-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เสน่ห์แห่งร้านนวดสำหรับนักไต่  (อ่าน 1658 ครั้ง)

botamaster

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เสน่ห์แห่งร้านนวดสำหรับนักไต่
« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 00:30:22 »

เสน่ห์ของร้านนวดไต่ระดับที่ถูกใจนักเที่ยวกลุ่มหนึ่งคือความตื่นเต้นท้าทาย ถึงแม้ค่าใช้จ่ายรวมออฟชั่นทุกอย่างแล้วจะสูงกว่า นกป ก็ตาม แต่ถ้าเฉพาะระดับ 1 ก็ถือว่าคุ้มค่าราคาประหยัดกว่า

ในส่วนของน้องๆ โดยส่วนใหญ่ก็รู้ๆ กันว่ารับระดับ 1 เป็นอย่างน้อย บางคนก็ทำได้มากกว่านั้น ซึ่งจะไปทำร้าน นกป เลยก็ได้ เงินก็ได้เยอะกว่า แต่ทำร้านนวดแบบนี้สามารถเลือกลูกค้าได้ด้วยว่าพอใจจะทำให้ได้แค่ไหน และลูกค้าก็เลือกได้ว่าอยากได้แค่ไหนตามความพอใจและงบประมาณ

ร้านแบบนี้จึงเป็นจุดร่วมที่ลงตัวสำหรับน้องๆ และนักเที่ยวกลุ่มหนึ่ง อาจจะไม่ถูกใจคนที่ชอบบีทูบีหรืองานจบแบบไม่ต้องลุ้น

ในเมื่อความคาดหวังของนักเที่ยวคือต้องการความตื่นเต้นท้าทาย แต่หากเจอกับน้องที่รับระดับเป็นประจำจนเป็นแพนเทิร์นในการให้บริการไปแล้ว เสน่ห์ของร้านนวดแบบนี้ก็จะจางลงไป

ดังนั้นร้านใหม่ๆ น้องหน้าใหม่ๆ จึงเป็นเป้าหมายให้นักเที่ยวได้ออกตามหากันเรื่อยไป

น้องๆ ที่รู้ใจและเอาใจใส่ลูกค้าดี จะมีวิธีในการทำให้ลูกค้าไม่รู้สึกเหมือนกำลังเที่ยว นกป ไม่จู่โจมเสนอระดับแบบตรงเกินไปจนหมดอารมณ์ แต่ก็ไม่เล่นตัวเกินไปจนลูกค้าไม่กล้าขอระดับ

แต่แน่นอนว่า สำหรับนักเที่ยวที่รักจะเดินทางสายนี้ ความสุภาพอ่อนโยนเป็นสิ่งที่สำคัญมาก เราอยากให้น้องดีกับเรา เราก็ต้องทำตัวดีๆ กับน้องๆ ก่อน ไม่เซ้าซี้ ไม่บังคับ ได้แค่ไหนก็คือได้แค่นั้น ถ้าไม่ได้ก็คือไม่ได้ อย่าดึงดันหรืออ้างคำบอกเล่าจากในบอร์ดหรือคนอื่นให้น้องอึดอัด

ขอให้โชคดีมีงานไหลกันทุกคนนะครับ

ปล. การบ้านไม่ควรเปิดเผยชื่อน้องตรงเกินไป เพราะร้านที่เจ้าของเคร่งครัดมากๆ เรื่องทำระดับในร้าน อาจจะมาเห็นแล้วทำให้น้องถูกไล่ออกได้นะครับ

jimy

• นักสำรวจ
  • แอบหื่น
  • Country: 00
Re: เสน่ห์แห่งร้านนวดสำหรับนักไต่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 12:04:02 »

สุดยอดครับท่าน  botamaster เป็นไปตามที่ท่านอธิบายทุกประการ คนที่ไม่เคยไต่ไม่รู้หรอกครับ ว่ามันตื่นเต้นขนาดไหนใช่ไหมครับ อยากรู้ต้องไปลองเองนะครับ แล้วท่านจะติดใจ เขินนนนนน

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: เสน่ห์แห่งร้านนวดสำหรับนักไต่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 14:03:36 »

ตอนนี้น้องๆก้กลัวๆการบ้านอยู่  คนอ่านก็มีมากไม่รู้ใครเป็นใคร  น้องเขากลัวโดนล๊อคเป้าครับ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 18:07:37 »

เสน่ห์อีกอย่างคืออเวลานวดเราได้ความฟินแล้วถ้าน้องถูกใจ อาจได้น้องฟรีๆ  รึึน้องเขาปล่ำเลยก็ได้ครับ

ผมโดนมากับตัว   อันนี้ต่างกรรมต่างวาระด้วยครับ

anaana

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2017, 20:04:47 »

ตื่นเต้นเร้าใจ  eta03

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2017, 14:46:40 »

แบบนี้มันกะม่วนไปแหมอย่างครับ

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2017, 17:36:26 »

ขอตบมือbotamaster108ครั้ง เราอาศัยน้องๆเพือเสพสุขไม่มากก็น้อยเราก็ควรจะเคารพสิทธิของเขา...