-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมย์คนที่ 12 (ถ้าดูรูปไม่ผิดน่ะ)  (อ่าน 2227 ครั้ง)

chokoonclub

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีชาวcmx หลังจากห่างหายจากการส่งการบ้านไปนาน เหตุเพราะได้เด็กจากร้าน นกป ไปกินฟรีแบบถาวร คราวนี้เธอไปเรียนละเจอแฟนหนุ่ม คนแก่อย่างเราเลยต้องหวนกลับมาหาลายแทงใหม่ๆ  ouiy
ที่เล็งๆไว้มีสามน้องสามบ้าน วันนี้ว่างเลยโทรไปจอง บ้านหนึ่งน้องคิวเต็ม บ้านสองน้องไม่มา บ้านสามน้องติดสอบ  roisterเอาล่ะสิหมดล่ะที่เล็งไว้ เลยต้องเข้าเวปหาลายแทงใหม่
อยู่โรบินสันนั่งจิบกาแฟดูเวปไปเรื่อย เจอบ้านที่เคยมาเมื่อก่อนสมัยยังใช้ชื่อ miss you แต่ตอนนี้เป็น teenee มีการบ้านเยอะดี ใกล้ๆนี่เองลองไปดูหน้าค่าตาน้องๆไม่เสียเวลาอะไรมาก ถ้าไม่ถูกใจค่อยไปที่อื่นต่อ หาตู้กดตังสักนิดเผื่อเจออะไรถูกใจๆจะได้ไม่พลาด ในกระเป๋าหลังจากจ่ายค่าจิปาถะละเหลืออยู่พันนิดๆ ไปถึงตู้เอทีเอ็มหยิบกระเป๋าตังจะหยิบบัตร นึกขึ้นได้ยุในรถอีกคันนี่หว่าเอาออกพร้อมกับบัตรสะสมแต้มเติมน้ำมัน  eta20เอาไงดีล่ะความหื่นกำลังครุกกรุ่นขนาดนี้ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นละกัน ไปถึงร้านตรงแยกหายยาซอยเดิมยังจำได้ มีน้องว่างอยู่คนเดียวที่เหลือมีจอง น้องเมย์ ขาวอวบ ยิ้มแยมดี ดูอายุน่าจะยี่สิบปลายๆดูท่าละคงไม่งอแงเหมือนเด็กๆ เลยโอเคเลือกนวดราคา 600 เผื่อเงินไว้ไต่ระดับ เข้าห้องไปน้องเมย์มาอาบน้ำขัดตัวให้ ขัดกระเจี้ยวจนมันแข็งปั๋ง  eta04เลยถามน้องรับพิเศษไหมผมมีอยู่ 500 น้องเมย์บอกเดียวบีทูบีให้ เราเลยอาบน้ำด้วยกัน
สักพักผมขอให้น้องสเปรย์ให้ น้องก็คุกเข่าให้ผมเสียบกระเจี้ยวเข้าปาก น้องทั้งดูดทั้งเลีย  scaryได้อารมณ์เหมือนพระเอกหนังโป้ แล้วเราก็มาต่อด้วยท่าหกเก้ากันที่เตียง น้องเมย์เริ่มเยิ้มน้ำเริ่มมาเต็ม น้องถามผมมีถุงมั้ย ผมบอกไม่มีวันนี้ไม่ได้พกมาใช้ของน้องเดียวผมเอาตังให้ น้องเมย์บอกว่าไม่มีไม่ได้พกที่ร้านนวดแบบธรรมดา ไม่กล้าพกน้องๆพนักงานเป็นนักศึกษาเยอะ กลัวน้องเห็นจะไม่ดี ปกติลูกค้าพกมาเอง  eta07( ผมพลาดล่ะ ทุกๆท่าน จงเตรียมพร้อม ไว้เสมอนะครับ ) น้องเมย์คงเห็นผมทำหน้าเซ็งๆ เลยบอกเดียวบอดี้ทูบอดี้จำลองท่าเอา เคยอยู่ร้าน นกป มานานแล้วแต่ยังจำท่าได้อยู่ ก็ตามสเตปร้าน นกป เลยครับ จิ้มิ้ถูไถ ดูดไข่ ไสลด์หนอน ดีกว่า นกป บางที่ชักๆๆอย่างเดียว พอใกล้หมดเวลาน้องเมย์เอานั้นมันเทใส่กระเจี้ยวแล้วเอาจิ้มิ้ประกบ ผมก็ ปิ้ดๆๆๆๆ ตรงหว่างขาน้องเมย์ น้องนอนแผ่หอบอยู่สักพักก็พากันไปอาบน้ำ
งานนี้เกือบได้ทอนล่ะ คราวหน้าไม่มีพลาด ค่านวด600 พิเศษ 500 ได้ ขัดตัว+บีทูบี+สเปรย์สด

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: น้องเมย์คนที่ 12 (ถ้าดูรูปไม่ผิดน่ะ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2014, 21:30:19 »

khjhgg khjhgg wow! ขอบคุณคับสำหรับลายแทงน้องเมย์คนสวย น่าไปลอกฝุดๆ eta04 eta04
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

yedhee

• แอบหื่น
Re: น้องเมย์คนที่ 12 (ถ้าดูรูปไม่ผิดน่ะ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 06:47:28 »

สุดยอดคับพี่ท่าน roister

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 08:05:08 »

เขินนนนนน หน้าเสียดายแทนท่านจัง  fdgdfdf

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 08:28:22 »

การบ้านท่าน น่าอิจฉาจริงๆ... ;khhg

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 09:06:14 »

ยังไงๆ ก็ถือว่าทอนครับ งานนี้  hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 10:04:37 »

roister ชี้ช่องมาแบบนี้  ต่อไปน้องเขาคงคิวยาวแน่ๆ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 10:18:18 »

สุดยอด.....นางสิบสอง... mbvc

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 10:29:56 »

mbvc อะไรจะขนาดนั้น

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 11:31:13 »

มีทอนอีกแล้ว ดีใจด้วยนะครับท่าน pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

yedhee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 15:33:30 »

ยูมิรึป่าวคับ

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2014, 02:00:01 »

กระแสแรงมากต้องไปลอกซะแล้วแบบนี้

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 13:00:29 »

ไม่พลาดแน่   ใครไปก่อนอย่าพรวดพราดเลือกน้องเลย ถามคนนั้น คนนี้ก่อน แล้วค่อย ทิ่มคนนี้   รับรองไม่ผิดสังเกต

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2014, 13:29:31 »

mbvc เราชอบการบ้านนายมากเลย

xjapan

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2014, 11:41:50 »

ชอบๆๆๆ

snocky

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2014, 15:37:32 »