-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขวัญข้าว  (อ่าน 761 ครั้ง)

Metal46

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องขวัญข้าว
« เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 00:50:52 »

วันนี้ได้มีโอกาศไปลองร้านดารินทร์ร้านต้อนรับดีมาก pongz
พอเข้าไปนั่งรอน้องๆออกมาโชว์ตัวตอนแรกคิดว่าจะแห้วแล้ว เพราะดาวเด่นโดนจองไปหมด lkkjjh จนมาเจอกับน้องของขวัญเห็นครั้งแรกนี้หลงรักเลย mbvc น้องเป็นผู้หญิงตัวเล็กผมสั้นพกพาง่ายคุยเก่งผิวขาวเนียนน่าสัมพัดไฟหน้าสวยฟิวหวานแต่ก็แอบแซ่บผมเลยตกลงเลือกน้องโดนไม่ลังเลเหมือนโดนสะกดจิตยังไงไม่รู้พอเข้าห้องน้องก็ถอดเสื้อผ้าให้แล้วไปอาบน้ำไฟหน้าน้องสวยมากขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่พอดีมือจับแล้วนวลมากแล้วเราก็อาบน้ำหยอกล้อกันแบบพึ่งเจอกันไม่ถึง5นาทีแต่คุยด้วยแล้วรู้สึกคุ้นเคยเเบบเป็นกันเองมากพออาบน้ำเช็ดตัวเสร็จก็ขึ้นเขียงเตรียมประหาร55+น้องก็ถามว่าพี่ชอบแบบไหนผมก็ตอบเล่นๆขอแบบดุๆได้ไหมทันไดนั้นน้องก็ขึ้นค่อมแล้วใช่ริมฝีปากประกบแล้วไซดตั้งแต่คอยันเจ้าโลกแล้วน้องก็จับน้องชายผมขึ้นมาแล้วมั๊บมิดด้ามแบบสุดคออะคับ(สเปร์สด)ผมนี้ตกใจมากตอนแรกคิดว่าหวานๆแต่จริงๆผมว่าพริกทั้งสวนก็สู้ความแซ่บของน้องเขาไม่ได้ พออารมได้ที่ผมเลยขอตกลงกับน้อง น้องบอกโอเครผมจึงโหลดcdเตรียมเผด็จศึก hgjhg น้องก็บอกว่าพี่นอนก่อนขอขึ้นก่อนนะหวานสิครับครั้งแรกที่ปลายเข้าไปรู้สึกแน่นมากกถึงกับร้องเอือกกันเลยทีเดียวทั้งตอดทั้งรัดแทบอยากหยุดเวลาไว้ตรงนั้นจริงๆแล้วผมก็เปลื่ยนมาท่าdoggy น้องมีอารมณ์ร่วมมากๆยิ่งกระแทกเสียงยิ่งดังลั่นไปทั้งห้องชักแปบก็ขอน้องเป็นท่ามาตรฐานstdนัวมากจนน้องบอกว่าไม่ไหวจะเสร็จแล้วผมนี้สึกได้ว่าของน้องเริ่มตอดผมเลยจัดรัวๆไปอีกดอกหนึ่งแล้วก็ขึ้นสวรรค์ทั้งผมทั้งน้องเสร็จแล้วเราก็นอนกอดกันมันอุ่นมากผมอยากต่อเวลามากแต่เงินในกระเป๋าไม่เข้าใจ uilo การบ้านชิ้นแรกบ้านดารินทร์คลับ น้องของขวัญ 1/12/61
หน้าตา 8/10
สเปร์ 9/10 (สด)
ไฟหน้าสำหรับผมว่าเหมาะมือดีมาก 9/10
บริการ 8/10
ผิดผลาดประการใดต้องขออภัยณที่นี้ด้วยนะครับ
ติชมกันเข้ามาได้นะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2018, 17:49:18 โดย Metal46 »

badboy2288

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
Re: น้องของขวัญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 10:53:07 »

ร้านด่รอขทร์มีชื่อน้องขวัญด้วยหรือคับ
คนอึดทะลุโลก

Metal46

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 11:26:21 »

คับน่าจะเป็นคนพื้นที่อะคับร้านเลยไม่ลงเพราะอาจมีคนรู้จัก

spooney

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 12:02:46 »

น้องชื่อ ขวัญข้าวรึป่าวคับ?

Metal46

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 17:50:17 »

น้องชื่อ ขวัญข้าวรึป่าวคับ?
ใช่แล้วคับขอโทษด้วยนะคับพอดีรีบเขียนจนจำผิด เขินนนนนน