-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆแนะนำที่นวดน้ำมันในเชียงใหม่แถวๆในเมืองหน่อยครับ  (อ่าน 18331 ครั้ง)

Sleeping_F

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีทำเทอมเปเปอร์+สัมมนาเครียดๆเลยอยากจะหาอะไรผ่อนคลายหน่อยครับ ก็ดูๆพวกนวดน้ำมันขัดผิวอะไรพวกนี้แหละครับ อยากได้ที่หมอนวดหน้าตาน่ารักๆหน่อย ไม่เน้นเรื่องอย่างว่าครับกะไปผ่อนคลายอย่างเดียวเลย 5555

ขอที่งบไม่บานปลายมากครับ ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เอาแบบที่เลือกได้ว่าจะนวดธรรมดาหรือมีบริการเสริมอะไรแบบนี้ก็ได้ครับผม

แล้วก็อยากรู้ว่าเวลาไปนวดนี่มันมีขั้นตอนอะไรยังไงบ้าง แบบว่ายังไม่เคยครับ ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าครับผม  eta08

ปล.อายุ 21-22 นี่เข้าได้ใช่มั้ยครับ  .,mn

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

Sleeping_F

• แอบจิต
  • **

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=184.0

ขอบคุณครับ ว่าแต่เข้าไปอ่านแล้วร้านนี้ไม่มีออปชั่นใช่มั้ยครับ พอจะแนะนำร้านที่มีออปชั่นหน่อยได้มั้ยครับ เผื่อบางทีอยากเปลี่ยนบรรยากาศ  lowwww

Sleeping_F

• แอบจิต
  • **

พี่ๆท่านไหนมีร้านอื่นแนะนำอีกบอกด้วยนะครับ  pongz

งวงช้าง

• แอบหื่น

Sleeping_F

• แอบจิต
  • **

บอสโซเทล
อยู่แถวไหนอะครับ พอจะมีลิงค์มั้ยครับ

Sleeping_F

• แอบจิต
  • **

พี่ๆคนไหนมีแนะนำอีกจัดมาเลยครับผม

ecopanda

• แอบหื่น

ออริจิ้นไทยครับ แถวสถานีรถไฟ

chocolate_toon

• แอบจิต
  • **

มาหาข้อมูลด้วยคนครับ ออริจินไทย ขอพิกัดแจ่มๆหน่อยครับ โปรมีเยอะไหมครับ ttu

tawan07

• แอบหื่น

พอดีทำเทอมเปเปอร์+สัมมนาเครียดๆเลยอยากจะหาอะไรผ่อนคลายหน่อยครับ ก็ดูๆพวกนวดน้ำมันขัดผิวอะไรพวกนี้แหละครับ อยากได้ที่หมอนวดหน้าตาน่ารักๆหน่อย ไม่เน้นเรื่องอย่างว่าครับกะไปผ่อนคลายอย่างเดียวเลย 5555

ขอที่งบไม่บานปลายมากครับ ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เอาแบบที่เลือกได้ว่าจะนวดธรรมดาหรือมีบริการเสริมอะไรแบบนี้ก็ได้ครับผม

แล้วก็อยากรู้ว่าเวลาไปนวดนี่มันมีขั้นตอนอะไรยังไงบ้าง แบบว่ายังไม่เคยครับ ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าครับผม  eta08

ปล.อายุ 21-22 นี่เข้าได้ใช่มั้ยครับ  .,mn

( ขอที่งบไม่บานปลายมากครับ ยังเป็นนักศึกษาอยู่ )   pongz
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=186.0  ถ้าตามที่วงเล็บไว้ ก็ต้องที่นี่เลยครับ ผมไปมาแล้ว แต่ไม่มี Option นะ แต่ย้ำว่าได้ น  ศ  กับ งบไม่บานแน่นอน

ACT_7i

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ก้ดีไปอีกแบบ