ผู้เขียน หัวข้อ: หวานๆ หอมๆ เคี้ยวเพลินๆ น้องบิสกิต  (อ่าน 1943 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
หวานๆ หอมๆ เคี้ยวเพลินๆ น้องบิสกิต
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 18:34:38 »

รีวิวฉบับนี้ เป็นอีกรีวิวนึงที่รู้สึกว่ามีความสุขกับการเขียนมาก ทั้งนั่งทำรูปเขียนรีวิวไปก็อมยิ้มไปครับ คือมันฟินทั้งร่างกายและจิตใจ ได้พลังงานบวกมาเต็มหลอด น้องอาจจะไม่ใช่คนสวย หรือ น่ารักอะไรมากมาย ที่เห็นแล้วต้องหันตามคอหักกันเป็นแถบๆ แต่น้องเป็นคนมีเสน่ห์ครับ ยิ่งได้รู้จักได้คุย ผมเชื่อเลยว่าหลงกันแน่นอน น้องที่ผมจะมาแนะนำวันนี้คือ น้องบิสกิตครับ หวาน หอม เคี้ยวเพลิน สมชื่อเลยจริงๆ น้องบิสกิตเป็นคนที่คุยเก่งมาก สดใส น่ารัก มุงมิ๊ง แค่น้ำเสียงนี้ก็ชวนให้ฟังเพลินๆ เหมือนลูกแมวขี้อ้อน น่ารักน่าเอนดู แต่น้องชอบดูดเอ็น jljhl น้องบิสกิตเป็นสาวน้อยตัวเล็ก ผิวไม่ได้ขาว แต่ได้ความเนียน มีขนอ่อนๆตามตัว หึหึ คิดในใจไวไฟแน่นอนๆ

ได้ข่าวมาสักพักว่ามีน้องใหม่มา2คน ผมก็ไม่ว่างมาดูน้องๆเลยครับ ช่วงนี้ปาร์ตี้บ่อยจริงๆ จะมาขึ้นงานก็คงไม่ไหวแน่ๆ เมื่อร่างกายพร้อมแล้ว ก็รีบตรงดิ่งไปยลโฉมน้องๆเลยครับ แต่เหมือนดั่งสวรรค์แกล้ง โดนตัดหน้า ขึ้นงานไปก่อนแค่ 15 นาที เออ...  wq คอตกกลับบ้านเลย ได้แต่ปลอบใจตัวเองว่า พรุ่งนี้มาใหม่ๆ วันรุ่งขึ้นรีบไปหาน้องอีกเช่นเคย หวังว่าจะได้ยลโฉมก่อนขึ้นงาน เออ...โดนอีกแล้วครับ โดนตัดหน้า ไป10 นาที โอ้ย เดจาวู อีกละคิดในใจ สงใสว่าผมคงไม่มีดวงได้เจอน้องละครับ เพราะน้อง ฮอตมาก ขึ้นลงงานเป็นว่าเล่น โชว์ตัวติดโชว์ตัวติด ตลอด ผมถามใจตัวเองเลยว่าจะสู้ไหม จะรอไหม แต่เหมือนมีอะไรมาดลใจ ให้ผมตัดสินใจนั่งรอน้อง ระหว่างรอก็คุยกะ pr แสนน่ารัก คุยรอน้องไปเรื่อยๆ จน ได้ยินเสียงหวานๆเล็ก กำลังเดินมาส่งและขอบคุณ ลูกค้า พอเห็นหน้าน้องบิสกิต เท่านั้นแหละ... หัวใจนี้เต้นๆตุ๊บๆ รู้สึกเลยว่าน้องบิสกิต น่าค้นหามาก น้องมีเสน่ห์ ดึงดูดจริงๆ ผมบอกให้น้องไปพักก่อนเลย ให้น้องได้พักหายใจบ้าง คงจะเหนื่อยๆเพิ่งลงงานมาใหม่ๆ

เมื่อได้เวลาอันสมควร จัดแจงค่าเทอมเรียบร้อย น้องบิสกิตก็เดินมาต้อนรับ ทักทายด้วยน้ำเสียงแสนหวาน แจกรอยยิ้มที่สดใส พากันเดินไปเข้าห้องเรียนหมายเลข 7 ระหว่างทางก็คุยเล่นสนุกสนาน ทำความคุ้นเคยเพื่อลดอาการณ์เขิลอายของทั้งคู่ พอมาถึงหน้าห้องเรียนหมายเลข 7 อ้าว ห้องเรียนยังไม่พร้อม น้องบิสกิตเลยจูงมือพาไปห้องเรียนหมายเลข 8 แทน เมื่ออยู่ในห้องเรียนกันสองต่อสอง เกมส์สวาทก็ค่อยๆเริ่มขึ้นอย่างๆช้าๆ น้องใส่ชุดกะลาสี กระโปรงสั้นสี้น้ำเงิน หืม.. คาวาอี้ฟุดๆ กระซิบบอกน้องเบาๆ แล้วเดินไปหยิบกุญแจมือ มาใส่พันธนาการที่ข้อมือของน้องบิสกิต ทีละข้าง เปลี่ยนจากสาวหวานแสนน่ารัก เป็นทาสรักทาสสวาท อย่างสมบูรณ์แบบ ดูมีเสน่ห์อย่างบอกไม่ถูกเลยครับ น่าแกล้ง น่ารังแก น่าขย้ำสุดๆ ถ่ายรูปเป็นที่ระทึก ไว้ดูยามคิดถึง ถ่ายรูปไปกระเซ้าเย้าแหย่ไป ค่อยๆจับน้องบิสกิต ถอดทีละชิ้นๆ หืม....ฟิลอารมณ์มันได้จริงๆครับ จนต้องเก็บอาการหื่นกระหายไว้ข้างใน เพราะมันยังไม่ถึงเวลา ต้องแทะโลมจับโน้นนิดจับนี่หน่อย รอผลไม้ให้สุขงอมเสียก่อน  jljhl แต่...ใครจะอดใจไหวละครับเลยต้องขอชิม..... ttu

มาที่งานอาบน้ำ น้องเป็นอีกหนึ่งคนที่อาบน้ำได้ละเมียดมากครับ ครบสูตรเลยที้ดียว รู้สึกสะอาดมาก มือช่างนุ่มนวลชวนสยิว นัวเนียเบาๆได้ฟิลที่ดีจริงๆ สลับกันอาบไปมาฟรุงฟริ๊งมุงมิ๊ง สดชื่นผ่อนคลายมากครับ ตัวหอมๆเดินจูงมือกัน มานั้งนัวเนียกันที่ปลายเตียง เป็นการอุ่นเครื่องก่อนจะเปิดศึกกัน เกมส์สวาทค่อยๆเริ่มกันอย่างช้าๆ นิ่มนวล ผมไล่พรมจูบตั้งแต่ ใบหู ซอกคอ ลางลิ้น ไต่ลงมาที่ ราวนมวนรอบๆเพื่อสร้างความเสียวซ่านที่อยู่ภายในให้ค่อยๆ ปะทุออกมา แล้วบรรจงตวัดไปที่ยอดปทุมถัน อย่างช้าๆ น้องบิสกิตมีอาการเสียวซ่านอย่าเห็นได้ชัด มือน้องเริ่มจิ๊กไปที่หัวไหลของผม เสียงกระเซ่าที่แผ่วเบา ซี๊ด~ ยาวๆ มือน้องก็ยังจิ๊กที่ไหลผมแบบไม่วางมือ ผมค่อยๆไต่ลากลิ้นลงไปที่เอว แล้วพรมจูมไปที่ท้องน้อย สังเกตุได้เลยว่า น้องเสียวซ่านจริงๆ ยอดปทุมถันชูชัน เลยต้องลากลิ้นขึ้นไปดูดชิม ให้ชุ่มปอด เสียงกระเซ่าเริ่มจะดังขึ้นเรื่อยๆ ปากน้องเผยอได้น่าจูบมาก อดใจไม่ไหวประกบปาก จูบแบบดูดดื่ม แลกลิ้นกันจนอารมณ์ผมนี้ฟุ้งไปไหนต่อไหน ผมก็ลูปไล้ไปที่ขาอ่อน ค่อยๆลูบไล้เบาๆ แล้วอุ้มน้องตัวลอย แบบเจ้าหญิง ปากยังประกบจูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วค่อยๆบรรจงวาง น้องบิสกิต ลงที่เตียงอย่างนุ่มนวลประดุจคนรัก ผมก็ค่อยลงลิ้นลากเลื้อยง ไต่ลงมาที่ทุ่งสนามหญ้าหน้าบ้าน ที่ดูสวยงาม ตวัดลิ้นไปทักทายน้องสาวเบาๆ น้องบิสกิตมีอาการกระสับกระส่าย  jljhl ไวไฟจริงๆด้วย เลยบรรจงลงแปลงทาสีตวัดแปลงไป ทั้งชุดเล็ก ชุดใหญ่ ซาวด์เสียงน้องบิสกิตนี้ กระเซ่าได้โคตรเซ็กซี่ เอวนี้ลอยส่ายไปส่ายมา จนน้องกระตุกๆ เสร็จคาลิ้นไปสองรอบ โอ้ยฟิน บอกได้คำเดียวช่างทาสีไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

อารมณ์สวาทมันยังคุกรุ่น จับน้องบิสกิตเล่น 69 กะจะแกล้งให้เสร็จรอบที่สาม แต่แล้วเกมส์พลิกครับท่าน เหมือนผมจะโดนน้องบิสกิตเอาคืน น้องค่อยๆปลุกน้องชายอย่างนุมนวล ผมก็กำลังทาสีเพลินๆ เผลอแป๊บเดียวน้อยชายหายไปในปาก น้องบิสกิต โอ้ย~ ไม่รู้จะบอกยังไงดี คือน้องสเปย์ดีมากๆ อมๆ ดูดๆ แบบโดนเน้นๆเลย บอกได้คำเดียวว่าสุดเสียวสุดแสนจะต้านทาน เหมือนโดนปีศาจสาว ซัคคิวบัส มารีดน้ำจากตัวเราเลยละครับ จนสุดท้ายเขื่อนระเบิดแตกคาปากกันเลยทีเดียว ขนาดเสร็จแล้วน้องยังดูดรีดจนหยดสุดท้าย(สเปย์เปื่อย) โห้...ไม่เจอมานานมากแล้วจริงๆสเปย์เทพๆแบบนี้ ยอมครับยอม 555 ผมโดนน้องเล่นคืนซะละ ใครจะเชื่อละครับ หน้าหวานๆใสๆ เสียงเล็กๆแบบแมวน้อย จะ สเปย์ได้เทพขนาดนี้

แล้วก็พากันไปอาบน้ำชำระร่างกาย คุยเล่นกระเซ้าเย้าแหย่กันตามประสา เฮ้อ~ยิ่งรู้จักยิ่งน่ารักจริงๆครับ ได้ฟิลแฟนเด็ก หวานๆฟุ้งๆ ตลบอบอวนไปหมด ผมละอยากจะเชิญชวนให้ทุกท่านมาลองชิมจริงๆครับ ขนมบิสกิตชิ้นนี้ ไม่ธรรมดา แต่ขอเตือนก่อนเลยว่าเป็นไปได้ให้จองไว้ก่อนเลย เพราะท่านอาจจะมาถึงแล้วแต่โดน ลค ท่านอื่นตัดหน้าไปกิน แบบที่ผมโดน มาสองครั้งสองคราครับ  ljhgf

สุดท้ายนี้ ผมแค่อยากจะบอก ทุกๆท่านให้ช่วยถนอมๆ น้อง บิสกิตกันหน่อยนะคร้บ งานดีน่ารัก นิสัยดี แบบนี้เราต้องช่วยกันดูแลรักษา เพราะน้องตัวเล็กบอบบาง อยากให้สุภาพกับน้อง อย่ารังแกเอาเปรียบน้องครับ แล้วท่านจะได้งานบริการที่ดีแน่นอน ครับ  pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2017, 15:40:46 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หวานๆ หอมๆ เคี้ยวเพลินๆ น้องบิสกิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 20:23:01 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ขอขอบคุณ พี่ CITY HUNTER  คนดีคนเดิม

สำหรับรีวิว และปลากรอบ สุดคาวาอี้ๆๆๆ

Pr กระซิบบอกเลย " สเปย์เทพมากกกกก"

eta04 eta04 eta04 eta04

KingX

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หวานๆ หอมๆ เคี้ยวเพลินๆ น้องบิสกิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 21:06:15 »

eta04 เลือดกำเดาผมไหล  eta04

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2017, 22:09:00 »

คุณพระช่วยการบ้านยาวมากแต่ผมก็อ่านจนจบนะขอบคุณท่านCity Hunterมากครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2017, 11:34:00 »

ouiy ouiy ouiy ouiy

งือออออ หลงรักสาวๆร้านตัวเอง jljhl jljhl

ดูท่าแล้ว พี่city hunter นี่หัวใจทำงานหนักนะคะ น้องๆช่วงนี้ถูกใจทุกคน

เดี๋ยวพีอาร์จะไปตีน้องบิสกิตให้คะ ทำพี่ใจละลาย

+++ อยากฟินแบบท่าน city hunter+++ จัดด่วน3วันสุดท้ายแล้วนะคะ

eta02 eta02 eta02 eta02

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2017, 13:52:11 »

รีวิวภาคเสริมฉบับนี้ ผมว่าจะไม่เขียนแล้วนะแต่ก็อดใจไม่ได้จริงๆ ขึ้นงานกับน้องบิสกิต ครั้งแรกก็ว่าฟินแล้วนะ แต่ครั้งที่สองยิ่งฟินกว่า ผมคงจะหลงเสน่ห์น้องบิสกิต ไปเต็มๆละครับ วันนี้รู้สึกเพลียๆเหนื่อยๆ ต้องการพลังงานบวก นาทีนี้จะมีใครให้ผมได้ละ มีแต่น้องบิสกิตละครับ รีบบุ๊คคิวไว้ก่อนเลยกันพลาด เพราะมีบทเรียนมาแล้ว ไม่อยากเดจาวู เป็นรอบที่สาม พอถึงร้านก็มานั่งรอน้องสักพักให้น้องได้เตรียมตัว เตรียมใจ jljhl ผมซื้อขนมมาฝากน้องเล็กน้อย น้องดีใจมากครับ ยิ้มกว้างๆสดใสๆตอบกลับมา มันคือความสุขเล็กๆ ของการให้ เราเห็นเค้าดีใจเราก็รู้สึกดีนะครับ บางทีน้องทำงานหนักข้าวก็แทบไม่ได้กินนะครับ พี่ๆท่านทั้งหลายบางทีก็ต้องเข้าใจน้องบางครับ ขึ้นงานมา 5-6 รอบ จะให้งานเนียบ 100% เหมือน 2-3 รอบก็คงไม่ได้ มาต่อกันดีกว่าครับ จัดแจงทุกอย่างเรียบร้อยได้เวลาควงแขนกันเข้าสู่เรือนหอประตูสวรรค์ บรรยากาศระหว่างทางก็ ตลบอบอวลไป กับความหอมหวาน คาวาอี้ ของน้องบิสกิต น้องคุยเก่งจริงๆครับ เมื่ออยู่ในเรือนหอกันสองต่อสอง แทบไม่ต้องพูดอะไรกันมากมายครับ เกมส์สวาทได้เริ่มขึ้นแล้ว แต่เราไม่นัวกันในห้อง เราไปนัวกันในห้องน้ำ ttu เริ่มจากปลดเสื้อผ้าของกันและกัน ได้ฟิลแฟนจ๋าฟุดๆ แล้วจูงมือกันเข้าห้องน้ำ ผมค่อยๆเปิดน้ำให้ไหลรินไปตาม ส่วนนูน ส่วนเว้า ส่วนโค้ง เป็นภาพที่สวยงามจริงๆ มือไม้ผมก็ลูปไล้ ไปตามกระแสน้ำที่ไหลผ่าน บอดี้บางๆเนียนๆ ฟิลมันได้จนทนไม่ไหว จับน้องบิสกิต ยกขาแล้ว บรรจงสบัดแปลงทาสีไปตามกระแสอารณ์ เสียงกระเซ่าซี๊ดซ๊าด สะท้อนลั่นไปทั่วห้องน้ำ อารมณ์ปะทุกันขนาดนี้ น้องชายก็ตื่น  jljhl มาทักทายน้องบิสกิตเลยละครับ น้องก็ตอบรับการทักทายด้วย เสปย์อันแสน อบอุ่น โอ้ย~ โดนโจมตีตั้งแต่เริ่มเกมส์แบบนี้ ไฟต์นี้น่าจะไม่ธรรมดาละครับ ภาพยังติดตาอยู่เลยครับ เลียทั้งพวงแบบนั้น เต๊าะไข่แบบนี้ ทั้งดูดทั้งเม้ม โอ้ย กะจะเชือดผมตั้งแต่ในห้องน้ำเลยหรือไงเนี้ย eta20 โดนน้องจัดเต็มขนาดนี้ เกือบจะไม่ไหวเหมือนกันครับ พักรบชั่วคราว จูงมือน้องเปลี่ยนสมรภูมิ มาที่เตียงเปิดศึก 69 เปิดหน้ารบกัน เสียงสนั่นลั่นห้อง ต่างฝ่ายต่างไม่ยอมแพ้ เปลี่ยนกระบวนรบ..... น้องบิสกิต ชักธงขึ้นพร้อมส่งสัญญาณ ต่างผ่ายต่างเปิดหน้าแลกกัน มีเท่าไหร่แลกใส่กันจนหมดหน้าตัก ระเบิดอารมณ์ใส่กันเต็มพิกัด เสียงดั่งสนั่นลั่นห้องดุเดือดสุดๆ จนสุดท้ายค่ายก็ระเบิดแตกกระจายกันเป็นเสี่ยงๆ ฟินจนเกินคำบรรยาย นอนพักเหนื่อยกอดกันจนคลื่นอารมณ์เริ่มสงบ ก่อนจะจูงมือกันไปชำระล้างเศษซากสงคราม ตัวหอมๆกลับบ้านอย่างมีความสุข อมยิ้มเล็กๆที่มุมปาก.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2017, 17:42:20 โดย City Hunter »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2017, 14:21:18 »

scary scary scary scary

แม่บ้านบอกว่าห้องเละเทะมากๆ ว่าแล้วพี่city hunter มาทำสงครามไว้นี่เอง  eta04

การบ้านว่าเดือดแล้วเจอสภาพห้องเดือดกว่า

พักความเสียวซ่านให้พี่ๆท่านอื่นได้ฟินบ้างนะคะ ท่านcity hunter  jljhl

ไม่ต้องรีรอแล้ว ซ้ำกันติดๆ2วันการันตรีว่า the best hgjhg

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2017, 17:43:12 »

ขอบคุณทุกๆท่าน ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2017, 16:30:59 »

น้องบิสกิต วนกลับมาอีกคำรบ ท่านใดยังไม่ได้ชิมหรือไม่เคยชิม รีบไปชิมกันเลยครับ  ;khhg

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2017, 18:30:53 »

น้องบิสกิต วนกลับมาอีกคำรบ ท่านใดยังไม่ได้ชิมหรือไม่เคยชิม รีบไปชิมกันเลยครับ  ;khhg

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

น้องกลับวันที่ 2 แล้วนะคะ รีบจับจองคร่าาาา

mbvc mbvc mbvc mbvc