ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 3700 ครั้ง)

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
.
« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 17:28:00 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กุมภาพันธ์ 2017, 23:26:13 โดย jame_bond_007 »

maverick crow

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: โบวี่ สาวน้อย ชวนฝัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 18:02:05 »

แหม่ะ ช่วงนี้เปลี่ยน บรรยากาศ เหรอครับพี่  pongz

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 18:15:33 »

ท่านเจมส์เริ่มติดใจแว๊ว........ kjhg

น้องโบวี่ น่ารัก เรียบร้อย ตามใจ จิงๆคับ  เขินนนนนน

แถม..มือนิ๊ม นิ่ม น้องชายฝากบอกว่า อยู่กะน้องโบวี่สบายตัวมั่กๆ รุย  jljhl

หวังว่าจาได้นั่งคุยกะท่านบ้างนะคับ  eta08

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 10:31:31 »

ป๋าเก็บให้หมดบ้านเลยครับ จะได้มีคนช่วยกันทำสถิติ  jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Yessss

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 10:37:41 »

ไป มา อีก แร้ว คับท่าน อดใจม่ายไหว อ่าคับ

ผม เข้าใจ แย้ววว ว่า ทำไม คนที่มาทางสาย นกป. ถึง เลิกม่ายได้

ติดอกติดใจกันเรยทีเดียว วันเน้ เข้ามาอ่าน กระทู้  update realtime

กระทู้นี้มีผล จิงๆ คับ เกิดอาการ ไข่สั่น อ่า คับ เรย ต้อง เดือดร้อน

หาน้องๆ มาช่วยบรรเทา อาการ ผม ทิ้งงาน ตรงดิ่ง ไป บ้านcupcake

เข้าไปแสดงตัว ใช้สิทธิ์นิสนุง  แร้ว เลือกน้อง คับ น้องๆ ก้ ออกมาประกวด

4 คน แต่ละคนแหล่มๆทั้งนั้น น้องบ้านนี้

มาตรฐาน รูปร่างหน้าตา เหนือ กว่า บ้านอื่นๆ คับ

มี น้องสปาย น้องปาร์ตี้ น้องโบวี้ กะน้อง ... ง่าส์ จำม่ายด้าย

ผมเลือก น้อง โบวี่ เพราะตัวเล็กสุด งานนี้ ผม กะ จะ รังแกน้อง

ให้เต็มที่ เรย งับ อิอิ เพราะ น้องตัวเล็ก ที่ไหนได้

พอขึ้นห้อง ผม กลับเปนฝ่ายโดนรังแก ง่ะ คับ T.T

น้องเข้ามาช่วยถอดชุด พาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีมากๆ คับ

ถูสะอาดทุกซอก(ย้ำว่าทุกซอก จิงๆ) ทุกมุม ตอนถูหลัง

น้องเอื้อมมือมา กอดพุงเรา แร้ว เอาไฟหน้าถูหลังให้ ด้วย อ้า สุดๆ เรย

ตอนถูแข้งถูขา น้อง ก้ คุกเข่าลงไป ถูกันแบบจิงๆ จังๆ
(เอ..หรือว่า ตัวเราเปื้อนดินเปื้อนโคลนมา หว่า อิอิ)

ประทับใจตั้งแต่ อาบน้ำแร้วคับ ต่อมาน้องอาบเสด ก้มาเช็ดตัวให้

งานนวด ก้ดีมากๆคับ มาบ้านนี้ สองครั้ง ประทับใจการนวดทั้งสองครั้ง

ตอนครั้งแรก น้องเนม ก้นวดดีมากจิงๆ ครั้งนี้ น้อง โบวี่

ก้นวดได้ดีไม่แพ้กัน คับ สำหรับ บางท่านที่คิดว่า ราคาบ้านนี้

อาจจะ สูงกว่าบ้านอื่น ใน ละแวกนั้น แต่ ผม รู้สึกว่า ทั้ง รูปร่างหน้าตา

และ คุณภาพ ของ งาน เหนือกว่า อย่างเห็นได้ชัดคับ ความต่าง300

นี่ แทบไม่มี นัยสำคัญ เรย แร้วยิ่งส่งการบ้านต่อเนื่อง ก้ได้สิทธ ส่วนลดอีกนะคับ

อ่า กลับมา ต่อๆ คับ น้องนวดด้านหลังดีมากๆคับ ทั้ง การลงบอดี้ ก้ ดี คับ

ตัดมา ต่อ ด้านหน้า น้องบอดี้ ด้านหน้า แบบ หาตัวจับยากจิงๆ
(ผม แทบไม่ได้จับตัว.. มัวแต่จับอย่างอื่น อิอิ)

แร้ว น้องบิ้วเก่งมากๆ ท่าเยอะด้วย ตามใจเราทุกอย่างเรย

อารมร่วมก้ ดี มีเสียงเอฟเฟค ด้วย น้องทำให้ผมมีความสุขมากๆ

และ แร้ว สวรรค์ ก้ เปน ของเรา สอง อิอิ ผมแพ้แตก ไป ช่วงปลาย ยก

น้อง เช็ดทำความสะอาดให้ เสดแร้ว มานัว มา นวด แขน นวดไหล่ ให้อีก

เรา ก้ นอน คุยกันจนหมดเวลา 90 นาที คุ้มค่าจิงๆ

สิ่งหนึ่งที่ผมเรียนรู้จาก น้องๆ สาย นกป. นะคับ คือ

ท่าน ต้อง สุภาพ และ ให้เกีรยติน้อง นะคับ ทั้งคำพูดคำจา และ การกระทำ

อย่า รุ่มร่าม หรือ หื่นกาม จนเกิน ขอบเขต นะคับ

แร้ว สวรรค์ก้ จา เปน ของท่าน และ สิ่งต่างๆเหล่านี้ ก้ แทบจะไม่เกิดขึ้น

คือ หน้าบึ้ง ถามคำตอบคำ หวงตัว ปัดป้อง ต้องคิดถึงใจเค้าใจเรา ด้วยนะคับ

เราจ่ายเงิน ก้ จิงอยู่ แต่ น้องๆ ก้ เปน มนุษย์เหมือนกับเรา บางที คำพูดแค่ "คำเดียว"

อาจทำให้น้อง หมดอารม  จนทำให้ความสามารถในการบริการลดลง ก้ เป็นได้

ขอฝาก ทุกท่านไว้ด้วย คับ

ปล. ผมชัก ติดใจ สาย นกป. ซะแร้ว สิ
ไม่จะเป็น ต้อง สอดใส่ แต่ก้ ถึง สวรรค์ชั้นต่างๆ ได้ อ่าห์....
คะแนน ซักหน่อยมั้ย
หน้าตา 8.75 น่ารัก แนวเกาหลี ฟันเหล็กด้วย อิอิ น่าร๊าาก
ไฟหน้า 8.25 สมส่วน นะคับ เพราะ น้องตัวเล็ก ประเมินด้วยสายตา น่าจะ 32cupA+
หลอดไฟ 8.75 หลอดไฟสวยมาก ชี้หน้าผมตั้งแต่ตอนอาบน้ำ ละ สีอ่อนๆ เกือบซีน่อน
ผิว 8.50 ผิวขาวระดับ 8 เนียลๆไม่มีรอยสัก ลูบไล้ แบบไม่สะดุด
หุ่น 8.25 ตัวเล็กๆ สูกซัก 15X กว่าๆ เอว เปน เอว ก้น เปน ก้น รวมๆ กระทัดรัด ดีคับ
งานอาบน้ำ 9.50 อาบดีจิงๆ
งานนวด 9.90 ให้เกือบเต็ม เสียดายน้อง แรงน้อยไปนิสนุง อาจเป็นเพราะน้องตัวเล็กด้วยมั้ง
งานนัว 10 ให้เต็ม คับ ตลอดเวลา ที่อยู่ด้วยกัน น้องรังแก ผม ตลอดเรย
GF 10 คับ น้อง พูดจาไพเราะ เป็นกันเอง อยู่ด้วยแร้ว รู้สึกเหมือน อยู่กับแฟน
ลีลา อันเน้ ขอ อุบไว้คับ ต้อง ไปลองกันเอง แต่ ผม คอนเฟิม ว่าแหล่ม โฮกๆ
คะแนน OverAll = 9.10 ก้ ถือว่า คะแนน สูงมาก คับ
ถ้าให้เลือก ระหว่าง น้องเนมสาวสวยสุดประทับใจ กะ น้อง โบวี่สาวน้อยชวนฝัน
ผม ขอ เลือก pack คู่ คับ อิอิ เลือกม่ายถูก ก้ เอาทั้งคู่ล่ะ คร๊าาาฟ
เขินนนนนน

นี่แหละเทพตัวจริง รู้จักคำว่าใจเขาใจเรา นับถือครับ

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 19:56:30 »

ป๋าเก็บให้หมดบ้านเลยครับ จะได้มีคนช่วยกันทำสถิติ  jljhl
ง่าส์.... ท่านเฒ่าใจแตก คับ ผม เปน คน ที่ ยุ ขึ้น ซะด้วย จิ ถ้า เหมา หมดบ้าน ฮาเร็ม
ผมคงต้อง งด เส้นข้างไป ครึ่งเดือน อ่า ช่วงเน้ ยิ่งจนๆ อยู่
เขินนนนนน

แชมป์ว่าวคนใหม่จุติแล้ววววววววววว

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:59:31 »

โห ไม่ได้เข้ามาเช็ค อาทิตย์นึง จะมีคนหมดบ้านตามท่านเฒ่าใจแตกไปแล้ว  scary
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 10:13:14 »

ง่าส์.... ท่านเฒ่าใจแตก คับ ผม เปน คน ที่ ยุ ขึ้น ซะด้วย จิ ถ้า เหมา หมดบ้าน ฮาเร็ม
ผมคงต้อง งด เส้นข้างไป ครึ่งเดือน อ่า ช่วงเน้ ยิ่งจนๆ อยู่
เขินนนนนน

;khhg เดินทางสายกลางเถอะนะท่านเจมส์

red001อย่าสุดโต่งกะสายใดสายหนึ่งให้มากเลย

mbvc ท่านจะได้กระจายรายได้ ไปให้น้องๆอย่างทั่วถึง

ljhgf ขาดท่านเจมส์ไปคนหนึ่ง น้องๆหลายคนจะลำบาก
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:46:58 »

เขินนนนนน

;khhg

ljhgf ขาดท่านเจมส์ไปคนหนึ่ง น้องๆหลายคนจะลำบาก

"
"
"
เ้ข้าคอนเซ็ปต์ "ขาดเงินทุนหมุนเวียน แต่งชุดนักเรียนมาหาป๋าเจมส์" เป๊ะเลย..น้องๆ จะได้มีเงินจ่ายค่าเทอม.. jljhl jljhl

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มีนาคม 2013, 08:24:52 »

ป๋าเหมาหมดครับ

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 09:41:47 »

เจอโบว์วี่เข้าไปแล้วเป็นไงและท่าน 555555  eta04 eta04 eta04

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 01:16:27 »

ถ้าพูดถึงเรื่องน้ำหนักมือดีมากๆ มือก็นิ่มนวลชวนฝันนี่ ผมยกให้น้องโบวีที่1เลย เธอเข้าใจในจังหวะ จะโคนในการใช้มือได้ดีมาก น้อยคนนักที่ผมจะแตกได้ง่ายๆ เพราะผมหนังเหนียว อิ อิ แต่ผมแพ้แตกคามือกับน้องคนนี้ยกสุดท้ายเลย จริงๆครับ เยี่ยม  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2013, 01:19:26 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!