-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องสไปรท์ Aphrodite  (อ่าน 1615 ครั้ง)

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
การบ้านน้องสไปรท์ Aphrodite
« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 00:21:57 »

มือใหม่หัดส่งครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัย(จะปรับปรุงใหม่ในการบ้านคราวหน้า  jljhl )
ปกติไม่ได้ส่งการบ้าน วันนี้ขอลองส่งดู

เกริ่นนำ
หลังจากที่สะสมประสบการณ์ต่าง ๆ นา ๆ หลาย ๆ ที่มาตั้งนาน ตามลอกการบ้านพี่เทพทั้งหลายมาตั้งเยอะ มีสุขสม มีผิดหวัง หัวเราะและหวั่นไหว เกิดขึ้นได้ทุกครา....  (ร้องเพลง)  kjhg เจอที่แจ่ม ๆ เจอที่หล่น(รูปกับตัวจริงต่างกันมากกกก)  wq ก็เป็นประสบการณ์อย่างหนึ่ง  dsgjsd จนมาถึงตอนนี้ก็คิดว่าต้องเริ่มส่งการบ้านซะทีอย่าเก็บเอาไว้คนเดียว มีของดีต้องบอกเพื่อน ๆ  lowwww และจะมาอีกเรื่อย ๆ   .,mn[/color]
เข้าเรื่อง
บ่นไปซะยาวเริ่มเลยดีกว่า  kjhg วันนี้ก็เหมือนเดิม รู้สึกเมื่อย ๆ อยากไปนวดสักหน่อย(ฝนตกมานานน้ำในเขื่อนจะล้น) ลองไปบ้าน Aphrodite บ้างดีกว่า ยังไม่เคยไป เพราะหาที่จอดไม่ค่อยจะมี แถวนั้นคนรู้จักก็พอมี ไปตอนเช้าค่อนข้างอันตราย  ljhgf เลยไปช่วงดึก ๆ ดีกว่า คนไม่เยอะ ที่ไหนได้ เยอะกว่าเดิม(ลูกค้าน่ะ) วนหาที่จอดรถไม่มี คิดว่าวันนี้โชคไม่น่าจะเข้าข้างเรา   wq แต่ทันไดนั้นเอง ก็มีรถถอยออก (น่าจะเป็นลูกค้าในร้านนั้นแหละ  jljhl ) ไม่รอช้า เสียบทันที เสร็จสรรพเข้าร้านไป พนักงานก็ต้อนรับอย่างดี และบอกว่า ตอนนี้เหลือ น้องสไปรท์ คนเดียวนะคะ คิดในใจ ขนาดมาดึกขนาดนี้ก็ยังคนเยอะ มันต้องมีดีอะไร เอาว่ะ ไหนๆก็มาแล้ว เป็นไงเป็นกัน นั่งรอสักพักน้องก็มา ผมกำลังเล่นมือถืออยู่   เงยน่าขึ้นมา  eta06 ป๊าดดดดด น่ารักอ่ะ ตัวเล็ก ๆ สเป๊กป๋าเลย   mbvc พนักงานเข้ามาถามว่า พี่จะรอไหมค่ะ ผมตอบกลับไปทันทีเลย รออะไรอีก ไปเลย (เดี๋ยวคนอื่นมาแย่งเอาไป)  dgd  จัดแจงเรียบร้อย พาไปห้องมืด(ยังไม่ได้เปิดไฟ) น้องบอก พี่รอแป๊บนะค่ะ ไปเอาของก่อน เราก็นอนรอสักพักน้องเข้ามา แนะนำตัวกันพอเป็นพิธี น้องเป็นคนเหนือ อู้เมืองแหลวแล๊ต น่ารัก คุยสนุก น้องบอก น้องมาเฉพาะเสาร์ - อาทิตย์ และมาบางอาทิตย์เท่านั้น โอ้ว ช่างโชคดีอะไรเรานี้  jljhl จากนั้นพาไปอาบน้ำ ตามสเต็ป ฟินๆ จากนั้นก็มานัว เอ้ย นวด ฝีมือใช้ได้ น้ำหนักมือเบาไปหน่อย เพราะตัวเล็ก แอบถามน้ำหนักน้องบอก 40 (อุ้มง่ายเลย) สักพักถึงเวลาที่รอคอย น้องบอก พลิกตัวเลยค่ะ ม๊ะ ขอดูชัด ๆ สักหน่อย ไม่ดูอย่างเดียว มือปลาหมึกเริ่มทำงาน น้องก็จัดแจงอาวุธประจำกาย นวดไปนวดมา สักพักใส่เกราะให้อาวุธ จากนั้น น้องก็ขโมยไปไว้ไหนไม่รู้ หาไม่เจอ  jljhl สักพักก็เอามาคืน อิอิ ไหน ๆ ไม่แฟร์เลย ๆ ขอสำรวจของน้องหน่อยสิ แหมๆๆ สนามหญ้าผืนน้อยกับถ้ำนี้ช่างน่าสำรวจเสียจริง จัดไปสำรวจสักนิส จากนั้นก็เปลี่ยนหลาย ๆ ท่า  เขินนนนนน จนในที่สุด ก็ต้องพ่ายไปเพราะน่าตากับลีลาเสมือนจริง  เขินนนนนน จัดแจงอาบน้ำอีกรอบ นอนคุยกันสักนิส ก็หมดเวลา ให้ทิปไปเล็กน้อย เดินลงบันไดมาเห็นน้องอีกคน น่ารักเหมือนกัน น้องหันมาแล้วยิ้มให้ (คิดในใจ คราวหน้าก่อน ๆ  เจอกัน) กลับไปแบบสบายตัว ๆ  pongz
สรุป
น้องสไปรท์แนวน่ารัก ตัวเล็ก น้ำหนักเบา(ยกง่าย)อิอิ แต่สุภาพ ๆ หน่อยน่ะครับ แล้วจะดีเอง  eta03
ปล. น้องมาเฉพาะเสาร์ อาทิตย์ ยังไงโทรเช๊คน้องก่อนน่ะครับ เดียวหาว่าไม่บอก  ttu

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2016, 00:29:54 โดย sniper »

sniper

• *
Re: การบ้านน้องสไปรท์ Aphrodite
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 00:27:07 »

รูปปลากรอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2016, 00:43:32 โดย sniper »

sniper

• *
Re: การบ้านน้องสไปรท์ Aphrodite
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 00:45:49 »

มันมืด กล้องไม่ค่อยชัดเท่าไร

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2016, 08:26:49 »

การบ้านเยี่ยมครับ ....กินสไปร์ทต้องใส่ถุงชิมิ..ท่าน ... pongz pongz

gancoreclubz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2016, 10:51:49 »

เยี่ยมครับ

sniper

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2016, 10:54:25 »

การบ้านเยี่ยมครับ ....กินสไปร์ทต้องใส่ถุงชิมิ..ท่าน ... pongz pongz

แน่นอนครับท่าน drjj ขอแบบใส่ถุงเหมือนตอนเด็กๆ  jljhl

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2016, 11:30:50 »

ยอดเยี่ยมครับ การบ้านมีปลากรอบแบบเน้นๆเห็นแล้วน้ำลายไหล... eta03

boyskyone

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 20:50:43 »

sniper

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 22:15:06 »

ยอดเยี่ยมครับ การบ้านมีปลากรอบแบบเน้นๆเห็นแล้วน้ำลายไหล... eta03
ต้องสุภาพหน่อยครับ ทุกอย่างจะได้ตามที่ขอ  mbvc  fdgdfdf

Mel Gibson

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2016, 16:47:47 »

คารวะท่าน sniper 2 จอกครับ

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2016, 01:02:52 »

eta03 หุ่นสุดยอดมากครับ

pongsit2012

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2016, 03:08:04 »

สุดยอดครับ pongz pongz

sniper

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2016, 18:30:04 »

คารวะท่าน sniper 2 จอกครับ
ยินดีมากครับท่าน  pongz

l2apunzelllll

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2016, 23:08:22 »

ขอบคุณการบ้านเทพๆครับ  dsgjsd

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2016, 12:05:15 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

kit59

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2016, 20:54:16 »

ตามไปลอกครับ

Jazzkins

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2016, 00:35:54 »

แจ่มแมว ต้องตามไปลอง eta03