-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกที่มีรายชื่อดังนี้ติดต่อ เฮียคิม  (อ่าน 1302 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป

1.ท่าน kurt02
2.ท่าน mintada                       
3.ท่าน pong019_su
4.ท่าน leofire
5.ท่าน mheetik
6.ท่าน Golf man                     
7.ท่าน Mr.T                             
8.ท่าน momoro99                 

สมาชิกที่มีรายนามดังต่อไปนี้ .... ที่แจ้งความประสงค์ร่วมงาน meeting

กรุณา โอนค่าบัตรมาที่ บัญชีธนาคาร กรุงไทย สาขา ศูนย์การค้าย่อยกาดสวนแก้ว

หมายเลขบัญชี 455-0-00759-1  ภายในวันที่ 8 พฤษจิกายน ครับ ..... หลังจากโอนแล้วช่วยรบกวน

โทรแจ้งด้วยครับ 084-504-7674 KIM

กรุณานำหลักฐานการชำระเงินมารับบัตรได้ที่จุดลงทะเบียนครับ .... ขอบคุณครับ

KIM

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤศจิกายน 2007, 19:54:47 โดย ชายวัยทอง »

mintada

ไปจ่ายเงินที่เชียงใหม่เลยได้ไหมครับ ถ้าเฮียไม่สะดวก ผมฝากป๋าชล หรือพี่จูนไว้ได้ไหม

mommamman

ท่าน Golfman กับ Mr.T ผมจะเก็บเงินเองนะครับท่าน KIM

momoro99

เดี๋ยววันนี้ตอนเย็นๆจะไปโอนเงินให้นะครับ เฮียคิม โอนแล้วจะโทรแจ้งให้ทราบขะครับ   saveball

momoro99

โองเงินให้แล้วนะครับ แล้วเจอกันนะครับ เฮียคิม   blink lovez

don

mohoz  ไวๆๆๆ เร็ว พวกเราได้เวลา ปลด ปล่อยแล้ว  pp11

kobmoi

ผมอยู่ในสายของ ทั่น ZIZU นะครับ เฮียคิม...
แต่ผมไม่สะดวกไปจ่ายที่ ร้าน X SEED จะโอนเงินให้ เฮียแทนนะครับ..
ขอเฮียช่วยประสานกะ ทั่น ZIZU ด้วยละกาน...
ผมจะโอนเงินวันนี้แระ..(6 พ.ย. 2550) :(

JuNeO

Re: สมาชิกที่มีรายชื่อดังนี้ติดต่อ เฮียคิม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2007, 16:03:36 »

แซะคืนมาไว้หน้า 1 ครับ เฮ้อ....  :-X