ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน คอสมาส์กหน้าผลไม้รวม ครับ "_"  (อ่าน 4677 ครั้ง)

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันเสาร์ที่ผ่านมา อากาศร้อนมาก กอบกับน้องบ้านนี้แจ้งให้ไปรับรางวัลพิเศษ ผมจึงเดินทางไปช่วงเย็น ๆ วันนี้น้องมาน้อยแค่ 3 คน ผมนั่งดืมน้ำซักพัก จึงเลือกน้องได้ น้องคนนี้สะดุดตาผมมากครับ หน้าตาน่ารักมากและสิ่งที่พิเศษไม่แพ้กันคือความขาว ขาวแตะตาจริง ๆ  เขินนนนนน

พอขึ้นห้องก็แจ้งน้องไปว่าวันนี้พ่รีบนะครับ มีนัดทานข้าวขอ คอสรวบรัด น้องก็โอเคจัดเต็มเลยนะคะพี่ ...   eta06

ตัดเข้ามาในห้องน้ำ น้องบอกว่าอายครับขอใส่ผ้าขนหนูอาบน้ำให้ เพราะบอกว่าป๋า ๆ คนอื่น ๆ ชอบหาว่า นอ มอ นม เล็ก กลัวพี่เห็นแล้วจะหมดอารมร์ซะก่อน ผมก็โอเคครับไม่ว่ากัน เราเน้นมานัวอยู่เล้น น้องก็อาบน้ำให้ครับ เก็บรายละเอียดดีมาก อาบทั้งบน บ่าง ซ้าย ขวา หน้า หลัง จากนั้นก็มาเล่นกับเจ้าหนูของผมซักพักจนสะอาดเอี่ยมอ่อง เลยคับ เมื่อเสร็จแล้วผมก็ออกมารอข้างนอก

รอประมาณ 5 นาที น้องออกมาครับ กลิ่มหอมมาก จนอยากจะจับมาพิสูจน์กลิ่นตอนนั้นเลย แต่ก็อดทนไว้ได้ก็ อ๊ะ ๆ แล้ว   จากนั้นน้องก็ถามผมว่าพี่รีบใช่หรือเปล่าค่ะ อีกหครั้ง ผมก็เลยตอบไปว่าครับ หนอนหงายเลยนะน้อง อิอิ

น้องก็จัดแจงถอดผ้าเช็ดตัว และเตรียมน้ำมัน ผมจึงเห็นเรือนร่างของน้องชัด ๆ เป็นครั้งแรก ซึ่ง น้อง น่ารักมากครับ ขาว หุ่นค่อนข้างโอเค นอ นอ นม ก็พอดีตัวน่ารัก ๆ ไม่เห็นเล็กส์เหมือนน้องว่าเลย เห้นแล้วน้องงหนูผมตื่นเลยครับ จากนั้นน้องไม่รอช้า กดน้ำมันมาแรงเริ่มถูน้องหนูของผม และสอบถามความหนักเบาไปด้วย ซึ่งผมชอบมากครับ เพราะน้องคนอื่นบางคนเล่นบืบจนเจ็บเลยก็มี หรือบางคนเบาจนไม่รู้สึกอะไรเลยก็บ่อย แต่น้องคนนี้มีการเช็คก่อน ผมว่าใส่รายละเอียดดีมากครับ

เมื่อได้น้ำหนักที่พอดีแล้ว น้องก็เริ่มรุกผมอย่างช้า ๆ ผมไม่รู้ตัวเลยว่ากำลังจะโดนศึกหนักในไม่ช้า ผมจึงได้แต่นอนอย่างชิว ๆ  น้องเริ่มเอาน้ำมันถือตามตัวของผมและน้อง กอบกับมืออีกข้างนึง ยังคลึงอยู่ที่เจ้าตัวน้อยของผมไม่ขาด ทำให้รู้สึกเสียวมาก ๆ ผมตอบโต้โดยการโยกเอวตอบรับเล็ก ๆ เมื่อน้องเห็นอย่างนั้นจึงเริ่มรุกหนักเลยครับ น้องเป็นแนวบู้ นักสู้จริง ๆ เอาตัวมาสไลท์ ตัวน้อยของผม คลึงอย่างเป็นจังหวะ ผมได้โอกาศจึงเริ่มสำรวจหน้าอกหน้าใจของน้อง ซึ่งจับแล้วนุ่มสนุกมือมาก น้องไม่ยอมอยู่เฉย รุกขึ้นมาด้านบน ดูดนม ไซร้คอ ขึ้นมาถึงหู อย่างรวดเร็ว และรุนแรง หนักหน่วง ผมจึงมีโอกาศได้สำรวจช่วงล่างของน้อง ซึ่งตอดสู้มือตลอด ซักพักผมอดใจไม่ไหว จึงเลื่อนตัวน้องขึ้นสูง จากนั้น ....

.......เซ็นเซอร์......

หน้าผมเต็มไปด้วยน้ำมันทั่วทั้งหน้าเลยครับ ไม่รู้ว่าน้ำจากที่ไหนต่อที่ไหนบ้าง  ซึ่งน้องก็เลื่อนตัวลง และนั่งคุยเรื่องสัพเพเหระเป็นการพักครึ่งแรกซักพัก จากนั้นก็นัวต่อครับ ครั้งนี้น้องรุกเข้ามาอย่างเร็ว รูดน้องชายผมในจังหวะความถี่ของผมพอดี เสียวสุด ๆ ครับ แล้วผมก็ได้กิน นม ต่ออีกนิดหน่อย น้องแกก็ใช้ท่าไม้ตาย ขึ้นทับผม แล้วเพิ่มความเร็วซอยถี่ยิบ ทั้งเสียง ทั้งแรกกระแทก ในที่สุดผมก็ทนมะไหว เขื่อนแตกในที่สุดครับ....

จากนั้นก็ไปอาบน้ำ เหมือนตอนแรกครับ ใส่ผ้าเช็ดตัวอาบให้ แต่ผมก็โอเค เพราะน้องทำงานหนักมาก อิอิ

โดยสรุปแล้ว น้องผลได้รวม ของบ้านฮาเร็ม ขาว สวย X นมน่ารัก น่าฟัดมากครับ ถึงจะยังไม่ได้ลองงานนวด แต่งานนัวฝือมือ 10 กะโหลก รุกรับลุบ ซาวดี ดนตรีครบจริง ๆ สมแล้วที่เป็นตัวท๊อปของบ้านนี้จริง ๆ คับ

คำเตือน ถ้านวดคอสนี้แล้วระวังน้ำมันติดหน้าผากแล้วลืมล้าง กลับบ้านไปผบ จับได้แล้วจะหาว่าไม่เตือนเน้อ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤษภาคม 2012, 07:37:28 โดย หนูเค้กค่ะ »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้าน คอสมาส์กหน้าผลไม้รวม ครับ "_"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2012, 19:35:18 »

แว๊กกกก!!!...... scary   น้ำมันไปติดบนหน้าของพี่ไอติมอุ่นได้ไงล่ะนั้น  eta20 eta20

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ส่งการบ้าน คอสมาส์กหน้าผลไม้รวม ครับ "_"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 12:38:44 »

เป็นผม ผมก็ชอบนะครับ เอาน้ำมันมาติดที่หน้าผาก อิอิอิ.... lowwww

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2012, 21:13:48 »

ท่าน คอร์สมาส์คหน้า บ้านนี้มีรึ eta20

ต้องไปลองแล้ว เผื่อหน้าใส

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 11:16:02 »

ไปบ้านนี้ กลับออกมาหน้าเปร่ง ทุกคน eta04

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 12:36:03 »

ไปบ้านนี้ กลับออกมาหน้าเปร่ง ทุกคน eta04
ช่วงนี้มีคอร์สสาหร่ายพอกหน้าด้วยนะคะ หุ หุ  eta04  eta04

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 17:49:41 »

ช่วงนี้มีคอร์สสาหร่ายพอกหน้าด้วยนะคะ หุ หุ  eta04  eta04

น้องเค้กรับเหรอคะ พี่ไม่ขัดเลย อิอิ (ถ้ามีรีบบอก จะจัดให้ค่า) 555+ jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 22:21:39 »

kjhg แล้วจะถูกที่บ้านสงสัยไหมหนอ ทำไมหน้ามันเปล่งพิกล  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 13:07:53 »

น้องเค้กรับเหรอคะ พี่ไม่ขัดเลย อิอิ (ถ้ามีรีบบอก จะจัดให้ค่า) 555+ jljhl
555555555+ ฟิ้ว.....ไปดีก่า   lkkjjh

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 10:26:47 »

เดี๋ยวนี้ไป ทำมายไม่เจอน้องฟรุ๊ตตี้เลยอะ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 22:43:49 »

เดี๋ยวนี้ไป ทำมายไม่เจอน้องฟรุ๊ตตี้เลยอะ
ช่วงนี้น้องติดเรียนค่ะพี่ติม coming soon ค่า  fdgdfdf

m2012

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2012, 11:42:17 »

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2012, 02:22:21 »

สงสัยจะเป็นน้องในตำนานอีก 1คนแล้วล่ะครับ คิดถึงจังเลย  uilo
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 10:51:40 »

สงสัยจะเป็นน้องในตำนานอีก 1คนแล้วล่ะครับ คิดถึงจังเลย  uilo
น้อง ๆ ในวงการนี้มีเข้า ๆ ออก ๆ เป็นธรรมดาอยู่แล้วค่ะ

เพราะฉนั้นวันไหนที่น้องยังทำงาน ก็รีบมาหาน้องกันนะคะ ก่อนจะเหลือแค่คำว่า "น้องในตำนาน"
ouiy

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 15:56:44 »

คอร์สหน้าเด้ง

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 20:08:05 »

น้อง ๆ ในวงการนี้มีเข้า ๆ ออก ๆ เป็นธรรมดาอยู่แล้วค่ะ

เพราะฉนั้นวันไหนที่น้องยังทำงาน ก็รีบมาหาน้องกันนะคะ ก่อนจะเหลือแค่คำว่า "น้องในตำนาน"
ouiy
ก็อยากให้เป็นน้องในความทรงจำของพี่ต่อไป mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

babyboy

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 21:27:44 »

ต้องหาโอกาศไปลอง น้อง ๆ บ้านนี้ ซักวัน

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 12:14:36 »

ต้องหาโอกาศไปลอง น้อง ๆ บ้านนี้ ซักวัน
ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ  mbvc

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 16:16:09 »

.... eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2012, 14:22:05 โดย Harem massage&spa »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 02:54:57 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2012, 14:21:47 โดย Harem massage&spa »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

polytape

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 14:47:03 »

น่ารักจัง fdgdfdf