-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้สถานการณ์ไม่ปกติเหรอครับ  (อ่าน 1205 ครั้ง)

lnwhomework

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
ช่วงนี้สถานการณ์ไม่ปกติเหรอครับ
« เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 15:59:28 »

วันก่อนจะเข้าร้านเปิดใหม่แถว เชียงใหม่แลนด์ มองเข้าไป ตำรวจในเครื่องแบบเต็มร้านเลย หน้าตาเครียดๆ เหมือนมาค้นอะไรสักอย่าง
เลยทำเนียนเดินผ่านหน้าร้านไป
แล้วอย่างนี้สมมุติกำลังนวดๆอยู่ โดนบุกถึงห้อง จะเป็นไรไหมครับ กลัวได้ลงข่าว uilo kjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ช่วงนี้สถานการณ์ไม่ปกติเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 20:12:02 »

คนเที่ยวไปเป็นไรครับ ยกเว้นเจออายุต่ำกว่า 18
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ช่วงนี้สถานการณ์ไม่ปกติเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 21:39:54 »

เคยกลัวเหมือนกัน กลัวเป็นเรื่องกลัวเมียจะรู้ เลยเลือกแต่สถานที่ที่อ้างได้ว่า สมยอมกัน ไม่ได้ค้าประเวณี นวดไปนวดมาถูดใจกันเลยไม่ได้ใช้เงิน ประมาณนนี้

sniper

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2016, 17:23:06 »

รอดูสถานการณ์ต่อไป dsgjsd

saint seiya

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2016, 21:05:01 »

ผมเคยเจอครับ...กำลังอาบน้ำกับน้องๆอยู่เข้ามาเอามือถือถ่ายรูปเลย eta17  แต่สุดท้ายถ่ายบัตรประชาชนแล้วก้อปล่อยเราไป

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2016, 11:32:02 »

ผมเคยเจอครับ...กำลังอาบน้ำกับน้องๆอยู่เข้ามาเอามือถือถ่ายรูปเลย eta17  แต่สุดท้ายถ่ายบัตรประชาชนแล้วก้อปล่อยเราไป
ถ้าอยู่ในเหตุการณ์นี่ ไม่ม่วนแน่ครับ ช่วยเล่ารายละเอียดได้ไหม ว่าเขามาเรื่องอะไรกัน แล้วหลังจากนั้นเป็นไงต่อ ปล่อยแล้วจบเลยเหรอ ซักถามอะไรเราบ้างป่าว ขอบคุณคร้าบ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2016, 16:25:12 »

ตร หิวเงิน

aun5

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2016, 18:40:41 »

ไปนวดร้านนึงแถวสายถนนไปฝาง เขาบอกว่ามีร้านนึงตำรวจสั่งปิด เพราะ รับแค่ลูกค้า ช ทีนี้มีลูกค้า ญ สวมรอยเข้าไปนวดแล้วไม่รับเลยโดนไป.. ไมรู้จะใช่อันนี้มั้ยน่ะ