ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำข้าว นางสาว หรือ นางฟ้า!!  (อ่าน 6611 ครั้ง)

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
น้ำข้าว นางสาว หรือ นางฟ้า!!
« เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:19:41 »

รีวิว ชิ้น นี้ เขียนโดย ความเห็นส่วนตัวของผม นะคับ ซึ่งอาจจะไม่ตรงกับ

บางท่านที่ส่งการบ้านไปแร้ว แต่ เป็น สิ่งที่กลั่นจากใจ ใน มุมมอง ของผม คับ

โดยส่วนใหญ่ ผู้ชายมักจะชอบ ผู้หญิง หุ่นนางแบบ สูงยาว ขาว หมวย

ถ้าเปน รถ ก้ SLK200 ประมาณนั้น แต่สำหรับผม ชอบ มินิคูเป้อ คับ

ผม เปน คนชอบ ผู้หญิง ตัวเล็กๆ ขาวๆ หน้าอกเล็กๆ ไม่เกิน 34

คือ ประมาณ ตัวเล็ก เซ็กจัด อ่า คับ พอมาเจอ น้องนางฟ้า โดนเรย อ่า

ผม มา ก่อน เวลา 15 นาที  มานั่งรอที่ร้าน กะ มา ดู หน้าตา น้องคนอื่นๆด้วย

พอน้อง มา ก้ น้อง ใช้เวลาเตรียมตัวไม่ถึงนาที ผมงงมาก เตรียมตัวเร็วจัง

ขึ้นมาบนห้อง น้องรีบเข้ามาถอดชุดให้เรา ถอดให้ทุกชิ้นเรย อากัปกิริยา

ของน้อง คำพูดคำจา รวมถึงการกระทำของน้อง บ่งบอกให้ รู้ ว่า

น้องไม่ได้มาทำงาน คับ น้องนางฟ้า ตั้งใจมาทำให้ผู้ชายคนหนึ่ง เคลิบเคลิ้ม

และ บรรลุถึงสวรรค์ ในช่วงเวลา 90 นาที สีหน้า แววตา เหมือนแฟนกันจิงๆ

งานอาบน้ำ น้องพิถีพิถันมาก คับ มีการเอาน้องชายเราไปถูไฟหน้าน้อง

ผมรู้สึกดีมากๆ(แต่ แอบ รู้สึกเกร็งๆ และ กลัวจะทำให้ หลอดไฟน้องเปลี่ยนสี)

ผม ไม่ค่อยกล้าจับไฟหน้าน้องคับ แค่ได้เห็นก้ เป็นบุญตา แร้ว น้อง อาบเราสะอาดมาก

มีบีบมีนวดด้วย งานถูหลังก้ ดีมาก มี B2B ขณะ อาบน้ำด้วย น้อง B2B ไป ก้ชักของเราไป

เตรียมตัวมาไม่ดี มีแพ้แตก แน่คับ ช่วงล่างของน้อง ผม ลวนลามด้วยสายตา แร้ว แหล่มมาก

ทุ่งหญ้า ถ้าสังเกตุ ดีๆ สีเดียวกับ สีผม ของน้อง เรยคับ ตัดมาที่เตียง

น้อง จะถามก่อนว่า ชอบ แบบไหน แรง หรือ เบา ผม ตอบ นิ่มนวล เขินนนนนน

ก่อนจะนวด น้องนางฟ้า ชิมผมก่อน อ่าคับ ใบหู ซอกหู ติ่งหู ซี๊ดสสสสสสสส์

ไล่มาซอกคอ แผ่นหลัง โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย แทบแตก ก้นผมโด่งเรย อ่า

ทรมาณ จิงๆ จากนั้น เมื่อน้องชิม ผม เสดแย้ว น้องก้ เริ่มนวดคับ ผม แปลกใจมาก

ถึงแม้ น้อง จาตัวเล็กๆ แต่น้ำหนักมือ น้อง ดี จิงๆ ไม่น่าเชื่อ ว่าจามีแรงกด ได้ขนาดนี้

แร้ว น้องกดถูกจุดด้วยนะคับ ฝีมือไม่แพ้ หมอนวด สว. เรย จากต้นคอ แผ่นหลัง ก้น

ไล่ไป ต้นขา น่อง นวดดี จิงๆ ผมว่าน้อง แอนบ้านโดโซะ นวดดีแร้ว นะ มาเจอ

น้องนางฟ้า นี่ นวดไม่แพ้กันจิงๆ หลังจาก นวดเสด น้องก้ B2B งานดีมากๆๆๆๆๆๆ

(แต่ แอบห่วง ผมไม่ค่อยอยากให้น้อง เอาไฟหน้ามาถู นานๆ กลัวจะช้ำ อ่า คับ)

น้องB2B ไป ก้ ลงลิ้น ชิมเราอีกแร้วคับท่าน เสียวววววววว ว๊อยยยยยยยยยย

ผม สะดุ้ง เป็นพักๆ จังหวะ น้อง ลงลิ้นถูกจุด ผม ก้ สะดุ้ง อีก อาราย จะขนาด เน้

จากนั้น ก้ นอนหงายคับ น้อง ก้ มีท่าทาง พอสมควรคับ ทั้ง WOT BackWOT

มือน้องทำงานไป ลิ้นก้ พันกับหลอดไฟของเราไป โอ้วว บระเจ้าจ๊อออออด

สวรรค์ มัน จา เป็น อย่างนี้ มั้ย น๊อ ผม พยายาม หักห้ามใจ ไม่แตะต้องตัวน้องมาก

อาจเป็นเพราะ นางฟ้า นางนี้ น่าทะนุ ถนอม เหลือเกิน ช่วงปลายยก ผม ก้

......แตก คับ โยเกิร์ตอุ่นๆ พุ่งเต็มหน้าท้อง ของน้อง เรย น้องหยิบทิชชู่

มาเช็ดให้อย่างแผวเบา เสด แร้ว น้องลงมานอน กอด กับผม อีกพักใหญ่

น้องนางฟ้า สอนผมให้รู้จัก สวรรค์จิงๆ คับ อยากฝากนักเที่ยว สาย นกป.

ทุกท่านนะคับ ขอความ กรุณา สุภาพ กับน้อง นะคับ ผมขอร้อง เรา ผู้ชายด้วยกัน

ผมเข้าใจความต้องการของทุกท่าน แต่อย่าลืม นึกถึงจิตใจ น้องด้วยนะคับ

คะแนน (เป็น รสนิยม ส่วน บุคคล ควรใช้วิจารณญาณ)
หน้าตา 9.75 สวยมากคับ บังเอิญ ผมชอบคนหน้าตา แบบ นี้ จิงๆ น้อง เป็นดาราได้ เรย คับ
ไฟหน้า 9.25 สวยมากๆ คับ ตั้งแต่ เที่ยวสาย นกป. มา นางฟ้า คนเน้ ไฟหน้าสวยที่สุด
หลอดไฟ 10.00 SuperXenon จ้องนานไม่ได้คับ แสบตามากๆ ไม่นึกว่า จา มี
ผู้หญิง ที่หลอดไฟ สวยอย่างนี้ อยู่บนโลก หลอดสีชมพู เหมือนภาพเพ้นต์สีน้ำมัน ก้ ไม่ปาน
ผิว 9.75 ขาวโอโม่ ขาวเกินระดับ 9 ประมาณ ว่า มี ออร่า แอบมีรอยสัก นิสนุงที่ต้นแขน
และ เนินอก แต่ รอยสักสวยมากคับ แถมมีความหมายด้วย
หุ่น 9.25 ถึงแม้น้อง สูงไม่มาก แต่น้องทำท่า ยากได้หมด อิอิ
เอวเปนเอว อก เปน อก ที่เห็นหน้าท้อง นั้นไม่ใช่พุงนะคับ หาก แต่เป็นกล้ามเนื้อหน้าท้องคับ
ช่วงล่าง - ไม่ได้สำรวจ คับ แต่แอบดู นิสนุง น้องอายอ่า คับ เปน สีชมพู คับ
คะแนน ร่างกายดูไปละ ต่อไป เป็น คะแนน บริการ
งานอาบน้ำ 10.00
งานนวด 9.75
งานB2B 9.50
งานนัว 10.00
ลีลา 9.75
GF 10.00 ตลอด 90 นาที คุยกันเหมือนแฟน
OverAll = 9.72 ถือ ว่า คะแนน มากที่สุด ตั้งแต่ ผมเที่ยว นกป. มา

สรุปว่า สำหรับ เงินเพียงแค่นี้ แลก กับการที่ได้ใช้เวลา ใกล้ชิดกับนางฟ้า
นานถึง 90 นาที คุ้มเกินคุ้ม ทอนเกินทอน คับ

ขอยืม คำ เทพAnfield มาใช้ นะคับ ใครหล่นกะน้องนางฟ้า เลิกเที่ยวได้ เรย คับ
เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2013, 19:24:40 โดย jame_bond_007 »

makua

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้ำข้าว นางสาว หรือ นางฟ้า!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:26:00 »

mbvc  ขอบคุณมากครับ  ต้องตามไปลอกการบ้านท่านซะแล้ว  อิอิอิ

ป้อหลวงต้น

• เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้ำข้าว นางสาว หรือ นางฟ้า!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:26:48 »

เทพว่าวมาการันตีแล้วววววว

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:31:23 »

55555

ป้อหลวงนี่นะ ....ตลอดเรยๆ  jljhl

ท่านเจมส์คร้าบ  สมกับที่รอเจอเลยช่ายป่าววว  kjhg

ป้อหลวงต้น

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 19:36:43 »

Yessss

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 21:41:21 »

รีวิว ชิ้น นี้ เขียนโดย ความเห็นส่วนตัวของผม นะคับ ซึ่งอาจจะไม่ตรงกับ

บางท่านที่ส่งการบ้านไปแร้ว แต่ เป็น สิ่งที่กลั่นจากใจ ใน มุมมอง ของผม คับ

โดยส่วนใหญ่ ผู้ชายมักจะชอบ ผู้หญิง หุ่นนางแบบ สูงยาว ขาว หมวย

ถ้าเปน รถ ก้ SLK200 ประมาณนั้น แต่สำหรับผม ชอบ มินิคูเป้อ คับ

ผม เปน คนชอบ ผู้หญิง ตัวเล็กๆ ขาวๆ หน้าอกเล็กๆ ไม่เกิน 34

คือ ประมาณ ตัวเล็ก เซ็กจัด อ่า คับ พอมาเจอ น้องนางฟ้า โดนเรย อ่า

ผม มา ก่อน เวลา 15 นาที  มานั่งรอที่ร้าน กะ มา ดู หน้าตา น้องคนอื่นๆด้วย

พอน้อง มา ก้ น้อง ใช้เวลาเตรียมตัวไม่ถึงนาที ผมงงมาก เตรียมตัวเร็วจัง

ขึ้นมาบนห้อง น้องรีบเข้ามาถอดชุดให้เรา ถอดให้ทุกชิ้นเรย อากัปกิริยา

ของน้อง คำพูดคำจา รวมถึงการกระทำของน้อง บ่งบอกให้ รู้ ว่า

น้องไม่ได้มาทำงาน คับ น้องนางฟ้า ตั้งใจมาทำให้ผู้ชายคนหนึ่ง เคลิบเคลิ้ม

และ บรรลุถึงสวรรค์ ในช่วงเวลา 90 นาที สีหน้า แววตา เหมือนแฟนกันจิงๆ

งานอาบน้ำ น้องพิถีพิถันมาก คับ มีการเอาน้องชายเราไปถูไฟหน้าน้อง

ผมรู้สึกดีมากๆ(แต่ แอบ รู้สึกเกร็งๆ และ กลัวจะทำให้ หลอดไฟน้องเปลี่ยนสี)

ผม ไม่ค่อยกล้าจับไฟหน้าน้องคับ แค่ได้เห็นก้ เป็นบุญตา แร้ว น้อง อาบเราสะอาดมาก

มีบีบมีนวดด้วย งานถูหลังก้ ดีมาก มี B2B ขณะ อาบน้ำด้วย น้อง B2B ไป ก้ชักของเราไป

เตรียมตัวมาไม่ดี มีแพ้แตก แน่คับ ช่วงล่างของน้อง ผม ลวนลามด้วยสายตา แร้ว แหล่มมาก

ทุ่งหญ้า ถ้าสังเกตุ ดีๆ สีเดียวกับ สีผม ของน้อง เรยคับ ตัดมาที่เตียง

น้อง จะถามก่อนว่า ชอบ แบบไหน แรง หรือ เบา ผม ตอบ นิ่มนวล เขินนนนนน

ก่อนจะนวด น้องนางฟ้า ชิมผมก่อน อ่าคับ ใบหู ซอกหู ติ่งหู ซี๊ดสสสสสสสส์

ไล่มาซอกคอ แผ่นหลัง โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย แทบแตก ก้นผมโด่งเรย อ่า

ทรมาณ จิงๆ จากนั้น เมื่อน้องชิม ผม เสดแย้ว น้องก้ เริ่มนวดคับ ผม แปลกใจมาก

ถึงแม้ น้อง จาตัวเล็กๆ แต่น้ำหนักมือ น้อง ดี จิงๆ ไม่น่าเชื่อ ว่าจามีแรงกด ได้ขนาดนี้

แร้ว น้องกดถูกจุดด้วยนะคับ ฝีมือไม่แพ้ หมอนวด สว. เรย จากต้นคอ แผ่นหลัง ก้น

ไล่ไป ต้นขา น่อง นวดดี จิงๆ ผมว่าน้อง แอนบ้านโดโซะ นวดดีแร้ว นะ มาเจอ

น้องนางฟ้า นี่ นวดไม่แพ้กันจิงๆ หลังจาก นวดเสด น้องก้ B2B งานดีมากๆๆๆๆๆๆ

(แต่ แอบห่วง ผมไม่ค่อยอยากให้น้อง เอาไฟหน้ามาถู นานๆ กลัวจะช้ำ อ่า คับ)

น้องB2B ไป ก้ ลงลิ้น ชิมเราอีกแร้วคับท่าน เสียวววววววว ว๊อยยยยยยยยยย

ผม สะดุ้ง เป็นพักๆ จังหวะ น้อง ลงลิ้นถูกจุด ผม ก้ สะดุ้ง อีก อาราย จะขนาด เน้

จากนั้น ก้ นอนหงายคับ น้อง ก้ มีท่าทาง พอสมควรคับ ทั้ง WOT BackWOT

มือน้องทำงานไป ลิ้นก้ พันกับหลอดไฟของเราไป โอ้วว บระเจ้าจ๊อออออด

สวรรค์ มัน จา เป็น อย่างนี้ มั้ย น๊อ ผม พยายาม หักห้ามใจ ไม่แตะต้องตัวน้องมาก

อาจเป็นเพราะ นางฟ้า นางนี้ น่าทะนุ ถนอม เหลือเกิน ช่วงปลายยก ผม ก้

......แตก คับ โยเกิร์ตอุ่นๆ พุ่งเต็มหน้าท้อง ของน้อง เรย น้องหยิบทิชชู่

มาเช็ดให้อย่างแผวเบา เสด แร้ว น้องลงมานอน กอด กับผม อีกพักใหญ่

น้องนางฟ้า สอนผมให้รู้จัก สวรรค์จิงๆ คับ อยากฝากนักเที่ยว สาย นกป.

ทุกท่านนะคับ ขอความ กรุณา สุภาพ กับน้อง นะคับ ผมขอร้อง เรา ผู้ชายด้วยกัน

ผมเข้าใจความต้องการของทุกท่าน แต่อย่าลืม นึกถึงจิตใจ น้องด้วยนะคับ

คะแนน (เป็น รสนิยม ส่วน บุคคล ควรใช้วิจารณญาณ)
หน้าตา 9.75 สวยมากคับ บังเอิญ ผมชอบคนหน้าตา แบบ นี้ จิงๆ น้อง เป็นดาราได้ เรย คับ
ไฟหน้า 9.25 สวยมากๆ คับ ตั้งแต่ เที่ยวสาย นกป. มา นางฟ้า คนเน้ ไฟหน้าสวยที่สุด
หลอดไฟ 10.00 SuperXenon จ้องนานไม่ได้คับ แสบตามากๆ ไม่นึกว่า จา มี
ผู้หญิง ที่หลอดไฟ สวยอย่างนี้ อยู่บนโลก หลอดสีชมพู เหมือนภาพเพ้นต์สีน้ำมัน ก้ ไม่ปาน
ผิว 9.75 ขาวโอโม่ ขาวเกินระดับ 9 ประมาณ ว่า มี ออร่า แอบมีรอยสัก นิสนุงที่ต้นแขน
และ เนินอก แต่ รอยสักสวยมากคับ แถมมีความหมายด้วย
หุ่น 9.25 ถึงแม้น้อง สูงไม่มาก แต่น้องทำท่า ยากได้หมด อิอิ
เอวเปนเอว อก เปน อก ที่เห็นหน้าท้อง นั้นไม่ใช่พุงนะคับ หาก แต่เป็นกล้ามเนื้อหน้าท้องคับ
ช่วงล่าง - ไม่ได้สำรวจ คับ แต่แอบดู นิสนุง น้องอายอ่า คับ เปน สีชมพู คับ
คะแนน ร่างกายดูไปละ ต่อไป เป็น คะแนน บริการ
งานอาบน้ำ 10.00
งานนวด 9.75
งานB2B 9.50
งานนัว 10.00
ลีลา 9.75
GF 10.00 ตลอด 90 นาที คุยกันเหมือนแฟน
OverAll = 9.72 ถือ ว่า คะแนน มากที่สุด ตั้งแต่ ผมเที่ยว นกป. มา

สรุปว่า สำหรับ เงินเพียงแค่นี้ แลก กับการที่ได้ใช้เวลา ใกล้ชิดกับนางฟ้า
นานถึง 90 นาที คุ้มเกินคุ้ม ทอนเกินทอน คับ

ขอยืม คำ เทพAnfield มาใช้ นะคับ ใครหล่นกะน้องนางฟ้า เลิกเที่ยวได้ เรย คับ
เขินนนนนน

เยี่ยมครับท่านยกให้เป็นเทพ นกป เลย เพราะเข้าใจความหมายของ การนกป  แต่ประเภทจะทำเหมือนจะข่มขืนน้องหรือว่าไม่มีความสุภาพ มีหล่นแน่นอนไม่ว่ากะน้องคนไหนก็หล่น

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 22:27:13 »

pongz ท่านเจมส์รับหน้าที่มาคอนเฟิร์มแทนท่าน แอนฟิลด์  คิวจองยาวแน่ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 23:25:31 »

eta08  ขอคารวะครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มีนาคม 2013, 23:42:29 »

อั๊ยยะ ป๋าเจมส์ให้คะแนนมากที่สุดในสามโลก สงสัยงานเข้าซะแล้ว อย่างนี้ต้องจอง

sbomax

• *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 01:43:55 »

ทั่นหายไปวันนึง วันนี้ป๋ากลับมาประจำการ ณ ฮาเร็มแบ๊วววjljhl kjhg eta24
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2013, 01:45:43 โดย sbomax »
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 08:42:21 »

คะแนนน้องน้ำข้าวทะลุโพลเลยจริงๆ สุดยอดมาก....ติดใจตรงหลอดไฟนี่แหละครับ...ตั้งแต่เที่ยวมาเจอหลอดไฟแบบซุปเปอร์ซีน่อล แค่สองสามคนเอง ที่แบบว่าสวยจนแทบไม่อยากจะละริมฝีปากออกจากเลย...ชักอยากจะเห็นหลอดซุปเปอร์ซีน่อลซะแล้วสิ... dgd dgd

Anfield

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 09:16:51 »

อั๊ยยะ...  มหาเทพทั้งหลาย มาอวยขนาดนี้ สงสัยต้องไปลองมั่งละ

อยากรู้ที่ว่าใครหล่นเลิกเที่ยวเลยหราาาา ....  เดี๋ยวเรามาคอนเฟริ์มอีกคนนนน

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 09:24:38 »

หลอดไฟคะแนนเต็ม  scary
ถึงขนาดท่านเจมส์ไม่ทำอะไรมากกลัวเสียของเลยหรอออออ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2013, 09:26:47 โดย Gravityltd »
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

gnet

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 09:34:59 »

สงสารน้องจัง ท่านเจมส์มารีวิวขนาดนี้ น้องไม่ได้พักแน่ ใครก็อยากไปลอง ยังไงเหลือคิวไว้ให้ผมบ้างเน้อ   เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 09:39:30 »

หลอดไฟคะแนนเต็ม  scary
ถึงขนาดท่านเจมส์ไม่ทำอะไรมากกลัวเสียของเลยหรอออออ....

roister  eta32 สงสัยเป็นข้อห้ามของน้อง ป๋าผ่านมาร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ อดใจไหวหรือ yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Koh

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 12:52:40 »

อั๊ยยะ...  มหาเทพทั้งหลาย มาอวยขนาดนี้ สงสัยต้องไปลองมั่งละ

อยากรู้ที่ว่าใครหล่นเลิกเที่ยวเลยหราาาา ....  เดี๋ยวเรามาคอนเฟริ์มอีกคนนนน

ปูเสื่อรอการบ้านท่าน Anfield เลยครับ แนวฮาร์ดคอดีได้อารมณ์ dgd ไปวันไหนบอกด้วยนะครับ เผื่อผมว่างจะได้แวะไปดื่มกาแฟคุยกัน อยากเจอพี่พี่เทพหลาย ๆ ท่าน เคยเจอท่านกงฯ แล้ว อยากเจอท่าน Jame ท่านแอนฟิลด์ ท่าน pol และก็พี่กระเจี๊ยวขมจัง ติดตามผลงานมานาน ตามลอกตลอด eta08

gigZaa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 13:45:51 »

อยาก ตามลอกการบ้านท่านเทพ จัง คับ jljhl

innocentsin

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 18:28:32 »
Passion Never Reasons

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 20:59:38 »

รีวิวแบบนี้น้องน้ำข้าวคิวจองยาวแน่เลยและต้องมีพี่เล็กด้วยคนนึงอิๆ

khunjim

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 10:26:27 »

ยังงี้ท่าทางจะคิวยาวแน่ เทพมาคอนเฟิร์มซะขนาดนี้ เดี๋ยวไปขอต่อคิวด้วยดีกว่า eta04

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 12:46:08 »

สุดยอดมากเลยคับ ติดตามผลงานของพี่นะคับ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 13:24:56 »

นั่นไง !!!!!
จากที่ได้อ่านการบ้าน อาทิตย์หน้าคงได้ไปเจอนางฟ้าตัวเป็นๆ อย่างที่ลำลือกันไว้
 jljhl jljhl jljhl ;khhg kjhg kjhg

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ;khhg

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 13:37:55 »

เขินนนนนน
ส่งการบ้าน ด้วย นะแก ตา เป๊ะเวอร์ jljhl

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 18:48:57 »

วันหลังไปจะใส่ถุงมือไปด้วย
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 16:34:42 »

ขอ ผบ ขึ้นงานกับน้องไม่ได้สักที อยากส่งการบ้านคนนี้บ้างจังลุยยยย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 14:37:54 »

อิอิ คิดถุง น้องนางฟ้า จุงเบย เขินนนนนน

อะไรจะขนาด นั้น แม่ทัพที่รบมาร้อยเอ็ด เจ็ด(ย)ย่านน้ำ ยัง  lowwww  สงสัย

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 21:10:52 »

อิอิ คิดถุง น้องนางฟ้า จุงเบย เขินนนนนน
คิดถึงเค้าหราา  เขินนนนนน  ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 16:22:34 »

คิดถึงเค้าหราา  เขินนนนนน  ttu
พี่เค้าคิดถึงน้องนางฟ้า มะช่ายน้องไข่ดาว roister
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 16:30:14 »

พี่เค้าคิดถึงน้องนางฟ้า มะช่ายน้องไข่ดาว roister
แหมๆ  ๆ ๆ แบ่งมาคิดถึงเค้าบ้างก็ด้ายยย ยอมอ่ะ  ttu  eta23

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 21:30:40 »

แหมๆ  ๆ ๆ แบ่งมาคิดถึงเค้าบ้างก็ด้ายยย ยอมอ่ะ  ttu  eta23

ยอมไรอ่า  eta32.......ไข่ดาวเหรอ  kjhg kjhg

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 00:11:37 »

ยอมไรอ่า  eta32.......ไข่ดาวเหรอ  kjhg kjhg
ยอมให้คิดเถิงงงงงง  mnbv eta10

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 14:20:51 »

ทุกคนหลีก ๆ ๆ ๆ   ---> น้องมิลล์ ขนาดมหึมา มาแล้วค่ะ 555 kjhg kjhg

nn9876

• ว๊องแมน
  • *
    • www.medicine-thai.com
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 14:41:36 »

น่าตามลายแทงนี้จัง...

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 16:52:49 »

น่าตามลายแทงนี้จัง...
รีบตามมาให้ไวเลยค่ะ น้องน่ารักฝุด ๆ mbvc