-->

โพลล์

ใครรัศมีแรงที่สุด

ตุ๊ลุง
13 (44.8%)
ป๋าอสุรา
4 (13.8%)
ท่านนกกระปูด
6 (20.7%)
ท่านกิตติวัน
0 (0%)
ท่านอวบอั๋น
1 (3.4%)
ท่านไม้
5 (17.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ปิดการโหวต: 18 มกราคม 2011, 14:45:42

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า แก๊ง สว.ของชาว cmx ใครมีรัสมีออโรร่าแรงสุด  (อ่าน 5614 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป

ขอให้โหวตด้วยครับ.....
หมดเขตการโหวตวันที่ 18 มค. นะครับ....

สรุปผล
1. ตุ๊ลุง
2. พี่นกกระปูด
3. พี่ไม้
4. ป๋าอสุรา

ผมขอสรุปแค่ 1-4 นะครับ เพราะ 2, 3, 4 คะแนนใกล้เคียงกันมาก..... jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2011, 11:45:43 โดย ตาเจ »

nokkapoot

ผมมะได้เป็นมด

j007

มะเปงไรครับ ท่านนกกระปูด เพราะผมขออนุญาต ท่านที่มีรัศมีออโรร่าแรงกว่าท่านหน่ะ

อิอิ....

ปล. ผมโหวตหล่ะ ให้กับ บุคคลที่ผมมิกล้าเอ่ยนาม(กัว)...... ghjk ghjk ghjk

pagne2204

ไม่กล้ากดง่ะ

กลัว

แค่ชื่อแต่ล่ะคนก็พอเดาได้ล่ะว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไร

ถ้าเป็นอย่างที่คิดกระทู้จะต้องโดนอุ้ม

.,mn .,mn

meaw_meow

.,mn กดไปแล้ว รู้จัก ไม่รู้จัก ก็โหวตไปก่อน  jljhl

Makettingmanager

ส่วนตัวแล้วรู้จักท่านอสุรา fsdg

labk1200

ไม่เอาป้าแก่ๆผนวกไปด้วย เลข สว นะ
 ljhgf ljhgf ljhgf

roonaldo

ชอบแนวพี่ไม้ สไตล์พี่อสุรา วาจาพี่เบียร์ กระหริ่มกระเหรีย พี่นก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม 2011, 13:22:42 โดย roonaldo »

j007

ไม่เอาป้าแก่ๆผนวกไปด้วย เลข สว นะ

อย่าเอ่ยนามครับ......

ขอให้โทรสับดังหาท่านเลยหล่ะกานนนน..... kjhg kjhg kjhg

gosty

สว = เสี่ยวเว้ย

หมายถึงแก็ง อันธพาล แถว บ้าน ที่ ชอบ ขี่แมงกะไซ รบกวน ชาวบ้าน

แว้นไปแว้น มา นั่ง กิน เบีย ช้าง 3 ขวด 119 บาท และ ชอบ อยู่ แถว โซน

สันติธรรม ร้านที่มักไป ประจำ คือ ร้าน เสี่ยว และ เข้าไป ต่อ ที่ ดิฟเฟ้อ

และจะก่อ เรื่อง ตีกันเป็นประจำ และโดน การ์ด หน้าร้าน หาม ออกร้าน

p_nuin

สว.= สายว่าว  ttu

suksao

ที่ 1 นี้ ไม่พูดถึงละ

ชิงตำแหน่งที่ 2 กันอย่างเดียวเลย

ตาเจ นะ ตาเจ  แล้วเขารู้จักกันที่ไหนละเนี้ย  แก๊งค์เล็ก ๆ ที่มีสมาชิกเพียงน้อยนิดของเว็บ

ใครมันจะไปรู้จักละนั้น  ถ้าอย่างแก๊งค์ติดอ่าง /แก๊งค์คนเฒ่าเดาไม่ยั้ง /แก๊งค์ยอดชาย  พวกนี้ยังพอมีคนคุ้นหูบ้าง

(เหอ ๆ เพิ่งดูผล คะแนนเท่าพี่นกเลยวุ้ย ดีใจจัง  fdgdfdf คะแนนเท่า มหาเทพนกกระปูด)

acer2518

อะไรคือรางวัลอ่ะ...

j007

อะไรคือรางวัลอ่ะ...

รางวัล มะมีครับ แค่ คนๆ นั้น ไม่เรียกผมไปทรมานก็พอ(ผู้ที่มิอาจเอ่ยนามได้)..... ghjk ghjk ghjk

ส่วนวัตถุประสงค์ ก็เพื่ออยากรู้อ่ะครับ ใครรัศมีแรงกล้า
จริงๆ ผมไม่ได้ต้องการหาอันดับหนึ่งครับ แต่ต้องการหาอันดับสอง และอันดับสามมากกว่า....

อีกอย่าง ผมว่า สมาชิก VIP และ มด รู้จักแก๊ง สว. อยุแล้วครับ ผมคาดว่า จะตั้งทิ้งไว้สัก อาทิตย์เดวก็พอ

เพราะอันดับหนึ่งหน่ะ ljhgf ljhgf ljhgf

mujiyd0Jk

แก๊งค์จืน  เจอทีไรหนีกลับทุกที  ouiy ouiy ouiy

paholkarn

ที่ 1 นี้ ไม่พูดถึงละ

ชิงตำแหน่งที่ 2 กันอย่างเดียวเลย

ตาเจ นะ ตาเจ  แล้วเขารู้จักกันที่ไหนละเนี้ย  แก๊งค์เล็ก ๆ ที่มีสมาชิกเพียงน้อยนิดของเว็บ

ใครมันจะไปรู้จักละนั้น  ถ้าอย่างแก๊งค์ติดอ่าง /แก๊งค์คนเฒ่าเดาไม่ยั้ง /แก๊งค์ยอดชาย  พวกนี้ยังพอมีคนคุ้นหูบ้าง

(เหอ ๆ เพิ่งดูผล คะแนนเท่าพี่นกเลยวุ้ย ดีใจจัง  fdgdfdf คะแนนเท่า มหาเทพนกกระปูด)

ป่ะ ...... เมื่อ ไหร่ แก จา จัดให้ ชั้น ซัก ที เขิน

NoName

ghjk  ghjk  ghjk

เห็นแค่ที่หนึ่งก็อึ้งแล้ว
เจเจเอาที่หนึ่งออกก่อนเถอะ
ก่อนแกจะรู้แล้วโดนลากไปทรมาณ

lkkjjh  lkkjjh  lkkjjh

แต่ก็คิดถึงอยากไปดริ้งๆด้วยอีกคิคิมันดี  mbvc

Keijikung

แต่ละคน เวลา กินเหล้า ห้ามเข้าใกล้ระยะ 100 เมตร มิฉะนัน้อาจ รู้ตัวอีกที อาจมีร่วง  jljhl jljhl jljhl แต่เชียรืป๋า อสุรา  fdgdfdf fdgdfdf

kittiwan

ผมไม่เกี่ยวครับ เป็นแค่เด็กฝึกงาน ยังไม่ผ่านทดลองงานเลยครับ ต้องสอบซ่อมเป็นพักๆ จะตกชั้นอยู่แล้วเนี่ย ข้อหาได้น้องแล้วลืมเพื่อน    uilo uilo uilo

suksao

ผมไม่เกี่ยวครับ เป็นแค่เด็กฝึกงาน ยังไม่ผ่านทดลองงานเลยครับ ต้องสอบซ่อมเป็นพักๆ จะตกชั้นอยู่แล้วเนี่ย ข้อหาได้น้องแล้วลืมเพื่อน    uilo uilo uilo

อยากมีบ้างอ่ะ หาให้สักคนสิพี่

labk1200

อยากมีบ้างอ่ะ หาให้สักคนสิพี่

ไหนว่าหยุดแล้ว jljhl

j007

ข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับ ท่านสมาชิกทั่วไปนะครับ....

แก๊ง TKR ของ ท่านเวอร์จิ้นหน่ะ สาวๆ ต้องระวังตัว
แต่แก๊ง สว. หนุ่มๆ ทั้งหลายต้องระวัง เพราะรัศมีของแก๊งนี้สามารถดึงดูดสาวๆ ทั้งร้านไปอยุ ณ. โต๊ะๆ เดวได้

เพิ่มเติม สำหรับ คุณสมบัติแก๊ง สว.(จำได้คร่าวๆ นะครับ)
1. อายุต้อง 35 ปี ขึ้นไป
2. เมื่อมีการเรียกระดมพล ต้องว่างเสมอ
3. ต้องมีเงินสำหรับการระดมพลประมาณ 15,000 บาทต่อเดือน

ghjk ghjk ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2011, 09:39:03 โดย ตาเจ »

NoName

พี่อั้นจะเอาทวดเข้าไปด้วยทำไม
กิงแต่กับ แล้วก็เรียกเก็บตัง

ตะเอาอะไรกะป้าแก่ๆ  jljhl  jljhl  jljhl

a_matthayomchan

มีแต่แก้งสว เหรอ หนุ่มๆๆ อย่างพวกผม ควรจะมีแก้งค์กะเค้าบ้างป้ะครับ เฮีย เอิ้กๆๆๆๆๆ

suksao

ข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับ ท่านสมาชิกทั่วไปนะครับ....

แก๊ง TKR ของ ท่านเวอร์จิ้นหน่ะ สาวๆ ต้องระวังตัว
แต่แก๊ง สว. หนุ่มๆ ทั้งหลายต้องระวัง เพราะรัศมีของแก๊งนี้สามารถดึงดูดสาวๆ ทั้งร้านไปอยุ ณ. โต๊ะๆ เดวได้

เพิ่มเติม สำหรับ คุณสมบัติแก๊ง สว.(จำได้คร่าวๆ นะครับ)
2. เมื่อมีการเรียกระดมพล ต้องว่างเสมอ
3. ต้องมีเงินสำหรับการระดมพลประมาณ 15,000 บาทต่อเดือน

เออ.....อยากบอกว่า ข้อ 3 อะครับ  ตกเลข "0" ไปตัวหนึ่งอะครับ

mormor1973

บอกตรงๆ ตุ๊ลุง สุดๆแล้ว เหอะๆๆ  ;kljj

suksao

พี่มอ  กินเหล้า ๆ ๆ ๆ

วันนี้ไหม(6 ม.ค.) ฉลองผมโดนทิ้ง (อีกแล้ว) ฮิ้วววววววววววววววววววว

Boing 777-200 ER

ใครเป็นใครบ้างนี่ ม่ายรู้จัก รู้จักแต่ป๋าจน คนหล่อ

kittiwan

พี่มอ  กินเหล้า ๆ ๆ ๆ

วันนี้ไหม(6 ม.ค.) ฉลองผมโดนทิ้ง (อีกแล้ว) ฮิ้วววววววววววววววววววว

โดนทิ้งหรือทิ้งน้องทั้งปี มหาเทพไม้สุดยอด    hgjhg

racegal

หนูกดโหวตให้ เจ้าของรถคันที่หนูชอบ อะ  ฮ่าๆๆๆๆๆ  mbvc

Keijikung

หนูกดโหวตให้ เจ้าของรถคันที่หนูชอบ อะ  ฮ่าๆๆๆๆๆ  mbvc

ชอบเหมือนกัน แต่จะมีโอกาสได้ขับกะเค้ามั่งมะเนี๊ย  ouiy

j007

แปลกมากๆ สำหรับ ผู้ที่จะมาเปนอันดับสอง

ตอนนี้ คะแนน ท่านอสุรา ท่านนกกระปูด และท่านไม้ เท่ากันอย่างไม่น่าเชื่อ....

รอลุ้นอีก 10 วันครับ..... dsgjsd

acer2518

ฮาๆๆ...แก๊งนี้ แร้งงงง.... pongz

mamai

โวตแล้ววแต่มะบอกว่าโวตรครายยย

กัววววววฮ่าๆๆๆๆ ghjk ghjk

j007

โวตแล้ววแต่มะบอกว่าโวตรครายยย

กัววววววฮ่าๆๆๆๆ ghjk ghjk

มะเก่า....โหวตให้ ตุ๊ลุง อ่ะจิ
 jljhl jljhl jljhl

suksao

นึกว่ากระทู้นี้มันจบไปแล้วนะเนี้ย นึกว่าวันที่ 8 ม.ค. ปิดโหวต

เป็น 18 ม.ค. เหรอเนี้ย

ป๋านก แซงไปละ เหอ ๆ ๆ ๆ

nokkapoot

ตายยยยย ผมเป็นที่สองเหรอเนี่ยยยยยย เป็นไม่ได้ไง ผมออกจะเรียบร้อยและใจดี

labk1200

ตายยยยย ผมเป็นที่สองเหรอเนี่ยยยยยย เป็นไม่ได้ไง ผมออกจะเรียบร้อยและใจดี

เนอะเรามันพวกอยู่กะเย้าเฝ้าแต่เรือน เขิน

suksao

เหมือนกันอะพี่อั้น ปกติอยู่แต่ลำพูน

อยู่กับเหย้าเฝ้าแต่หอ ไม่ไปไหนเลย ทำไมขึ้นมาเป็นที่ 3 ร่วมหว่า

คะแนนเท่ากับเทพในตำนานอย่างป๋าอสุราเลย

j007

เหมือนกันอะพี่อั้น ปกติอยู่แต่ลำพูน

อยู่กับเหย้าเฝ้าแต่หอ ไม่ไปไหนเลย ทำไมขึ้นมาเป็นที่ 3 ร่วมหว่า

คะแนนเท่ากับเทพในตำนานอย่างป๋าอสุราเลย

หร๋าาาาา

แล้วไปทำอะไรหล่ะ ร้านเหล้าในลำพูนทุกแห่งขึ้นป้ายห้ามพี่ไม้เข้าร้าน
แว่วๆ มาว่า กวาดพีจีหมดทั้งลำพูนหล่ะ จนเขาห้ามเข้า จิงป่าววววว
 kjhg kjhg kjhg

nokkapoot

หุหุ ขึ้นมาเท่ากับผมแหละ

Makettingmanager

มีแต่แก้งสว เหรอ หนุ่มๆๆ อย่างพวกผม ควรจะมีแก้งค์กะเค้าบ้างป้ะครับ เฮีย เอิ้กๆๆๆๆๆ

จัดไปถูกใจหลายๆ hgjhgตั้งวซักแก๊งค์ดีหรือป่าวท่าน  dsgjsdเอาเป็นแก๊งค์อะไรซักอย่างจะดีไหม ขอเสียงหน่อย fhgj

acer2518

สึกออกมา จะตั้งแก๊งหัวโล้นนน...

nokkapoot

ง่าาาาาา ผมขึ้นอันดับสองอีกแล้วเหรอ

j007

ใกล้หล่ะ อีกมะกี่วันปิดกระทู้.... jljhl

j007

สรุปผลแล้ว....อิอิ

riviara

อยากเข้าร่วมแก๊งค์ด้วย แต่..คุณสมบัติไม่ผ่านง่ะ