-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความทรงจำดีๆกับน้อง นกป Season 2 ตอนย้อนรอย 2015 new release ...  (อ่าน 13568 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ปี2013 นี้ ถือว่าเป็นปีที่วงการ นกป . เชียงใหม่ พีคสุด ๆ จากร้านที่มีแค่ไม่กี่ร้านตอนต้นปี แต่ตอนนี้มีเปิดใหม่ เยอะมาก จนตามเก็บกันไม่หวาดไม่ไหว  ผมก้อเป็นคนหนึ่งที่หลงเข้ามาสู่วงการนี้ช่วงต้นปี ด้วยกระแสโลกจะแตกแล้ว..เลยคุยเล่นกะเพื่อนว่า ป่ะ ไหนๆก้อโลกจะแตกแล้ว  เราไปหาทำอะไรที่ชอบๆกันเถอะ....  เลยมาลงเอยที่ นกป .... เป้นเหตุผมที่ดีมะครับ  fdgdfdf fdgdfdf ซึ่งทำผมไม่อาจถอนตัวออกมาได้จนถึงทุกวันนี้ ด้วยเสน่ห์ของเด็กสาวๆ สวยๆ มาอ้อน เอาอกเอาใจ อารมณ์แบบแฟน ซึ่งห่างหายมานานแล้ว ....ผมก้อเหมือนท่านๆอื่นที่มีทั้งหล่นบ้าง....ทอนบ้าง...เป็นธรรมดา แต่ด้วยเวลาแวป งานที่ไม่มากและงบประมาณที่จำกัดจำเขี่ย...ทำให้ไม่สามารถไปได้ ทุกบ้าน หรือ ตามลอกการบ้านท่านเทพๆ ได้หมด  uilo uilo  uilo แต่ก้อมีน้องๆที่ประทับใจและมีความทรงจำดีๆ ที่อยากจะแชร์
1 ต้นหอม @ Absolute   หากพูดถึง นกป เชียงใหม่ คงไม่มีใครที่ไม่รุ้จักน้องต้นหอม ที่พี่ๆบางคนบอกว่าสวยถึงสวยที่สุดในเชียงใหม่  ด้วยลุคสาวพริ้ตตี้  ..สวย ...นิ่มนวล... อ่อนหวาน....  ใส่ใจทุกรายละเอียดของลูกค้า มาพร้อมสโลแกน ขาว สวย น่ารัก ไฟหน้าแจ่ม  GF เต็มหลอด ทำให้กระแสน้องแรงดีไม่มีตก ตลอดทั้งปี หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ หลงกันทั้งบ้านทั้งเมือง  น้องเป็นคนแรกและคนเดียว ที่จำและเรียกชื่อของผมได้ถูก ตั้งแต่ออกมาสวัสดี และเรียกชื่อเล่นของผมจนจบคอร์ด  ขณะที่น้องคนอื่นจะเรียก พี่ เฉยๆ   เนื้องานไม่ต้องพูดถึง ที่สุด......ถึงที่สุดแล้ว... ในสายนี้ ไม่แปลกใจที่ใครต่อใครจะไปขึ้นงานกับน้องซ้ำแล้วซ้ำอีก  แต่ท่านเชื่อมะว่าผมขึ้นงานกะน้องแค่ครั้งเดียว เพราะรู้ตัวเองดี ว่าถ้าขืนกลับไปขื้นงานกะน้องอีกครั้งมีหวังหลงน้องหัวปักหัวปำแน่นอน เดี๋ยวอดเที่ยวน้องๆคนอื่นๆกันพอดี  ......บอกได้คำเดียว  ของเค้าดี จิงๆๆ..

2.Mona rizza @ Valentine  ....กลางเดือนพฤษภาคม ร้าน นกป เปิดใหม่ ที่สร้างกระแสฮือฮาที่สุด ..ในเชียงใหม่ คือวาเลนไทน์ สปา นี่เอง ด้วย concept น้อง ๆ พริ้ตตี้... โมเดล ....พร้อมราคาที่ ถือว่าเป็นเรตใหม่ของเชียงใหม่ น้องโมนาเปิดตัวใหม่พร้อมกับร้าน  ในรูปสาวที่มีรอยสักที่ขาและหลัง พร้อมประโยคประจำตัว ดาวดัง... ย้ายค่าย....  กระแส Mona rizza... ขึ้นแล้ว ...ขึ้นอีก ... ที่ป๋าเจมส์และท่าน Pee lek ตั้งให้ดังไปทั่วบ้านทั่วเมือง คิวงานน้องยาวเหยียด ถ้ามายืนแถวกันคงถึงหน้าบิ๊กซี  น้องดังมาก่อนอย่างไรผมไม่รู้ แต่ผมก้อขอตามกระแสกับเค้าซักครั้ง  กว่าจะได้เจอน้องก้อเกือบเดือนกว่าๆ  ด้วยการไปนั่งรอน้องเกือบสองชั่วโมง แต่ก้อถือว่าผมได้ ไปเจอน้องในขณะที่น้องดูดีที่สุด สวยที่สุด  เพราะ ผมไปจองน้องในวันที่น้องหนีงานจะไปเครสติ้งงานโฆษณา...ที่เซ็นทรัล  กำลังทำผมและแต่งหน้าในร้านเสริมสวยอยู่ ทำให้น้องต้องกลับมารับงานผมก่อน  ไม่แน่ใจว่าผมโชคดีหรือโชคร้าย ในใจคิดอย่างเดียว  สงสัยจะหล่นแน่ตรู แต่ด้วยความเป็นมืออาชีพ น้องโมนา ก้อไม่ทำให้ผิดหวัง หน้าตาที่สวย หุ่นที่สุดยอด ... รอยยิ้มที่สดใส .. การออดอ้อน เอาอกเอาใจ.. คุยเป็นกันเองสุด ..เข้าใจความต้องการของลูกค้า ดังที่ท่านเทพบางคนบอก  แต่ที่ยังจำได้ดีกับคำพูดของน้องที่บอกว่า ตัวเองอ่ะ ...ชอบเป็นฝ่ายรุกก้อไม่บอก.. ตัวเองอยากทำอะไรก้อทำซิ.... เดี่ยวตัวไม่เสร็จ เสียชื่อโม...หมด   ตกลงผมทำในสิ่งที่ผมอยากทำ ได้ จิงๆเหรอ .......แต่ผมก้อไม่ได้ทำอะไรน้องมากหรอก.... กลัวผมน้องเสียทรง .......

3.Nicky @ Absolute  สวยสวยลุคเกาหลีที่เปิดตัว ด้วย New comer …No comment …..ทำเอาผมอึ้งไปชั่วขณะ เมื่อเห็นรูปน้อง  พร้อมบอกตัวเองว่า คนนี้พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง ...ดังคำท่านเทพท่านหนึ่งว่า  กระแสน้อง Nicky แรงมาก ทำเอาหัวกระได absolute ไม่แห้ง คิวเต็มแข่งกะพี่ต้นหอมแบบไม่มีใครยอมใคร ท่านเทพๆออกการบ้านชื่นชมกันใหญ่   ผมต้องตามเทียวเข้าเที่ยวออก absolute เดือนกว่าๆกว่าจะได้มีโอกาสเจอน้อง ตัวเป็นๆ  เจอแวปแรก น้องมาในชุด เสื้อแขนกุด กระโปรงยาวถึงข้อเท้า หน้าน้องเหมือนดาราหนังจีน สวยกว่าในรูปมาก  น้องผู้ทำหนึ่งชั่วโมงยี่สิบนาทีของผมเหมือนอยู่ในความฝัน   ลีลาลากลิ้นแบบเทพสเปร์ยังชิดซ้าย จังหวะลากเลื้อย โยกตัว เมซซี่+โรนัลโด้ยังอาย  น้องบอกน้องจักจี้ แต่ทำมัย ไม่ยอมให้ผมเอามือออกจากหน้าอกก้อไม่รู้ .....แต่ผมก้อมีโอกาสขื้นงานกะน้องแค่ครั้งเดียว น้องบอกเดือนหน้ากี้ร์อาจไปกรุงเทพนะ  พร้อมทิ้งตัวเลขสิบตัวให้ผม  และบอกว่าเผื่อกี้ร์อยู่แถวนี้ ผมกะว่าจะไปซ้ำ แต่อาทิตย์ต่อมาน้องก้อไม่มาทำงานแล้ว น้องที่สวยดั่งนางในวรรณคดี ที่เดินจากไปพร้อม ทิ้งรูป สาวเสื้อยืด สีดำรูปหัวกระโหลกไขว้ ใส่ยีนขาสั้น ในบอร์ดบ้านแอฟ  ไว้ให้ดูต่างหน้า  ทำเอาผมขับรถกลับบ้านแบบงง ..งง....ว่า ตกลงเราเป็นอะไรกัน ..........

4 Richy @ Valentine สาวหมวย สาย C ดีกรีไม่ทำธรรมดา เจ้าของฉายา curve @ cup คนนี้ ใครไม่เจอเหมือนยังไม่ถึง นกป .เชียงใหม่ ผมเจอหลังจากน้องมาทำงานสองอาทิตย์ น้องทำเอาผมเหลียวมองตามคอเกือบหัก เพราะหลังจากลงงานกับโมนามา แล้วต้องเหลียวมองตามน้องที่นั่งเล่นมือถืออยู่บนโซฟา  จนทนไม่ได้ต้องโทรจองน้องในวันต่อมาทันที  น้องมีดี ...ที่ทั้งสาวทั้งขาว ทั้งสวย ทั้งสด ผิวเนียน หน้าอกสวยมากๆ  แต่ยังไม่ใช่ที่สุดจุดเด่นของน้อง เนื้องานที่เนียบ....บอดี้แน่นๆ ....ไม่มีขาดตก บกพร่อง คุยเก่ง เอาอกเอาใจ เป้นกันเอง ขี้อ้อน อารมณ์เหมือนอยู่กับแฟน ตังหากที่ทำให้ผมรู้ซื้งถึงอารมณ์หลงน้องเป็นครั้งแรก  ถ้าหาก น้องมะหมี่ แห่งหนังแม่เบี้ย มีท่าขูดมะพร้าวอันแสนยั่วยวน  น้องริชชี่ของผมก้อมีคุกเข่าท่าโก่งโค้งถูพื้น พร้อมส่งสายตายั่วยวนแกล้งผม เล่นเอาผมแทบคลั้ง อยากจับน้องปล้ำซะเดียวนั้นเลย ......ที่ประทับใจสุด ๆ คือ น้องยืนอยู่บนเตียงแล้วผมยืนอยู่ล่าง พร้อมอ้าแขนออก น้องก้อโผมาหาทั้งตัว ผมก้อกอดอุ้มน้องลอยทั้งตัว ........นี่มันอารมณ์คนเป็นแฟนกันชัดๆ......

5.Patty @ The Best relax   สาวน้อยเอวบางร่างเล็กที่เซ็กซี่ สุดๆ เค้าว่ากันอย่างนั้นนะ  หลังจากผมหันมาเที่ยวแบบพอเพียง ก้อมาถึงจุดเปลี่ยน ของการเที่ยวของผม น้องแพทตี้ สาวผิวสีแทน หน้าตาอาจธรรมดา ถ้าเทียบกลับน้องสี่คนแรกที่ผมกล่าวถึง  แต่ท่านเชื่อมะ น้องเป็นคนที่ให้ผมสูญเสียอุดมการ์ณในการเที่ยว ที่ตั้งใจจะไม่ซ้ำน้องๆ เกินสองครั้ง แต่สำหรับน้องแพทตี้ รู้ตัวอีกที่ ผมก้อไปหาน้องเป็นครั้งที่ห้า แล้ว  หลายท่านอาจจะสงสัยว่าทำมัย  .......หุ่นที่สุดยอด เนื้องานที่มาแบบเร็ว...... แรง.....เต็ม.......ยังไม่ใช่ สิ่งที่ผมต้องหลงใหล  การบริการด้วยใจ  GF ที่เต็มเปี่ยม จิงใจต่อลูกค้า ที่ไม่หื่นจนเกินงาม คุยด้วยแล้วสบายใจ ใจที่สามารถ สื่อถืงใจได้ตังหากที่ทำให้ผมถอนตัวไม่ขึ้น  ไม่คิดว่า วันที่ผมแกล้งหอมแก้มน้องหลังร้าน จนน้องม้วนอายต้องเอาผมปิดหน้าเดินมาส่งผม เพราะอายแขกที่นั่งดื่มเบียร์อยู่ จะเป้นครั้งสุดท้ายที่ผมอาจจะได้เจอน้อง ผมหลงน้องถึงขนาดมีครั้งหนึ่งน้องไม่สบายแต่ยังต้องมาทำงาน  ผมซื้อคอร์ดเพื่อไปนั่งดูน้องนอนหลับพักผ่อนเฉยๆ  ท่านว่าผมโง่มะ ........

6.Pimmy @  Babe club  อีกหนึ่งร้าน นกป ที่เปิดตัวมาพร้อมกับ สองสาวประจำร้าน Due Black @ white เชอรี่ และพิม สองน้องที่มียอดวิวการบ้านเยอะที่สุดเมื่อเทียบ วันต่อวัน อือฮากันได้พักใหญ่ ผมก้ออยากลองร้านใหม่กะเขามั่ง เลยตัดสินใจเลือกน้องพิม เพราะดูหวานกว่า   น้องที่มีหน้าอกที่สวยธรรมชาติมาก น้องที่มีรอยยิ้มตลอดทั้งคอร์ด นัวกันก้อยังยิ้ม  ตามใจเป็นที่สุดอยากได้แบบไหนขอให้บอก ... ที่จำได้ผมบอกน้องว่า พี่จะไม่ไหวแล้วนะ ....น้องตอบกลับมาว่า แล้วไงคะ ............อืม นั่นดิ แล้วไงดีล่ะ ....

7.ซูซิ @ Eazy spa  เชีอได้ว่า ในปี 2012 ไม่มีใครที่ไม่รู้จักน้องซูซิ ผู้รักการกระทืบเกมออนไลท์และชอบอ่านการ์ตูน One piece เป็นชีวิตจิตใจ  สาวน้อยที่มีรอยยิ้มเจ้าเล่ห์  ขี้แกล้งลูกค้า พูดจากวนๆ  หน้าตาที่น่ารัก ขาว เนียน หน้าอกสวย ไม่มีใครที่จะไม่หลง  น้องเจ้าของงานสายไฟท์เตอร์  ใครไม่ฟิต.... อย่าไปคิดไปเจอน้อง .... แต่ผมได้ไปลองของน้องตอน 2013  ในช่วงสุดท้ายของ Eazy โดนน้องแกล้ง จนถอยหนีไม่เป็นท่า  โดนน้องแซวว่า ตัวเองเป้นอาราย หนีทำมัย ไม่ต้องหนีเลยน้า........   เมื่อน้องปิดทางถอยผมของผมอย่างนี้ ผมคงไม่มีทางเลือกอื่น นอกจากตั้งรับโดยการรุกน้องกลับ .......

8.Bonus @ Absolute   PR บอย การันตีงานน้องว่าเป็น เทพสเปร์   ตอนนั้นผมก้อเป็นเด้กใหม่ เทพสเปร์มันเป็นยังไงหว่า ...ผมไม่รู้จัก ...เลยลองกะเค้าซักครั้ง น้องที่สอนให้ผมรู้ว่าน้องสายไฟท์เตอร์มันดีอย่างนี้นี่เอง  ผมถือว่าเป็นน้องที่นัวกันมัน.....   ได้อารมณ์ที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมา ... นัวกันจนหลับคาอก ....สมกับฉายาที่พี่เฒ่าใจแตกให้ไว้ ว่า ไม่สวยแต่อร่อย .......

9 กระเต็น @ Harem   ผมถือคติไปทีล่ะบ้าน แล้วก้อถึงเวลาที่ผมจะข้ามมาฝั่งบ้าน Harem บ้าง เลยเลือกน้องกระเต็น ที่ท่านเทพต่างออกมาการันตีในเนื้องาน  ผมโชคดีหรือโชคร้ายไม่รู้ได้เจอน้องในเวอร์ชั่น Unseen เพราะ ไปเช้าจัด น้องกะลังสระผม ผมเปียกยังไม่แห้ง .....หน้าก้อไม่ได้แต่ง ...... แต่หน้าสดๆ ก้อได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ  .... สาวตัวเล็ก...ที่เนื้องานไม่เล็ก  บอดี้ติดหนืบ เกาะแทบไม่ออก  เป้นอีกคนที่ตามใจ ใส่ใจลูกค้า คุยเป็นกันเอง   ภาพน้องที่แขยงเท้า ขื้นมาจุ๊ปแก้มผมส่งท้าย..... ยังคงติดตาเสมอ ......

10  Piano @ Absolute   สวย หวาน  น่ารัก หุ่นดี ยิ้มที ใจละลาย  เชื่อว่าในปี 2012 ไม่มีใครไม่รู้จักน้องเปียโน น้องผู้เป็นหนึ่งในสัญลักษณ์ ของความเป็น absolute คู่กับน้องมิลล์   รอยยิ้มของน้องคือสิ่งที่ชักจูงผมเข้าสู่วงการนี้  เป้าหมายอันดับแรกของสาย นกป .ของผม แต่ด้วยความที่น้องเกือบจะเป้นอาชีพนินจา เกือบสามเดือนกว่าๆผมถึงจะได้มีโอกาสเจอน้อง  โดยการขอร้อง Pr บอย ให้น้องมาเข้างานช่วงเช้า  แต่หลังจากได้เจอแล้วก้อไม่ผิดหวัง   รอยยิ้มที่กระชากใจให้ล่องลอย...  เนื้องานที่ไม่มีที่ติ  ....อ่อนหวาน ...นิ่มนวล .....เอาอกเอาใจยิ่งกว่าภรรยาที่บ้าน เล่นเอาผมถึงกับเคลิ้ม กับน้อง ผู้รักสถาบันที่น้องเคยบอกว่า   แค่พี่มาขึ้นงานกับน้องๆบ้านนี้ ไม่ต้องมาขึ้นงานกับนู๋ นู๋ก้อดีใจแล้ว  .........

ท่านอ่านแล้วอาจสงสัยว่าผมจะเขียนทำมัย  เพราะน้องส่วนใหญ่ที่ผมกล่าวถึง ห่างหายกันเกือบหมดแล้ว สั้นๆครับท่าน   เพราะน้องๆหายนี่แหละครับที่ทำผมรู้สึกใจหาย และเศร้าๆ ตอนน้องอยู่กัน ดันไม่ไปหา แต่พอน้องเลิกห่างหายกันไปกลับคิดถึง จึง อยากจะระบายความทรงจำดีไว้ซักที่หนึ่ง  จะระบายกะคนที่บ้านก้อกลัวจะไม่มีโอกาสมาอ่าน Cm x seed  อีก อ่ะครับ   uilo uiloจึงขออณุญาติ เขียนใว้ ณ บอร์ดแห่งนี้  หากไม่ถูกใจท่านใดก้อขออภัย เพราะเป้นแค่เรื่องราวที่ผ่านมุมมองของผมประสบการ์ณแค่เสี้ยวหนึ่งของวงการ นกป ที่ตอนนี้ ที่อัพเดจเร็วมาก  ห่างจากบอร์ดแค่สามวันคงคุยกะเค้าไม่รู้เรื่องแล้ว    น้องๆที่ดีกว่านี้ก้อมีครับ แต่ผมยังไม่มีโอกาสได้เจอเพราะงบน้อยและเวลาน้อยครับ  ผมแค่อยากหาเพื่อนคุยครับ เผื่อท่านใดจะคิดถึงน้องเหล่านี้เหมือนผมมั่ง    eta08 eta08

update 2014 อยู่ด้านล่างนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2015, 17:25:13 โดย drjj »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป ของผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2013, 18:25:17 »

ไปจัดน้องแนนนี่เด็กใหม่ฮาเร็มให้ไว ตอนนี้สำหรับผมน้องแซงคนอื่นมาอยู่อันดับ 1 ครับ
ไม่อยากให้พลาด น้องกำลังสดๆ อยู่ และ มีไฟในการทำงาน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

sulfuricgun

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป ของผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2013, 23:27:58 »

ขอบคุณที่แบ่งปันความทรงจำดีๆแก่สมาชิคครับ eta08

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 09:52:01 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ..... ;khhg ;khhg

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 10:12:26 »

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน pongz

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 10:40:58 »

ขอบคุณที่แชร์ความรู้สึกดีๆและข้อมูลถึงจะเก่าแต่ก็มีคุณภาพเป็นเรื่องความรู้สึกล้วนๆ รู้สึกดีครับ pongz

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 16:29:22 »

ขอบคุณที่เก้าอี้ครับ ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 09:20:30 »

red001 น้องหลายๆคนได้อำลาวงการไปแล้ว ได้สร้างความประทับใจไม่เพียงแต่ท่าน ผมก็ประทับใจเหมือนท่าน

โดยเฉพาะน้อง patty เจอเธอแล้วคิดว่าเธอเป็นแฟนผมจริงๆ gf ของเธอนี่เต็มเปี่ยมเลย ยังนึกเสียดายเลย

ที่เธอได้อำลาวงการไป
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 10:14:17 »

red001 น้องหลายๆคนได้อำลาวงการไปแล้ว ได้สร้างความประทับใจไม่เพียงแต่ท่าน ผมก็ประทับใจเหมือนท่าน

โดยเฉพาะน้อง patty เจอเธอแล้วคิดว่าเธอเป็นแฟนผมจริงๆ gf ของเธอนี่เต็มเปี่ยมเลย ยังนึกเสียดายเลย

ตกลงอำลาจริงเหรอพี่
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 17:33:20 »

uilo uilo uilo uilo lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh eta07 eta07 eta07 eta07

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 17:41:59 »

eta03 kjhg น้อง patty กลับมาแล้ว สงสัยคิวยาว ต้องจองข้ามวันซะแล้ว

ท่าน drjj ไปตัอนรับการกลับมาของน้องหน่อยซิ ช่วงนี้สังขารผมไม่ให้

หมอให้พักยาวเลย uilo uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

yodsaran

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 19:52:15 »

ขอบคุณสำหรับการแชร์สิ่งดีๆ คับ

fireer

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 16:21:42 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณืดีดีครับ

tommysiam

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2013, 13:54:59 »

เก็บมาได้แค่ 4 ใน 10 อรหันต์เองอ่ะครับ

ปีหน้า ต้องทำคะแนนใหม่  555

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2013, 14:33:45 »

การบ้านน่ารักแบบนี้ ตามไปไม่ผิดหวังแน่นอน

BENZ333

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2013, 00:17:50 »

น้องๆน่ารักทุกคนเบย....การบ้านท่าน.... hgjhg

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2013, 09:52:25 »

ขอบคุณมากมายครับผม lowwww
สุคุง คนเดิมครับ

Simple_Man

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 13:40:23 »

มิลค์ล่ะ มิลค์ Absolute ตกไปได้ยังงัย roister
แค่คนเดินดิน คนธรรมดา..

maejo70

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 17:50:41 »

อยากให้บอกคีาเสียหายแต่บะที่ด้วยครับประกอบการตัดสินใจ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 21:03:38 »

มิลค์ล่ะ มิลค์ Absolute ตกไปได้ยังงัย roister
ขออภัยครับท่าน... eta08 eta08 เพราะผมยังไม่ได้ขึ้นกะเจ้าแม่ Absolute เลย ....ได้แต่ว่าจะๆจนข้ามปีมาละ แฉลบข้างทางตลอด  . fdgdfdf fdgdfdf 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 22:19:20 โดย drjj »

supachai98

• ยังเด็ก ยังหนุ่ม เอาก่อนหมดแรง
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 22:31:14 »

สวดยอกมาก
ผู้ชายทุกคน ไม่ได้เจ้าชู้ แต่นอกสังเวียนเท่านั้นเอง

wang

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 00:32:18 »

เมื่อวาน16/2/57ไปซ้ำนางฟ้าเชอรี่บ้านbabeยังติดตากับความขาว  สวย  เอ้อจาเป็นลมคับคะแนน10เต็มทุกข้อเลยอะรัยบ้าง       ม่ายบอกอิอิ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 12:09:28 »

เมื่อวาน16/2/57ไปซ้ำนางฟ้าเชอรี่บ้านbabeยังติดตากับความขาว  สวย  เอ้อจาเป็นลมคับคะแนน10เต็มทุกข้อเลยอะรัยบ้าง       ม่ายบอกอิอิ
ขอการบ้านด้วยครับท่าน ...ผมจะได้ตามไปลอก ... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 12:14:51 »

Update เพิ่มเติมครับ
New rookies 
Nanny @ Harem  หลังจากได้รับคำแนะนำจากท่านพี่เฒ่าถึงน้องใหม่ไฟแรงคนหนึ่ง ... ความเหงาและความเศร้าของผม ได้เลือนหายไปเมื่อได้มาเจอกับน้องแนนนี่  ดาวรุ่งดวงใหม่แห่งบ้านฮาเรม ที่มีอายุงานแค่สามอาทิตย์...  บางอารมณ์ผมก้อต้องการน้องหวานๆ คอยเอาอกเอาใจ... แต่บางเวลา ก้อต้องการน้องที่งานร้อนแรง นะ.... ซึ่งส่วนใหญ่น้องที่หวานงานจะไม่ค่อยแรง ส่วนน้องที่งานแรงก้อจะไม่ค่อยหวาน....... แต่สำหรับน้องแนนนี่คนนี้ มีทั้งสองสิ่งอยู่ ในตัวน้อง..แถมทำได้ดีทั้งสองอย่างอีก...  ผิวเนียน .....น่ารัก ....เรียบร้อย.... นิสัยดี...  อ่อนโยน...... อารมณ์เหมือนอยู่กับคนที่รักเรา...น้องบอก   นี่เป็นเวลาของพี่ ...นู๋ต้องคอยดูแลพี่ ...พี่อยากให้นู๋ทำยังไง ...แบบไหน ....บอกนู๋ได้นะ...  พูดกันซะขนาดนี้...น้องขโมยหัวใจผมไปเลย...   แต่บทน้องจะแรงก้อแรงซะ...เอาผมตั้งตัวแทบไม่ทัน ทำเอาผมงง...ว่าคนที่น่ารักๆเมื่อกี้หายไปไหน .......  แต่ธรรมดาที่จะไม่มีอะไรสมบรูณ์ น้องมีหน้าอกเล็กไปหน่อย แต่สำหรับผมมันไม่สำคัญ หรอกนะ  เพราะใจน้องน่ารัก..มาก....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2014, 10:41:51 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 12:49:30 »

ยัยตัวร้าย...สาย BKK...
วงการ นกป. ได้คึกคักขึ้นมาอีกครั้ง  เมื่อถึงคราวมาเยือนของ  น้อง จาก BKK  ด้วยลุคที่ดูดีกว่า...สวยกว่า... น้อง นกป เชียงใหม่โดยทั่วไป ผมก้อได้มีโอกาสไปลองไฟกับเค้าบ้าง แต่ก้อเป็นบางคนครับ เพราะถ้าขึนไปขึ้นหมดทุกคน มีหวังได้ซดมาม่าตั้งแต่ต้นเดือนแน่ๆ.... uilo  uilo จึงขออนุญาติแชร์ครับ
.
ใบเฟรินท์ @ Valentine    น้องที่มาเปิดกระแสน้องจาก BKK ช่วงแรก ๆ  สวยคม... นมเทพ.... คือฉายา ของน้อง   Mc  Pretty  ของแท้  ....ซึ่งท่านอาจเจอน้องได้แถวงาน  มอเตอร์โชว์  ในเดือนหน้า...เห้นรูปน้องแล้ว เล่นเอาผมถึงกับอยู่ไม่เป็นสุข  น้องสวยคม .. เนื้อตัวดีมาก   นมสวย ผิวเนียน แต่ที่สุดๆคือกลิ่นฟิโรโมนของน้อง ที่ดึงดูดใจมากๆ    ผมมีโอกาสจับพลัดจับถูไปเจอน้อง เป้น คนแรก.... คิวแรก .....หลังจากน้องมาถึงร้านเพียงแค่ สิบนาที ยังไม่ได้เทรนอะไรเลย  คุณดาวบอกน้องว่า   ให้อาบน้ำ ให้แขก...แล้วนวดๆ แล้วก้อนัวๆ...  น้องก้อยังบอดี้ไม่เป็น ....น้องถามผมว่า พี่ค่ะ งานนัวนี่มันเป็นยังไงค่ะ ...ผมคิดในใจ...งานเข้าแล้วตรู.... ผมก้อสอนใครไม่ค่อยเป็นด้วย เลยบอกน้องไปว่า ...ไม่เป็นไร... นู๋ปล่อยให้มันเป้นไปตามธรรมชาติก้อแล้วกัน....

New year @ Valentine   อีกหนึ่งตัวท๊อปของวาเลนไทน์ที่แฟนคลับติดกันตรึม ...น้องเปิดตัวในชุดบิกินี่สีแดง พร้อม ความขาวของน้องที่กะแทกตาผมเต็มๆ เจอตัวจริงของน้องแล้ว ตัวเล็กนะ  อืม ....รูปดูดีกว่านิดหนึ่งนะ อืม.... แอบมีหน้าท้องเล็กน้อยนะ  น้องตัวเล็ก... แต่ใจไม่เล็กนะ..เจอเนื้องานของน้องที่บริการแบบสุดใจ  ..... ทำเอาผมถึงกับเคลิ้ม... ลืมสี่งที่พูดมาก่อนหน้านี้ไปหมดเลย ... จุดเด่นของน้องคืออารมณ์ร่วมที่ดีครับ .. ฟิวว์ดี... ไม่มีเฟค...  ซาวด์ Av .. ครางจิง...เสียวจริง ...โดยไม่ต้องใช้สแตนอิน ...  ไม่แน่ใจว่า เพราะเจออะไรที่มัน...ชมพู...หรือปล่าว ลงงานมาแล้วจึงทำให้โลกของผมกลายเป็นสีชมพู ........

Lemon  @ Model club … อีกหนึ่งบ้านที่เน้นน้องๆจาก BKK ทั้งระดับ โมเดล และซุปเปอร์โมเดล  ที่ภาพรวมที่ดูดีกว่า สวยกว่า ...ทั่วไป ....วันนี้อารมณ์อยากเจอน้องที่ร้อนแรง บ้าง ...ผมจึงเลือกที่จะมาเจอกับน้องเลม่อน ที่หลังจากอ่านการบ้านจากท่านเทพคนหนึ่งพร้อมดูรูปน้องแล้ว สัมผัสที่หกบอกว่าน้องคนนี้ไม่ธรรมดา..มีอะไรที่น่าค้นหา ไม่แน่ใจว่าเพราะตัวจิงน้อง ดูห้าวๆ เปรี้ยวนิดๆ หรือป่าวน้องจึงเปลี่ยนมาใช้ชื่อเลมอน  น้องนิสัยดี ....คุยสนุก ....น้องอาจจะไม่ถึงกับสวย... เอ๊กซ์ ...แต่ก้อเซ็กส์..สุดๆ....อาจไม่ค่อยเก่งเรื่อง........เอาอกเอาใจ.... แต่พี่อยากได้แบบไหน นู๋จัดได้ ... นู๋จัด......ขึ้นงานกับน้องแล้ว ขาไปผมเดินขื้นบันไดด้วยความมั่นใจ.. แต่ขากลับต้องเกาะเอวน้อง...เดินขาลากลงบันใด ด้วยอาการหมดสภาพ ...น้องยิ้มหวานๆส่งท้ายอย่างผู้กำชัย... แล้วบอกว่า  ...พี่ต้องมาหานู๋ใหม่น้า  ......เฮอ...เลมอน ลูกนี้ แซบ... สมชื่อจิงๆ............

Ammy @Valentine   Model ..ระดับ Top secret.... ของ Valentine... สวยเป๊ะทุกสัดส่วน หลังจากฟินกับริชชี่แล้วก้อมีน้องเอมี่คนนี่นี่แหละ...ที่ทำให้ผมฟินได้ถึงขนาดนี้   หากท่านกำลังมองหาน้องซักคน   ที่สวยเป็นอันดับต้นๆของวงการ สวยสุดของบ้านนี้... ที่แค่จ่ายตัง1,690  แล้วน้องแก้ผ้ามานวดให้ ก้อถือว่าคุ้มแล้ว แนะนำ น้องเอมี่ คนนี้เลยครับ  เป้าหมายสุดท้ายของปี 2013 ของผม  แค่เห้นรูปน้องก้อเล่นเอาผมซมซานไปเจอน้องทั้งที่สภาพร่างกายยังไม่ค่อย พร้อม..   เป้นน้องเพียงไม่กี่คนที่ผม ไม่รู้จะติตรงไหน  หน้าสวย ..หุ่นดี.. ผิวเนียน..  นมสวย ...ตัวจิงน้อง นิสัย ดี...  ไม่หยิ่ง   น่ารัก.... . แอบห้าวนิดๆ หวานหน่อยๆ ....อยู่กับน้องพากันหัวเราะตลอดทั้งคอร์ส...เนื้องานน้องออกแนวเรียบๆง่ายๆ สบายๆ.. .ตามอกตามใจ  ...ขอแค่อยู่ในขอบเขต...  แต่ เนื่องด้วยสภาพร่างกายผมไม่พร้อม จึงได้แต่เดินจากมา... ด้วยอารมณ์ที่ค้างคาใจ ...พร้อมบอกกับตัวเองว่า ...ขอไปล้างตากับน้องอีกซักครั้ง.............

Sprite @ Model club   …หากเอมี่คือที่สุด...ของบ้านวาเลนไทน์ .. น้องสไปท์คนนี้ก้อเป้นอีกคนหนึ่งที่เป็นมือวางอันดับต้นๆของบ้านโมเดลที่ท่านไม่ควรพลาด .....สวย.... สูงโปร่ง.... หุ่นดี   ....ผิวเนียน .......หน้าอกสวย ....ที่สำคัญสดใหม่  ...จุดเด่นของน้องคือ GF ที่สูงมาก...  พูดเพราะ.... อ่อนหวาน ....ใครใจไม่แข็งอาจหลงน้องเอาง่าย ๆ...แต่ธรรมดา ...คนสวย.หวาน... งานมักไม่ค่อยแรง ...งานของน้องจึงออกแนวเรียบง่าย ...สบาย ๆหากท่านชอบงานร้อนแรง....คงต้องปล่อยผ่าน .... แต่สำหรับผมแค่มีน้องที่สวยขนาดนี้ ....หวานขนาดนี้...มาคอยนวด....  มาคอยเอาใจ ...ผมก้อไม่ต้องการอะไรไปมากกว่านี้แล้ว ..........

Mame @ Valentine  สาวน้อยอารมณ์เล้าน์ เค้าว่ากันอย่างนั้น   น้องที่ทำผมฟิน เพ้อหาแต่ เมเม่ ....เมเม่ .... ไปพักใหญ่  หน้ารัก ...หุ่นดี ... ผิวเนียน  ..คุยด้วยแล้วสนุก ....น้องผู้มีดีที่ ท่ายาก ..ที่อาจหาเจอได้น้อยคนจากน้องสาย BKK ที่เน้นงานนัวเป้นหลัก ...รวมถึงลีลาลากลิ้นที่ไม่เป็นสองรองใคร  ใส่ใจในงานบริการในขอบเขต ที่ควรจะเป็น สวยแต่ไม่หวงตัว  มีช่วงหนึ่ง...ผมขอกินแคลเซียมน้อง ถึงหน้าอกน้องจะมีน้อย แต่น้องก้อยังพยายามที่จะโกยให้ผมกิน …ทำให้ผมประทับใจน้องมาก ...ถึงกลับเพ้อโพสให้น้อง
 กลัวตกรถด่วนขบวนรัก Mame @ Valantine เลยต้องรีบเจอน้องซักครั้ง ลงงานมา  เขียนอะไรไม่ออกครับ ขอสั้นๆ ครับ
น้องเมเม่ น่ารักใหม.....       โครต....น่ารักอ่ะ ..........
           ขาววิ้งใหม.....      ตัวจิงขาวเนียนกว่าในรูปอีก.....
           หุ่นดีใหม ......      Mini cooper sport edition  ควงไปเดินห้างได้ไม่อายใคร
           งานดีใหม......      ท่านู๋ไม่มาก... แต่ท่ายากนู๋จัดเต็ม ....
           GF ............      นึกว่าอยู่กะแฟนตอนอายุ  20  .... 
           กีฬาที่ชอบ.....      ไม่รู้.. รุ้แต่น้องไม่ชอบกีฬาใต่หน้าผา เพราะกลัวความสูง ...
           บทสรุป........       พาน้องกลับบ้านได้... จะไม่ดื้ออีกแล้ว.........

แองจี้ @ Valentine  ลุคคุณหนู ขวัญใจมหาชน แห่งวาเลนไทน์  ผมก้ออยากลองเปลี่ยนแนวอยากเจอคุณหนูมั่ง เลยลองไปขึ้นงานกับน้องแองจี้ .... เจอตัวจิงน้องแล้ว....  คิดในใจ ใครบอกว่าน้องเป็นคุณหนู... น้องไม่เหมือนคุณหนูเลย เพราะคุณหนูต้องขี้วีน หยิ่ง เอาแต่ใจตัวเอง... แต่น้องแองจี้ไม่ใช่ ...เพราะน้องเป็นคนคุยง่าย นิสัยดี..... ตามอกตามใจทุกอย่าง.....  เป็นคนมีความคิดความอ่านแบบ ผู้ใหญ่  หน้าสวย ...อ่อนหวาน .นุ่มนวล .ยิ้มเก่ง  ...งานเรียบง่าย..... สบายๆ ....  เนื้อตัวน้องอาจจะด้อยกว่าน้องคนอื่นนิดหน่อย แต่ได้เนื้องานที่บริการเต็มที่  นวดดี  และการเอาใจอารมณ์เหมือนแฟนที่เป้นแนวผู้ใหญ่   คุยเป็นภาษาเดียวกันชดเชย  ก้อเพียงพอแล้วที่จะทำให้น้องเป็นนางฟ้าในใจของผม สมกับชื่อ ..แองจี้.... ของน้องจริงๆ....

แค่นี้ก่อนนะครับ ..เดี๋ยวมาต่อครับ ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2015, 08:25:57 โดย drjj »

PornFan

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 02:05:07 »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีดีน่ารักๆครับ โดยส่วนตัวผมชอบการบ้านรีวิวแบบนี้แลดูสุภาพและให้เกียรติน้องๆดีครับ เพราะ นกป. คือ นกป. มันมีเสน่ห์ในตัว ระยะหลังอ่านการบ้านของหลายๆเทพ นกป. ชักเหมือนไซด์ไลนเกินไปแล้ว

ปล. นางในดวงใจท่านเหมือนกับผมหลายคนเลย
ผู้หญิง ชอบผู้ชายดี รักผู้ชายเลว แต่งกับผู้ชายรวย

ผู้ชาย ชอบผู้หญิงที่รู้สึกใส เลือกผู้หญิงที่รู้สึกสวย แต่ไปกับผู้หญิงที่ทำให้เราเสียว

manyou

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 09:20:56 »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีดีน่ารักๆครับ โดยส่วนตัวผมชอบการบ้านรีวิวแบบนี้แลดูสุภาพและให้เกียรติน้องๆดีครับ เพราะ นกป. คือ นกป. มันมีเสน่ห์ในตัว ระยะหลังอ่านการบ้านของหลายๆเทพ นกป. ชักเหมือนไซด์ไลนเกินไปแล้ว

ปล. นางในดวงใจท่านเหมือนกับผมหลายคนเลย

เห็นด้วยกับการบ้านแนวนี้อีกคนครับ

blue lemon

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 15:46:19 »

ขอบคุณท่าน drjj  มากครับที่เขียนความในใจแทนผมฮิๆๆๆๆ  ที่ท่านเขียนมาถุกหมดครับแต่มี 2 คนเท่านั้นที่ผมยังไม่ได้ไปคุยด้วยครับ   ถูกต้องที่สุดครับท่าน    ว่าแต่ท่าน  drjj   ลืมแฟนผมไปได้ไงครับ....ลิลลี่ไง.คนที่ทำให้ผมบ้าไปพักหนึ่งครับ ;khhg ;khhg mbvc

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 12:55:26 »

ชอบรีวิวฉบับนี้ของท่าน drjj ครับ ได้บรรยากาศเหมือนเล่าสู่กันฟัง อบอุ่น น่าติดตาม
ซึ่งน้องๆหลายคนในนี้ ก้ออยู่ในทำเนียบผมเช่นกัน ... ให้กำลังใจอัพเดทเรื่อย ๆ นะครับ pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

oppo

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 13:46:48 »

pongz pongz ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ  ;khhg

Daran

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 16:41:32 »

จะไว้ก่อน ค่อยตามไปเก็บครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 17:41:57 »

ขอบคุณท่าน drjj  มากครับที่เขียนความในใจแทนผมฮิๆๆๆๆ  ที่ท่านเขียนมาถุกหมดครับแต่มี 2 คนเท่านั้นที่ผมยังไม่ได้ไปคุยด้วยครับ   ถูกต้องที่สุดครับท่าน    ว่าแต่ท่าน  drjj   ลืมแฟนผมไปได้ไงครับ....ลิลลี่ไง.คนที่ทำให้ผมบ้าไปพักหนึ่งครับ ;khhg ;khhg mbvc
ขออภัยท่าน Blue lamon ที่ไม่ได้เขียนน้องลิลลี่ครับ... ผมคนวาสนาน้อย ...ม่ายมีโอกาสได้เจอน้องลิลลี่อ่ะครับ ..คลาดกันตลอด .. uilo uilo วานท่านช่วยเขียนแทนหน่อยครับ.....

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 17:45:12 »

ชอบรีวิวฉบับนี้ของท่าน drjj ครับ ได้บรรยากาศเหมือนเล่าสู่กันฟัง อบอุ่น น่าติดตาม
ซึ่งน้องๆหลายคนในนี้ ก้ออยู่ในทำเนียบผมเช่นกัน ... ให้กำลังใจอัพเดทเรื่อย ๆ นะครับ pongz

ดีใจที่ท่าน กงล้อมาร ... ไอดอล ...ของผม ชอบรีวิวนี้ครับ ....ผมติดตามอ่านการบ้านท่านทุกฉบับครับ ..... eta08 eta08

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 18:27:46 »

ว่าจะบอกท่านหลายทีละ ผมลืม 55
น้องยี่หวาบ้านแอปฯ ให้ฟิลเดียวกันเลยครับ
แต่ช่วงนี้น้องหายอะครับ ลองถาม PR เจ๊บอยดูครับ ว่าน้องจะกลับมาเมื่อไหร่ สงสัยจะติดสอบมั้งครับ

yuiop

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 21:44:41 »

ขอบคุณครับ บางคนก็ตามไปลอกไม่ทันแล้ว

Zalidz

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 01:27:44 »

คือผมมือใหม่ อยากทราบว่าระดับ3 กันหมดเลยรึป่าวครับ ghjk ghjk ghjk

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 21:49:37 »

.,mn  อ่าวใครขุด

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 10:13:53 »

ขอบคุณการบ้านดีเยี่ยมเลยครับ
แนวให้กำลังใจ ส่งเสริมน้องๆที่งานดี บรรยายแบบให้เกียรติน้องๆ
อ่านแล้วได้ข้อมูลเพิ่ม
น่าดีใจแทนน้องๆ ที่มีผู้ทำให้อีกหลายท่านเห็นคุณค่า ..

chunyu

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 10:40:37 »

ขอบคุณรีวิว แจ่มๆนะครับ   hgjhg ไว้จะตามเก็บการบ้านมาส่งครับ

พูดแล้ว คิดถึง ...ต้นหอม.. จัง eta32

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 17 มีนาคม 2014, 17:20:44 »

เดือนนี้มันอะไรกันเนี้ย ......
 Nicky  รีเทริน  ......ริชชี่ก้อ ปิดเทอม......แถม เอมี่ กะ เมเม่ ยังโคจร มาเชียงใหม่ อีก ....แถมบ้านต่างๆก้อเปิดตัวน้องใหม่เป็นว่าเล่น ...เลือกไม่ถูกเลย ...ใครก้อได้ ...เอาตังมาให้ผมกู้ที ..... jljhl  jljhl
ปล.ท่านใดยังไม่เคยเจอ ......ไม่อยากให้พลาดครับ ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2014, 17:32:47 โดย drjj »

PornFan

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 28 มีนาคม 2014, 14:27:52 »

มีอัพเดทไตรมาสแรกปี 2014 ไหมครับ เขินนนนนน
ผู้หญิง ชอบผู้ชายดี รักผู้ชายเลว แต่งกับผู้ชายรวย

ผู้ชาย ชอบผู้หญิงที่รู้สึกใส เลือกผู้หญิงที่รู้สึกสวย แต่ไปกับผู้หญิงที่ทำให้เราเสียว

ไอซ์แมน

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 28 มีนาคม 2014, 23:22:02 »

สุดยอดครับท่าน

wang

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 29 มีนาคม 2014, 00:44:13 »

ขอบคุณรีวิวดีๆอ่านแล้วมีความสุขและต้องออกไปลอกการบ้านยังขาดอีกเยอะเลย555 ;khhg ;khhg

peecha

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 29 มีนาคม 2014, 15:19:49 »

;khhg ขอบคุณข้อมูลที่ดีๆ แม้น้องหลายคนจะอำลาวงการไปแล้ว แต่ก็มีคนใหม่มาทดแทน

manyou

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 มีนาคม 2014, 13:13:08 »

;khhg อยากให้กระทู้นี้ปักหมุดไว้ และอยากจะให้ท่านได้รีวิิวน้องๆ ที่ท่านได้เจอมาในรอบเดือนหนึ่ง

slamanderXL

• SlamanderXL
  • แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 เมษายน 2014, 21:40:03 »

อันนี้ขนาด งบน้อย ไม่มีเวลานะเนี่ย เก็บสาวท็อปๆซะเกือบเรียบเลย

pongz

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป Episode1 Season 2014
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 30 เมษายน 2014, 17:59:56 »

Episode1 Season 2014

นี่ก้อเข้าสู่ปีที่สองแล้ว สำหรับการหลงอยู่ใน วงการ นกป. ของผม ที่ยังไร้วี่แววของการหาทางออก  fdgdfdf fdgdfdf
เปิดศักราชต้นปี 2014   การแข่งขันในวงการ นกป  ยังคงเข้มข้น เหมือนเดิมแถมยังมีร้านเปิดใหม่อีกสองสามร้าน   แต่ที่สร้างความความร้อนระอุให้แห่งวงการ นกป . คือเดือนกุมภาพันธ์  ช่วงปิดเทอมใหญ่... ที่ทำเอาหัวใจพี่ ๆว้าวุ้นแทนน้องๆ....  เพราะ การเข้าทะลักมาสุ่วงการ นกป .ของบรรดาน้องใหม่สายซี  ซื่งเป็นสายที่หลายๆท่านใฝ่หา ทยอยเปิดตัวตามบ้านต่างๆ ทำเอาเลือกกันไม่ถูกเลยว่าจะขื้นงานกะใครดี   โดยต้นปีนี้  วาเลนไทน์กะโมเดลคลับ ยังยืดกลยุทธ์เดิมคือ น้องเกรดพรีเมียร์  พริตตี้โมเดล จาก กทม  ยืดลูกค้าไว้อย่างเหนียวแน่น  ในโลกของธุรกิจ การแข่งขันขื้นอยู่กับสองปัจจัยหลัก คือ คุณภาพ และ ราคา  ดังนั้น  ร้านอื่นจึงใช้กลยุทธ์ด้านราคาในการทำตลาด นำโดย  บ้านสำราญ   ด้วย คอร์ส 1200 อะไรก้อได้  เป็นคอร์สที่ผมเชื่อว่า โดนใจหลายท่าน ตอบโจทย์ในช่วงเศรษกิจฝึดเคือง ได้ดี  ตามด้วย บ้าน แห่งนางฟ้า A-Angle ที่ราคา  1100 พร้อมสเปย์ แต่จุดเด่นของร้านกลับกลายเป็นการนวดโดยวัยใส ใหม่ในวงการ แถมตอนนี้ ยังมี  U -spa อีกร้านหนึ่ง  ที่ทำตลาดโดยน้องวัยใสเป้นจุดขาย  ส่วนตัวผม ต้นปีมานี้ ก้อไม่ค่อยได้ไปไหนซักเท่าไร  เนื่องจากเศรษกิจ ฝืดเคือง  หล่นบ้าง ทอนบ้าง แฉลบไปลองสายอื่นบ้าง  ขออัพเดจเท่าที่มีโอกาสได้สัมผัสน้องมานะครับ   ถือว่าเล่าสู่กันฟังครับ เป็นแค่มุมมองผ่านบุคคลเดียวนะครับ   eta08 eta08 

Nicha @ Absolute  คนแรกของปี 2014 เปิดปีใหม่มาบ้านแอฟเปิดตัวน้องคนหนึ่งที่น่าสนใจ  คือน้องณิชาคนนี้นี่เอง ยิ่งดูยิ่งขาว .... ยิ่งดูยิ่งสวย  ผมมีโอกาสขื้นงานเป้นคนที่ 3 ของน้อง  เจอน้องในแบบโนโปรไฟล์  คือ ไม่มีรายละเอียดกะตัวน้องเลยซักอย่าง  เพราะร้านยังไม่ลงรายละเอียด  หน้าตาน้องเป้นยังไง หุ่นแบบไหน  ขาวหรือไม่  ...ผมไม่รู้......ข้อมูลที่ผมมีอย่างเดียวคือคำยืนยันจาก Pr บอย ว่า น้อง ขาว ...สวย ...ซึ่งคิดในใจจะเชื่อได้ใหมนี่ เพราะพี่แกก้อเล่นบอกสวยทุกคนเบย   แต่ไหนๆก้อใหนๆละ จองวัดดวง....เปิดปีใหม่เลยแล้วกัน   ไปถึงที่ร้าน  Pr  บอย ออกตัวล้อฟรี น้องยังใหม่ กล้าๆกลัว อยู่ครับพี่ ....อืมน่ะ ....เจอน้อง ครั้งแรกในชุดลายเสือ หน้าตาก้อโอเค  ใช้ได้เลยแฮะ คิดในใจ วันนี้ตรูเล่นกะเสือเลยหรือนี่ .... เข้าห้องไปแล้วน้องยังอายๆทำอะไรไม่เป็น  อาบน้ำยังใส่ผ้าเช็ดตัวอาบ  นวดก้อยังใส่ผ้าเช็ดตัว  จึงต้องชวนน้องคุยลดความประหม่าก่อน  เนือ้องานน้องก้อตามประสาเด็กใหม่มีติดขัดบ้าง แต่ตั้งใจทำงาน  ตามใจดี ขอให้ทำแบบไหนน้องก้อทำให้ ทำเอาผมเสร็จจนได้   ก้อไม่ถึงกลับหล่น แต่ก้อไม่ทอน   ก้อจบคอรส์แบบค้างคาใจในสำผัสอะไรบางอย่างที่น่าติดตามค้นหา ..  เลยไม่รู้จะเขียนการบ้านยังไง      ....สองเดือนผ่านไป ได้มีโอกาสได้เจอน้องอีกครั้ง มาคราวนี้ น้องสวยขื้น ขาวขื้น ..เนียนขิ้น  ที่สำคัญมาพร้อมกะรอยยิ้มที่สดใส  แบบพกความมั่นใจมาเต็มกระเป๋า ...เลยตัดสินใจเลือกน้องอีกครั้ง   ..... เข้าห้องไปแล้วน้องจำผมได้ด้วย เลยทักทายกันประสาคนคุ้นเคย  ด้วยการขอกอดและจุ๊ปแก้มน้องหนึ่งที   วันนี้แม้ใม่ใช่ชุดลายเสือแต่บิกินนี่ยังเป้นลายเสือ  เนื้องานคราวนี้ ผมให้ผ่าน ลีลา.... และการบอดี้ ตั้งใจ ลงเต็มไม่มีกั๊ก  ลีลาพริ้วไม่มีสะดุจดสมกับเป็นลูกศิษย์น้องมิลล์หน่อย หุ่นและรูปร่างน้องท่านไปดูรูปกันเอาเอง  ในบอร์ดครับ   เนื้อตัวน้องอาจด้อยนิดๆ แต่จุดเด่นของน้องอยู่ที่การคุยเก่ง   ยิ้มง่าย เป็นกันเอง ที่สำคัญ คืออารมณ์ร่วมที่ได้ ฟิวว์มากๆ  งานนัว ดีขื้น  ลีลาลิ้นพัตนาแบบก้าวกระโดดจาก ดิวิชั่น 1 ไป  พรีเมียร์   งานนี้เลย นัวกันกระจัดกระจาย    เล่นเอาหมดแรงไปตามๆกัน  ก่อนจากน้องยังมาจุ๊ปแก้ม ส่งท้าย พร้อมถามผมว่า เรายังจะเจอกันอีกไหม.. ผมก้อได้แต่ยิ้มๆ ให้น้อง  ไม่รู้จะบอกน้องยังไง น้องเล่นเอาซะฟินขนาดนี้   ใครไม่ซ้ำ...............ผ.มขอซ้ำ เอง......

Janny @ Valentine  ท่านเคยเห็น ตัวละครหนังจีน ที่สวย เงียบ และดูเหมือนเศร้าๆใหม ..นั่นแหละครับน้องเจนนี่   ถึงคราววาเลนไทน์ เปิดตัวสองศรีพี่น้องแแฝคคนละฝา เจนนี่กะเบบี๋   ผมเป้นคนแพ้ชุดนักศึกษา เลยเเลือกน้อง  เจนนี่ผู้พี่ ที่เปิดตัวในชุดนักศึกษา  พร้อม สโลแกน สาวมอดังย่านรังสิต ..ส่วนเป้นมอใหน ท่านลองไปดูกันเอาเอง เจอตัวจิงน้องน่ารักมาก สำหรับผมนะ  ไม่ถึงกะขาวโอโม แต่ผิวเนียน  สูง  หน้าอกได้ทรงพอดี ไม่เล็กเกินไปและไม่ใหญ่เกินไป   น้องที่มีบุคลิกที่ค่อนข้างเงียบ  ขรึม ไม่แน่ใจว่าเพราะน้องเป็นหวัดไม่ค่อยสบายหรือป่าว ตลอดทั้งคอร์ดผมมีโอกาสเห็นรอยยิ้มน้องเพียงงแค่สองครั้ง คือตอนเจอหน้าครั้งแรกและหลังจากลงงาน คุยกันแทบจะถามคำ...ตอบคำ .... บรรยายในห้องเลยเต็มไปด้วยความเงียบ  ผมพยายามยิงเรื่องที่คิดว่าน้องน่าจะสนใจ แต่ก้อไร้ผล.. เป้นเพียงไม่กี่ครั้งที่ผมไม่สามารถทำให้น้องๆหัวเราะได้  ถึงขั้นหมดมุกเลยก้อว่าได้ น้องที่มี เนื้องานที่ถือว่าดีมาก อาบน้ำละเอียด   งานนวดดีถืงดีมาก งานบอดี้ก้อตั้งใจลงเต็มไม่มีกั๊ก  แต่สิ่งที่ทำให้ผมฟินน้องมากคืองานนัว  น้องมีฟิวว์ที่ธรรมชาติมาก ทุกอย่างจึงเหมือนเป้นไปตามธรรมชาติ  เป้นเพียงช่วงเวลาเดียวที่น้องให้ ผมมีโอกาสได้สัมผัสถึงตัวตนที่แท้จริงของน้อง
 อารมณ์ที่อยู่กับน้องตอนนั้นเหมือนกับน้องเป้นแฟนผมจริงๆ จบภาระกิจน้องก้อมานอนกอดแบบเงียบๆ แต่หลังจากนั้นน้องก้อกลับมาเป็นเหมือนเดิมอีก  แต่มันก้อเป้นอะไรที่แปลกและดึงดูดให้น่าค้นหาต่อไปสำหรับผม   ผมกับน้องได้แค่เพียงมองตาพร้อมเดินจากกัน   แต่ ใบหน้าที่สวย... ดูเศร้าๆ แต่แฝงด้วยความร้อนแรงของน้องเจนนี่ ยังคงติดตรึงอยู่ในความทรงจำของผมเสมอ

ของขวัญ @ บ้านสำราญ    บ้านใหม่อีกบ้านที่เปิดตัวมาพร้อมโปรลดราคา   ลำพังแค่รูปน้องที่โชว์ในบอร์ด ยังไม่สามารถดึงดูดผมไปหาน้องได้    ตัวจริงน้องไม่ถึงกับสวยนะ ออกแนว Amateur  แต่ที่พอผมเห้นต้องร๊บจองน้อง เพราะมีที่มาที่ไป  เพราะเคยไปนวดไทยกะน้อง  ที่ร้านๆหนึ่ง ฆ่าเวลารอทำธุระ  น้องเป้นคนคุยเก่ง ยิ่งอยู่ใกล้ยิ่งน่ารัก ที่สำคัญสาย C จึงกลับออกมาด้วยอารมณ์ค้างๆคาๆ เพราะเป้นแค่นวดไทย และต้องรีบไปทำธุระต่อ  พร้อมประโยคที่น่าตามค้นหา  นู๋ใส่สั้นเพื่อเป็นความสุขเล็กๆน้อยๆของลูกค้า  เลยตั้งใจว่าจะไปซ้ำน้องให้หายค้างคาใจ แต่อาทิตย์ต่อมาน้องก้อย้ายมาบ้านสำราณแล้ว เลยต้องจองน้องเป้นการด่วน  เจออหน้ากัน น้องทัก พี่สบายดีหรือป่าว อ่า...น้องจำผมได้อีกแล้ว อ่ะ ก้อดีใปอย่าง คุ้นกันล่ะขื้นงานก้อสนิทใจกันมากขึ้น รูปร่างน้องโอเค หน้าอกทรงธรรมชาติ ผิว ปกติ   งานนวดน้องดีอยู่แล้วเพราะเคยนวดไทยมาก่อน งานบอดี้ ถือว่าทำได้ดีสำหรับเด้กใหม่ อายุงานหนึ่งอาทิตย์ ส่วนงานนัวก้อตามประสาคนคุ้นเคย ตามใจแทบทุกอย่าง  จุดเด่นของน้องอยู่ที่รอยยิ้ม และความเป้นกันเอง และ  Service mind ต่อลูกค้าที่เยี่ยม  แต่เดือนต่อมาผมก้อไม่เห้นน้องมาทำงานแล้วนะ

Piano@ Valentine   พีอาร์ ร้าน เพ้อ ผู้มาพร้อมกันความ สวย ...ขาว..อึม ... .. ร้านเพ้อมันร้านอ่ะไรหว่า ผมบ้านนอก ไม่รู้จักร้านเพ้อ งานนี้เลยต้องถามพี่กู.....เจอแล้ว อืมนะ สวยๆทั้งนั้ น  เบย......  เอาฟ่ะ จองน้องคนนี้แหละ  ...ไปถึงที่ร้าน น้องเอี้ยงออกตัวอีกแล้ว .... พี่ๆ น้องยังใหม่มากนะ ทำอะไรไม่ค่อยเป็น คิวก่อนลูกค้าก้อบ่น พี่จะลองดูน้องก่อนไหม.... ถึงกับอึ้งไปหนึ่งวิ ..แต่มาถึงขั้นนี้แล้ว ..จะเปลี่ยนก้อยังไงอยู่ ด้วยความมั่นใจในตัวเอง ....  เป้นไงก้อเป็นกัน .... เลยขื้นงานกะน้อง ตัวจริงน้องก้อสวยนะ แต่สำหรับผมว่าน้อง สวยแบบแปลกๆ ตาโตๆ หน้าแบ๋วๆ   ปลอกเปลือกมา นมสวยมาก ที่สำคัญแน่นธรรมชาติ   ขาว ผิวเนียน หุ่นดี   งานอาบน้ำ งานนวดไม่นับบเพราะเป็นเด็กใหม่ งานนัวน้องก้อยังไม่เป็น  น้องบอกหนู่ใส่ถุงยังไม่เป้นเลยพี่ งานนี้เลยต้อง ชงเองกินเอง  นัวกันแล้วได้ฟิวมาก  ตามใจพอสมควร  อารมณ์น้องมาเต็ม  .. ทำเอาผมเสร็จในเวลาอันสั้น  จิงๆแล้วน้องเป็นคนคุยเก่งนะ   น้องบอกงานแบบนี้น้องไม่ค่อยถนัด  น้องถนัดงานพีอาร์มากกว่า  วันต่อมาน้องก้อไม่มาทำงานแล้ว สำหรับผมไม่ถึอว่าหล่นนะ น้องที่ โปรไฟล์ดีขนาดนี้  สวยขนาดนี้  ได้มีโอกาสสัมผัส ผมก้อพอใจแล้ว

น้อง xxxและ xxx @ angle ตามกระแสกั๊กกะเค้ามั่ง   บ้านนี้เค้าว่ามีดี .. บ้านนี้ มีอะไรให้พี่เฒ่าติดใจ ไปบ่อยๆ มันน่าสงสัย  ....ผมเลยต้องตามไปพิสูจน์   ไปถืงแล้ว เจอน้อง แต่ละคน  สำหรับผมคนไหนก้อได้ มันก้อไม่ได้สวยมากหรอกครับ แต่  สดใหม่ ใส กิ้ก  ราคา 1100  ได้แบบนี้จะไปหาที่ใหนได้อีก. อารมณ์มันเหมือนได้ ฟิวว์  amature แนวธรรมชาติมากกว่า  แต่ อย่างที่เคยบอกครับ น้องใหม่ๆ ย่อมทำอะไรไม่ค่อยเป้น เลยต้องออกแนว ชงเองกินเอง  ซะเป็นส่วนใหญ่   

สตางค์ @ Absolute  เป้นน้องอีกคนของบ้านนี้ ที่เห็นรูปน้องแล้วผมต้องจองทันที   ตัวจริงของน้องออกคนละแนวในรูปนะครับ ถามว่าสวยไหม สำหรับผม ก้อโอเคครับ   จุดเด่นอยู่ที่ความ ขาวเนียนน  ที่เกือบสูสีกะน้องมิลล์แล้ว เพราะน้องมีเชื้อจีน แต่หุ่นดีกว่า  สดกว่า หน้าอกถือว่าสวยแต่พอดีๆ  ลีลาการนวดไม่ต้องเทรนน้องเป็นมาแล้ว   คุยเก่ง งานนัวซาวด์มาเต็ม  แต่จุดด้วยของน้องคือ service mind  อาจจะด้วยน้องยังใหม่อยู่สำหรับเชียงใหม่  ไม่เคยเจองานแบบนี้     สำหรับผมไม่หล่นนะ น้องตามใจดี  แต่ No comment ……………
น้องน้ำมนต์ @ Wow  เจ้าของคอนเซ็ปท์ เสียวโดยไม่ต้องถอดผ้า  ..ที่ท่านกงล้อมารตั้งให้ .. ไม่ถอดแล้วจะเสร็จยังไง  นัน้ดิ ผมก้อสงสัย  เลยไปลองมั่ง   น้องที่ ผิวขาว หุ่นดี หน้าตาสวย ที่สำคัญผิวเนียน ม๊าก ๆ  ข้างในเป้นยังไง ผมไม่รู้เพราะไม่มีโอกาสได้  เห้น  เนื้องาน และลีลาของน้อง เด็กนวดกระปู่บางคนยังอาย  จุดด่นของน้องอยู่ที่  eye contact การบิ้วส์อารมณ์ยั่วท่านโดยสายตาและใบหน้า ที่ทำเอาผมแทบคลั่ง อานาดิลินหลั่ง  ขิ้นงานกะน้องเก้บกด เหมือน โดนมัดมือมัดเท้า  ใช้งานไม่ได้ แต่ยังโชคดี น้องไม่ปิดปาก  จึงเหลือเพียงปากอย่างเดียวที่ไว้คอยตอบโต้น้อง  ถ้าเป็นเกมก้อเป็นการเคลียร์ด่านที่ยาก ที่ต้องอาศัยทั้งจังหวะและเวลา  ยามน้องปล่อยของมา แล้วสุดๆ เจอน้อง นกป แก้ผ้ามานัวพร้อมกันสองคนยังไม่ตื่นเต้นเท่านี้เลย ..

บอลลูน @ Valentine  บ้านนี้ดีอย่าง....เปิดตัวน้องใหม่กันเป็นว่าเล่น ....ทำเอาเลือกกันแทบไม่ถูก  เป้นน้องอีกคนหนึ่งที่ผมเห็นรูปน้องที่น่าสนใจ  ขาว หุ่น ดี แต่ที่น่าสนใจกว่าคือรอยยิ้มที่น่ารัก ....   เลยตัดสินใจเลือกน้อง ตัวจิงน้องสวยมาก ...บุคลิกดี หุ่นดี...  แต่ความขาวดรอปกว่าในรูปนิดหน่อย   เห็นรอยยิ้มในรูปว่าน่ารักแล้วตัวจิงยิ้มน่ารักกว่า   เนื้องานน้อง มีความเป้นมืออาชีพ มาก ยิ้มแย้ม ....   คุยสนุก  ...เอาใจ เก่ง ...แต่สิ่งที่ท่านต้องระวัง ถ้าจะไปเจอน้อง คือ    ทัศนะคติการทำงานของน้อง  ที่ค่อนข้างแปลก  คือ น้องไม่ค่อยชอบ คนจอง ...หรือ มาเพราะเพื่อนแนะนำ หรือ เลือกเพราะน้อง จำใจ  .... ผมถามน้องว่าทำมัย น้องบอกจะเต็มใจและเปิดใจ ให้กับคนที่เลือกเพราะถูกใจน้อง ในความเป็นตัวตนของน้อง มากกว่า ....ถ้าเค้าถูกใจนู๋ นู๋จะทำให้ถูกใจยิ่งขึ้นไปอีก  ท่านฟังแล้วคิดว่าไงบ้าง   .แต่กว่าผมจะได้มาซึ่งคำตอบ ทำเอาผมแก้สถานการณ์ได้เกือบจะสาย    งานน้องดีมาก มีจุดเด่นที่การลีลาโยกตัว และฝีปาก   งานนัว  ตามใจดี นอนกอด ได้อารมณ์อีโรติก น่าคิดว่าขนาดน้องไม่เต็มที่    ยัง ทำเอาผมฟินเหมือนอยู่กับแฟน...ถ้าน้องจัดเต็ม ล่ะ......มันน่าสงสัย .จะรู้คำตอบได้ยังไง . คงต้องไปซ้ำอีกครั้ง  ...
เดี๋ยวมาต่อครับ ......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2014, 10:45:29 โดย drjj »

JuBei

• **
Re: ความทรงจำดีๆกับ น้องๆ นกป Episode1 Season 2014
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2014, 14:04:00 »

ghjk ... อ่านแล้วหนาวเลย กลัวจะต้องหมดอีกหลายพัน เพื่อตามรอยมู้นี้อีกแล้ว

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2014, 12:57:00 »

ghjk ... อ่านแล้วหนาวเลย กลัวจะต้องหมดอีกหลายพัน เพื่อตามรอยมู้นี้อีกแล้ว
ยังไงก้อเสียน้อยกว่าท่าน Jubei ที่จะเก็บที่เดียวแปดคนรวดคร้าบ.....  jljhl jljhl jljhl

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2014, 13:52:21 »

ว่าจะไปเส้นข้างทางอย่างเดียวแล้วเชียว คงต้องมาแวะ นกป อีกละ
 eta06