-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เดอะวิชั่น บรรยากาศหรู ดูสาวไฮโซ  (อ่าน 983 ครั้ง)

classic_man

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
เดอะวิชั่น บรรยากาศหรู ดูสาวไฮโซ
« เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 15:50:31 »

ร้านเดอะวิชั่น เยื้องๆกับนิยม แอร์พอร์ต (ร้านเก๋ากึ๊กเดิม) บรรยากาศร้านหรูออกแนวบูติครีสอร์ท ค่ำๆวัยทำงานมาดื่มเยอะครับ แต่หลังสี่ทุ่มจะเป็นวัยเรียนแนวๆเด็กไฮโซหน่อย ร้านนี้ PR ไม่มีสวยซักคนครับ เพราะไม่มี มีแต่พนักงานชายทั้งร้าน แต่ PG นี่หลากหลายยี่ห้อ แหล่มครับ โดยเฉพาะพีจีไฮเนเก้น กะพีจีบัลเลนไทน์  สรุปร้านนี้บรรยากาศดี ดนตรีใช้ได้ ลูกค้าสาวๆเกรด B+ ขึ้นครับ ที่จอดรถสะดวก และดึกๆเดินข้ามไปเที่ยวเทคด้านตรงข้ามหน้าร้านได้