-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรมบริจากเลือด วันนที่ 3/7/53 งานนี้บุณเต็มๆๆมากันอย่างล้นหลาม  (อ่าน 4461 ครั้ง)

niparatpotter

• บุคคลทั่วไป

ใครอะน่ารักจัง  fdgdfdf

popcorn4202

บรรยากาศคึกคักดีครับ
 ;kljj

1ideal

ขอรายชื่อผู้ไปงานบริจาคเลือดด้วยนะครับ

รอรับ  CD  คลังพิคโพส  จาก  1ideal  ครับ

p_nuin

สมาชิกแน่นฟ้ามัวดิน kjhg

mommamman

pongz ขอปรบมือดังๆ ให้ทุกๆท่าน จากใจ ครับ ขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงาน ไม่สบายนะครับ

chocokizz

คึกคักจริงๆค่ะวันนั้น nears
ไม่น่าเชื่อว่าน้ำใจจะเปี่ยมล้นกันขนาดนี้
ซึ้ง  uilo

คนเยอะไม่เยอะดูได้จากรองเท้าที่วางบนชั้นนะคะ
คอนเฟิร์มว่าคึกคักจริงๆ ,mnnb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2010, 13:37:07 โดย chocokizz »

a_matthayomchan

อยากไปเหมือนกันครับ แต่ไม่ว่าง ไว้ไปนอกรอบที่สวนดอกแล้วกันครับ อิอิ อยากมีส่วนร่วมแต่มะมีเวลา แหะแหะ เดด

faifai

ได้บูญกันทุกคนรุยคะ ว่าแต่ปลากรอบมีแค่นี้หราคะ

virgin_killer

งานสนุกมากครับ คนเยอะมาก ผมก็ไป

faifai

nokkapoot

แงๆๆๆ จำวันผิด

kwang3000

สุดยอดครับท่าน คนเยอะจิงๆวันนั้น  รอคิวกันบริจาคเลยเนี่ย คราวหน้าไปอีกๆ ;kljj

roonaldo

สุดยอดครับท่าน คนเยอะจิงๆวันนั้น  รอคิวกันบริจาคเลยเนี่ย คราวหน้าไปอีกๆ ;kljj

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เราสองคน  ฟาวซะงั้น

albatross

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เราสองคน  ฟาวซะงั้น

......2 ครั้งแร้วดิ....พี่อ่า

keaw99th

pongz ขออนุโมธนาให้ได้บุญที่ยิ่งใหญ่กันทุกๆ คนครับ  hgjhg

bomebeta

ขออภัย ไปไม่ทันจริง ๆ รีบบึ่งรถแล้ว  lkkjjh

chefbb

ไปไม่ทันจริงๆ  เลิกงานปุ๊ปตรงไปทันที  กลับกันไปหมดแล้ว lkkjjh

maicm.

สมากชิกล้นหลามจริง ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ

don

ghfg ghfg  มากันมือฟ้ามัวดินกันเลย    kick     เว็บนี้สุดยอด

CmxPresident

คิดไม่ถึงมากันเยอะมาก ทำได้ไงท่านdon  kjhg kjhg

nooki

pongz ใจบุญทุกคนเลย