-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พรรคมารเรา มีเยาะกว่า แต่โอนเงินมาน้อยกว่าทีมเทพ พี่น้องมารรายงานตัวโตย  (อ่าน 1420 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

vbnn  พรรคมารโอนเงินมาน้อยมากฮ่าๆๆๆๆ  หรือมีแต่ชื่อที่เยาะ 9ikm  ช่วยๆกันหน่อยนะครับ อิอิ  จะเอาไปข่มทีมเทพ

ZOIDS

ท่านดลครับ

ผมขอรายละเอียดของรางวัลที่ผมจะสั่งจากเวปหน่อยครับผม

ว่ายอดรวมเท่าไหร่ จะได้โอนพร้อมค่าลงทะเบียนไปเลยครับ

แล้วจะได้บอกพี่จิมเรื่องของรางวัลได้ถูกครับ  pongz

zero_1

ของผมประมาณต้นอาทิตย์หน้าอ่ะคับ จะโอนได้  dsgjsd

acer2518

uyhgb...จริงอ่ะ พี่น้อง.....งั้นเรามาช่วยๆกันสร้างกระแสหน่อยเร็ว.... ijhgvf