ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน N'เอ็กตร้า  (อ่าน 523 ครั้ง)

eakhomenan

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน N'เอ็กตร้า
« เมื่อ: 10 กันยายน 2017, 23:20:06 »

การบ้าน……...N'เอ็กตร้า

เหงามากเมียไม่ทำงานมาหลายเดือนเครียดเลยออกหาที่ผ่อนคลาย
มาจบที่ VISA Club พิดโลก
พอเข้ามาร้านเจอน้องคนหนึ่งกำลัง เซลฟี่ อยู่ห้องรับแขก หน้าตาสวย น่ารัก เกลี้ยงเกลา ยิ้มหวาน พอเห็นเราทำอาย ๆ เล็กน้อยแล้วเดินเข้าห้องไป เลยถามชื่อ PR ผมก็ใจง่ายบอกเอาคนนี้เลย ขอสรุปคะแนนตามนี้นะครับ

หน้าตา       8.5/10  ( หน้าตาน่ารักครับ ยิ้มเก่ง สะดุดตา มีเสน่ห์ )

รูปร่าง     8.5/10  ( อวบนิดหน่อย สะโพกใหญ่ๆ ก้นสวยครับ )

ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวขาว  )

ไฟหน้า   8.5/10 ( ขนาดกำลังพอดีเต็มไม้เต็มมือ อกแท้นะครับ) 

อาบน้ำ  9/10 (สะอาดทุกซอกทุกมุมดี ผลัดกันถู)

บ๊วบ/สเปย์      8.5/10 ( เก่งเลยละครับ ตอนเลียไข่เสียวสุดๆ )

เรื่องบนเตียง 9.5/10 ( ตามใจดีครับ จัดได้ทุกท่า อารมณ์ร่วมเยอะ ยิ่งตอนท่า Doggy ยิ้งได้อารมณ์ ฟิวธรรมชาติ )

GF = Girlfriend Factor     9/10 (  พูดจาดี เอาใจใส ดูแลตลอด พูดเก่งพอสมควร ) 

****หมายเหตุ : คะแนนหรือข้อคิดเห็น ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผม แต่ล่ะคนมีความชอบไม่เหมือนกัน.....

การบ้านเป็นเพียงการแชร์ประสพการณ์ที่เจอมา ไม่ได้ส่งเสริมให้มีการค้าประเวณีแต่อย่างได

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน N'เอ็กตร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 16:35:18 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับ การบ้านดีๆสำหรับน้อง