-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดมุ่งหมายนักสู้?  (อ่าน 2268 ครั้ง)

where

• บุคคลทั่วไป
จุดมุ่งหมายนักสู้?
« เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 15:26:45 »

ความรู้สึกในหลายเรื่องราวที่ผ่านเข้ามาบนสังเวียนนักชก ราตรีย่อมมีทั้งคราบน้ำตา และคราบรอยยิ้มปนเปื้อนกันไป
ซึ่งทุกคนมีคละเคล้ากันไป แต่สักวันหนึ่งนักชกราตรี ย่อมมีวันหยุดพัก และโรยรา และเริ่มเรียกร้องหาถึงสิ่งที่เคยมอง
ผ่านไป
วันนี้เคยหยุดถามตัวเองไหม คราบอะไรแปดเปื้อนมากกว่า กัน และเมื่อไรเราจะหยุดกัน แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆ ในห้อง
มีจุดมุ่งหมายบนสังเวียนนี้อย่างไรบ้าง fsdf

Tred

Re: จุดมุ่งหมายนักสู้?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 17:13:10 »

;kljj กระทู้นี้คมคายมากๆเลยทำให้ชุกคิดได้เลยคับ ว่าทุกคนมีความแก่เป็นธรรมดา แต่ถ้าถามว่าคราบอะไรเปื้อนมากที่สุด  sdfถ้าเป็นผมคงเป็นคราบ อสุจิคับ  sdf

GOWA

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มกราคม 2009, 19:24:26 »

ขอเชิดชูนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ด้วยคน
 mnb mnb

mormor1973

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มกราคม 2009, 13:23:55 »

ก้าวต่อไป ๆ
สั่งเรดซักขวดดีไหมเนี่ย uhgv

nuttikon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มกราคม 2009, 21:05:52 »

::)แม่น ไรเราะจิงๆ ว่าแต่ท่านมอร์ๆครับ มี KY ประกายรุ้งมะครับ ช่างสรรหาจิงๆเลย

vrc

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 22:58:11 »

http://www.clipmass.com/movie/9058174839594

เพ่ บาวแดง ขวด !!  เขิน

nobita_sit

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:28:30 »

กระทู้ คมคาย จริงๆครับท่าน  ;kljj

vrc

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 14:39:26 »

ก๊อปจาก Link นี้ครับ

http://board.palungjit.com/f6/ผู้ชายคิดยังไงกับแฟน-250677.html

ให้ท่าน where อ่านเล่น ๆ  ttu

ต่อไปเป็นแบบทดสอบว่าคุณเป็นคนประเภทไหนใน 3 ชนชั้น คือ
เทพบุตร/มนุษย์เดินดิน/ นรกส่งมาเกิด
โดยแบ่งแยกจากการกระทำและสถานการณ์ เอาหละไปดูกัน

ทันทีที่คุณไปขอเบอร์ผู้หญิง
เทพบุตร : ผู้หญิงคนนี้น่ารักดีอยากเข้าไปทำความรู้จักจัง
มนุษย์เดินดิน : อืม….ก็โอเคสวยดีนี่หว่าเข้าไปคุยดีกว่าเผื่อฟลุ๊ค
นรกมาเกิด : อื้อหืม แ_ง หุ่นนี่นะมืงแค่เห็นก็น่า__แล้ว

ทันทีที่คุณนัดเดทกับผู้หญิง
เทพบุตร : เอาหละนี่เป็นครั้งแรกที่เรามีโอกาศได้ใกล้ชิดเค้าเราต้องแสดงความเป็นสภาพบุรุษ
ให้เต็มที่เค้าจะได้ประทับใจเรา
มนุษย์เดินดิน : ครั้งแรกนี่ต้องเอาใจไว้ก่อนเฟ้ย เค้าจะได้รู้สึกดีด้วย
นรกมาเกิด : มันยังไงไม่รู้ล่ะแต่ถ้ามีโอกาสต้องหาทางแต๊ะอั๊งหากำไรให้คุ้มกับค่าข้าวที่เสียไป

คิดถึงจัง
เทพบุตร : คุณอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลยนะ
มนุษย์เดินดิน : ใครๆก็พูดอย่างนี้กันแหละ ก็พูดๆไปเหอะผู้หญิงเค้าชอบ
นรกมาเกิด : ตูมีอารมณ์!!

ผมรักคุณ
เทพบุตร : คุณเป็นคนที่มีความหมายต่อผมมากนะ
มนุษย์เดินดิน :คำนี้แหละไม่ว่าผู้หญิงหน้าไหนเจอคำนี้เป็นเสร็จทุกราย
นรกมาเกิด : ตูอยากฟันxxx !!!

คุณรักผมมั้ย
เทพบุตร : เราจริงใจกับเค้าแล้วเค้าจะมีให้ให้เราบ้างรึเปล่านะ
มนุษย์เดินดิน : ถ้าตอบโอเคก็เตรียมแผนเผด็จศึกเร็วๆนี้
นรกมาเกิด : จะให้ตูฟันได้รึยัง?

ไปเที่ยวบ้านผมมั้ย
เทพบุตร : อยากให้เค้าได้รู้จักพ่อแม่ของเราจัง
เผื่อวันข้างหน้าเค้าจะได้ไม่ลำบากใจถ้าจะมาอยู่กับครอบครัวของเรา
มนุษย์เดินดิน : ชวนซะจะได้มีอะไรคืบหน้าหน่อย
นรกมาเกิด : ถ้าตอบโอเค xxxเสร็จตูแน่

หลังจากมีสัมพันธ์กันครั้งแรก
เทพบุตร : ในที่สุดเรา 2 คนก็ได้เป็นคนเดียวกันแล้ว
คุณคือส่วนหนึ่งของชีวิตผม จากนี้ไปผมจะทะนุถนอมคุณให้ดีที่สุด
มนุษย์เดินดิน : เรื่องอื่นค่อยว่าทีหลังตอนนี้ขออีกทีละกันนะ
นรกมาเกิด : พี่มีเมียแล้วน้อง !!

ถึงผู้หญิงทุกคนบนโลก
ปัจจุบัน เทพบุตรได้สูญพันธุ์ไปจากโลกนี้แล้วโลกใบนี้ประกอบด้วย
ผู้ชายที่เป็นมนุษย์เดินดิน 30%
ส่วนอีก70% เหลือคือผู้ชายที่นรกส่งมาเกิดทั้งนั้น…โชคดีนะครับ…สาวๆ

kjhg

p_nuin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 15:39:20 »

ตราบใดที่ " กระปู๋ " ยังผงาด บนสังเวียนก็จงเปรอะเปื้อนไปด้วยคราบและกลิ่นคาวต่อไป ss

limited

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 21:07:29 »

ตราบใดที่ " กระปู๋ " ยังผงาด บนสังเวียนก็จงเปรอะเปื้อนไปด้วยคราบและกลิ่นคาวต่อไป ss

โดนๆๆๆที่สุด  pongz kjhg