ผู้เขียน หัวข้อ: Mangjohn ส่งการบ้าน!!! ต้นหอม return of the mangjohn ภาคพิเศษ!!!  (อ่าน 4258 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ตัวผมเองนั้น ไม่ได้ส่งการบ้านในเวปนี้มานานมากแล้ว ไม่ได้ขึ้นงานมาครึ่งปีแล้ว

เวลาไปไหนก็ไปนั่งคุยเสียมากกว่า แต่มาวันนี้ ผมกลับมาพร้อมการบ้าน ที่อาจจะ ซั่ม!!! เอ้ยยยย ซ้ำกับเทพท่านอื่น

ซึ่งโดนส่วนตัวแล้ว ตัวผมเองไม่ค่อยจะขึ้นงานนวดกะใครง่าย ๆ ถ้าไม่ถูกใจ (ใจไม่ง่ายว่างั้นเหอะ)

ต้องขอขอบคุณท่านพี่ กงล้อมาร และ ท่านพี่ Danado ในการชี้นำเข้าสู่เส้นทางนี้อีกครั้ง (เกือบเลิกเที่ยวจริง ๆ นะ)

เอาโปรไฟล์ไปเรียกน้ำย่อยกันก่อนนะ

ชื่อ: ต้นหอม(หอมมาก)

สัดส่วน :  eta04 scary ขอใช่อีโมติคอนนี้ในการบ่งบอก

งานนวด : นวดดีครับ 9.8 อีก 0.2 กั๊กไว้  เดี๋ยวมีบางคนหาว่าปล่อยเกรด!!

งานนัว : 10 ไม่สามารถรับมือน้องได้ครับ

GF : คิดซะว่าเค้าเป็นแฟนตัวเองละกันนะ เป็นคำพูดจากปากต้นหอม 10 ครับ

หลังจากห่างหายวงการไปนาน พี่ ๆ ทั้งสองก็แนะนำถึงบ้านหลังหนึ่ง ที่ผมไปแล้วการันตีให้เลยว่า น้อง ๆ สวยมาก

พี่ ๆ ได้แนะนำให้จองน้อง ต้นหอม ไว้ เนื่องจากเห็นว่ากระผมขาดส่งการบ้านมานานแรมปี อาจจะขาดสมาชิกภาพกลุ่ม

THE ONE ได้ จึงรีบเฟ้นหาน้อง ๆ มาให้ผมเขียนการบ้าน ซึ่งก็มาเป็น การบ้านฉบับนี้แหละครับ

ไปถึงร้าน สวัสดีพี่พีอาร์บอยพร้อมส่งมอบของล้ำค่าให้ เป็นส่วย ฮ่า ๆ ๆ แล้วนั่งรอเวลา ที่ท่านพี่ กงล้อมาร และ พี่ Danado  จะมา

พอพี่ทั้งสองมาแล้วก็คุยกันเรื่อยเปื่อยรอเป้าหมายของผม

และแล้ว ความขาวสว่างใส แถมใบหน้าหวานปานน้ำเชื่อมก็ปรากฏสู่สายตาของผม ในวินาทีแรกที่ผมเห็นนั้น ช๊อคกับความสวยของน้องมากครับ ไม่ได้พูดให้เวอร์เลย ถามอาการของผมจากพี่ ๆ ได้ ว่าช็อคมาก

ความรู้สึกเหมือนพึ่งหัดเที่ยว นกป ใหม่ ๆ เขินน้องมากครับ น้องเดินควงแขนเราพาไปที่ห้อง เราสิครับเกร็งมาก ก็จะอะไรล่ะครับ หน้าอกของน้องเบียดกับต้นแขนเราแบบเต็ม ๆ ครับ ทั้งแน่น ทั้งเนียน  eta04 พอถึงในห้อง น้องก็จัดแจงถอดเสื้อให้ผมอย่างดีครับ รู้สึกว่าน้องเอาใจใส่เราดีมาก ๆ เลย พอถอดของผมออกหมดเหลือแต่ผ้าเช็ดตัว น้องก็บอกว่า "งั้นเดี๋ยวเค้าถอดมั้งนะ" ว่าแล้วก็ พรึ่บ!!!

โอวววววว หน้าอกหน้าใจ สวยงามมาก หลอดไฟดวงเล็กสวยงาม เอวคอด ผมยอมรับเลยครับว่า ผมไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มานานแล้ว
งานอาบน้ำน้องทำได้ดีมากครับ น้องรุก และ ใช้ลีลา ทำให้ผมครางได้ตลอดเวลา จนผมต้องเอามือดันผนัง เพื่อต่อสู้กับท่า ส้มโอคู่สไลด์หนอน ของต้นหอม เป็นการบอดี้ ฟองสบุ่ ที่อก ถึงใจ มาก แทบจะทำให้ผมแพ้แตกเดี๋ยวนั้นเลย

หลังจากปลุกอารมณ์กันพอสมควรกันในห้องน้ำแล้ว ทีนี้ก็มาถึงงานบนเตียงแล้วครับ น้องใช้ นูรุเจล ในการนวด ขอบอกว่า ใครเคยดูหนังโป๊แนวนวด ต้องไปลองครับ นวดไปนวดมา น้องพูดว่า "ใช้แล้วเหมือนหนังโป๊เลยเนอะ เค้าเป็นนางเอก แล้วพี่เป็นพระเอกไง"  eta20 eta04 eta04 eta04 eta04 scary scary โอ้วววววว เสียงน้องแบบว่า ได้ฟีลมาก ลงบอดี้แทบทุกส่วน ไม่มีส่วนไหนที่จะไม่ถูกน้องรุกล้ำเลย

"หันมาได้แล้วน้าาาา" เสียงสวรรค์จากต้นหอมดังขึ้น พร้อมกับตัวผมที่พลิกตัวไปพร้อมรับการบุกโจมตีของเธอ ต้องขอบอกเลยว่า ยอมรับชะตากรรมแล้ว ผมถูกน้องใจตีทุกส่วน ลิ้นน้องชอนไชไปทุกที่ วนที่หัวนมของผมแล้วเม้มอย่างแผ่วเบา ทั้งห้องในตอนนั้นมีแต่เสียงครวญครางของความเสียวกระสัน จนมาถึงทีเด็ด WOT ได้เวลาที่ผมจะได้ "เอา" คืนน้องบ้าง น้องน้ำน้องสาวมาสัมผัสกับน้องชายของผม เรียกได้ว่าแทบจะสัมผัสทุกส่วนของกันและกัน

เสียงครางของต้นหอมดังขึ้นเรื่อย ๆ พร้อม ๆ กับเอวที่ขยับถี่ขึ้น เราสองคนมองตากัน ผมเห็นสายตาหยาดเยิ้ม ที่มองมาที่ผม ตอนนี้แทบไม่มีเจลที่ช่วงล่างของเราแล้ว แต่มีเจลธรรมชาติจากต้นหอมแทน เสียงของน้องพวกเราเสียดสีกัน หน้าอกของต้นหอมที่แอ่นขึ้นมา น้องเริ่มสูดปากดังขึ้นเรื่อย ๆ ผมเองถ้าไม่อดกลั้นไว้ อาจจะไม่สามารถรับมือน้องได้ด้วยเหมือนกัน (แต่ต้องทน ทั้ง ๆ ที่อยากมาก) จนในที่สุด"อื้ออออ เสียวววว" แล้วน้องก็เกร็งกระตุก แล้วเราสองคนก็กอดกันอย่างแนบแน่น เหมือนเป็นแฟนกันจริง ๆ ครับ

เวลาก็กระชั้นเข้ามาทุกที น้องก็สไลด์หนอนผมเร็วขึ้นเรื่อย ๆ น้ำหนักมือของน้องนุ่มนวลแต่หนักแน่มากครับ แถมมีเสียงช่วยตลอด(กลัวพี่ไม่ได้ฟีล) จนในที่สุด ก็ คาถุง!!!

หมายเหตุ ผมเลือกคอร์ส 1600 ซึ่งเป็นคอร์สสเปย์นะครับ แต่ขอข้ามไปดีกว่า เพราะว่า....... eta04 ความเทพของน้องมันบรรยายไม่ถูก
เอาเป็นว่า ก้นไม่แตะเตียง!!!

ถ้ามีคะแนนเต็ม 100 สำหรับผมในเวลานี้ ผมให้ต้นหอม 95 ครับ อีก 5 คะแนน ผมเกร็งเองด้วย  kjhg kjhg kjhg เพราะนานมากแล้วที่ไม่มีใครทำให้ผมรุ้สึกแบบนี้ แล้วอยากกลับไปซ้ำ

นี้เป็นการบ้านฉบับบแรกในรอบปีที่ผมมีโอกาสได้ส่งนะครับ อาจจะดูติดขัดไปบ้างต้องขอโทษด้วย

จะพยายามแก้ตัวในฉบับอื่น ๆ ครับ

ljhgf ต้องขอขอบคุณผู้เกี่ยวข้องด้วยนะครับ อิอิ

พี่บอยวันนี้ผมเพิ่งกลับมาถึง แต่ถ้าหายเหนื่อยแล้วจะเข้าไปทำตามสัญญาที่ให้ไว้ครับ ต้องขอโทษที่ทำให้งานล่าช้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2013, 22:37:31 โดย Mangjohn »

Mangjohn

• **
Re: Mangjohn ส่งการบ้าน!!! ต้นหอม return of the mangjohn ภาคพิเศษ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 22:41:14 »

ผมอาจจะปล่อยคะแนนมากไป แต่เชื่อเถอะครับ ของเค้าดีจริง

ผมไม่ซ้ำใครง่าย ๆ ด้วยอ่ะ แต่คนเนี้ย เค้าอยากซ้ำอ่าาา

พี่ Dando พี่ กงล้อมาร เค้าอยากไปอีกแบ้วววว

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: Mangjohn ส่งการบ้าน!!! ต้นหอม return of the mangjohn ภาคพิเศษ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 22:48:38 »

แบบเน้ ....ไม่ต้องรอใครแล้ว  kjhg kjhg

บุกเองได้เลย  jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 23:06:31 »

hgjhg ต้นหอมนี้ม่ายทำมะดาซะแร้ว  ทั่นกงล้อมาร ทั่นแมงจอน รวมทั้งเจมส์บอนด์

ต่างก็การันตีถึงผลงานของเทอ  eta32 สงสัยต้องกลับเข้าสู่เส้นทางนี้ กะต้นหอมอีกซักครั้งแร้ว

mbvc mbvc eta03 eta03 fdgdfdf fdgdfdf dgd dgd
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 23:09:42 »

แบบเน้ ....ไม่ต้องรอใครแล้ว  kjhg kjhg

เก๊าไม่กล้าไปคนเดวเบย บ่องตง เก๊ากัววววว กัวห้ามใจไม่ไหว  eta03

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 02:00:25 »

Surprise !! ในที่สุด Mangjohn ขนาดติดงาน ก้อยังส่งการบ้านจนได้
.... ออกมาถึงกับตาลอยเลยดิ (พี่มันส่วนเกิน วันหลังไปเองเลยคร้าบ)  yellow001

ปล.. พี่อ่านการบ้าน แล้วเกิดอาการ ...อะ  ตอนนี้น้องต้นหอมเค้าพัฒนาขึ้น "Premier league" ไปแล้ว

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 09:51:40 »

เก๊าไม่กล้าไปคนเดวเบย บ่องตง เก๊ากัววววว กัวห้ามใจไม่ไหว  eta03

ฮร่า ๆ ไม่ต้องกัว ๆ ห้ามไม่ได้หรอกคับ kjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

toyotatt

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 10:58:37 »

ไปด้วยย เขินนนนนนได้ไหมครับผม

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 20:04:00 »

แหม๊ ๆ ตั้งแต่ติดจ้ายยย ไปหาบอยบ่อยเหลือเกินน๊า  jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 20:51:17 »

ก็ไปทำเควส 55555 ว่าแต่เมื่อำหร่ล้อจะหมุนล่าาา

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 22:49:11 »

ท่านเทพ ท่านมาร มาส่งการบ้านต้นหอมกันอีกแล้ว
คราวนี้ คิวจองแน่นเอี๊ยดดดด แน่เลย ปกติก็แน่นอยู่ละ ถ้ามีเวลาจำกัด แล้วไม่จอง อดเจอแน่นอน
ฝาก PR บอยดูแลต้นหอมดีๆ นะคับ
ที่ผมหายไปนาน เพราะเวลาของผมกับน้องไม่ตรงกัน ผมว่างน้องไม่ว่าง เลยอดเจอกันเลย

ปล.อย่าบอกใครนะว่าผมคือใคร  kjhg

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 11:23:05 »

ก็ไปทำเควส 55555 ว่าแต่เมื่อำหร่ล้อจะหมุนล่าาา

สงสัยรอใครมาก่อน ล้อถึงจะหมุน อิอิ

ท่านเทพ ท่านมาร มาส่งการบ้านต้นหอมกันอีกแล้ว
คราวนี้ คิวจองแน่นเอี๊ยดดดด แน่เลย ปกติก็แน่นอยู่ละ ถ้ามีเวลาจำกัด แล้วไม่จอง อดเจอแน่นอน
ฝาก PR บอยดูแลต้นหอมดีๆ นะคับ
ที่ผมหายไปนาน เพราะเวลาของผมกับน้องไม่ตรงกัน ผมว่างน้องไม่ว่าง เลยอดเจอกันเลย

ปล.อย่าบอกใครนะว่าผมคือใคร  kjhg

อิอิ ไม่บอกใครหรอกครับ... ถ้าไม่จำเป็น หุหุ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 เมษายน 2013, 23:30:42 »

พรุ่งนี้น้องต้นหอม เข้างานตามปกตินะครับ (เข้างานประมาณ 12.30 น. ครับผม)

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 เมษายน 2013, 01:19:36 »

ไปบอลโลกกกด

taro13

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 เมษายน 2013, 17:00:28 »

ผมไปมาแล้วทั้งอาจารย์และศิษย์เอก  รุมผมจนอยากจะบอกว่า  ตายตาหลับแล้ว จะวางมือทางการเที่ยว  เพราะอิ่มไปเลย  เจอคอร์สราชา  pongz pongz pongz

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=67585.0

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 เมษายน 2013, 17:18:44 »

ผมไปมาแล้วทั้งอาจารย์และศิษย์เอก  รุมผมจนอยากจะบอกว่า  ตายตาหลับแล้ว จะวางมือทางการเที่ยว  เพราะอิ่มไปเลย  เจอคอร์สราชา  pongz pongz pongz

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=67585.0
อ่าว ๆ ๆ อย่าเพิ่งวางมือสิลวกเพี่ย piuyty