-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้หวยออกมีเลขเด็ดมากฝาก อยากรวยเอาตังค์ไปแจกน้องๆSLเชิญนะครับ  (อ่าน 1675 ครั้ง)

untraviolet

• บุคคลทั่วไป

บน วิ่ง 7- 4 ล่างวิ่ง 6 - 2  คู่ชุดมี 76 74 52 64 62 วิ่งจะชัวร์กว่า จากวงใน
 [poiuy [poiuy jhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2009, 23:48:46 โดย untraviolet »

oorangeroo

ตาม ครับ

อิอิ

เพื่อ น้องๆ SL    ijn ijuhb ijuhb

suksao

ดูไม่ค่อยเข้าใจอ่ะ ไอ่วิ่งบน  วิ่งล่าง เนี้ยครับ

เขาตีเป็นเลยยังไงเหรอ บนวิ่ง 7-4 ไปแทง 74 เลยเหรอ  oijuhgfd

smallworm

ถ้าแทงแล้วไม่ถูกนะคับ...ท่านจขกท. เตรียมตัวโดน... sgsdgas

shoots

evo 3

มีเลขเด็ดมาบอกแล้วเตรียมตัว ไปหาน้องๆได้ jhg

sodax

ขอบจัยท่านเน้อสำหรับเลขเด็ด เสียดายซื้อเยอะแล้วอ่ะท่าน งวดหน้าบอกก่อนเน้อท่าน

oman

ถ้าถูก ต้องขอบคุณมากคับช่วงนี้ขายเงินพอดี  9876

Smith

lunaG

งวดวันที่ 16 กันยายน 2552
รางวัลที่ 1
202912

รางวัลเลขท้าย 3 ตัว
166   200   353   539   

รางวัลเลขท้าย 2 ตัว
48

hangover

mommamman

ไม่เล่นครับ เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า

ไม่มีโชคทางนี้นะครับ  0okl

nu114

เคยส่งขอเลขจากหลวงพ่อปากแดงครับ กินเวลามือถือหลายนาที เลขที่ได้มาเกือบๆ50เลขนะครับมี หลวงพ่อปากแดงบ้าง ม้าสีหมอกบ้างเจ้าแม่ตะเคียนทองเอย สรุปเลขที่ได้มา ไม่เข้าเลยครับ 2ตัวยังไม่ถูกเลย ผมว่าเอาเลข ท้ายรถดีกว่า ออกมาเมื่อไหร่ได้เฮครับ114  456 234 964 แฮะๆขอสักงวดเถอะ แต่งวดนี้พลาดครับ อยู่บ้านเหงาอีกหลายวันครับ