-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความรู้สึกเมื่อกลับไปร้านเดิมพบหมอคนเดิมแต่ไม่ได้ขึ้นกับคนเดิม  (อ่าน 562 ครั้ง)

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมมักจะวนไปเป็นวงรอบไม่ซ้ำร้านและโดยเฉพาะอย่างยิ่งไม่ค่อยซ้ำคนเดิมเพราะชอบลองไปเรื่อยๆ เคยครั้งนึงพอกลับไปที่เดิม เราขึ้นกับคนอื่น แต่หมอคนเดิมซึ่งเคยระดับ 3 กับเรา เธอมองจ้องผม ไม่รู้หึงป่าว หุหุ ผมรู้สึกแปลกๆ เขินๆ ยังไงไม่รู้   fdgdfdf  เลยอยากทราบความรู้สึกของพี่ๆน้องๆบ้างครับ   

doggyrun

• **

ของผมต่างจากท่านครับ ขึ้นกับคนที่ถูกใจอยากไปซ้ำหมอลาออกตลอดเลยครับ  uilo หรือว่าผมจะเป็นตัวซวย

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผมเคยเจอทั้งสองอย่างเลยครับ  กรณีแรก ถ้ามีโอกาสไปอีก ก็ไปหาคนแรกอีกครับ ทั้งเราและหมอก็จะรู้สึกดีครับ,อย่างกรณีที่สอง หากหมอลาออก  ก็คงต้องทำใจครับ เสาะหาคนอื่นต่อไปครับ

badmin

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ผมเจอแต่กรณี ขึ้นซ้ำกับคนเดิม จนเทอว์รุสึกเราเป็นอ้อยตาลที่สิ้นรสหวานสำหรับเทอว์แล้ว
แต่ยังไงก็ตามต้องขอบคุณเทอว์มาก ถือว่ากำไรพอสมควร ขนาด 300.- ระดับสามก็ได้มาแร้วว  eta03 eta03 สรุป win win

doggyrun

• **

ทายว่า พี่ก้อยใช่อะป่าว .,mn

chaoslord

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

คงมีอิจฉาบ้างครับ