-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สีของกางเกงชั้นใน มีอิทธิพลต่อเซ็กส์  (อ่าน 2192 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

O0
การมีเซ็กส์ที่สุขสมนั้นนอกจากจะเกิดจากความรัก,ความผูกพันและ อารมณ์บรรเจิดแล้ว เรื่องของกางเกงชั้นในก็ไม่ควรมองข้ามค่ะ เพราะเป็นใครก็คงจะฝ่อไปเลยทีเดียว หากคืนนั้น คนรักของเราใส่กางเกงชั้นในยางยืดย้วยหรือไม่ก็ใส่กางเกงชั้นในรุ่นคุณป้าหรือ ?อาแปะ? มาเอง
แต่ก็ไม่ถึงกับต้องใส่กางเกงชั้นในเซ็กซี่ทุกครั้งหรอกนะคะ เพราะการที่จะให้คู่ของเราตื่นเต้นเร้าใจตลอดเวลา บางทีมันก็ไม่สนุกหรอกค่ะ เพราะเรื่องของเซ็กส์นั้นมันต้องมีทั้งอารมณ์สงบ ,ตื่นเต้น จินตนาการหรืออารมณ์ลุกโชนผสมผสานกันไป เรื่องของสีของชุดชั้นในที่เราสวมใส่จะเป็นตัวบ่งบอกเรื่องของ ?เซ็กส์?ได้เป็นอย่างดี

สีขาว สีที่บริสุทธิ์ จะคุยเรื่องเซ็กส์ตรงๆไม่ได้นะคะ อีกทั้งคนที่ใส่ชุดชั้นในสีนี้จะยอมเปลือยกาย ก็ต่อเมื่อต้องมีผ้าคลุมเท่านั้น ไม่นิยมเเรื่องเซ็กส์แบบแผลงๆค่ะ สีดำ ลึกลับน่าค้นหา เรื่องของเซ็กส์คาดเดาไม่ถูก เพราะบางทีก็ชอบความรุนแรง บางทีก็อ่อนโยน สีน้ำเงิน เป็นคนที่มีเซ็กส์ที่นุ่มนวลมาก จะเข้าใจความต้องการของอีกฝ่ายได้เป็นอย่างดี ดีใจกับคุณด้วย ที่เขาสามารถทำให้คุณมีความสุขได้โดยที่ไม่ต้องร้องขอ สีชมพู ใครที่สวมชุดชั้นในสีนี้เขาว่าเป็นคนเจ้าชู้ ยามอยู่บนเตียง เขาจะหยอกล้ออ้อร้อคุณให้ตายใจก่อนที่จะตะครุบคุณในที่สุด

สีส้ม น่าแปลกอยู่ว่าใครหนอที่จะกล้าใส่ชุดชั้นในสีส้ม เพราะมันแปร๊ดซะขนาดนั้น แต่คนที่ใส่กางเกงชั้นในสีนี้ จะมีพรสวรรค์ในการเล้าโลมค่ะ คุณอาจจะเหนื่อยนิดนึง เพราะแต่ละขั้นตอนนั้นจะกินเวลานานมาก สีเหลือง จะเป็นคนที่เกรงใจคู่รักมากที่สุด มักจะชอบ ?รับ?มากกว่า ?รุก? และที่น่าแปลก..เขาบอกว่าคนที่ชอบใส่กางเกงชั้นในสีนี้จะเป็นพวกที่ชอบไม้ป่าเดียวกันค่ะ สีเขียว จะทำตัวอาโนเนะ แต่ที่จริงแล้วเป็นเหมือนหมาป่ากำลังจ้องเขมือบลูกแกะอย่างคุณ แต่นั่นก็สามารถทำให้รสเซ็กส์ของคุณ สนุกสนานอิ่มเอมตลอดเวลา

เป็นข้อมูลสนุกๆที่ดิฉันค้นหามาจากตำราจิตวิทยาของฝรั่งเขาค่ะ แต่ไม่ว่าคุณจะใส่กางเกงชั้นในสีอะไร ถ้าหมดรักหมดความปรารถนาต่อกันแล้ว ต่อให้เปลือยกายมา..ก็คงจะช่วยอะไรไม่ได้ อย่าลืมสิคะว่า ?เซ็กส์ที่ดี? นั้นย่อมเกิดจาก ?ความรักและความเข้าใจ? ขอให้คืนนี้..คุณมีเซ็กส์ที่ดีค่ะ

mammos69

Re: สีของกางเกงชั้นใน มีอิทธิพลต่อเซ็กส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2007, 12:38:56 »

ผมชอบสีขาว เวอร์จิ้นดี

kobmoi

Re: สีของกางเกงชั้นใน มีอิทธิพลต่อเซ็กส์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 14:32:53 »

ผมชอบสีขาว เวอร์จิ้นดี
สีดำเร้าจายก่า...อิอิ 8) 8) :-[ :-[

mcfly

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007, 23:10:12 »

แต่ผมไม่ชอบให้ใส่อะ เร้าใจกว่ากันเยอะ  โกรธ

JeT lI

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 06:27:37 »

;) ส่วนมาก เจอลายการ์ตูน อ่ะครับ  :o

;D พวกลายคิตตี้บ้าง ลายหมีพูห์ บ้าง  :-X

notear

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 09:51:03 »

ส่วนมากต้องการสีเนื้อมากกว่า
เร้าใจกว่าเยอะ
 แบร่

JuNeO

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2007, 17:05:32 »

ลิงเกอรี่สีขาว เยี่ยมสุดๆฮับ  inlove

mammos69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2007, 22:11:15 »

สีใบไม้ก็ไม่เลว inlove