-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Update ร้านพลอยจันทร์เพ็ญ อีกสถานที่ร้านนวดเพื่อสุขภาพ(และไต่ระดับ)ที่น่าสนใจ  (อ่าน 5115 ครั้ง)

dundes

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ร้านพลอยจันทร์เพ็ญ อีกสถานที่ร้านนวดเพื่อสุขภาพ (และไต่ระดับ) ที่น่าสนใจมากร้านนึง จึงอยากจะแนะนำ และอยากได้การบ้านแหล่มๆจากทางเพื่อนๆด้วยเช่นกันครับ ร้านนี้เป็นร้านนวดทีผมตัดใจจากร้านธัญญา/ช้างแดง และที่อื่นๆ (หลังๆมานวดร้านนี้บ่อยขึ้น)...สถานที่ตั้ง อยู่ที่ถนนกำแพงดินครับ ถ้าหากมาจากในเมือง ก็ให้มาทางถนนศรีดอนไชย ผ่านสุริวงศ์ บุ๊คเซ็นเตอร์ ก็จะเจอสี่แยกครับ ให้เลี้ยวขวา ประมาณ700 เมตร เลยร้านเต้ยติ่มซำไปหน่อยนึง ร้านจะอยู่ทางขวามือ(เกือบถึงแยก) เป็นตึกแถวอยู่ติดถนนเลยครับ มีป้ายร้านบอกชัดเจน แต่ต้องหาที่จอดรถยนต์หน่อยนะครับ

ลักษณะภายในร้านตกแต่งค่อนข้างธรรมดา เหมือนร้านนวดแผนไทยทั่วไป ชั้นล่างส่วนใหญ่จะเป็นนวดไทย นวดฝ่าเท้า (มีผ้ากั้น)ส่วนอีกชั้นจะเป็นห้องนวดน้ำมัน(เป็นห้องปิดมิดชิด) การเดินเข้าไปข้างในร้าน หรือขึ้นไปชั้น2 จะค่อนข้างรกตานิดนึง เนื่องจากข้างทางเดินจะมีที่นอนวางอยู่ สำหรับให้หมอนวดนอนพักผ่อนตามอัธยาศัย  ส่วนภายในห้องนวดน้ำมัน ชั้นบน ถือว่าธรรมดา ไม่ดี แต่ก็ไม่ได้แย่มาก มีห้องน้ำอยู่ด้านนอก แต่ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรมาก  มีหมอนวดอยู่ประมาณ 5-6 คน และจากการสอบถาม เป็นร้านที่เจ้าของ เน้นส่งหมอนวดไปนวดตามโรงแรม4-5 ดาว ไม่ว่ากับคนต่างชาติหรือคนไทย แต่ก็จะมีนวดที่ร้านด้วย เป็นร้านนวดแบบเปิด 24 ชั่วโมง(แต่ก็ขึ้นอยู่กับหมอนวดด้วยว่า นวดไหวหรือไม่)

มาถึงช่วงนวดกันครับ...ราคาค่านวดเริ่มต้นที่ 300.-/ชั่วโมง ,ระดับ2 500-800.- ส่วนระดับ3 อยู่ที่ 900-1500 (**การจะได้แต่ละระดับ อยู่ที่การต่อรอง/คารม และก็ขึ้นอยู่กับความถี่/ความคุ้นเคยในการมาใช้บริการ) และจากประสบการณ์การนวดที่นี่ หมดนวดที่นี่จะมีอายุประมาณ20กว่าๆ(ไม่กี่คน) ไปจนถึง 30กว่าๆปลายๆ หลายคน(กึ่งสว.ไปจนถึง สว.) บางคนไม่รับนวดน้ำมันนะครับ หรือหมอนวดบางคน นวดไม่ค่อยจะได้เรื่องเท่าไหร่ คงจะเนื่องจากคงเป็นเด็กใหม่ หรือบางคนอาจจะพูดไม่ชะ  แต่ยังไงควรต้องสุภาพไว้ก่อนครับ ชวนคุยเยอะๆ ส่วนที่ผมเคยไปนวดนั้น ที่โอเคจริงๆ เห็นจะมีอยู่ 3 คน(ส่วนคนอื่นๆบางคน ผมอาจจะยังไม่เคยนวด คงต้องลองเสี่ยงกันเองนะครับ) ในเรื่องฝีมือการนวดที่ผมเคยใช้บริการนั้น อยู่ในระดับปานกลาง-ดี สามารถเน้นหนัก-เบา ได้ หมอนวดแต่ละคนจะมีสไตล์การนวดต่างกัน การไต่ระดับก็ต่างกัน ขึ้นอยู่กับเวลา โอกาส ความพึงพอใจ และต่างกรรมต่างวาระ ส่วนหมอนวดที่ผมชอบ มีอยู่ 3 คน

-คนแรกชื่อ นุ้ย (เสื้อขาวในรูป)หน้าตาใช้ได้ ขาว เนียน หุ่นโอเค อายุ30กว่าๆ ยิ้มแย้ม นวดดี ลีลาใช้ได้ ไม่เร็วไม่ช้าเกินไป
ระดับ1 ใช้ได้เลย ,ระดับ2 ก็ใช่ย่อย ,ระดับ3 โอ้ว..สวรรค์!!(ต้องลุ้นกันยาวๆ มาหลายๆรอบ ถึงจะสมหวัง หรือถ้าเงินถึง ถ้าโอกาสให้ ก็มีสิทธิ์เฮ) สรุปโดยรวมได้ 7.5/10

-คนที่สองชื่อ กร (เสื้อดำในรูป)หน้าตาได้อารมณ์ตามอายุ ไม่ขาวมาก หุ่นพอใช้ได้ อายุ30นิดๆ(มีลูกแล้ว) ฝีมือการนวดดุดัน สไตล์ห้าว ชอบคุย นวดเร็ว แต่นวดดี
ระดับ1 แจ่ม ,ระดับ2 เยี่ยมยอด ,ระดับ3 แม่เจ้า!แหล่มเลย...(ก็ต้องลุ้นกันบ้าง เงินถึง โอกาสให้ ได้เฮ) สรุปโดยรวมได้ 8/10

-คนที่สามชื่อ พร หรือ นานา มีสองชื่อ (ไม่มีรูป)หน้าตาโอเค หุ่นใช้ได้ ไม่ขาวมาก ตัวเล็ก อายุ30กว่าๆ นวดช้า สไตล์เนิบๆ แต่นวดเร็วก็ได้อยู่ นวดดี เผลอมีเคลิ้มหลับได้
ระดับ1 เยี่ยม ,ระดับ2 แจ๋วไปเลย ,ระดับ3 ลุ้นยาวๆ แต่เสียวสุดยอด..(ระดับ3ต้องลุ้นกันยาวๆ) สรุปโดยรวมได้ 7.5/10

update 22/11/57 คนที่สี่ชื่อ นิว (ผู้หญิงมัดผม เสื้อสีดำ รูปใหญ่) หน้าตาน่าจะดีสุดแล้ว สวยตามวัย มองคนนี้ก็เคลิ้มได้อยู่ หุ่นดี ขาว น่าจะเป็นไทยใหญ่(ฟังจากสำเนียง) แต่พูดไทยได้ อายุ 30กว่าๆ พึ่งมาทำงานได้ 2 วัน  สไตล์เนิบๆ ปกติเดิมที รับแต่นวดไทย จึงนวดได้ดี แต่นวดน้ำมันพอได้อยู่ แต่คงต้องใช้เวลาฝึกกันอีกหน่อย(น่าจะอยู่ในช่วงฝึกนวดน้ำมัน) ไม่ค่อยพูดมาก(คงต้องชวนคุย) ชอบให้สอนนวด มาใช้บริการคนนี้บ่อยๆ มีสิทธิ์ได้ระดับ (เท่าที่ดู ยังจับเจ้าน้องชายไม่ค่อยเก่ง) ระดับ 2,3 ต้องลุ้นกันยาวหน่อย สรุปโดยรวมได้ 7/10

Update 22/11/57
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2014, 09:22:30 โดย dundes »

unknower

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ชัดเจน แน่นอน แต่ที่จอดรถนี่สิ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ มีสถานที่ใหม่ให้ลองกันอีกแล้วนะครับ...... ;khhg ;khhg

Nu-me

• *

ขอบคุณท่านจริงๆ มีน้ำใจมาก และทำรีวิวได้มีสาระสุดยอด ถ้ามีโอกาสจะลองทำมั่งครับ (เสียแต่ไม่ค่อยได้ออก แค่ตามลอกก็ไม่หวายยยแร้ว)

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านยอดเยี่ยมมากครัฟ pongz

somkun

• แตกหนุ่ม

ที่จอดรถเลยร้านไปหน่อยถึงแยกให้เลี้ยวขวาไปประมาณ 25-30 เมตรจะมีซอยทางด้านขวามือเป็นซอยกว้างจอดได้ทั้งสองฟากถนนครับ เที่ยวให้มีความสุขนะครับ

kindek

• *

การบ้านเยี่ยมเลยครับ ไม่ต้องมโนหน้าหมอเลย ชอบๆๆ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg khjhgg ขอบคุณการบ้านและลายแทงแหล่มๆคับ บรรยายดี+ข้อมูลเพียบเลย  hgjhg pongz
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

chokoonclub

• เด็กทะลึ่ง

แนะนำ น้องกร อีกเสียงครับ
ชอบคนคุยเก่งอยู่ด้วยแล้วไม่อึดอัดดี
เธอชอบแต่งตัวเซ็กซี่ ใส่เสื้อโชว์เนินอก
เห็นแล้วเพลินตาดี เคยได้แค่ระดับ1กับ2 เยี่ยมดีครับ

jmp1

• *

แหม่  ร้านนี้ ผมกำลังสำรวจอยุ่เหมือนกัน 5 5   เคยไปน้ำมันสองทีละ แต่เจอแต่ สว เขาก็ถามระดับ 1 ทุกที แต่ผมก็ยังไม่เคยลอง ....

bigkup

• แอบหื่น

ไปลองแล้วครับ เจอ สว เรียกระดับ3 1500 เลยขอบายก่อน สินสอดแรงไปนิด

wolfon75

• **

eta03อิอิ การบ้าน ละเอียดยิบ พร้อมปลากร็อบ  ตกลงไต่ถึงใหนละ อิอิ

Cheater11

รีวิวสุดยอด ลายแทงชัดเจนดี ไม่พลาดแน่นอนครับ mbvc

handnew

• V.I.P.
  • *

ลายแทงยอดเยี่ยมเลยครับ ชัดเจน ตรงประเด็น ไม่หลงแน่นอน  pongz

มีตามไปลอกแน่่นอน  eta04

ขอบคุณมากครับ   eta03

puma555

ชัดเจนครับ ได้แหล่งใหม่ละ ใครจะทำตัวเป็นพระเอก นี้ขอร้องเลยนะ  red001

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

เจอข้อมูลดีๆมาต้องไปสำรวจบ้างล่ะคับ.. pongz

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ต้องไปเป็นนักสำรวจซะแล้ว  lowwww

kawai

• **

ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันครับ

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ขอบคุณครับที่แบ่งปันกันครับ แต่ที่นี้อยู่ในโซนอันตรายของผม อ่ะจิ

sherbet13

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณมากครับ ดูแล้วน่าตามไปลอกการบ้าน

popeye

ขอบคุณครับพี่ ;khhg  ต้องไปลอกการบ้านซักหน่อยแล้ว eta04

cappu490

pongz น่าไปจังครับ ขอบคุณครับ

wang

• **

sri-arm

การบ้านเยี่ยมมากครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้าน มีรายละเอียด พิกัดลายแทง ระดับ ครบถ้วน เยี่ยมากๆเลยครับ pongz
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

wattana1426

• แอบจิต
  • **

manop

• แตกหนุ่ม

หมอนุ้ย นี้ดูดีกว่า หมอกร แต่เสียดายคะแนนทำไม น้อยกว่า หุหุ คงต้องไปลงพื้นที่เองซะละ การบ้านเจ๋งครับ เนื้อหาเน้นมากครับ สุดยอด

manop

• แตกหนุ่ม

ไปแล้ว หมอนุ้ย นวดดีมากครับ ไม่ได้ระดับ ไม่มีสัญญาน ตอบรับ เลยไม่ได้ถามอะไรครับ

starblink

• *

สนใจหมอนิวครับ สเปกเลย ไม่รู้ว่ายังนวดอยู่หรือเปล่า แต่หมอนุ้ยก็ดูดีนะครับ

ไปช่วงกี่โมงถึงจะเหมาะ ผมว่างช่วงบ่ายสองนี่โอเคไหมครับ ขอคำแนะนำจากขาประจำหน่อยครับ

edwin09

• V.I.P.
  • *

เมื่อกี้แวะไป ประมาณตอนทุ่มกว่า ๆ คนกำลังมากินข้าวต้มกัน เลยไม่มีที่จอดรถ อดครับ
เอาไว้วันหลังค่อยแวะเวียนไปใหม่

manop

• แตกหนุ่ม

สนใจหมอนิวครับ สเปกเลย ไม่รู้ว่ายังนวดอยู่หรือเปล่า แต่หมอนุ้ยก็ดูดีนะครับ

ไปช่วงกี่โมงถึงจะเหมาะ ผมว่างช่วงบ่ายสองนี่โอเคไหมครับ ขอคำแนะนำจากขาประจำหน่อยครับ
หน้าร้านมีเบอร์ ครับ ท่านโทรถามหมอได้ครับ หรือ เข้าไปบอกว่าเอาหมออะไร ผมว่าจะโทรไปจัดหมอ อายุไม่เยอะให้หน่อย อิอิ แต่เข้าไปเลยไม่ได้บอกอะไร ตามคิว นะครับ วัดดวง อิอิ ชอบวัดดวงก็จัดไปเลยครับ อิอิ

nump

• *

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

ห้องข้างบน ปิดประตูที หลอนตลอดเลย เสียงมันดัง อิอิ

ปล. สามารถพาไปกินข้าวต้มข้างนอกได้ด้วยนะ 200บาท/hr อันนี้ถามหมอเลย แล้วแต่กรณีครับ อิไต! อิไต!

sarayutkom

• คะแนนจิตพิสัย +0/-5

ไปลองมาละครับ ผมได้ชื่อหมอหน่อยไม่มีในลิสเลย นวดหนักมากมีการเอานมมาชนหัวผมกับหลังด้วย fdgdfdf fdgdfdf นวดไทยชมละ200ถ้าห้องข้างบน250 ส่วนน้ำมันยังมะได้ลองนวดครับกลัวน้ำทะลัก555

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0

ผมก็เจอหมอหน่อย มือหนักมากๆขนาดนวดน้ำมันนะ แรงไปไหน ไม่มีวีแววจะระดับได้เลย อิอิ

sarayutkom

• คะแนนจิตพิสัย +0/-5

eta06มีใครไปค้นคว้าร้านนี้เจอดีๆแจ่มๆมั้งครับ ผมไปมา2รอบยังไม่เห็นเหมือนคนเขียนกระทู้เลย

rapee

• *

pongz ขอบคุณสำหรับลายแทงครับท่าน

Carisma

• **

วันนี้เห็นหมอนวดจากร้านนี้มานวดที่โรงแรม เจอหน้าตาใช้ได้อยู่ 1 คน อายุ 34 ชื่อจอย ไม่ทราบว่ามีใครเคยไปลองกับคนนี้ไหมครับ เพราะวันนี้เจอเธอแล้วใจละลายครับ อยากนวดด้วยอย่างแรง  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มีนาคม 2015, 15:56:25 โดย Carisma »

ppmk

• *

bangdad175

• *