-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกก็ไปซธแล้ว ชักหวั่นครับ ช่วยแนะนำทีครับ เทพทั้งหลาย  (อ่าน 888 ครั้ง)

pegasusk

• บุคคลทั่วไป

เหตุเกิดที่ Pretty Club อ่ะครับ เลือกน้องแพรไป
แต่ ไม่รู้ว่า อย่างผมเ้รียกว่า หล่นมั้ยเพราะ จะว่าไปน้องเค้าก็ไม่ผิดนะครับ เอาใจดีมากเลย คือเนื่องจากผมเป็นคนที่เสร็จค่อนข้างช้าอยู่แล้ว บวกกับว่า นี่เป็นครั้งแรกจริงๆ ก็เลยเกร็งพอสมควร
คือ ระหว่างที่น้องเค้ากำลังดำเนินภารกิจให้ผมนั้น แบบว่า มันเจ็บอ่ะครับ ไอ่เราก็ทน ไปๆมาๆ เจ็บจนหด จนแล้วจนรอดก็ไม่เสร็จซะที สุดท้าย ผ่านไปเกือบสองชั่วโมง ไม่เสร็จก็เลย สงสารเค้าบอกว่าพอก็แล้วกันไว้วันหน้ามาใหม่่
ขับรถกลับบ้าน อายมากครับ กลัวจะเป็นแบบนี้อีก เฮ้อ แต่ก็อยากไปแก้ตัวอีกครั้งจังเลย ท่านทั้งหลายเคยเจอกะตัวมั้ยครับ แบบ ว่า น้องทำแล้วเรา เจ็บอ่ะ  piuyty

gosty

ไปบ่อยๆสามารถช่วยท่านได้ครับแต่แนะนำให้ไปกะน้องคนเดิมนะครับ
จะได้ไม่อายมากกว่าเดิม kjhg kjhg kjhg

thebannok

ไปบ้าน พริตตี้มาเหรอ ครับ  ผมคนที่ไปลองกะน้องมายน์นะ  คือแบบว่า ผมก้อเป็นคนแปลก กับมือตัวเองเสร็จไวแป๊บ ๆ ไม่ทันมัน แต่ก้อโคตรเบื่อมือตัวเอง

เวลาเอาจริง ๆ ก้อดันเสร็จไวไม่ทันเหงื่อออก เซง  แต่พอให้ น้อง ๆ รูดให้นี่สิครับ  ไม่ยอมออกเหมือนกัน เสร็จยากมาก วันนั้นไป ก้อนานมากไม่แตกสักที ให้น้องคลึงเบา ๆ จนหลัง ๆตำป๊าก ๆ  ไม่ยอมออกจาบ้าตาย  เลยใช้ท่าไม้ตายที่ ได้ผลทุกทีคือ.......

ให้น้องชโลมน้ำมันที่มือครับ แล้วจับของเราแล้วให้มือของน้องกดที่เตียงแน่น ๆ ไม่ให้ขยับ อาจจะเอามือไป แนบที่ตัวน้องก้อได้  จากนั้นเราก้อ ขยับเอวเองเลยครับ

ให้มือน้องอยู่นิ่ง ๆ เราก้อดันเจ้าหนอนน้อยเข้าออก ๆ จนสุดหัว จะได้ เสียว ย้ำว่าต้องมีออย นะคับไม่งั้นฝืดตาย เย็ดมือเลยนะแหละ หุหุ  เดด  

ผมใช้บ่อยในกรณี ที่ต้องใช้มือน้อง ช่วยทำให้เสร็จ  และไม่สะดวก เอาแบบปกติ

ที่จริงนวดกะปู๋ นี่ ถ้ามีนวดด้วยปาก ได้ก้อจะดีมากเลยนะเนี่ย

ปล. ท่าไม้ตายแบบนี้ เป็นความชอบส่วนตัวผม  เพราะปกติผมชักว่าวใช้ ออย หรือครีม ครับ มัน ชุ่ม ลื่น ได้อารมณ์ไกล้เคียงของจริง

shoots

เอาไว้แก้ตัวใหม่     dsgjsd

roonaldo

อันนี้ ตอบในฐานะคนสายอ่างนะครับบบ

เรื่องแบบนี้เกิดได้เสมอครับบบ

อย่าไปคาดหวังสูงครับ เน้นๆๆๆๆๆ

เพราะเราจะหล่น

เหอะๆๆๆๆๆๆๆ

ก้อคิดซะว่า

ได้ใช้เวลากะน้องก้อโอเคละครับบบ

สู้ๆๆครับ

แก้ตัวใหม่

คนไม่เคยหล่นคือคนโกหกครับบ จำไว้ pongz pongz pongz

TORPIDO

09876 ถ้าเป็นที่ กรุงเทพ นวดกระปู๋ เค้าจะมีทำด้วยปากอะครับ  ผมว่าได้อารมณ์กว่าใช้มือเยอะเลยเสร็จแน่นอนครับ ที่เชียงใหม่ยังไม่กล้าไปกลัวไม่ดีไม่รู้ใครเป็นเซียนสายนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ

popcorn4202

เป็นผมนี่อิจฉาท่านแทนน่ะครับ ถ้าไม่มีเวลามีคั่นนะ รับรองน้องๆ ติดใจไปอีกนาน ;kljj

oakley

เคยเป็นเหมือนกันครับ ก็มันตื่นสถานที่อ่ะ เวลาไปครั้งแรก    ljhgf

pegasusk

ตามที่ท่าน  thebannok  บอกมาน่ะครับ ไปวิเคราะห์กะเพื่อนสนิทมาอ่ะครับ เพื่อนบอกว่า ส่วนใหญ่ ญ เค้าไม่ค่อยรู้จังหวะเท่าเรา ก็มีความเป็นไปได้เหมือนกัน บางที วิธีของท่านก็น่าจะเวิร์คเหมือนกัน

และ เท่าที่อ่าน คอมเม้น ของแต่ละท่าน ก็คิดว่าคงจะต้องกลับไปแก้ตัวแน่นอน ใจนึงก็อยากลองคนอื่นๆบ้าง แต่ ก็อยากจะเลือกน้องแพร ให้มัน บรรลุ mission ซะก่อน หุหุ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับทุกท่าน ไว้แก้ตัวสำเร็จ แล้วจะมาทำการบ้านส่งด้วยเลย นะครับโหะๆๆ สู้โว้ยย  ss

ป.ล. แต่ขอเชียร์เป็นการส่วนตัวหน่อยคับว่า น้องแพร เอาใจดีมากเลย คือ เค้าไม่ได้กดดันเราเลย เห็นเค้าเหนื่อย ไอ่เราก็เหนื่อยแทน นี่ถ้าผมไม่ขอ กลับเอง สงสัย ได้อยู่สอง ชั่วโมง แหงๆ เพราะ น้องเค้าก็บอกว่า อยากให้เราเสร็จ ไม่อยากให้กลับไปแบบ อารมณ์ค้าง ซาบซึ้งจริงๆ uilo

(ผมใช้เวลาไปประมาณ 1 ชั่วโมง 30 นาที แน่ะครับ  piuyty)

p_be_aa

ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับท่าน อายน้องเค้าเหมือนกัน

ReActioNX

เคยไปลองเล่นมาที่ OT  ก่อนครับ เอามือทำอะ  zad zad zad เสร็จอยากเหมือนกัน

Zalera

ของแบบนี้ลองแนะนำให้ท่านข้ามสายมาลองสายอ่างครับ  ;kljj ;kljj

pegasusk

ก็กะจะลองให้ครบนะครับ

แต่อยากแก้มือก่อน ถ้าอีกครั้ง ไม่เวิร์ค ก็คงย้าย สาย ฮ่าๆๆๆ รอเช็คลายแทงก่อน อิอิ

คือ ความผิดมันไม่ได้เกิดที่น้องเค้าอ่ะครับ แต่เป็นที่เราเอง ครั้งหน้า สู้อีกรอบ  fsdg

Zero

ไปบ้านพริตตี้คร้งแรก ก็ได้เจอน้องแพรครับ..
ประสบการณ์ประทับใจ ทำให้ไปต่ออีกหลายๆครั้ง
กับน้องแพรนี่ ทำให้ผมลืมอ่างไปเลยครับ..

noikasu

อ่ะอยากไปแต่ไม่มีเวลาช่วงนี้รอก่อนนะครับจาไปให้ครบสามที่เลย .,mn

pegasusk

ไปบ้านพริตตี้คร้งแรก ก็ได้เจอน้องแพรครับ..
ประสบการณ์ประทับใจ ทำให้ไปต่ออีกหลายๆครั้ง
กับน้องแพรนี่ ทำให้ผมลืมอ่างไปเลยครับ..

ใช่ครับ เพราะ ผมว่า เค้าใส่ใจเราดีนะ ถึงแม้ว่า จังหวะ สโตรค จะยังไม่ดี แต่เราก็ให้อภัย และ พร้อมจะไปแก้ตัว (และ แก้ผ้า) อิอิ  gsdgdgs

kullaboot

น้องแพรน่ารักครับ นิสัยดี

12972116

เด๋วต้องตามไปเก็บการบ้านซะแล้ว สิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปล้างแค้นให้   55+

otkungfu

ouiy
ท่านต้องไปแก้ตัวใหม่ครับ แล้วท่านจะชินกะน้อง