ผู้เขียน หัวข้อ: ที่หนึ่งในใจผมตอนนี้ โบวี่ คนเดียว...  (อ่าน 2986 ครั้ง)

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เย็นย่ำวันนี้ ได้มีโอกาศแวะไปบ้านน้องเค้กสุดสวยอีกครั้ง
เหมือนเคย ไม่เคยโทรไปจอง
ไปลุ้นเอาข้างหน้า ว่าจะเจอใคร
น้องๆ บ้านนี้ สวยกันทุกคน เลยไม่ต้องเป็นกังวล ว่าจะเจอใคร
 hgjhg hgjhg hgjhg

ไปถึง น้องๆ กำลังทำกับข้าวอยู่ กลิ่นหอมฉุยเลยทีเดียว
ถ้าไม่ได้ก๋วยเตี๋ยวมาก่อนหน้าที่จะเข้ามา
คงจะขอไปนั่งกินข้าวในครัวก่อนละ  jljhl

นั่งคุยกับน้องเค้กซักพัก
น้องเค้กแนะนำให้ขึ้นงานกับน้องโบวี่
ซึ่งค่อนข้างจะขัดใจผมเล็กน้อย
เพราะผมเห็นน้องอีกคนที่เพิ่งเดินออกจากครัว
เตะตามากกกกก แถมก่อนเดินเข้าห้อง น้องยังหันมาส่งยิ้มหวานให้อีก

เขินนนนนน
เล่นเอาพี่เขินนนนน ไปเลยทีเดียวเชียว
เจอกันคราวหน้าแน่นอนน้อง ล็อคเป้าไว้เลย

แต่....เริ่มสองจิตสองใจละ
เพราะน้องโบวี่ ที่น้องเค้กแนะนำ
สุดยอดของงาน นกป.  hgjhg hgjhg hgjhg

ไม่ผิดหวังจริงๆ น้องเค้ก ดีแล้วที่พี่เชื่อนู๋  lowwww

น้องพาเดินขึ้นไปในห้อง แล้วขอตัวออกมาเข้าห้องน้ำ (ไม่นาน 2 -3 นาทีเอง)
พอน้องกลับเข้ามา ผมก้อเปลี่ยนเป็นผ้าเช็ดตัวเรียบร้อย นั่งอยู่บนเตียง
น้องพูดคำแรก ว่า "ทำไมถอดเร็วจัง นู๋ว่าจะมาถอดให้ แล้วนู๋จะถอดให้ใครเนี่ย"
 eta03
แค่คำถามแรก ก้อรู้แล้วว่า แววทอนมาแต่ไกล

น้องพาไปอาบน้ำ ขัดสีฉวีวรรณ สะอาด หอมมมมมม

มาถึงตอนนวดตัว นวดสบายจนเกือบเผลอหลับไปเลยทีเดียว
งานบอดี้ด้านหลัง ก้อสยิว + สบายตัว แต่ไม่สบายใจ
เพราะอยากจะหันมาด้านหน้าแล้ว

อดใจซักพัก น้องโบวี่ก้อบอกให้หันหน้ามา
คราวนี้ ก้อเต็มๆ ตาครับ
ไฟหน้าขนาดไม่ใหญ่มาก แต่เต่งตึง เต็มมือได้เหมือนกัน
สำคัญ คือ พอลูบไปมา หลอดไฟตั้งชูชันขึ้นมาล่อตาล่อใจเสียเหลือเกิน
 dgd
ตั้งชูแบบนั้น ก้อดูดมันส์ไปเลยสิครับพี่น้อง  eta04

งานบิ้วด้านหน้า ไม่ต้องพูดถึง
ชิวหาพาเพลินของแท้
ลิ้นอุ่นๆ สัมผัสไปทุกที่ ที่ควรจะไป
โดนตรงไหน ก้อเสียวไปหมด

น้องบอกว่า ไม่กล้านั่งทับพี่ กลัวพี่หัก
(ผมเป็นคนรูปร่างเล็ก)
เลยบอกน้องว่า ลองนั่งทับส่วนที่แข็งที่สุดก่อนดิ
ดูว่ามันจะหักมั๊ย
น้องหันมายิ้มหวาน (แต่ไม่หลงกลนั่งทับ 555)

งานบิ้วน้อง สุดยอดมากกกกกกกก  pongz pongz pongz

ใช้ลิ้นวนขึ้น วนลง อยู่นั่น
วนจนก้นแทบจะไม่ติดที่นอนอยู่แล้ว
ในที่สุด จำเป็นต้องกลับมาเป็นฝ่ายรุกมั่ง
ไม่งั้น แพ้แตกตั้งแต่ยกแรกแหง๋ม

หลังจากที่ได้มาเป็นฝ่ายรุก
ผมก้อรุกเต็มที่ เต็มสูบ
เล่นเอาน้องจิกที่นอนไปเลยเหมือนกัน
 kjhg

น้องมีอารมณ์ร่วมดีมากกกกกกก
ผมเลือกใช้เจล
แต่ทำมั๊ย?? มันมีอะไรเปียกๆ ลื่นๆ อยู่เต็มหน้า เต็มนิ้วไปหมด  dgd

ก่อนกลับ เพิ่งจะรู้ว่าน้องไม่ค่อยสบาย กินพารามาก่อนหน้านี้แล้ว

eta20
ขนาดไม่สบาย
ยังเอาเราซะขนาดนี้

โหยยยยย แบบนี้ ไฟต์ติ้งตัวแม่แล้วม้างงงงงงง

น้องหน้าตาสวยเลยทีเดียว
รูปร่างเล็กไปหน่อย
แต่มีหน้าอก มีเอว มีก้น
ไม่มีหน้าท้อง

ขนาดของความสูงต่ำ  ไม่เคยมีปัญหาในแนวนอน  kjhg

น้องยิ้มหวานมากกกกก
หัวเราะ ยิ้มตลอดเวลา
อยู่ด้วยแล้วมีความสุข
อาบน้ำให้ยังกับอาบให้แฟน

อดไม่ได้จนต้องขออาบให้น้องมั่ง
ตอนอาบให้น้อง ด้วยความเขิน ไม่กล้า
ก้อเลยถูๆ หลังให้อย่างเดียว
บอกน้องว่า เผื่อเวลาน้องอาบคนเดียว จะถูไม่ถึง
น้องบอกว่า ต้องถูด้านหน้ามากๆ สิค่ะพี่ เพราะเลอะเจล

pongz

ใครเคยอาบน้ำให้น้องๆ มั่ง
ตอนเราอยู่ด้านหลัง แล้วเอื้อมมือสองข้างไปถูด้านหน้า
ตรงนมทั้งสองข้างนั่นแหละ
มันสุดยอดมว้ากกกกกกกกกกกก
หนำซ้ำ ยิ่งถู หัวนมยิ่งตั้งชูขึ้นไปอีก
 eta04 eta04 eta04

โอ๊ยยยยย...หมดแรง
555555555
ยาวเกินไปป่าวเนี่ย
น่าจะยาวที่สุดที่เคยเขียนแล้วนะ
จริงๆ อยากจะเล่าอีกแยะ
เพราะติดใจน้องโบวี่มากกกกกกกกก

น้องคนนี้ รับประกันความผิดหวัง
ใครขึ้นกับน้องโบวี่ แล้วหล่น
เลิกเที่ยวได้เลยครับ

น้องโบวี่คนนี้ เป็นที่หนึ่งในใจผมตอนนี้แล้ว  pongz pongz pongz

lookpad

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ที่หนึ่งในใจผมตอนนี้ โบวี่ คนเดียว...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 22:01:15 »

mbvc กิ้วกิ้ว พี่ damm มาเร็วเครมเร็วซะจิงๆนะ

ขอบคุนสำหรับการบ้านนะค่ะ  ;khhg

pongz pongz   และขอบคุนสำหรับหมูสะเต๊ะ กับลูกชิ้นทอด นะค่ะ อร่อยมากจริง ๆ

อิ่มกับถ้วนหน้าจร้าาาาา   khjhgg khjhgg

คิคิ ...  kjhg kjhg kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ที่หนึ่งในใจผมตอนนี้ โบวี่ คนเดียว...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 22:17:34 »

pongz การบ้านยาวแต่เยี่ยม ขอคารวะ  eta07
ตอนนี้น้องเค้าคงอยู่ในใจท่านแล้วละซิ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

karn_np

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 22:27:58 »

คนนี้ก็ที่หนึ่งในใจผมเหมือนกัน

แต่ผมอยากมีที่หนึ่งหลายๆคนอ่ะ ต้องไปตามหาคนคนอื่นเพิ่มตามลายแทงของท่านอีกสักสองสามคนแล้วล่ะ  mbvc

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 23:31:52 »

เค้าบอกละงาย ว่างานดี

เห็นมะ ติดอกติดใจเลย  ttu

คราวหลังไม่ต้องซื้อไรมาก็ได้นะคะ เกรงใจจังเลยอ่ะค่ะ

ถ้ายิ่งเป็นทุเรียนนะ แหมมม ไม่อยากจะพูดเลยค่ะ สาว ๆ น้ำลายหกกันทั้งบ้าน 
jljhl  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 11:51:33 »

ท่าน damm ไปไม่ชวนเลย 555+

คราวหน้าจะเอาหมอนทองไปฝากนะคะ ดีมั้ยนู้เค้กกก jljhl

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 23:11:46 »

คราวหน้าจะเอาหมอนทองไปฝากนะคะ ดีมั้ยนู้เค้กกก jljhl
ดีมั่ก ๆ เลยค่ะ นู๋ช้อบ ชอบ  fdgdfdf

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 02:46:57 »

น้องโบวี่งานดี น่ารัก แนวLOLI บริการเต็ม อนาคตดาวบ้านนี้แน่นอน ฟันเฟริมครับบบบบบ   pongz pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

damm

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 12:03:27 »

น้องโบวี่งานดี น่ารัก แนวLOLI บริการเต็ม อนาคตดาวบ้านนี้แน่นอน ฟันเฟริมครับบบบบบ   pongz pongz

eta06 eta06 eta06
อืม....อ่า....ท่านพี่กงล้อมารครับ
ขอขยายความคำว่า ฟันเฟริม หน่อยครับ
ผมไม่เข้าจาย
 jljhl jljhl jljhl

แต่คอนเฟริมอีกครั้ง น้องโบวี่ ซู้ดยอดดดดดด  pongz
น้องเค้าหื่นแบบเรียบร้อย ??
ใครอยากรู้ว่าเปนยังไง ไปลองดูเองครับ
 kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 12:38:06 »

ดีมั่ก ๆ เลยค่ะ นู๋ช้อบ ชอบ  fdgdfdf
eta03 เนี่ย ชอบหลบหน้ามารตลอด คราวหน้าว่าจะเอา
หมอนทองไปฝากเหมือนกันล่ะ แต่เปลี่ยนใจแล้ว กลัวน้องน้ำหนักเพิ่ม
เปลี่ยนเป็นส้มตำ ที่ร้านต่ายส้มตำดีกว่า รู้จักปะเค้าดังเลยน่ะ ร้านนี้  pongz

damm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 12:43:28 »

ท่าน pol ไปเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ

จะขอตามไปกินส้มตำ  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 13:58:17 »

ท่าน pol ไปเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ

จะขอตามไปกินส้มตำ  kjhg

kjhg ไปมาแล้วเมื่อวาน นางฟ้าท่านหลบหน้ามารอย่างผมเลย
เอางี้ดีกว่า ผมจะซื้อส้มตำแล้วให้ท่านร่ายมนต์ใส่ แล้วเอาไปฝากนางฟ้าท่าน
เผื่อมนต์นี้จะสะกด นางฟ้าให้ใจอ่อนต่อเทพอย่างท่านบ้าง mbvc
ขนาดจ้าวแห่งมาร เค้ายังใจอ่อนมาแล้ว roister

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 15:34:48 »

eta03 เนี่ย ชอบหลบหน้ามารตลอด คราวหน้าว่าจะเอา
หมอนทองไปฝากเหมือนกันล่ะ แต่เปลี่ยนใจแล้ว กลัวน้องน้ำหนักเพิ่ม
เปลี่ยนเป็นส้มตำ ที่ร้านต่ายส้มตำดีกว่า รู้จักปะเค้าดังเลยน่ะ ร้านนี้  pongz
กริ๊ดดด......ส้มตำ ๆ อย่าลืมบอกแม่ค้าใส่ปลาร้าเยอะ ๆ นะคะพี่ pol  dgd  kjhg   kjhg

มะวานไม่ได้หลบน๊า เด๋วคราวหน้าเจอกันเนาะ เนาะ 
eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2012, 17:55:25 โดย หนูเค้กค่ะ »