-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่ 110 บาท(เหอะๆ ไม่ได้แซวตาแวร์นะครับ แต่เรื่องจริง)  (อ่าน 626 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป

เมื่อคืนนี้ ตามเทียบเชิญของตาไม้(โดนบังคับเล็กๆ ด้วย) ไปถึงก็มีแค่ 2 คนหล่ะครับ ที่ไปบางอ้อ
นั่งคุยกันสัก 10 นาที และแล้วผมก็กลายเป็นจิ้งจก ที่ไม่มีใครมองเหน(เหมือนทุกครั้ง)
เพราะรังสีออโรร่าของตาไม้แผ่ขยายถึงดูดสาวๆ ไปหมด

จากนั้นสักพัก ต๊อดก็มาครับ และพี่ไม้ก็ชวนเข้าโรดิโอ ตอนนี้เหลือที่โต๊ะแค่ 3 คน(ผม ต๊อดและตาไม้)
เพราะเด็กๆ จากบางอ้อ ตามาไม่ได้ ผมก็หันไป หันมา เจอสาวชุดแดงอยู่นางนึง ยิ้มให้......
พอดีเหนเบียร์น้องเค้าใกล้หมด เลยซื้อให้ซะ เพื่อมิตรภาพอันดีงาม 110 บาทครับ(เบียร์+น้ำแข็ง)

และแล้วก็เข้าไปคุย พยายามบอกให้น้องมาที่โต๊ะ แต่เผอิญมากับเพื่อนเลยไม่มา

ในที่สุดน้องเค้าก็กลับ ผมก็กลับห้องมาห้อง นอนตายที่ห้องคนเดวเหมือนเดิม.........หล่นประจำ ouiy

ปล. ถึงพี่ไม้ หวังว่า พี่คงไม่ทำไรอดีตลูกน้องผมนะ บอกแล้ว ลูกน้องผมน่ารักทุกคน อิอิ
ปล2 ถึงต๊อด และพี่ไม้(อีกครั้ง) เหตุการณ์มีแค่ตามที่เล่าครับ ถ้ามากกว่านี้ก็อย่าเล่าเลย มิดี
ปล3 กลับมานอนที่ห้องคนเดวจริงๆ และไม่ได้มีอะไรกับน้องเสื้อแดงด้วย.... lkkjjh

shoots

ข่าว เล่าว่า มี จูบแบบดูดดื่ม แบบว่าไม่แคร์สื่อหรือสายตาใคร ช่วยชี้แจงรายละเอียดที     jljhl

j007

พอดีเพิ่งเหนที่ ตาไม้ ไปโพสทวงการบ้านในห้อง VIP ครับ
เรื่องดูดหน่ะ ดูดน้ำในแก้ว มิมีอาราย..... fdgdfdf

ผม เจได เทพหล่นครับ ขั้นจืนด้วย อย่าไปคิดมากครับ..... hssd

popcorn4202

เวรกรรม มีแค่ 3 คนเองเหรอ ขอโทษที่ไม่ได้ไปครับ
ยังเหวอกับ meeting 6 ไม่หาย บอกจะมากันเยอะ แต่มาจริงๆ ไม่เท่าไหร่
เลยไปนั่งชิวที่เดหลีแทน

roonaldo

เหอะๆๆๆ

หล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาน่าเด๋วจัด เส้น กทม ให้ จะพาขึ้นไป 8 นี้ งานบอลดูรูปได้ห้องมด

suksao

แด่ความรู้สึกที่เจ็บปวดครับ

ลาก่อน  น้องตุ๊กติ๊ก จากลากันด้วยดีนะ ถึงแม้จะจากกันด้วยน้ำตา แต่จะอยู่ในใจผมตลอดไป

ขอเวลาทำใจก่อนครับ ช่วงนี้เศร้ามาก ๆ  นั่งอยู่คนเดียวแล้วน้ำอะไรไม่รู้มันไหลออกมาจากตา

อยู่ในระยะทำใจครับ โดนหักอกอย่างแรง

ปล. น้องเบลล์ สปาย กับ น้องข้าวฟ่าง อ่ะ   น่ารักอ่ะ ผิวคล้ำ ๆ ยิ้มสวย
ปล. "ถ้าเธอเลิกกับเขา แล้วเราจะรักกันไหม" แต่เพลงโปรดผมอันนี้ "ต่อให้ไม่เลิกกับเขา แล้วจะให้ผมดูแลไหม"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2010, 16:38:00 โดย suksao »

j007

^
^
^
ตัวสำรองอีกหล่ะ ตาไม้ของเรา..... jljhl

where

^
^
^
ตัวสำรองอีกหล่ะ ตาไม้ของเรา..... jljhl
หึหึ หล่น กันประจำ แล้วตูจะไปรอดไหมเนี่ย เห้อ เวงกรรม

Keijikung

^
^
^
หึหึ หล่น กันประจำ แล้วตูจะไปรอดไหมเนี่ย เห้อ เวงกรรม
ไม่หล่นป๋า เชื่อผ้มมมม

pittycat

/jhtdc  แกล้งบอกเพื่อนว่าหล่น  ที่จริงแอบไปหล่นกับน้องเขาสองคนหรือเปล่าท่าน   kjhg

noikasu

ผมก็หล่นเป็นอาชีพครับ เดด

faifai

หล่นกันเปนแถวๆๆๆ