-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คาราโอเกะ 99 อยู่แถวไหน  (อ่าน 4374 ครั้ง)

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
คาราโอเกะ 99 อยู่แถวไหน
« เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 10:05:39 »

ครับเมื่อคืนผมไปสำรวจมา ฮ่าๆๆ ทั้งคูเมือง ซา และย่านสันติธรรม 
ที่แรก คูเมืองโอ้วสาวสวยมากๆๆ (ไม่แน่ใจสาวแท้หรือเทียม _ _*)
ที่สอง ซา ไปมาละแต่ไม่ทันการไปดึกเกินเลยอด _ _!
ที่สาม ย่านสันติธรรม ขับผ่านๆวนไป วนมา 2-3 รอบ แถวๆต้นโพธิ์ไม่เห็นมีสาว แต่มีชายตะโกนบอก สาว สาว สาว  เขิน

ส่วน คาราโอเกะ 99 กะจะไปดูสักหน่อย แต่ติดตรงที่ว่า???? มันอยู่ที่ไหนนนนนๆๆๆ งงจริงๆ จึงเลยขอรบกวนท่านเทพฯทั้งหลาย
ช่วยชี้แนะด้วย เริ่มต้นจากดับเพลิงสันติธรรม บริเวณต้นโพธิ์ แล้วไปทางไหนต่อ โปรด!! ช่วยชี้แนะข้าพเจ้าด้วยคร๊าบบ   mbvc

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
  • Country: th
Re: คาราโอเกะ 99 อยู่แถวไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 08:37:52 »

kjhgหาสันติธรรมพลาซ่าให้เจอ kjhg

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 01:26:53 »

kjhgหาสันติธรรมพลาซ่าให้เจอ kjhg

เจอแล้วครับ แต่ดันหลง  uilo uilo

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 10:42:56 »

เจอแล้วครับ แต่ดันหลง  uilo uilo

มันจะหลงได้ไงมีแค่ไปซ้ายกับไปขาว  ไปซ้ายก็ 99 แล้ว  หาไม่เจอจริง ๆ ถามคนแถวนั้นดูว่า 99 ไปทางไหน  ทนอายหน่อยดีกว่าหาไม่เจอ   roister
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 14:02:15 »

แนะนำอีกที่ครับ รุ่งฟ้า สาวๆใช้ได้เหมือนกันแพงกว่าหน่อย อยูใกล้ไก่เที่นงคืนครับ
อยู่แถวสุรวงค์บุค. ไนท์บาร์ซ่าครับ
 .,mn

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มกราคม 2012, 01:28:11 »

แนะนำอีกที่ครับ รุ่งฟ้า สาวๆใช้ได้เหมือนกันแพงกว่าหน่อย อยูใกล้ไก่เที่นงคืนครับ
อยู่แถวสุรวงค์บุค. ไนท์บาร์ซ่าครับ
 .,mn
ค่าเสียหายคิดยังไงคับ ที่รุ่งฟ้า

flashfly01

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 22:40:50 »

คูเมืองนี่ชัดเจนน้องชายเลย  แต่ฟ้ารุ่งก่ะ99นี่แหล่มไหมคับเปนไงบ้างเด็กใหม่

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 23:40:15 »

..99 ก้อเข้าไปนั่ง สั่งเบียร์มากินดูน้องรอบๆตัว ช้างเผือกในป่าใหญ่ยังมีนะ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว