-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานนี้เข็ด.... เจอช้างคลานฯ ทำพิษ  (อ่าน 1754 ครั้ง)

KHEMZ

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
งานนี้เข็ด.... เจอช้างคลานฯ ทำพิษ
« เมื่อ: 14 กันยายน 2015, 00:24:21 »

เริ่มจากการสอบถามทางเค้าเตอร์ว่ามีน้องๆ คนไหนยังไม่กลับบ้าง (22.00น) พนง.ก็ยื่นรูปให้ดู ปรากฏว่าในบรรดาหญิงเหล่านั้น ข้าพเจ้าได้สุ่มเลือก No.15 สิ่งที่ปรากฏในรูปคือ ทุกอย่าง 6/10 เอาเหอะๆ วันนี้กะพุ่งตรงมานวดอย่างเดียวพอ.
เมื่อเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จหมอนวดก็ได้เข้ามาพร้อมทั้งนำกลิ่นละมุดเน่ามาด้วย คือ หล่อนดื่มสุราระหว่างทำงานหรือนี่ เอ้าาา..เอาไงเอากัน
พอเริ่มนวดไปได้ซักพัก ก็ได้มีการถามไถ่กันตามมารยาท(สารทุข เรื่อยเปื่อย) จนกระทั่งนวดไปได้ประมาณ 10 นาที เธอก็เริ่มยิ่งประเด็นมาแล้ว "นวดกะษัยไหม?" สีหน้าเธอตอนนั้นคือ อยู่ในความฝันไปแล้วกว่า 40% ข้าพเจ้าก็เลยปฏิเสธไป. จากนั้นหล่อนก็ได้ถามทุกๆ 3-5 นาทีว่า "เอาไหม อยากชักให้ ขอ 500" ทำให้เราเริ่มจะเสียความรู้สึกละ เพราะว่าทั้งกลิ่นเหม็นละมุด กิริยามารยาท เริ่มเร้าหรือ คนทำให้รำคาญ ก็เลยขอแค่ให้เทอขัดลำกล้องให้ก็เพียงพอ แต่...ไม่จบแค่นี้ ไม่ถึง 5 นาทีก็มีข้อเสนอใหม่มาอีกคือ ขออีก 200 จะถอดเสื้อให้ (ผม...ณ เวลานั้น -- จะถอดก็รีบถอดเห๊อะะะ) เมื่อตกลงกันเสร็จ เธอก็ถอดกางเกงโดยที่ผมก็ยังงงอยู่ว่าตกลงกันให้แก้ท่อนบนไม่ใช่เหรอ ... หล่อนได้ยินก็แสดงอาการตีมึน จากนั้นก็นำผ้าขนหนูมาปกปิดส่วนที่เปิด (แล้วมุงจะเปิดทำไมฟร๊ะ!! เปิดแล้วเอาผ้ามาปิด - -*) จากนั้นหล่อนก็ได้บรรเลงชัก โดยที่สายตามองที่นาฬิกาตลอดเวลา และเริ่มเร็ว+แรง ขึ้นจนได้บอกให้เธอหยุด หล่อนหงุดหงิดมากและบ่นตลอดเวลาว่า หมดเวลาแล้วๆๆๆๆๆ ทั้งที่พึ่งเริ่มไปไม่ถึง 30 นาทีด้วยซ้ำ ..... ข้าพเจ้าตัดสินใสลุกพรวดเปลี่ยนเสื้อผ้า และเดินออกมาด้วยความโมโหทันที roister.
ปล. ปสก.ครั้งนี้ ถือว่าราคาไม่แพง แต่แสดงให้เห็นว่าบริการไม่เต็มที่ หวังแต่ได้โดยพูดจาเชิงบังคับให้เกินเลย และทำให้ลูกค้าเสียความรู้สึกเป็นอย่างมาก ที่สำคัญ "มันทำให้ลูกชายผมเจ็บตัวไป2-3วันเลยแหละ"  red001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2015, 04:17:22 โดย KHEMZ »

yakooyakoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: งานนี้เข็ด.... เจอช้างแดงทำพิษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2015, 19:42:51 »

ghjk scaryจะไม่ไปไก้ลเลย 555

nhuyseasky

• *
Re: งานนี้เข็ด.... เจอช้างแดงทำพิษ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กันยายน 2015, 01:41:40 »

scaryน่ากลัว เจ็บตัวแถมเสียตังค์

tonraks

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กันยายน 2015, 10:54:12 »

แถวไหนครับ  จะได้ไม่หลวมตัวไปมั่ง

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กันยายน 2015, 18:22:10 »

ช้างแดงหรือช้างคลานครับ เท่าที่เคยไปช้างแดงไม่มีรูปให้เลือกนะครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

Nchanneltv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: งานนี้เข็ด.... เจอช้างคลานฯ ทำพิษ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 23:42:30 »

น่ากลัว

Boxlog

• แอบจิต
  • **
Re: งานนี้เข็ด.... เจอช้างคลานฯ ทำพิษ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กันยายน 2015, 15:40:16 »

เจอแบบนี้เซงจริงๆครับ  ljhgf

kaibasato

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 กันยายน 2015, 20:47:41 »

ใปตอนใกล้ๆ จะเลิกนี่ผมว่าอย่าไปดีกว่าครับ  เจอแบบน้องไม่ค่อยเต็มใจทำบ่อยอ่ะ