ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 5192 ครั้ง)

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
.
« เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 19:19:53 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2017, 18:47:11 โดย jame_bond_007 »

lukluk

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ต้นปาล์ม ดาวจรัสแสงแห่งฮาเร็ม!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 19:20:35 »

eta08 ผมตามผลงานพี่ตลอดทุกเล่มเลยครับ  eta08 eta08 eta08

ป้อหลวงต้น

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ต้นปาล์ม ดาวจรัสแสงแห่งฮาเร็ม!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 19:57:29 »

ตาเจมส์ ติดใจ นกป แล้วหละเซ่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 23:19:44 »

งานเน้  ...ถอนตัวม่ายขึ้นแร้ว  kjhg kjhg

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 23:36:32 »

ขอบพระคุณป๋าเจมส์มากครับที่ชี้แนะและชี้เป้าให้น้อวไม่พลาดแน่นอนหนาเจ้า

Raul Silva

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 09:29:38 »

ท่าวววที่โผมเหนน๊องมาด้วย2ตาตัวเอง (คนที่มีรอยสัก) แม้จะม่ายได้ขึ้ลงานกะน๊อง แต่จากการอ่านการบ้านอีกฉบับของพี่อีกคน ผมมีฟามรู้สึกว่าพักเน้พี่เจม บอน ปล่อยเกรดเดกอ่ะคับ ครือว่าถ้าป๋าปล่อยเกรดเกินปาย มานจาทามหั้ยการบ้านก่อนๆมาของพี่เจมที่เคยให้คะแนนน๊องๆคนอื่นๆไว้ทั้งในห้องพาราไดแระอีกหลายๆห้องเสียฟามน่าเชื่อถือนะงับ

ป้อหลวงต้น

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 14:23:25 »

เรื่องคะแนนเป็นเรื่องของความพึงพอใจของแต่ละบุคคล
ไม่สามารถนำมาเป็นบรรทัดฐาน ในการตัดสินใจของท่านๆ ได้

peecha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 15:16:12 »

eta32 ดูคะแนนการให้บริการแล้ว อยู่ในเกณฑ์ที่สูงมาก ไม่รู้ว่าบริการ
เฉพาะคนที่หน้าตาดีหรือเปล่า พอดีเรามันหน้าตาออกขี้เหร่  คนที่เจอมาที่บ้านนี้แล้วถูกใจก็ไม่อยู่แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 16:32:13 »

ท่าวววที่โผมเหนน๊องมาด้วย2ตาตัวเอง (คนที่มีรอยสัก) แม้จะม่ายได้ขึ้ลงานกะน๊อง แต่จากการอ่านการบ้านอีกฉบับของพี่อีกคน ผมมีฟามรู้สึกว่าพักเน้พี่เจม บอน ปล่อยเกรดเดกอ่ะคับ ครือว่าถ้าป๋าปล่อยเกรดเกินปาย มานจาทามหั้ยการบ้านก่อนๆมาของพี่เจมที่เคยให้คะแนนน๊องๆคนอื่นๆไว้ทั้งในห้องพาราไดแระอีกหลายๆห้องเสียฟามน่าเชื่อถือนะงับ
ขึ้นอยู่กับตัวลูกค้าด้วยครับ ว่าความพึงพอใจอยู่ที่ระดับไหน บางคนความต้องการก็มากเกินกว่าในสายงาน นปก ที่น้องจะให้ได้ ลองพิสูจน์เองก่อนดีไหมครับ ก่อนที่จะตัดสินท่านเจมส์แบบนี้ การบ้านเป็นเพียงแค่แนวทางนะครับ ที่สำคัญคือความสุภาพกับน้องครับ การบริการที่ดีจะตามมาเองครับ eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2013, 17:36:42 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 18:15:56 »

scary. ตาแจ่ม... แกส่งการบ้านนี้ ต้นปาล์ม ที่ร๊ากกฉันก็งานตรึมอ่าจิ lkkjjh

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 23:13:27 »

ถ้า เอา คะแนน ของเส้นข้างมาเทียบ น้องๆ นกป. นะ
ผม ไม่ขึ้น ซักคน
เส้นข้าง เน้น คะแนน Body & GF
นกป. เน้น คะแนน บริการ
ถ้า เปรียบเทียบ ฟุตบอล ก้ พรีเมียร์ชิพ กับ ดิวิชั่น1 นะคับ เขินนนนนน

อูย...อ่านแร้ว อยากเห็นเส้นข้างแต่ละคนเจงๆ  eta04

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 09:54:42 »

เส้นข้าง เน้น คะแนน Body & GF
นกป. เน้น คะแนน บริการ
ถ้า เปรียบเทียบ ฟุตบอล ก้ พรีเมียร์ชิพ กับ ดิวิชั่น1 นะคับ[/size][/color] เขินนนนนน

roister นี่แหละผู้รู้ลึกรู้จิงในทุกวงการ นกป.การบริการต้องมาก่อน eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 11:53:55 »

ท่านเจมส์ ย้ายค่ายมา นกป เด็กเส้นข้างเหลือ เผื่อแผ่มาทางผมบ้างก็ได้นะครับ   fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 13:33:22 »

ท่านเจมส์ ย้ายค่ายมา นกป เด็กเส้นข้างเหลือ เผื่อแผ่มาทางผมบ้างก็ได้นะครับ   fdgdfdf
ช่วงนี้ ตลาดเส้นข้าง ราคาผันผวน ส่งผลให้นักลงทุน ชลอการซื้อ ประกอบกับ
ตลาด นกป.มีแรงปิดในแดนบวกมากขึ้น แม้จะมีการย้ายฐานการผลิต
และ พอร์ตการลงทุนต่างๆ ส่งผลให้นักลงทุนหันมาลงทุนใน นกป.มากขั้น
ภาพรวม SET Index (Sideline & Erotic Thailand) ยังบวกอยู่คับ
เขินนนนนน

yellow001 คำเตือน การลงทุนกะเส้นข้าง

มีความเสี่ยง  roister โปรดใช้วิจารณญาณในการลงทุน

ljhgfและห้ามลงทุนเกินกว่าวันละสองคน

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 19:41:23 »

ช่วงนี้เส้นข้างที่ท่านเจมส์ถือยัง side way อยู่ ถือไว้เฉยๆ ผมขอเช่าหน่อยนะครับ เผื่อ มานจาดีดตัวขึ้น   kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

asset

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 19:52:20 »

.,mn มายังกะวิเคราะห์หุ้นนะท่านเจมส์ 555 ว่าแต่ต้นปาลม์นิงานถ้าจะตรึมเลยทีเดียว..

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 20:27:26 »

เมื่อวานเพิ่งได้ใช้บริการน้องต้นปาล์มโดยคำแนะนำของหนูลูกปัดตามสเป็คที่ผมบอกหนูปัดว่าอยากได้น้องที่เอาใจเก่งงานดีไม่มีหล่นแขกไม่หล่อแบบพัี่จะมีน้องคนไหนเหมาะกับพี่ไหมจ้ะ หนูปัดเธอบอกว่าคนนี้เลยพี่น้องต้นปาล์ม จากการสัมผัสกับน้องเขาแบบใกล้ชิดหนึ่งชั่วโมงครึ่งรู้สึกว่ามันทำไมผ่านไปด้วยความรวดเร็วยิ่งสิ่งที่ได้รับมันเกินความคาดหมายจริงๆ ตามมาตรฐานของผมนะครับ สรุปน้องต้นปาล์มนี่คือ น่ารัก พูดเพราะ เอาใจเก่ง มุ่งมั่นในการบริการแบบพี่อยากได้แบบไหนบอกหนูได้นะค่ะไม่อยากให้พี่ผิดหวังค่ะ แค่นี้น่าจะพอแล้วนะครับสำหรับความสุขที่ได้จากน้องต้นปาล์ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2013, 20:29:37 โดย Pee Lek »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 22:25:02 »

เมื่อวานเพิ่งได้ใช้บริการน้องต้นปาล์มโดยคำแนะนำของหนูลูกปัดตามสเป็คที่ผมบอกหนูปัดว่าอยากได้น้องที่เอาใจเก่งงานดีไม่มีหล่นแขกไม่หล่อแบบพัี่จะมีน้องคนไหนเหมาะกับพี่ไหมจ้ะ หนูปัดเธอบอกว่าคนนี้เลยพี่น้องต้นปาล์ม จากการสัมผัสกับน้องเขาแบบใกล้ชิดหนึ่งชั่วโมงครึ่งรู้สึกว่ามันทำไมผ่านไปด้วยความรวดเร็วยิ่งสิ่งที่ได้รับมันเกินความคาดหมายจริงๆ ตามมาตรฐานของผมนะครับ สรุปน้องต้นปาล์มนี่คือ น่ารัก พูดเพราะ เอาใจเก่ง มุ่งมั่นในการบริการแบบพี่อยากได้แบบไหนบอกหนูได้นะค่ะไม่อยากให้พี่ผิดหวังค่ะ แค่นี้น่าจะพอแล้วนะครับสำหรับความสุขที่ได้จากน้องต้นปาล์ม

mbvc mbvc mbvc โห..คุณพี่เล็กบอกคุณลักษณะของน้องเค้าอย่างนี้

อยากจะไปหาน้องเค้าให้ได้ในคืนนี้เลย  เสียดายช่วงนี้ต้องจำใจปิดเทอม

โดนตัวเล็กควบคุม ไม่งั้นได้รู้เลยว่าน้องเค้ามีลักษณะใดที่ชวนให้หลงใหลบ้าง

mbvc mbvc eta03 eta03 fdgdfdf fdgdfdf

nineart

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 08:31:54 »

น่าไปลองดูครับ

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 19:39:43 »

ต้นปาล์มสาวน้อยGFล้านแปด เสียดายอยากจะกลับไปซ้ำต้องรออีกตั้งเกือบเดือน เครค่ะขอให้กลับมาเป็นขวัญใจบ้านฮาเร็มเหมือนเดิมแค่นั้นก็พอล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2013, 19:41:30 โดย Pee Lek »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 21:09:16 »

ต้นปาล์มสาวน้อยGFล้านแปด เสียดายอยากจะกลับไปซ้ำต้องรออีกตั้งเกือบเดือน เครค่ะขอให้กลับมาเป็นขวัญใจบ้านฮาเร็มเหมือนเดิมแค่นั้นก็พอล่ะ
มาคอนเฟิร์มว่าน้องะกลับมาเร็ว ๆ นี้แน่นอนค่ะพี่เล็ก  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

blue lemon

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 11:13:32 »

มีท่านเทพ...ทั้งหลายมพูดถึงขนาดนี้...โดยเฉพาะการบ้าน..ปรมาจารย์..ท่าน  Jame  งั้ยพี่  jacky ถึงพลาดไปได้..น้องลูกปัดใจร้าย.เดี่ยวรอ  หลังสงการณ์   16  เมษายน 56  จะไปน้งรอ และนอนรอคร้าบผม mbvc

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 13:46:14 »

มีท่านเทพ...ทั้งหลายมพูดถึงขนาดนี้...โดยเฉพาะการบ้าน..ปรมาจารย์..ท่าน  Jame  งั้ยพี่  jacky ถึงพลาดไปได้..น้องลูกปัดใจร้าย.เดี่ยวรอ  หลังสงการณ์   16  เมษายน 56  จะไปน้งรอ และนอนรอคร้าบผม mbvc
16 เมษา นานไปมั้ยคะ

มาลองน้องคนอื่นก่อนม้ายยยย เด๋วจัดให้แบบแจ่ม ๆ เลย
dgd

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 16:54:17 »

mbvc ขอไปนั่งรอน้องเค้าอีกคนหนึ่ง ถ้าไปนอนรอนี่เดี๋ยวน้องเค้ก

คงจะปูเสื่อให้นอนกลางสนาม เด่วปวดหลังแย่เรยยย  uilo uilo

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 00:10:37 »

mbvc ขอไปนั่งรอน้องเค้าอีกคนหนึ่ง ถ้าไปนอนรอนี่เดี๋ยวน้องเค้ก

คงจะปูเสื่อให้นอนกลางสนาม เด่วปวดหลังแย่เรยยย  uilo uilo
ม่ายยยหรอกค่ะ ใครจะใจร้ายขนาดนั้น โรงจอดรถยังว่างนะคะ กันแดดกันฝนกว่ากลางสนามซะอีก jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 03:42:09 »

ม่ายยยหรอกค่ะ ใครจะใจร้ายขนาดนั้น โรงจอดรถยังว่างนะคะ กันแดดกันฝนกว่ากลางสนามซะอีก jljhl

รู้สึกว่า ตรงนั้นมีน้องๆนอนด้วยเพียบเลยนี่  kjhg

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 เมษายน 2013, 14:18:36 »

พี่ๆ ท่านไหนพลาดโอกาส นวดกับน้องต้นปาล์ม รอเลยค่ะ พบน้องแน่ 16 เมษา นี้คะ ... khjhgg