป็นเลขของสิ่งแปลกใหม่ความหลงโมหะโลภะ ต่างๆประมาณนั้น

สรุปว่าก่อนเลือกซื้อเบอร์นะครับถ้าซื้อที่ร้านขายเบอร์มือถือครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2014, 06:28:14 »

khjhgg khjhgg ขอบคุณมากคับท่าน  eta08 eta08

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 11:36:09 »

ขอบคุณที่ติดตามครับ