-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วงส่งการบ้าน หลังบอร์ดโดนลบข้อมูล : ร้านเสริมสุข  (อ่าน 5167 ครั้ง)

ema

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นบอร์ดโดนแฮกข้อมูลร้านหายไปเพียบ เลยมาส่งการบ้านช่วยขยับบอร์ดบ้าง

ร้านเสริมสุข นวดเพื่อสุขภาพ อยู่แถว ๆ หลัง 12 ห้วยแก้ว เข้าซอยข้าง บีควิก (หาพิกัดร้านได้ใน googel map)

ไปเจอหมอตอนเล่นแอปหาคู่ แล้วชวนไปนวดที่ร้าน พอมีเวลาว่างก็เลยไป แต่ไม่เจอหมอที่ชวน เจอหมออีกคน
วันนั้นไปช่วงสาย ๆ เกือบเที่ยง ทั้งร้านมีหมออยู่คนเดียว จริง ๆ กะไปนวดแก้เมื่อยตัวเฉย ๆ เลยเลือกนวดไทยยาหม่อง

ลืมถามชื่อหมอ แต่หมอหน้าคม อวบอึ๋ม ทรงแน่นมาก ชื่อย่อ ไม่ อ ก็ ป นี่แหละ
หมอพาเข้าห้องนวดที่มีห้องน้ำในตัว สุดทางเดิน
เข้าห้องก็บอกถอดให้ถอดผ้าให้หมด แล้วก็ขึ้นไปนอนรอ
จังหวะนวดนี่น้ำหนักมือค่อนข้างดีเลย
นวดไปนวดมา รู้สึกเหมือนหมอส่งสัญญาณบางอย่าง เพราะตอนนวดขาแล้วขาไปสัมผัสกับต้นขาหมอ รู้สึกว่าเป็นเนื้อสัมผัสกับเนื้ออุ่น ๆ เลย (จากชุดที่หมอใส่เป็นชุดคลุมยูนิฟอร์มของร้านเหมือนชุดอาบน้ำ แต่ปกติน่าจะใส่ชุดไว้ข้างอีกชั้น ที่สัมผัสมันไม่ใช่ผ้า)
พอเปลี่ยนท่านอนหงาย ทีแรกก็เฉี่ยวไป เฉี่ยวมา สุดท้ายหมอถามว่านวดมั้ย พอตกลงก็ดึงผ้าเช็ดตัวเราออกเลยไม่ต้องเหนียมละ

หมอให้ระดับ 1 รวมค่านวดเท่าไหร่จำไม่ได้ เลยอ้อนขอบอกถอดบนด้วย หมอเลยจัดให้ ค่าเสียหายรวมแล้ว 1 ใบเทา
ตอนหมอถอดชุดนี่ เดาไว้ไม่ได้ผิด เพราะไม่ได้ใส่ชุดไว้ข้างใน ถอดมาเจอชั้นในเลย
ไฟหน้าใหญ่มากกกกกก ขาวเนียนสุดๆ เหมาะกับคนชอบของใหญ่เต็มมือ ยังไม่หย่อยคล้อยมาก
ถอดชุดเสร็จก็มานวดต่อ ซักพักก็ขอพลิกขึ้นข้างบนบ้าง ให้หมอใช้นมประกบแล้วซอย
แต่วันนั้นเสร็จยาก เลยอ้อนต่อขอถอดล่างด้วย แต่แค่ดูเฉย ๆ ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น แล้วก็ใช้มือตัวเองจนเสร็จงาน

สรุปค่าเสียหาย 1ใบเทา + ทิปถอดล่าง 200 (เสร็จกับมือตัวเอง)
ไฟหน้า แบบอลังการณ์งานสร้างโคตร ๆ
หมอ เฟรนลีมาก ๆ

ุถ้ามีโอกาสจะกลับไปซ้ำอีกรอบแน่ ๆ

ladymanxxx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ใช่ในทวิตแอค @sermsook12 มั้ยครับ เล็งๆอยู่เหมือนกัน

ปล. มีแววถึงระดับ3มั้ยครับ

GeeGeeGee

• กรรมการเวป
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ใช่คนนี้ไหมครับ เห็นใน X ของร้าน น่าจัดมาก  eta04 eta04 eta04

Buffa

• ว๊องแมน
  • *

น่าตามรอยครับแนวลุ้นๆๆ

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ร้านนี้ มี2-3 คน แต่หมอสวยจริง คนสวยสุด อึ๋มสุด คือเจ้าของร้าน   /  ส่วนคนที่โพสโฆษณาร้าน เป็นอีกคน คนนี้ก็นวดดี ทรงดี เฟรนลี่ ..แนะนำครับ 

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ร้านนี้นวดดีครับ นวดเฉย แนะนำเลย แต่ตอนผมไปไม่เห็นมีสัญญาณแบบนี้ fdgdfdf
สงสัยไปผิดเวลา

ปล. ผมรู้จักร้านก็เพราะ x นี้ล่ะ
WTF : Want To Fuck

chelfc

• ว๊องแมน
  • *

ยืนยันอีกเสียง นมหมอเจ้าของร้าน ของดีจริงครับ สายนมห้ามพลาดเด็ดขาด

ladymanxxx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เจ้าของร้านคือเบอร์17ใช่มั้ยครับ

bigpocky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคุณการบ้านครับ ผ่านบ่อยแต่ไม่เคยสนใจเลย คราวหน้าต้องลองแวะซะแล้ว

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

nanzy111

• ว๊องแมน
  • *

หมอเจ้าของร้านรับงานไหมครับ

speed

• ว๊องแมน
  • *

คนสวยๆ นมใหญ่ ทัก ไลน์ไป ไม่เคยได้นวด ตอนนี้ ไม่ตอบ ซะแล้ว ไม่ทราบว่าแกยังรับนวดอยู่มั้ยครับ กลัวไปร้าน แล้วจะได้นวดกับหมอคนอื่น

numann76

• ว๊องแมน
  • *

เจ้าของร้าน...งานดีมากครับแต่นานๆจะเจอซะกที
 pongz