-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทพท่านใดเคยมีประสบการกับทอมบ้างครับ  (อ่าน 2981 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป

อยากรู้ว่าทอมเขา  nearsจะออกอาการอย่างไรเมื่อเจอของจริงครับ :-\

tos77

Re: เทพท่านใดเคยมีประสบการกับทอมบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2007, 17:39:41 »

ระวังทอมมันเอากาปู๋ปลอมมาแทงตูดนะครับ  uyt

Kim

Re: เทพท่านใดเคยมีประสบการกับทอมบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2007, 22:48:04 »

มีครับ ..... ผมคนนึงหล่ะชอบ แบบ สุดๆ คนนึง .....

ถามถึง .... เรื่องราวเหรอครับ ก็  ....... สมัย ที่ยังเป็นเด็ก น้อย อยู่ ..... ราว ... 19 -20

แฟนข้าน้อย .... ถูก ทอมแย่งครับ ตอนนั้น ทอมมาน รวย .... ข้าน้อย เอง ขี่ มอไซด์ ... แรกๆ ก็ อ้างเพื่อน... หลัง ๆ มา เห็น ควงกัน รู้เลย แฟน ตูไป

เป็นแฟนทอมเสียแล้น ..... ถามรุ่นน้อง ....ทำไงดีว่ะ ...

นี่เลยพี่ ... ผมแนะนำ .... และแล้ว ดึกวันหนึ่งหลังจากเลิกเรียน.. โกรธ 

นัดแฟนตัวเอง ( ตนนั้นเป็นอดีตไปหล่ะ ) .... บอกว่าจาเอาของไปให้ที่คอนโดของน้องทอม ( รังรักของมาน )  โกรธ  โกรธ

ถามบอกว่าอะไร ... อ๋อ ก็ ของ ที่ตัวเองให้ก่อน ไปมีคนอื่นไง .... ไม่อยากเก็บไว้เจ็บใจ เลยจะคืนให้ ...  :-[

และก็ เป็นดังคาด .... มาถึงหน้าห้อง ค้าบอกไหนหล่ะของ ... อะเราก็ เอา ทีน ถีบประตูเข้าไปแล้ว ล็อค ... ห้อง ซะ .... ตอนนั้นแฟนเก่าอยู่ห้องคนเดียว ...

แล้วจัดการสั่งลาเสีย 1 รอบ .... พร้อมจับมัดถ่ายคลิ๊บ....โ ห ....แ  ม  ร    ง เลว เจง  ... ตอนนั้น มือถือถ่ายรูปยังไม่มี ถ่าย กล้อง ดิจิตอล กิ๊กก๊อก ไปก่อน

แฟนใหม่มานก็ มาน น้องทอม นี่เอง ... มา ไขกุญแจอะเราก็ไปแอบในห้องน้ำ .... พอล๊อค ห้อง ปุ๊บ .... เข้าไป ล็อค พร้อม ใช้ เท้า สกิดๆ เบาๆ 1 ป๊าบ ไปที่ เตียง แล้วจัดการ สำเร็จ ...

โทษ ไป 1 น้ำ ..... ไม่อยาก บอก ... ว่าเด็ด กว่าแฟน เก่า กรู อีก   เหอะๆๆๆ  ............. + ถ่ายรูป ไว้เป็นที่ระลึกรัก 3 เส้า ....  ::)  ???  ::)

เรียบร้อยแล้ว .... ตบท้ายด้วย .... ปิดฉากอันเร้าใจด้วย รูปถ่าย เราทั้ง 3 ในสภาพ ... เปลือยเปล่า .... อีก 1 ใบ ...

สรุป ถ่าย เป็น ..... 10  ......  ::)  :P  ................

คิดในใจ .... กรู จะนอนคุกไหมเนี่ย  .... ตอนนั้นหน้ามือตามัวไม่สน แค้นเว้ย .... ไม่จับโยน ลง คอนโดก็ บุญโขแล้ว  ....

สุดท้าย .... มานก็เลิกกาน  ....... หุหุหุ .......เพราะไรนะเหรอ .... ก็ copy ลง cd .... ส่งไปให้ไงหล้ะ ....  :-X 

KIM 

JuNeO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 06:15:56 »

เคยแต่แอบชอบดี้ น่ารักโคด  fdgdfdf อิอิ .. .แต่เจือกแพ้ทางทอม  cxz

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 08:37:18 »

;khhg เฮียคิมครับ ขอดู cd นั่นหน่อยได้ไหมครับ  fhgj

007

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 15:43:51 »

สังสัยทอมมันจะ รู้สึกอุ๋ยเฮีย เอาอะไรมาแยงเล่นหนะ iyor อุ๋ยๆ คัน ๆเอาอีกเอาอีก ชอมมากเลย
 hjgh

mmppp

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 20:51:56 »

dsgjsd เฮียคิมนี่คนจริงอ่ะ  ;khhg

nu114

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 21:56:19 »

ทอมเต็มแผ่นดินแล้วครับ iyor

tos77

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2007, 23:33:08 »

เฮียคิมนี้ซาดิสจริงๆครับ แหม...มีใช้ทีนสะกิดด้วย jhkll ถ่ายรูปไว้อีกต่างหาก
ดีนะที่ไม่มีโซ่ แส้ กุญแจมือ อีก  pongz

lim6049

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 23:46:07 »

สุดยอด  ชายประจำปีนี้ ยกให้เฮียครับ khjhgg

Kim

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2007, 00:58:14 »

ตอนนั้นหน้ามืด ครับ .......

ถ้าเป็นตอนนี้คงไม่หล่ะครับ ....

ขบวนการเปลี่ยรทอมเป็นเธอ ....

KIM

stardust

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2007, 23:06:01 »

มีน้องที่รู้จักอยู่คนนึงตอนแรกก็เป็น lady ดีออก แล้วท่าทางน้องเค้าจะชื่นชมตัวผมอยู่ซะด้วย (ไม่รู้หลงตัวเองอ่ะป่าว) แต่ตอนนีดันทำท่าเหมือนจะเป็นทอม อยากทำให้น้องเค้ากลับมาเป็น lady เหมือนเดิมจังเลย แต่กลัวลูกติดพันง่ะ เลยไม่กล้า

notear

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2007, 23:25:45 »

ตอนนั้นหน้ามืด ครับ .......

ถ้าเป็นตอนนี้คงไม่หล่ะครับ ....

ขบวนการเปลี่ยรทอมเป็นเธอ ....

KIM

ขอผมดู cd ได้ป่าวว่าทอมนั่นน่ารักเพียงใด iuyt

มารจุติ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 มกราคม 2008, 15:10:28 »

l.jkljh น่าสนใจจิงๆ อ่านแล้วชักอยากเห็น cd ลึกลับ อันนั้นจังเลย   fdgdfdf

Kim

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 มกราคม 2008, 22:58:55 »

ทำลายไป แร้ว จาเหลือเป็น ภัยแก่ ตัว ทำไมหล่ะครับ .....

ลูก เมีย มาเห็น ( ในอนาคต ถ้ามี ) ....... จา พากัน บ้านแตก กัน ใหญ่ ...

KIM

ปล ..  ทอม คู่กรณีไม่สวยมาก .... ออก แมนๆ แต่ .....  ซิง อ่ะ ....  ???  ???