-->

ผู้เขียน หัวข้อ: AV Debut: Lilly - สาวสวยนักเต้นจาก Kira☆Kira  (อ่าน 1153 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
AV Debut: Lilly - สาวสวยนักเต้นจาก Kira☆Kira
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017, 16:05:18 »

AV Debut: Lilly - สาวสวยนักเต้นจาก Kira☆Kira

สำหรับท่านที่ชื่นชอบสาวแกล Kira☆Kira ภูมิใจเสนอ Lilly จากนักเต้นสู่นักแสดงหนังเอวี
สาวแกลที่จะมีหนังเดบิวต์ให้สายตำได้ดูกันในวันที่ 1 ธันวาคม 2017 นี้ รหัส BLK-339

ภาพหน้าปก

ประวัติส่วนตัวของเธอนั้น แม้แต่ในเว็บ Kira☆Kira เองก็ยังไม่มีรายละเอียดอะไรเลยสักนิด

แต่จากคำโปรยและคอมเม้นต์ของค่าย ก็ช่วยให้พอจะทราบที่ไปที่มาของเธอได้บ้าง เรื่องจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้
แต่ละไว้ในฐานที่เข้าใจแล้วกันนะครับ มาดูข้อความบนปกกันก่อนดีกว่าครับ

"สาวสวยที่มาเพื่อเล่นหนังเอวี กับประสบการณ์การขย่มผู้ชายมากว่าหนึ่งหมื่นคน" อ่านไม่ผิดครับ
หนึ่งหมื่นคน ถูกต้องแล้ว แต่เธอขย่มในฐานะนักเต้นนะครับ ซึ่ง Kira☆Kira โปรโมตเธอในฐานะ
อดีตนักเต้นจากไนต์คลับในชิบุยะ และพยายามให้เธอมีจุดขายที่ "ท่าขี่ม้า" หรือท่าขย่มนั่นแหละครับ

นอกจากนี้ยังมีข้อความบนปกหลังที่ทำให้ผมอดขำไม่ได้อยู่ประโยคนึง
"พรสวรรค์ในการใช้เอวที่ได้รับมาจากคุณแม่ที่เป็นนักเต้นรูดเสาชื่อดัง"
คุณแม่จะดีใจดีมั้ยเนี่ย

มาดูคอมเม้นต์ของค่ายกันบ้าง
"สาวสวยคนใหม่จาก Kira☆Kira ผู้ที่มาเพื่อเล่นหนังเอวี กับความสามารถในการขย่มด้วยความเร็วสูง(เชี้ยอะไรเนี่ย 55+)
จากการเต้นที่ไนต์คลับในชิบุยะเป็นประจำทุกคืน ทำให้เธอเคยขย่มผู้ชายมาแล้วกว่าหนึ่งหมื่นคน คุณแม่ของเธอเป็นนักเต้น
รูดเสาชื่อดังที่อเมริกา ทำให้เธอได้รับพรสวรรค์ในการใช้เอวที่ยอดเยี่ยมมา(เวอร์วังอลังการ) เธอพร้อมแล้วที่จะทำให้ทุกคน
น้ำแตกด้วยการขย่มของเธอ ไม่แน่นะ คุณเองก็อาจจะโดนเธอขย่มด้วยก็ได้"

data ของหนังจากเว็บ Kira Kira
นักแสดง: Lilly
วางจำหน่าย: 01/12/2017
แท็ก: ผิวอาบแดด, เต้น, ท่าขย่ม, เดบิวต์, สาวแกล
ลาเบล: Kira☆Kira BLACK GAL
ความยาว: 150 นาที
รหัส: BLK-339

จะขย่มเก่งอย่างที่เค้าโม้ไว้หรือเปล่า ลองดูในภาพ/วีดีโอตัวอย่างดูแล้วกันครับ ไว้เดือนหน้าค่อยดูของจริงกัน
หวังว่าจะตรงปกและเป็นไปตามที่เค้าโม้ไว้นะครับ
Kira☆Kira สร้างสรรค์ผลงานหนังดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน

วีดีโอตัวอย่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2017, 15:06:17 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: AV Debut: Lilly - สาวสวยนักเต้นจาก Kira☆Kira
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017, 11:05:52 »

kiimao

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: AV Debut: Lilly - สาวสวยนักเต้นจาก Kira☆Kira
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 16:47:47 »

VALHALLA

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 22:48:07 »

eta04 อยากโดยขย่ม

bbclubs

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 02:42:47 »

spooney

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 10:31:52 »

Getup cooper

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 14:42:45 »

woww

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 12:56:32 »

donny007

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2019, 11:55:49 »