-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเลี้ยงกุมารทอง ด้วยใจจริง แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 994 ครั้ง)

VitaminB19

• บุคคลทั่วไป

คือ ด้วยวัยวุฒิ ยังไม่มีเมีย แต่อยากเลี้ยงลูก อยากหากุมารมาเลี้ยงสักองค์
อีกอย่างคือมีเพื่อนผู้หญิง ไม่ได้ตั้งใจท้อง แล้วก็ทำแทงค์ อยากช่วยเพื่อน กลัววิญญาณลูกจะอาฆาต เหมือนชีวิตเค้าจะรู้สึกแย่มากที่ได้ทำแบบนั้นลงไป
อยากมีโชคมีลาภ แต่ก็จะตั้งใจเลี้ยงด้วยใจจริง
มีใครเลี้ยงเป็นยังไงแนะนำด้วย แล้วแถวภาคเหนือนี่จะไปหาสำนักทำที่ไหนบอกทีครับ  ;khhg ขอบคุณ

snooopy

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากเลี้ยงกุมารทอง ด้วยใจจริง แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 10:54:32 »

คือ ด้วยวัยวุฒิ ยังไม่มีเมีย แต่อยากเลี้ยงลูก อยากหากุมารมาเลี้ยงสักองค์
อีกอย่างคือมีเพื่อนผู้หญิง ไม่ได้ตั้งใจท้อง แล้วก็ทำแทงค์ อยากช่วยเพื่อน กลัววิญญาณลูกจะอาฆาต เหมือนชีวิตเค้าจะรู้สึกแย่มากที่ได้ทำแบบนั้นลงไป
อยากมีโชคมีลาภ แต่ก็จะตั้งใจเลี้ยงด้วยใจจริง
มีใครเลี้ยงเป็นยังไงแนะนำด้วย แล้วแถวภาคเหนือนี่จะไปหาสำนักทำที่ไหนบอกทีครับ  ;khhg ขอบคุณ

ดังสุดในปนะเทศไทย

กุมารทอง หลวงพ่อเต๋ คงทอง วัดสามง่าม นครปฐม (มรณภาพแล้ว) แต่ลูกศิษย์ท่าน หลวงปู่แย้ม สืบวิชาอยู่ ไปเช่าที่วัดเลยมีให้เลือกมากมาย

ดังสุดในภาคเหนือ กุมารทอง ครูบาดวงดี วัดท่าจำปี สันป่าตอง เชียงใหม่ (มรณภาพแล้ว) ที่วัดยังมีเหลืออยู่บ้าง

วิธีการเลี้ยงหาอ่านได้มากมายใน google

หัวใจการเลี้ยงกุมารทอง (ความเห็นส่วนตัว) : รักและเลี้ยงเหมือนลูกในไส้

ปล.ส่วนใหญ่คนเลี้ยงกุมารทองจะใช้ในทางค้าขาย โชคลาภ อื่นๆ แล้วแต่จะเราจะอธิษฐานเอา