ผู้เขียน หัวข้อ: " น้องอุ๋มอิ๋ม " New สาวยิ้มเก่ง หุ่นอวบอั๋นจับเต็มมือ น่าฟัดที่สุดแล้วจัดไหมล่า  (อ่าน 1146 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

Welcome ต้อนรับน้องใหม่ของบ้านฮาเรมอีกแล้วค่ะ

" น้องอุ๋มอิ๋ม " พี่ๆคนไหนชอบสายอวบอึ๋มเชิญฟังทางนี้เลยค่ะ เราขอนำเสนอสาวน้อยคนนี้ น้องคอนเฟิมมาเลยว่าแซ่บแบบไม่มีใครเทียบได้แน่นอน ฝีมือยิ่งกว่าขั้นเทพ ลีลาเด็ดดวง อย่างกะหลุดมาจากหนังAV
สัดส่วน 34-27-36
สูง 156 นน.49
รูปร่างอวบ เต็มไม้เต็มมือ น่าขย้ำ
ผิวขาว เนื้อตัวสะอาด
งานละเอียด งานสายตามใจ

เริ่มงาน พรุ่งนี้ รอบแรก 16:00น.
รับงานแค่ 7 วันนะคะ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ตุลาคม 2018, 16:51:43 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

khjhgg ปลากรอบฉบับเต็มรอพรุ่งนี้นะคะ mbvc " น้องอุ๋มอิ๋ม " mbvc หุ่นน่าฟัดขนาดนี้ใครไม่อยากรออยากเป็นครอสแรกโทรมาจองได้เลยค่า 087-1748583
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ตุลาคม 2018, 16:52:01 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

ลงปลากรอบใหม่ให้พี่ๆได้ชมกันแล้วนะคะ อวบอั๋นเจ้าเนื้อจับเต็มมือม๊วกๆ ใครชอบอวบๆเชิญทางนี้นะเจ้าคะ
pongz