-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2342 ครั้ง)

Bigboys

• บุคคลทั่วไป
สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 01:29:22 »

ก่อนมาสมัครเป็นสมาชิค ก็แอบมาอ่านอย่างเดียวครับ ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ สมัครสมาชิคแล้วฝากตัวด้วยครับผม

jeab-jeab

Re: สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:57:12 »

ใหม่เอี่ยม ซิงๆเลยครับ  ยินดีต้อนรับครับ แต่นานๆไประวังจะถอนตัวไม่ขึ้น(เพราะจม....แต่จมอยู่แต่ในอ่าง) พูดเล่นนะครับ

ฺBomu

Re: สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 01:26:48 »

ยินดีต้อนรับครับ   เดด

ผมเองก้อยังใหม่อยู่มีไรก้อช่วยๆกันถามช่วยๆกันตอบละกันนะครับ

Bigboys

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 02:19:22 »

ช่วงนี้แยกกันทำงานกบัแฟนคนละจังหวัดน่ะครับ ก็เลยอยากให้โอกาสนี้ฝึกฝนวิชา ออน.บ้างครับ  fdgdfdf fdgdfdf

p_nuin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 09:51:31 »

ช่วงนี้แยกกันทำงานกบัแฟนคนละจังหวัดน่ะครับ ก็เลยอยากให้โอกาสนี้ฝึกฝนวิชา ออน.บ้างครับ  fdgdfdf fdgdfdf
ให้ไปมอบตัวเป็นลูกศิทย์ เทพรูนัลโด้ คร้าบ pongz

deeduk

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 22:48:11 »

ผมก็ใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

Bigboys

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 01:06:19 »

ให้ไปมอบตัวเป็นลูกศิทย์ เทพรูนัลโด้ คร้าบ pongz

ติดตามผลงานของท่านมานานแล้วครับ สักวันคงมีโอกาสได้ฝากตัวเป็นศิษย์ครับ  fdgdfdf

faifai

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 07:45:12 »

หวัดดีคะเด๊กใหม่

Bigboys

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 03:14:44 »

หวัดดีคะเด๊กใหม่

หวัดดีครับผม fdgdfdf

jeab-jeab

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 17:35:35 »

ผมอิจฉาคุณ bigboys จังเลยครับ แยกทำงานคนละจังหวัดกับเมีย อยู่จังหวัดไหนกันบ้างครับ

Bigboys

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 10:33:18 »

ผมอิจฉาคุณ bigboys จังเลยครับ แยกทำงานคนละจังหวัดกับเมีย อยู่จังหวัดไหนกันบ้างครับ

ผมเองอยู่เชียงใหม่ครับ แฟนไปทำงานที่เชียงรายครับพอดีแกได้ไปบรรจุที่นั่นน่ะครับ เลยต้องไปทำที่นั่นก่อน แล้วค่อยหาทางย้ายกลับมาน่ะครับ
ช่วงนี้เลยเปรี้ยวนิดหน่อยครับ jljhl

gosty

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 14:22:24 »

อ่ะๆๆๆๆไหนๆก็ไหนๆๆๆถ้าชอบแบบไหนก็ไปฝากตัวกะเทพท่านนั้นเลยละกัน

จีบสาวหรอยเด็ก จัดไป

อาจารย์ Vergin Killer

ลงอ่าง อัดตูดผู้ชาย

อาจารย์ Roonaldo

นกป นวดต่างๆๆๆๆๆๆ

อาจารย์ Jamebond

sl เส้นข้างต่างๆ นา ทั่วทิศถิ่นไทย

อาจารย์ Jame bond 007

ชอบ ออกทะเล เลอะเทอะไร้สาระปากมอมปากสุขัข ปากไม่มีหูรูด

อาจารย์ jaydai หรือ j007  มันเปงคนเดียวกัน

จบการรายงานข่าวค่ะ

Keijikung

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 14:32:20 »

ชอบ ออกทะเล เลอะเทอะไร้สาระปากมอมปากสุขัข ปากไม่มีหูรูด

อาจารย์ jaydai หรือ j007  มันเปงคนเดียวกัน

แกด้วย  kjhg kjhg

ฺBomu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 16:02:11 »

ท่านรูนันโด้ เค้าอัดตูดผู้ชายด้วยหรอครับ?  ghjk

popcorn4202

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 16:06:04 »

ยินดีต้อนรับครับ เดด

Bigboys

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 01:35:39 »

อ่ะๆๆๆๆไหนๆก็ไหนๆๆๆถ้าชอบแบบไหนก็ไปฝากตัวกะเทพท่านนั้นเลยละกัน

จีบสาวหรอยเด็ก จัดไป

อาจารย์ Vergin Killer

ลงอ่าง อัดตูดผู้ชาย

อาจารย์ Roonaldo

นกป นวดต่างๆๆๆๆๆๆ

อาจารย์ Jamebond

sl เส้นข้างต่างๆ นา ทั่วทิศถิ่นไทย

อาจารย์ Jame bond 007

ฝากตัวด้วยครัึบ jljhl