-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับสาวหมวยใสคิวยาวเป็นหางว่าว ตีนระเบิดเถิดเทิง  (อ่าน 5374 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้านนวดกระปู๋ หล่นอย่างแรงที่แอปสลูทช้างคลานกับน้องมาแตร์(หมวยใสในตำนานราคา1600)
วันที่ 20/11/57 จะได้ไปใช้สิทธิ์ที่ได้รับรางวัลส่วนลด500บาท จากการแข่งขันประกวดการบ้านซึ่งได้ส่งการบ้านน้องนิคกี้สวยประหารไปเนื่องจากเสียวจริงและสุดยอดจริง
น้องมาแตร์คนนี้เป็นเด็กมหาลัยจากกทม.มารับงานที่เชียงใหใหม่แบบนินจาสามวันกลับ ราคา1600บาท ซึ่งมีคนกล่าวขวัญไว้เยอะ และรูปที่ถ่ายออกมาค่อนข้างดูดีไม่มีตำหนิเลย
ผมเที่ยวบ้านนี้กว่า20รอบ หมดเงินไปหลายหมื่นกับบ้านนี้ แต่สิ่งที่ผมได้จากบ้านนี้ในวันนี้คือสิ่งทึ่ผมจำจนตายว่า วงการน้ำกามนวดกระปู๋ไม่มีมิตรแท้ และไม่มีอะไรที่จะได้ดั่งใจ
วันนี้น้องมาแตร์ขึ้นเครื่องจากกทม.มาเชียงใหม่ถึงร้านบ่ายสอง ผมเลิกงานแล้วรีบไลน์บอกผู้จัดกามบอยร้านแอปสลูทช้างคลาน ขอนัดรอบน้องได้ห้าโมงครึ่งต่อจากรอบแรกตอนสี่โมง เพราะผมกลัวน้องจะกลับแบบตอนยี่เป็งมาสองวันกลับเลยพลาดคราวที่แล้วไป ผมอยากไปขึ้นสวรรค์กับนางฟ้าตัวขาวใสนมใหญ่ตามรูปที่เห็น ผมเลยนัดที่ห้าโมงสี่สิบเพราะต้องให้เวลาน้องพักสักหน่อยหลังจากนวดชั่วโมงครึ่งสักสิบนาที จึงบอกว่าห้าโมงสี่สิบละกันจะไปขึ้นกับน้องใช้สิทธิ์ลดราคา แต่คราวซวยดันมีปัญหา เพราะรถติดมากจึงทำให้ไปถึงที่ร้านประมาณห้าโมงเกือบห้าสิบนาที แถมผู้จัดกามบอยไม่อยู่อีก น้องมิวล์เลยรับเงินแทนให้ผมไปขึ้นสวรรค์ แต่ดันมาสววรค์ล่ม เพราะน้องมาแตร์ไม่สวยแบบในรูป นมเล็กตัวบาง เพราะทั้งดำเนื่องจากกีฬา รอยสักที่ข้อเท้า ข้อแขน หน้าท้อง ก้นกบ ทำให้น้องดูแย่ขึ้นมาทันตา อกก็แข็งและเล็กลงอีก
ยิ่งตอนอาบน้ำน้องบิ้วไม่เป็น,นวดก็ไม่เป็น,จับเส้นไม่ได้ ซึ่งได้แต่หน้าสวยเท่านั้น ต้องบอกตลอดว่าทำอะไรบ้าง แถมยังชอบเล่นเอามือถือมากดตลอดเวลา
หลังจาก นวดไม่เป็นแล้วเสียเวลาบอกน้องหลายครั้งให้ทำแบบนี้นะ คือกทม.จะทำอีกแบบหนึ่ง แต่น้องจะเน้นเงินอีกแบบหนึ่ง ผมซึ่งรอจะเสร็จครั้งที่สองเวลา 18.00 น. ผู้จัดกามบอยไลน์มาบอกน้องว่าให้เวลาผมอีก5นาที เพราะคอร์สของน้องเสียเวลากับน้องที่ไม่เคยนวดให้ใครเลย แต่มีคนจะมารอขึ้นกับน้องมาแตร์ตอนทุ่มครึ่งแต่ผมรอเสร็จครั้งที่สอง น้องไล์นถามผู้จัดกามบอย น้องมาแตร์บอกว่า จะเอาไง ผู้จัดการบอกว่าไม่มีเวลาแล้ว ให้น้องออกมา ทั้งที่เวลาไม่ถึงชั่วโมงครึ่ง ผมเที่ยวมายี่สิบรอบเจอแบบนี้มันแล้งน้ำใจสุดๆ แขกมาทุ่มครึ่ง ซึ่งตอนนั้นก้ยังมาไม่ถึง แต่เขาให้น้องรีบออกจากห้องไม่สนใจแขกที่รอคอยให้เสร็จรอบสอง. เลย
ผมจึงขอเก็บอารมณ์ค้าง และความคับข้อง ที่เห็นแก่เงินมีค่ามากกว่าอย่างอื่น มาเล่าให้ทุกคนระวังมาแตร์ อย่าให้เสียหายไปมากกว่านี้ เพราะน้องทำอะไรยังไม่เป็น อย่าเชื่อคำโฆษณาให้มาก เพราะผมก็เคยส่งการบ้านชิงเงินรางวัลมาแล้ว
สุดท้ายน้ำสองไม่ออกเลยไปต่อกับที่อื่นต่อ ไม่ง้อร้านนี้อีกเลย แค่จะซื้อใจกันร้านนี้ยังทำไม่ได้ ต่อไปคงงดไปแล้วล่ะ eta07 eta07 eta07

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ขอบคุณสำหรับฟีดแบ็คนะครับ​ กรณีนี้ผิดในส่วนที่น้องเอาโทรศัพท์มากดในระหว่างคอร์สซึ่งเรายอมรับความผิด​แต่โดยดี​ แต่ส่วนนึงคือน้องไลน์มาปรึกษาว่าพี่ลูกค้าเสร็จไปรอบนึงแล้ว​ แล้วพี่เค้าขอเสร็จรอบที่สอง​ โดยเวลาคอร์สเหลือเพียงสิบนาทีตอนที่น้องทักไลน์มาปรึกษา​ ซึ่งผมก็คุยกับน้องในตอนแรกให้ลองทำให้พี่เค้าก่อน​ คือผมก็พยายามเจรจาให้แล้ว​ แต่ตัวน้องก็บอกว่าไม่ทันหรอกกับเวลาสิบนาทีกว่าจะบิ้วท​​์​ และกว่าจะเสร็จและอาบน้ำอีก​ อีกอย่างน้องมีรอบจองต่อ​ ซึ่งผมก้อรับจองเว้นเวลาพักให้น้องแล้ว​ เพราะคุยกันก่อนว่าลงรอบนี้แล้วก่อนรอบทุ่มครึ่งน้องจะลงมาทานข้าวก่อน​ สังเกตุจากเวลารับจอง​ 17.00 น. ซึ่งจะลงเวลา​ 18.20 หรือเลทก็​ 18.30 น้องก็จะมีเวลาพักทานข้าวก่อนรอบต่อไป 1 ชั่วโมง​ แต่พอพี่เลทแล้วเวลาคอร์สน้องชั่วโมงยี่สิบนาทีทางผมพยายามคุยให้แล้ว​ แต่น้องเขาก็คิดว่าเวลาไม่พอและยังไม่ได้ทานข้าวและมีคิวต่อ​ ผมจึงได้แต่บอกให้น้องอยู่กับคุณ​ p_eak​ จนครบเวลาคอร์ส​ ซึ่งก็พอเข้าใจหากพี่จะโกรธเคืองเพราะพี่เป็นคนที่เน้นเรื่องเวลาอยู่แล้ว​ ก็แค่อยากจะขอโทษและบอกต่อพี่ๆทุกคนว่าทางร้านเราเคารพกติกาในการบริการพี่ๆทุกคนอะไรอะลุ้มอล่วยได้ผมพร้อมทำให้​ แต่การพูดคุยเจรจากับน้องๆแต่ละคนไม่ใช่จะบอกให้ทำอย่างที่พี่หรือบอยต้องการได้หมดทุกคน​ น้องอาจจะไม่พร้อมจะขยายเวลาคอร์สเกินกว่าปกติเป็นกรณีพิเศษเพื่อจะทำให้พี่ถึงฝั่งฝันในรอบสองให้พี่ได้​ อาจเพราะหิวหรืออะไรก็ตาม​ แต่ขอให้มั่นใจว่าทางบอยได้คุยเจรจาให้แล้ว

เรื่องมาแล้วไม่เจอผมก็อาจเป็นอีกอย่างที่ทำให้ไม่ได้ประสานงานทำความเข้าใจระหว่างพี่กับน้องได้ใกล้ชิด​ น้องไม่ทราบว่าพี่ต้องการเสร็จสองรอบ​ จึงทำให้ไม่ได้เผื่อเวลาไว้​ ก็อยากจะฝากให้พี่ๆที่นิยมเสร็จสองรอบ​ รบกวนแจ้งน้องๆก่อนเพื่อป้องกันเหตุการณ์แบบนี้​ (ส่วนพี่ที่เสร็จยากเสร็จช้านี่ก้อต้องดูตามเวลาด้วยนะครับ) ในส่วนตัวบอยคงไม่สามรถอยู่เฝ้าร้านเช้าจนค่ำได้ทุกวันหรอกครับ​ มีธุระบ้างมีภาระกิจส่วนตัวบ้างคงไม่สามารถอยู่ต้อนรับพี่ๆทุกคนทุกครั้งนะครับ​

สุดท้ายนี้เช่นเคย​ ทางร้านยินดีรับฟีดแบ็คทุกอย่าง​ ไม่ได้ต้องการแค่การบ้านชมอย่างเดียว ถ้าความผิดพลาดของทางร้านที่เราพิจารณาแล้วลูกค้าต้องได้รับการชดเชยทางเราก็ยินดี​ และขอขอบคุณท่าน​p_eak​ อีกครั้ง​ ทางร้านจะนำฟีดแบ็คนี้ปรับปรุงการให้บริการของน้องๆต่อไปแน่นอนครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

หุหุ

เรื่องรูป กะตัวจริงต่างกันนี่ แล้วแต่ว่าใครจะมองรูปแล้วจิ้นไปไกลขนาดไหน อ่านรูปเป็นรึเปล่า อันนี้แล้วแต่คนครับ  kjhg (ถ้าเห็นแล้วไม่ถูกใจ ก็ไม่ขึ้นได้นี่ครับ เรากำเงินอยู่ในมือ ตัดสินใจเองอยู่แล้ว)

ส่วนเรื่องงาน อันนี้ถ้าตามที่ว่ามาก็  ไม่ผ่านตรงงานนวด ส่วนงานอื่นๆนี่คงแล้วแต่ความสามารถส่วนบุคคลครับ jljhl

น้องก็คงพลาดตรง เล่นโทสับมากกว่าจะสนใจลูกค้า

ส่วนเรื่องเวลานี่ แล้วแต่คนแหะ เวลาขนาดนี้ (17.50-18.05) แถมเสร็จไปแล้วรอบนึง ส่วนตัวแล้ว ผมว่ามันก็โอเคนะ ตามเวลา

ส่วนตัวคิดว่า ทางน้องเอง อาจจะเล่นมือถือมากไป(อันนี้ผิดเต็ม) ส่วนเรื่องงานนี่คงสไตล์ใครสไตล์มันมากกว่าครับ

เรื่องเวลา ผมว่าอันนี้น้องไม่ผิดนะ งานเสร็จไปรอบแล้วด้วย ถือว่าน้องทำเวลาได้โอเคเพราะต้องเผื่อเวลาอาบน้ำ แต่งตัวอีก ในส่วนนี้ผมขอพูดตรงๆว่า ลูกค้า"เยอะ" เอง (ไม่ถูกใจก็ขออภัยครับ)

ถามว่าหล่นไหมอาจจะหล่นตรง จขกท อยากได้เยอะๆ แต่ไม่ได้ตามที่หวัง ก็คงประมาณนั้นครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

หุหุ

เรื่องรูป กะตัวจริงต่างกันนี่ แล้วแต่ว่าใครจะมองรูปแล้วจิ้นไปไกลขนาดไหน อ่านรูปเป็นรึเปล่า อันนี้แล้วแต่คนครับ  kjhg (ถ้าเห็นแล้วไม่ถูกใจ ก็ไม่ขึ้นได้นี่ครับ เรากำเงินอยู่ในมือ ตัดสินใจเองอยู่แล้ว)

ส่วนเรื่องงาน อันนี้ถ้าตามที่ว่ามาก็  ไม่ผ่านตรงงานนวด ส่วนงานอื่นๆนี่คงแล้วแต่ความสามารถส่วนบุคคลครับ jljhl

น้องก็คงพลาดตรง เล่นโทสับมากกว่าจะสนใจลูกค้า

ส่วนเรื่องเวลานี่ แล้วแต่คนแหะ เวลาขนาดนี้ (17.50-18.05) แถมเสร็จไปแล้วรอบนึง ส่วนตัวแล้ว ผมว่ามันก็โอเคนะ ตามเวลา

ส่วนตัวคิดว่า ทางน้องเอง อาจจะเล่นมือถือมากไป(อันนี้ผิดเต็ม) ส่วนเรื่องงานนี่คงสไตล์ใครสไตล์มันมากกว่าครับ

เรื่องเวลา ผมว่าอันนี้น้องไม่ผิดนะ งานเสร็จไปรอบแล้วด้วย ถือว่าน้องทำเวลาได้โอเคเพราะต้องเผื่อเวลาอาบน้ำ แต่งตัวอีก ในส่วนนี้ผมขอพูดตรงๆว่า ลูกค้า"เยอะ" เอง (ไม่ถูกใจก็ขออภัยครับ)

ถามว่าหล่นไหมอาจจะหล่นตรง จขกท อยากได้เยอะๆ แต่ไม่ได้ตามที่หวัง ก็คงประมาณนั้นครับ

เรื่องรูปบางคนดูไม่เป็นจริงๆ นะครับ
ส่วนเรื่องไม่ขึ้นบางทีเกรงใจนะ ผมก็เคยเป็น เพราะเราจองมาแล้ว ไม่ขึ้นน่าเกลียดครับ ในความรู้สึกส่วนตัว
เรื่องมือถือน้องผิดเต็มๆ เห็นด้วย
แต่เรื่อง 2 รอบนี่ผมไม่แน่ใจว่า คุณ p_eak ได้แจ้งน้องไว้ตั้งแต่แรกรึเปล่า ต้องสอบถามกันอีกครั้ง
รู้สึกว่าคุณ p_eak จะหล่นที่ เจ๊บอยด้วยนะครับ เข้าใจว่า รอบสองนี่อยากให้เจ๊บอยมาทำให้รึเปล่า jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **

เรื่องรูปน้องการันตีว่าน้องสวยเหมือนในรูปครับ อันนี้จากใจบอยเลย ลองอ่านในเนื้อหาของ จขกท. ที่ในท่อนแรกพิมพ์ว่า "แต่ดันมาสววรค์ล่ม เพราะน้องมาแตร์ไม่สวยแบบในรูป นมเล็กตัวบาง เพราะทั้งดำเนื่องจากกีฬา รอยสักที่ข้อเท้า ข้อแขน หน้าท้อง ก้นกบ ทำให้น้องดูแย่ขึ้นมาทันตา" กับอีกท่อนนึงที่ว่า "นวดก็ไม่เป็น,จับเส้นไม่ได้ ซึ่งได้แต่หน้าสวยเท่านั้น" ซึ่งทำให้การบ้านมันดูสับสนว่าตกลงน้องสวยหรือไม่สวย ผมขอยืนยันว่าเรื่องความสวยน้องนี่ไม่มีปัญหาหรอกครับ แต่พี่ p_eak จะชอบน้อง ๆ ที่อวบ และหน้าอกใหญ่ ซึ่งก็ได้บอกแล้วว่าน้องไม่อวบ แต่หน้าอกใหญ่ ซึ่งไซส์ของน้องขนาดนั้นผมถือว่าใหญ่แล้วนะ ส่วนเรื่องรอยสักอันนี้ถามกันก่อนได้ครับถ้าไม่ชอบจริง ๆ เพราะคงไม่มีร้านไหนจงใจถ่ายรูปน้อง ๆ โชว์รอยสักกันหรอกครับ เรื่องมือถือนี่ผิดแน่นอนครับ แต่ผมรู้แต่ว่าน้องไลน์มาปรึกษาเรื่องงานตอนสิบนาทีสุดท้าย
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

p_eak

• แอบหื่น

บอกน้องแต้ต้นแล้วว่าพี่ขอสองรอบ ครั้งแรกในห้องน้ำ ต้องบอกแล้วสอนท่าใช้เวลาเกือบครึ่งชั่วโมงถึงจะเสร็จ น้องไม่เป็นเลยแถมมาถามว่าบิ้วยังไง.... eta32

ก่อนเข้าห้องน้ำและออกมานวดข้างนอก  น้องเอาแต่ไลน์กับเฟสบุ๊ค  wq

แถมตอนจะบอดี้หลังก็ไม่ทำ น้องบอกทำไม่เป็นอีก นี่มันอะไรกันนี่...... แบ๊วอย่างเดียวทำไรไม่เป็นเลย แถมบอกว่าที่กทม.เรื่มต้นก็ได้คอรส์ละ1500แล้ว ที่นี่ได้น้อยมาก แถมคุยเรื่องหักเงินกับพี่บอนเพื่อจ่ายค่ารถจะได้หมดๆในระหว่างจะบออร์อีก อ้างโน่นนี่นั่นเพื่อจะให้หมดเวลาไวๆ พอลูกค้าเผลอก็เอามือถือมากดอึก.....เฮ้อ เตือนไม่ฟัง yellow001

ยิ่งพอรู้ว่าเวลาเหลือไม่มากก็ไม่เร่ง ไล่ออก ไม่เตือน ทั้งๆที่มือกำมือถือดกือบตลอด .... กลับไลน์ไปถามว่าเหลือเวลา5นาทีจะให้ออกจากห้อง มีลูกค้ามารอตอนทุ่มครึ่งทั้งที่ตอนนั้นมันไม่ถึงทุ่ม อ้างว่าคอร์สของเธอชั่วโมงสิบห้านาที เที่ยวร้านนี้หมดเป็นหมื่นพึ่งจะเคยมีคนมาบอกแบบนี้ครั้งแรก red001 หมดอารมณ์แล้ว อยู่ในสภาพนั้นแล้วเหมือนลูกค้าไปขอส่วนบุญให้ช่วยให้เสร็จอุกรอบ  อยู่ไปก็อายป่าวก็เลยอาบน้ำแล้วออกมาไม่ไปบอกว่าเกิดอพไรขึ้นบ้าง..... uilo

เที่ยวมานับไม่ถ้วน เอาคนหรือแนะนำคนให้ไปก็ไม่ใช่น้อยๆ เชียร์จนได้รางวัล กลับมาหล่นกับน้องเพราะน้องไม่อยากทำงาน เพราะคืนวันที่19ไปเที่ยวแล้วไม่ได้หลับได้นอน แต่มาขึ้นรอบสองกับผมวันที่20 ...... ไม่นึกว่าจะขนาดนี้ น้องคนนี้ทำไมมาวูบตอนขึ้นกับผม ...
คงเป็นคราวซวยของผมเองที่เลือกเธอคนนี้ ในเวลาที่เธอไม่อยากจะรับงาน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ttu ขอเข้ามาส่องดูว่าเป็นเช่นไร
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kingottomann

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th

อ่านรวมๆแล้วเหมือน น้องไม่พร้อมนะครับ เอาแต่เล่นมือถืออย่างเดียว ผมก็เคยเจอนะครับ แต่คนละที่ เดี๋ยวโทร เดี๋ยว line เดี๋ยว face ผมบอกน้องไปเลยให้ปิดเสียงหรือไม่ผมจะลงไปคุยกับเจ้าของ ทั้งน้องและผมเสียอารมณ์กันไปเลยวันนั้น

momo

• แอบหื่น

บอกน้องแต้ต้นแล้วว่าพี่ขอสองรอบ ครั้งแรกในห้องน้ำ ต้องบอกแล้วสอนท่าใช้เวลาเกือบครึ่งชั่วโมงถึงจะเสร็จ น้องไม่เป็นเลยแถมมาถามว่าบิ้วยังไง.... eta32

ก่อนเข้าห้องน้ำและออกมานวดข้างนอก  น้องเอาแต่ไลน์กับเฟสบุ๊ค  wq

แถมตอนจะบอดี้หลังก็ไม่ทำ น้องบอกทำไม่เป็นอีก นี่มันอะไรกันนี่...... แบ๊วอย่างเดียวทำไรไม่เป็นเลย แถมบอกว่าที่กทม.เรื่มต้นก็ได้คอรส์ละ1500แล้ว ที่นี่ได้น้อยมาก แถมคุยเรื่องหักเงินกับพี่บอนเพื่อจ่ายค่ารถจะได้หมดๆในระหว่างจะบออร์อีก อ้างโน่นนี่นั่นเพื่อจะให้หมดเวลาไวๆ พอลูกค้าเผลอก็เอามือถือมากดอึก.....เฮ้อ เตือนไม่ฟัง yellow001

ยิ่งพอรู้ว่าเวลาเหลือไม่มากก็ไม่เร่ง ไล่ออก ไม่เตือน ทั้งๆที่มือกำมือถือดกือบตลอด .... กลับไลน์ไปถามว่าเหลือเวลา5นาทีจะให้ออกจากห้อง มีลูกค้ามารอตอนทุ่มครึ่งทั้งที่ตอนนั้นมันไม่ถึงทุ่ม อ้างว่าคอร์สของเธอชั่วโมงสิบห้านาที เที่ยวร้านนี้หมดเป็นหมื่นพึ่งจะเคยมีคนมาบอกแบบนี้ครั้งแรก red001 หมดอารมณ์แล้ว อยู่ในสภาพนั้นแล้วเหมือนลูกค้าไปขอส่วนบุญให้ช่วยให้เสร็จอุกรอบ  อยู่ไปก็อายป่าวก็เลยอาบน้ำแล้วออกมาไม่ไปบอกว่าเกิดอพไรขึ้นบ้าง..... uilo

เที่ยวมานับไม่ถ้วน เอาคนหรือแนะนำคนให้ไปก็ไม่ใช่น้อยๆ เชียร์จนได้รางวัล กลับมาหล่นกับน้องเพราะน้องไม่อยากทำงาน เพราะคืนวันที่19ไปเที่ยวแล้วไม่ได้หลับได้นอน แต่มาขึ้นรอบสองกับผมวันที่20 ...... ไม่นึกว่าจะขนาดนี้ น้องคนนี้ทำไมมาวูบตอนขึ้นกับผม ...
คงเป็นคราวซวยของผมเองที่เลือกเธอคนนี้ ในเวลาที่เธอไม่อยากจะรับงาน

ดีใจที่มาเจอกระทู้นี้ก่อนไปขึ้นงานกับน้อง.......นะนี่ เชื่อแต่กระทู้เชียร์ตลอด  eta06 eta06 eta06

พี่คนที่โพสต์ผมตามลอกการบ้านมาตลอดเลยอ่ะ  แต่มาดูคำอธิบายของร้านแล้วรู้สึกว่า ร้านคุมน้องคนนี้ไม่อยู่นะ  eta30 eta30 eta30

จะรอให้มีคนเจอเด็กสายนวดกระปู๋มาเวียนเทียนที่ร้าน  หล่นแล้วไม่รับผิดชอบแบบนี้ใช่ไหม  ...... uilo uilo uilo

...... สงสารพี่ที่โพสต์นะ  สงสัยคงจะไม่ได้อ่านการบ้านพี่คนนี้ที่ร้านนี้อีกแล้วล่ะมั้ง เสียดายลูกค้าแบบพี่เค้าจัง  eta07 eta07 eta07

น้องนิสัยแบบนั้นจริงแล้วร้านอุ้มไปเรื่อยๆร้านก็เสียหายกับร้านเองน่ะแหละ piuyty piuyty piuyty

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **

ผมเองเคยขึ้นน้องมาแตร์มา3ครั้งไม่เคยหล่นเลยนะครับน้องงานดีตามมาตราฐานร้าน เล่นมือถือมีบ้างแต่เล่นก่อนอาบน้ำ แปปๆ ซัก2-3นาที ไม่เสียเวลาอะไรสำหรับผม  อันนี้ผมตอบจากที่ผมเคยขึ้นงานน้องนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2014, 16:36:44 โดย ผีบ้าห้าร้อย »

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ก็เห็นใจ จขกท. นะครับ...อารมณ์อยากจะเสร็จอีกสักครั้ง แต่ไม่เสร็จ .... ผมก็ไปมาหลายร้านนะครับ บางทีก็ลงก่อนเวลาบ้าง ตรงเวลาบ้าง เกินเวลาไปบ้าง(ประมาณ 10 นาที) จากหลายๆ ร้าน ก็ยังไม่เคยเจอโดนไล่ออกจากห้องหรือเก็บเงินเพิ่ม... ;khhg....
และก็เข้าใจทางร้านนะครับ ด้วยน้องเป็นตัวท๊อป คิวจองเยอะ เลยเลทไม่ได้....
......เรื่องแบบนี้พูดยากครับ.....เอาเป็นว่าขอให้มีความสุขในการเที่ยวนะครับ... ;khhg ;khhg

Follower

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2

เข้าใจครับ หล่นหนัก หล่นแรงและหล่นจริง  โดยส่วนตัวไม่ชอบเลยที่น้องๆเล่นโทรศัพท์ในขณะทำงานเพราะผมถือว่าน้องคนนั้นไม่ให้ความสำคัญและไม่ให้เกียติลูกค้า นอกจากรับหรือโทรออกไม่เป็นไร  ทางร้านน่าที่จะเทรนน้องๆอย่างเข้มข้นก่อนที่จะปล่อยให้ลงทำงานจริงจะได้ไม่เสียความรู้สึกกัน

sorawat60

• 3ส
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มาแตร์ นี่ 2 รอบละ ก้อโอเคนะ ทอนกระจาย รอยสักอาจขัดใจไปบ้าง ไม่ใช่ปัญหา  รักนะจุ๊วๆๆ

Peerachet

ขอบคุณคครับ

nansum

• แอบจิต
  • **

สวยหุ่นดีแค่ไหนถ้าหล่นละก็หมดอารมณ์ครับเซ็งเป็ดเสียดายตังค์ด้วย ouiy

redbulk

sandeeloveu

• **

มันเป็นแล้วแต่ความชอบคนแล้วละครับ

matadorchampion

• *

armfine

• *

ต่างกรรมต่างวาระ ครับ

ืn66n

• แอบจิต
  • **