-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวบริสุทธิ์..เขาดูกันอย่างไงกันนะ?  (อ่าน 9211 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

มาดูวิธีสังเกตุสาวๆ ที่บริสุทธิ์ ผุดผ่องกัน ว่าเขาจะมีอาการยังไงกัน เมื่อสาวๆ ที่คุณๆ ดูไว้ มีอาการแบบนี้ รับรองได้ว่าเขาหรือเธอต้องบริสุทธิ์แน่นอน จริงอะเปล่าเนี้ย?http://www.numwan.com/lovelove

สาวๆที่ไม่เค้ย...ไม่เคย มีเพศสัมพันธ์มาก่อน หรือที่โสดซิง ซิง นั้นพวกหล่อนจะมีลักษณะดังนี้

เมื่อชายหนุ่มจ้องหน้าจะไม่กล้าสบตา แต่จะแอบชำเลืองมองถ้าชายคนนั้นเป็นคนที่เธอแอบฝันถึง
เจ้าหล่อนจะเขินอาย ไม่กล้าสบตา ไม่ค่อยพูดจา เวลาคุยกันชายหนุ่ม
ถ้าผู้ชายเข้ามา ใกล้สาวที่ไม่เคยผ่านมือชายจะรีบขยับหนีทันที
ถ้าชายหนุ่มแอบจับมือหรือกอด จะรีบดึงมือออก หรือไม่ก็ผลักผู้ชายออกไปอย่างแรง
เวลาที่คุณเธอเดินผ่านผู้ชาย จะกระมิดกระเมี้ยน เดินตัวลีบทันที
สาวๆใสๆพวกนี้ยังชอบเล่นเหมือนเด็กๆ ชอบกระเซ้าเย้าแหย่
คุณเธอจะชอบดึงเสื้อกระโปรงเพราะกลัวว่าจะโป๊
สังเกตุท่านั่ง เวลาเจ้าหล่อนนั่งจะหนีบขาชิดกัน ยิ่งมีคนมองยิ่งหนีบขาแน่น
นอกจากนี้เวลาที่เธอเดิน จะเดินช้าๆค่อยๆไม่แกว่งแขน หรือส่ายไปส่ายมา
และเวลาจะหยิบของ เธอจะเอามือปิดอกเสื้อ หรือถ้าใส่กระโปร่งสั้นก็จะดึงกระโปร่งไว้

แล้วมาดูกันต่อครับว่า...สาวโสดซิง ซิง เมื่อมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกแล้วจะมีอาการดังนี้

คุณเธอจะแข็งขืนเมื่อถูกกอด และจะดึงมือออกเมื่อชายหนุ่มพยายามถอดเสื้อผ้า
เมื่อมีเพศสัมพันธ์แล้วเธอจะเอามือปิดอกหรือหนีบขาไว้แน่น
จะผลักออกเมื่อชายกอดหรือขึ้นทับ และไม่กระดุกกระดิก,ไม่ตอบสนองใดๆ ปล่อยให้ผู้ชายปฏิบัติฝ่ายเดียว
ไม่ให้เปิดไฟสว่าง...ไม่ส่งเสียงร้อง อย่างมากก็ครางนิดๆ และมีอาการเจ็บไม่มากก็น้อย
เมื่อชายเสร็จและจากออกเธอจะรีบเอาผ้าปิดและนอนเฉยไม่เข้าห้องน้ำในทันที
หลังจากเสร็จสิ้นการมีเพศสัมพันธ์แล้วเธอจะสวมเสื้อผ้ามิดชิดและนอนหันหลังให้

และนี่คือตำราที่คนสมัยโบราณเขาดูกัน..ไม่รู้ว่าจะใช้ได้กับสาวสมัยนี้มากน้อยแค่ไหน...อ่านไว้เป็นข้อมูลบ้างก็ดีเหมือนกันครับ..แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นการที่คุณจะเลือกผู้หญิงสักคนมาเป็นภรรยาไม่ใช่อยู่ที่เธอจะบริสุทธิ์หรือไม่

nong

Re: สาวบริสุทธิ์..เขาดูกันอย่างไงกันนะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 13:08:06 »

เอ... อันนี้จิงปะนิท่าน

JuNeO

Re: สาวบริสุทธิ์..เขาดูกันอย่างไงกันนะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 17:20:54 »

อ่า...สาวบริสุทธิ์

ตอนนี้พบได้ที่ห้องอบแสง UV ตามโรงพยาบาลอ่ะคับ ของแท้ๆเลยอ่ะ..

เด็กป.6 เดี่ยวนี้ยังไม่แน่ใจว่าจิ้นเลยอ่ะ ไม่ต้องหากันแย้ว หารูลงให้ได้ก่อนเหอะ อิอิ...

มีเรื่องขำๆระหว่างช่วงที่ฝนตกมาตลอดหลายสัปดาห์นี้

มีร้านอาหารร้านนึงยอดขายฮวบๆๆๆ ม่ะต้องบอกอ่ะนะ อิอิ..

สาเหตุหลักๆคือร้านเป็นแบบ บรรยากาศ Open ซะส่วนใหญ่ ลูกค้าก้อกลัวว่ามาแล้วจะไม่มีโต๊ะ

เจ้าของร้านเหลียวไปเห็นเด็กเสริฟ วัยกระเตาะที่เวลาลูกค้าแซว เธอจะบิดตัวงอเป็นใส้เดือนถูกขี้เถ้า

เจ้าของร้ายยิ้มกริ่ม บอกแม่ครัวให้เอาต้นตะไคร้มาหนึ่งกำ เค้าเดินไปยังสาวน้อยหน้าใส พลางบอกพิธีกรรม

อย่าให้ฝนตก ที่ทำได้เฉพาะสาวจิ้นเท่านั้น สาวน้อยเดินไปหน้าร้าน ยกมือไหว้เจ้าที่

แหงนหน้ามองดูฟ้า ทำปากขมุบขมิบ(ปากล่างก้อหมิบตาม อิอิ)  ;D เหงื่อของเธอไหลลงมาตามหน้าผากและขมับ

พลางเหลียวไปดูเจ้าของร้าน ที่มองมาอย่างให้ความหวังเป็นระยะๆ

พลันเธอก้อเอาปลายต้นตะไคร้ปักลงดิน "ซร้วบบบบบบบบบบบ"

คืนนั้นลมนิ่งสงัด เจ้าของร้านคาดคะเนว่า พรุ่งนี้คงม่ะมีฝน ตูจะได้เฮงๆๆ ซะที

บ่ายสี่โมงเมฆ พยับฝนก่อตัวขึ้นช้าๆ เจ้าของร้านรีบสั่งเด็กเก็บผ้าปูโต๊ะ พร้อมทั้งถามหาสาวเจ้ากะเพื่อนๆ พนง.ในร้าน

ท่ามกลางสายลมที่พัดแรงขึ้นเรื่อยๆ เจ้าของร้านตะโกนแข็งกะเสียงจานชามที่พากันตกลงพื้น

"เจ้าก้อยไปไหนฟะ" กัปตันหันมายิ้มแบบเจื่อนๆ "วันนี้ลาไปหาหมออ่ะครับ"

"เออมีใครรู้มั่งมันเป็นอะไร ไม่มาทำงาน" 

กับตันพยามหลบสายตาพร้อมค่อยๆเดินออกมาให้ห่างพ้นรัศมี ทีน พร้อมกับพูดแทบจะเป็นเสียงกระซิบว่า

"ก่อนมาที่ร้านม่ะวาน ผมไปรับมันอ่ะครับ มันเอานมถูหลัง ผะ ผะ ผมเลย...."

"ปี้มันอ่ะดิ" เจ้าของร้านตวาดอย่างน่ากลัว " ไอ้ห่ะ กรูไปรับ ไปส่งตั้งนาน นมก้อไม่ได้ถูหลัง แซงกูซะแระ"

" เมิงรีบไปเก็บจานเลยไป๊ ห่ะ .. ฝนตกหนักกว่าม่ะวานซะอีก กำแท้ๆ" ;D

tftcmx

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 19:22:29 »

เมื่อไหร่จะเจอแบบว่า ......บริสุทธิ์ ผุดผ่อง บ้างนะ  [poiuy

prof.big

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009, 09:47:24 »

555+++ ขำดีครับ

kritsri

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009, 20:02:52 »

ไปหานักโทษหญิงที่พึ่งได้รับการปล่อยตัวมาอ่ะครับเขาจะได้รับใบบริสุทธิ์ในวันปล่อยตัวเป็นหลักฐานยืนยันแน่นอน...555555...อันนี้เพื่อนที่เป็นผู้คุมนักโทษบอกมาครับ

apiwatkub

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 19:03:45 »

จิงตามที่บอก ครับ หา รูลงให้ได้ก่อน ห้า ๆๆๆ ซิงไม่ซิง ว่ากันอีกที

soso

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 03:22:08 »

ช่ายครับ หารูให้ได้ก่อน fds

ANONY

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 09:58:54 »

อดเลยว่างั้น

MUD

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 07:51:43 »

ไม่ค่อยแน่ใจนะท่าน
ของอย่างนี่แอ๊บกันได้ 09876

xaou

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:56:57 »

ไม่สนใจว่าใครจะมีอดีตอย่าไร ผ่านสมรภูมิมาอย่าไร แต่ถ้าได้ก็ดี mbvc

maxgaxxx

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 15:25:54 »

มันจะหาเจออยู่ป่าวสมัยนี้อ่ะ แต่ผมว่า ออฟฟิตผมมีอยู่  1 คนนะเนี้ย ไม่รู้นะ  piuyty

Black_Jack

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 18:03:41 »

นะตอนนี้ได้ก็ดี ฟรีขอเปิ้ลเลยครับ

newnakab

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 14:33:11 »

ดูไปก็เท่านั้นอะ

จะบริสุทธิ์ รึเปล่า ก็ช่างเหอะ  ss

kontourpai

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 11:50:15 »

เห้นบางคนผ่านมาเป็นร้อย(avX) ก้ยังสวย ฉะนั้นอย่าไปซีเรียสดีกว่า  ซิงแต่แข็งเป็นนางไม้เบื่อแย่

outdoor

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 23:44:37 »

ถ้าตัวเท่ารถตุ๊กๆ หน้าแนวเสนาหอย แล้วยังจิ้นเนี่ย จะเขมือบลงกันมั้ยอ่ะ

p_be_aa

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 13:22:41 »

อย่างฮาครับ

xmen69

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 10:15:58 »

แหกดูเยื่อไผ่ดิคับ......ถ้าจะดู nears

o^o

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 17:49:39 »

หายากมากคำว่า บริสุทธิ์

luzifermaru

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 23:28:00 »

หายาก แต่คงยังมีอยู่แยะครับ    แต่ว่าอายุเฉลี่ยคงน้อยลงเรื่อยๆครับ   

nut_cm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 00:45:53 »

งะ ครับๆ

viewkung

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 00:49:18 »

ผมว่าดูยากโครตๆ dsgjsd

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 เมษายน 2010, 08:49:25 »

สมัยนี้ดูยากค่ะ มันแอ๊บ มันสแดงกันได้ค่ะ
ถ้าจะวัดกันที่ความฟิต ก็วัดไม่ได้
เพราะเด๋วนี้ มะนาวซีกเดียว แอ๊บหน่อย แสดงละครนิดๆ
ก็เป็นสาวซิ่งแล้วค่ะ แต่ถ้าเจอเซียนจริงๆ
ก็แอ๊บไม่ออก

ระวังกันไว้หน่อยนะคะ อย่าเสียเงินไปกับคำว่า
บริสุทธิ์ เด๋วจะโดนแหกตานะคะ

lhgfr

Right

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 เมษายน 2010, 09:31:16 »

ไม่ค่อยแน่ใจนะท่าน
ของอย่างนี่แอ๊บกันได้ 09876

ถูกอย่างท่านว่า สมัยนี้ แอ๊บกันให้หรึ่ม!!!

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 เมษายน 2010, 09:49:04 »

สมัยนี้ดูยากค่ะ มันแอ๊บ มันสแดงกันได้ค่ะ
ถ้าจะวัดกันที่ความฟิต ก็วัดไม่ได้
เพราะเด๋วนี้ มะนาวซีกเดียว แอ๊บหน่อย แสดงละครนิดๆ
ก็เป็นสาวซิ่งแล้วค่ะ แต่ถ้าเจอเซียนจริงๆ
ก็แอ๊บไม่ออก

ระวังกันไว้หน่อยนะคะ อย่าเสียเงินไปกับคำว่า
บริสุทธิ์ เด๋วจะโดนแหกตานะคะ

lhgfr

กำไม่รู้จะรีบไปไหน พิมพ์ผิดพิมพ์ถูก 
สาวซิง ไม่ใช่ซิ่ง ค่ะ
แสดง ค่ะ ไม่ใช่ สแดง
อายเว้ย......... ขอโทษด้วยค่ะ

Miss u~

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 เมษายน 2010, 23:21:49 »

บริสุทธิ์ หรือ ไม่บริสุทธิ์  ก็ไม่สำคัญ

ขอ    "" มันส์ ""   ก็พอค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

pitiosis

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 02:37:04 »

เดี๋ยวนี้อยากเจอแบบมีประสบการณ์มากกว่าคับ
บริสุทธิ์แล้วท่านจะเซง  นอนเหมือนท่อนไม้

mamai

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 02:22:29 »

แล้วถ้าชะนีมันมาอ่านแล้วจำไปทำหละ...แสดงว่าเปนสาวบริสุทธิ์หรอออ...

เฮ้ออออออออ piuyty