-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวด่วน : เสื้อดำฮึกเหิม นัดรวมพลสงกรานต์ เชียงใหม่  (อ่าน 21313 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

เพื่อสร้าง ประวัติศาสตร์แห่งความสนุกสนานของวันสงกรานต์ ที่ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน เพราะเราคือ cmxseed และหลังจากจัดงานรวมพลคนเสื้อดำเรียบร้อยแล้วจะไปกินเลี่ยงกันต่อเพื่อตอกย่ำความสนุกต่อ

วันที่ 13 เมษายน ลานหน้าสิบสองห้วยแก้ว บ่ายโมง อย่าลืมใส่เสื้อดำเข้าร่วมงานนะครับ 

งานนี้ ฟรี เพราะเราไม่มีอะไรจะให้ นอกจากมิตรภาพกับความสนุกให้ท่าน 

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ร่วมลงชื่อไต้กระทู้
ทีมงาน cmxseed     

1.mommamman
2.pass07
3.virgin_killer
4.Nick2005
5.Jame_Bond_007
6.don
7.j007
8.albatross
9.coolman
10.9669
11.chonggc8
12.CastlevaniaX
13.firegun
14.golfmanu00
15.AZURA3232
16.tiaaui
17.zero_1
18.deztiny
19.etatae333
20.cvsunny
21.cnawoot3
22.tullayut
23.nanavasabi
24.momoro99
25.shinathi
26.สำลี สีดำ
27.it45123
28.p[]q
29.where
30.facmu
31.pagne2204
32.Prison_Break
33.hangover
34.prince
35.momo
36.hanong
37.bigpiak
38.007
39.funnydolls(ป๋ากบ)
40.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2009, 15:56:49 โดย don »

Kachinowa

เอ่อ ลานหน้าสิบสิงห้วยแก้วเหรอครับ รู้สึกว่า จะเป็นงานของ 100pp  นะครับ

Stand by  ยะก๋าน อยู่ฮั่น  l,l,

rookie

สงกรานต์ กลับบ้านต่างจังหวัดค้าบ  vbnn

เสียดายๆ    wq เมาเผื่อโตยเน้อ

cmxseed

เอ่อ ลานหน้าสิบสิงห้วยแก้วเหรอครับ รู้สึกว่า จะเป็นงานของ 100pp  นะครับ

Stand by  ยะก๋าน อยู่ฮั่น  l,l,
mnb mnb mnb  งานเขาแต่เราไปแจม ฮ่าๆๆๆ mnb mnb mnb

j007

ปายโต้ยๆ กี่โมงครับ ถ้าตอนกลางวันก็รีบบอกเลย เพราะจะบังคับน้องไปทำงานแทน
  iuyt

albatross

ไปตอนกลางคืนได้ป่าว  ijn

Keijikung

กลัวน้ำ  ijn ijn

coolman

ไปโตยยยย
เจ๋อกั๋นส์   

9669

จัดหั้ยผมอีกหนึ่งที่ครับ

8)

wayu

โดนบังคับไปภูเก็ต ไว้จะหาประกรอบมาร่วมประกวด oi8u7

chonggc8

ไปครับ เข้าใจเลือกทำเลดีจังเลย   นึกถึงภาพน้องๆใส่ชุดบางๆ ตัวเปียกน้ำ และก็เมาๆ เต้นเลื้อยไปตามจังหวะเพลง  [poiuy

alica

ยังไม่กลับเมืองไทยเลยครับ..  vbnn

CastlevaniaX

1ที่เจอกันครับเอาแฟนไปด้วยอิอิ

sama

อยากไป แต่ยังไม่ชัวร์นะ  oijuhgfd

อีโต้

ตอนนั้นอยู๋เจแปนอะ เขิน ขอให้สนุกนะครับ

ZOIDS

ตอนนั้นอยู๋เจแปนอะ เขิน ขอให้สนุกนะครับ
ท่านอีโต้จะไปสาดน้ำที่ญี่ปุ่่่นเหรอครับ  ijn

labk1200

น่าเสียดาย ติดรับใช้ชาติ zad

firegun

ไปด้วยครับ

ว่าแต่สิบสองห้วยแก้ว อารายเนี่ยมันอยู่ตรงไหนหว่า??? oijuhgfd

arsenal_fc

ป๋า อย่าลืมตุ๊กตายางผมเน้อ  [poiuy

mommamman

mnb เจอกันครับ

horashio

อ้าวท่าน Wayu จะไปภูเก็ตเหรอ ล่วงหน้าไปก่อน แล้วอย่าลืมลายแทงให้ข้าพเจ้าด้วยนะ

เพราะจะตามไปติด ๆ ช่วงหลังสงกรานต์ เหอ ๆ

empty69

มีเบอร์เอเย่นแจกในงานไหมครับ  lhdf

9669

ค่าเสื้อขอจ่ายเปนมิกเซอร์ในงานนะคร้าบบบบ

golfmanu00

ขออีกซัก 1 ทีจะเป็นไรไหมขอรับ 9ijn

AZURA3232

ต้องรอตะวัน ตกดินก่อนน่ะครับ  จึงจะออกเริงร่าได้    kjhg kjhg

tiaaui

ขอไปด้วยคนนะคร้าบบบบบ  uy65tf

zero_1

ตามกันไป 1 ที่ คับ  :-[

Tor

อดคับ ไปบ้านพันละเมีย   เขิน

deztiny

เจอกันแน่ครับงานนี้..เล่นน้ำที่นี้ประจำอยู่แว้ว 8ujn

naota

วันที่ 12 ไม่ได้หรอ 13จะไปเชียงรายนะ :P

kobmoi

อ๋าย.... ไปบ่ได้ครับ  จะต้องเอาลูกลงไปแอ่วหา น้าเค้าที่ กทม.... พพำ

คราหน้ามีงานรวมพลอีกแจ้งแบบนี้แระดีแล้วครับ... ใครว่างๆ ก็จะมาร่วมแจม... นรี

pulohid

ต้องไปทำการบ้านที่เกาะเสม็ดนะครับ jbv

etatae333

ถ้าได้เข้าเมือง จะดุ่ยๆไปแจมด้วยคนครับ

cvsunny

gjgf ไปด้วยครับ gjgf

cnawoot3

ss น่าไปๆ

tullayut

จาไปทำบุญ จาเอาน้ำไปปล่อยเต่า ijuhb

nanavasabi

โอววว ว้าวว น่าไปจัง...
แต่จำกัดแค่ 30 คนหรอคับ...
หรือมากก่านั้นได้

ZOIDS

อย่าไปกลัวเพื่อน

ฝากเล่นด้วยละกัน  ijn

don

mnb  งานนี้เรื่อยๆๆ ครับ จนกว่าลานสิบสองห้วยแก้วจะเต็ม mnb mnb

chon

ติงนิดนึง คนจะแน่นมาก ควรจะนัดที่อื่นใกล้ๆ เช่น แจ่งหัวริน หน้าคอมซิตี้ก่อนแล้วค่อยเคลื่อนขบวนไป สิบสองห้วยแก้ว

ไม่งั้นจะหากันลำบากมาก อันนี้เป็นความเห็นคนเท่าเน้อ เสื้อดำก็จิง แต่อย่าลืมคนใส่เสื้อดำกันเยอะ หน้าสิบสองห้วยแก้ว

นี่นรกเลยน่ะครับ แทบจะไม่มีที่ยืน จะรวมตัวกันไม่ติด

CastlevaniaX

ป๋าครับนัดที่  7 11 เลยครับ

เจอกันงานดีไม่ต้องไปแถวนั้นหลอกเดี่ยวมันตีกันพวกพม่ากะเด็ก uyhgbแว้น

momoro99

ดีนะครับน้าๆทุกท่าน น่าสนใจครับ ถ้าไม่ติดภารกิจออกทริพไปไหนก็จะแวะไปร่วมด้วยคนนะครับ  ;khhg

shinathi

สนใจครับๆ

ไปด้วยๆ

yhb

สำลี สีดำ

สำลีจะไปที่สิบสองห้วยแก้วทุกปีเลย ประมาณ สามถึงสี่โมง กลับประมาณ หกโมง เมาสักสามชั่วโมงกำลังดี

เพราะว่าตอนบ่ายโมงมันร้อนมั๊กมั๊กขอบอก แล้วสำลีจะไปแจมนะค่า

it45123

ไม่รู้จักใครเลย ไปแล้วคุยกับผมด้วยนะครับ  gjgf gjgf

p[]q

สมาชิกใหม่ยังบ่ฮู้จักไผขอไปแจ่มตวยคร้าบ เสื้อดำเนาะเห็นเสื้อดำเป๋นว่าพลพรรคเดวกั๋นเลยเนาะครับ uhgv uiuo uiuo uiuo uiuoอยากไปอยากไป uiuo

ZOIDS

ไม่รู้จักใครเลย ไปแล้วคุยกับผมด้วยนะครับ  gjgf gjgf
เข้าไป แล้วบอกไปเลยครับ มาจากเวป cmxseed  uhgv

don

สมาชิกใหม่ยังบ่ฮู้จักไผขอไปแจ่มตวยคร้าบ เสื้อดำเนาะเห็นเสื้อดำเป๋นว่าพลพรรคเดวกั๋นเลยเนาะครับ uhgv uiuo uiuo uiuo uiuoอยากไปอยากไป uiuo
สักเกตุง่ายนอกจากใส่เสื้อดำแล้วจะหล่อกันยกกลุ่ม ฮ่าๆๆๆ   mnb mnb mnb mnb  แล้วจอกันครับ

where

รับทราบครับผม งานนี้มีเวลาน้อย กะไปวันเดียวแล้วกลับ อิอิ งานราชมากมายช่วงนี้ ลงชื่อด้วยคนครับ ว่าแต่รายละเอียดนี้งานมันกี่โมงอะ oijuhgfd

where

ว่าแต่มันจะหากันเจอไหมนี้ ลงชื่อผมด้วยคนนะครับ