-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านเทพครับ  (อ่าน 3727 ครั้ง)

aunt49

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามท่านเทพครับ
« เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 15:38:00 »

เขินนนนนน ครั้งแรกกับการไปเที่ยว กทม. (พึ่งได้รับอนุญาติจาก ผบ ให้ไป(บอก ผบ.ว่ามีชื่อไปสัมนา)ปรกติ ผบ.ไปด้วย แต่คราวนี้ไปเดี่ยว อิอิ) ครั้งแรกของผมที่จะได้เปลี่ยนกลิ่นใหม่เลยอยากรบกวนท่านเทพทั้งหลายโปรดชี้แนะ เรื่องลายแทง แถว กทม . หรือมีเบอร์ที่ติดต่อได้ อยากได้แบบปลอดภัยๆด้วยครับ กลัวเอาโรคมาติด ผบ. แต่ก็ซื้อ กล่องทองจากเซเว่นเตรียมไว้ป้องกันด่านที่ 1 แล้ว เหลือจะหาสาวที่ปลอดภัยเท่านั้น แต่ยังดูไม่เป็น ท่านเทพท่านใดให้ความอนุเคราะห์ ถือเป็นวิทยาทานกับผม โปรดช่วยชี้แนะด้วยครับผม fdgdfdf  ปล ท่านใดอยู่ กทม .อยู่แล้วอยากได้เพื่อนเที่ยวตอนกลางคืน PM มาได้ครับ ผมไปช่วงวันที่ 19-22 มี.ค56 นี้ครับ eta03  ท่านใดต้องการชี้แนะ ส่ง PM ส่งข้อความมาได้ครับ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับสำหรับทุกคำชี้แนะ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอบถามท่านเทพครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 00:58:14 »

พักแถวหนายย ช่วงที่ท่านว่า  ผบ ไปต่างจังหวัดพอดี  kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

aunt49

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 12:56:45 »

พักแถวหนายย ช่วงที่ท่านว่า  ผบ ไปต่างจังหวัดพอดี  kjhg
  ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ครับ ผมพักแถวสะพานควายครับ โรงแรมกานมณี อิอิ ว่างช่วงค่ำนะครับ เพราะช่วงเช้า ต้องไปสัมนาเพื่อให้เกิดความสมจริง...

aunt49

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 15:22:44 »

ท่าน พัก แถวไหน ล่ะ กทม. มัน กว้างมาก แบ่งเปน โซนๆ

น้องๆ ก้ แบ่งเปนโซนๆ และไม่นั่งรถมาหาท่านแน่

ถ้า อยากได้ ชัวๆ ไปลาดพร้าว 81 ทะลุ ราม แถวนั้น เพียบ
เข้ากรูเกิ้ล พิม "รับงาน ลาดพร้าว" ลายแทง มา ตรึม

น้อง บางคน ก้ รับแค่ แถวเกษตร-นวมิน
บางคน รัชดา-ห้วยขวาง
บางคน โอ้ย เยอะคับ เยอะ ไม่รุ จา บอกยังไง
เขินนนนนน
ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ ผมพักโรงแรมกานมณี สะพานควายครับ ถ้าหากพี่ท่านจะเมตตา แบ่งๆหนูๆน่ารักๆปลอดภัยๆ จักขอบคุณเป็นอย่างสูงขอรับ... เขินนนนนน

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 00:07:38 »

ลองหาดูก่อนนะคร๊าบบ  ถ้ายังหาไม่ได้ วันที่ 19 เป็นต้นไป PM มา เดี๋ยวพาไปเที่ยว หรือจะไปดูหมีแพนด้าแบบท่านเจมส์ดี  kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

aunt49

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 16:14:47 »

ลองหาดูก่อนนะคร๊าบบ  ถ้ายังหาไม่ได้ วันที่ 19 เป็นต้นไป PM มา เดี๋ยวพาไปเที่ยว หรือจะไปดูหมีแพนด้าแบบท่านเจมส์ดี  kjhg

ขอบคุณมากขอรับ   ถ้ายังหามิได้ คงต้องรบกวนท่านแล้วขอรับ  jljhl

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013, 18:46:03 »

ท่าน พัก แถวไหน ล่ะ กทม. มัน กว้างมาก แบ่งเปน โซนๆ

น้องๆ ก้ แบ่งเปนโซนๆ และไม่นั่งรถมาหาท่านแน่

ถ้า อยากได้ ชัวๆ ไปลาดพร้าว 81 ทะลุ ราม แถวนั้น เพียบ
เข้ากรูเกิ้ล พิม "รับงาน ลาดพร้าว" ลายแทง มา ตรึม

น้อง บางคน ก้ รับแค่ แถวเกษตร-นวมิน
บางคน โอ้ย เยอะคับ เยอะ ไม่รุ จา บอกยังไง
เขินนนนนน

ท่านพูดเสียจนผมต้องพิมพ์กูเกิ้ลตามเลย 555

aunt49

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 15:45:35 »

เขินนนนนน
ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ ผมพักโรงแรมกานมณี สะพานควายครับ ถ้าหากพี่ท่านจะเมตตา แบ่งๆหนูๆน่ารักๆปลอดภัยๆ จักขอบคุณเป็นอย่างสูงขอรับ... เขินนนนนน
สะพานควาย ไป ซอยรางน้ำ คับ ใกล้ๆกัน เดินไปก้ด้าย แถวนั้น มี ม่านรูดเยอะด้วย
น้องๆ มาจาก ทางเหนือเยอะคับ ธรรมดา 1K นางฟ้า 1.5K
หรือ อยากเจอ แพนด้า จับแทกซี่ไป วงเวียน22 ย่านเยาราช
ธรรมดา 500 แพนด้า 700 นางฟ้า 800 ค่าห้อง 120

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน
เขินนนนนน
...
...โอ้ได้ลายแทงละ  ขอบคุณมากๆครับท่าน  เดี๋ยวยังไงจะกลับมาส่งการบ้านครับ ปล.  นางฟ้า1.5k นี่ สามารถ ออกมาให้ให้บริการข้างนอกไหมครับ คือว่ามีที่พักใน โรงแรมอยู่แล้วอ่า ไม่อยากเสียค่าโรงแรมสองที่ ประหยัดนิสนึงเพื่อได้กินนางฟ้าหลายคน...อิอิ  ถ้าถามมากไปโปรดอภัยให้ด้วยค้าบบบท่าน พี่... lowwww

aunt49

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 15:59:24 »

เขินนนนนนสอบถามท่านเทพเพิ่มเติมครับ คือเคยพักโรงแรมอลิซาเบท เมื่อก่อน ลุง รปภ หน้าโรงแรมเคยถามว่าสนใจเด็กไหม แต่ตอนนั้นไม่กล้า ก็พลาดไป คราวนี้พัก กานมณี จะสอบถามเด็กในโรงแรมจะปลอดภัยไหม ถ้าเค้าแนะนำเด็กมาให้อ่า.....ต้องขออภัยอย่างสูงถ้าถามมากไป แบบว่าไม่เคยมีโอกาสแบบนี้เลยตื่นเต้นมากๆ...อิอิ eta03