-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปหล่นลำปางมาหมาด ๆ หน้าตาดีระดับดาราแต่เครื่องเก่าใกล้พัง SL ปลอมหรือไม่ปลอม เจ้าถิ่นตอบด่วน  (อ่าน 9931 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ก่อนไปลุยต่อคืนพรุ่งนี้ 31/08/56 (แก้มือใหม่) แวะมาเล่าเรื่องหล่นอย่างแรงเพื่อเตือนนักเที่ยวลำปางเสียหน่อย  เผื่อไปเจอกลุ่มเดียวกับที่ผมเจอเข้า  เสียไปหมื่นดิบ ๆ   สืบเนื่องจากได้มาทำงานที่ลำปางเป็นงานเหมา คาดว่าจาอยู่สักสองอาทิตย์นิด ๆ ก็คงจาได้กลับเชียงราย พอดีออกรถใหม่น้องแอทจอมประหยัดสีบรอนซ์เงินไปรับมาจากเชียงรายเมื่อวันจันทร์ตอนเช้า ขับมาถึงลำปางบ่ายแก่ ๆ น้ำมัน 500 จากเชียงรายมาถึงลำปางยังไม่หมดยังขับได้อีกร้อยกว่าโล  ประหยัดสมราคาจริง ๆ   ตอนเย็นก็เป็นธรรมเนียมต้องเลี้ยงเพื่อนฝูงแน่นอนงานนี้ไหน ๆ เราก็ต้องจ่ายก็เลยเลือกเองมดยิ้ม (กะว่าจาหาSLลำปางมาเจิมรถใหม่เสียหน่อย555) มีแต่คนค้านจาไปเกะกันแต่เนื่องจากคนจ่ายใหญ่ที่สุดก็เลยต้องตามกันมาไปกันห้าคนชายล้วน  เดินเข้ามดยิ้มห้าทุ่มเป๊ะ  คนไม่มากเเต่เพลงดังโคตร ขนาดนั่งแถวหลังติดบาร์นะเนี่ย  อาจเป็นเพราะว่าเป็นวันจันทร์วัยรุ่นเลยไม่มากแต่ส่วนใหญ่เป็นวัยเลยรุ่นมาหน่อย คือวัยทำงานใหม่ประมาณ 25-30 ซะครึ่ง ๆ อีกครึ่งก็วัยรุ่น18+แต่มองไป ๆ มา ๆ รอบ ๆ หลายรอบสังเกตุได้อย่างว่าลำปางเนี่ยน้อง ๆ ผิวขาว  ชอบซอยผมสั้น และก็ตัวเล็กมากถ้าเทียบกับวัยรุ่นเชียงราย เชียงใหม่ ลำปางดูจาตัวเล็กกว่า หุ่นบางกว่า ชอบจังไซด์มินิเนี่ย fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  เรียกเด็กเสริฟไว้ผมทองหน้าตากวน ๆ แต่ท่าทางเป็นงานพอตัว มายัดแบงค์ร้อยใส่มือแล้วถามว่าแนะนำเด็กให้พวกพี่ ๆ หน่อยขอแบบอายุน้อย ๆ เน้อ น้องแกยิ้มแล้วบอกให้รอนิดหนึ่งเดี๋ยวลูกพี่ผมใกล้มาแล้ว  เดี๋ยวจัดให้ น้องๆ นักศึกษาทั้งน้านรอแป๊ปเดียว (ลูกพี่ที่มันบอกรอหมายถึงกระเทยควายอายุอานามน่าจาสามสิบกว่า ๆ ที่ผมเห็นนั่งอยู่หน้าร้านตอนเข้ามาหน้าตากวนตีนมาก ๆ) พอได้เจอตัวก็รีบถามจารับเด็กกี่คนดีลูกพี่  ว่างั้น กลายเป็นลูกพี่มันไปซะเเล้ว เลยมองหน้าพรรคพวกมีสละสิทธิ์หนึ่งเนื่องจากคืนนี้จะไปเฝ้าสำนักงาน เลยบอกจัดมาสี่คน ถามราคาก็ไม่แพงชั่วคราว 1500 2000 เดี๋ยวน้องมาจาบอกเองว่าคนไหนพันห้าคนไหนสองพัน  ถ้าจาเอาตลอดคืนคูณสามไม่ลด  แต่ถ้ามาเที่ยวอีกรอบหน้าจาลดให้เป็นพิเศษ  รอเเป๊บหนึ่งน้อง ๆ กำลังออกจาหอพักไม่เกินสามสิบนาที  ก็นั่งกินเหล้าต่อบังเอิญมองไปทางประตูป๊าดโท๊ะ  เฮ้ย เอามือตบขาเพื่อนนั่นทางนั้น  มีกลุ่มนางฟ้าห้าคน อายุอานามประมาณ 20 นิด ๆ  เดินเข้ามาแต่งตัว sexy สุด ๆ หุ่นนางแบบผอมสูงเพรียวทุกคน  ผิวขาวโดนไฟเข้าไปยิ่งขาวสุด ๆ เหมือนมีดาราออกมาจาหนังสือถ่ายแบบเลยทีเดียว คนแรกหน้าตายังกะเป้ยปานวาด  คนที่สองนี่แฝดน้องลูกตาลอาร์สยามแหง๋ๆ   คนที่สามนี่หน้าคล้ายน้องเอมี่เดวาเอามาก ๆ  คนที่สี่เหมือนแทยอนsnsd  คนสุดท้ายนี่ผมฟูดัด หน้าเหมือนน้องแพตตี้สุด ๆ พอหายตกตะลึงแล้วก็พบว่าพวกเธอมานั่งโต๊ะห่างจากโต๊ะเรานิดเดียวคือมีโต๊ะว่างคั่นกลางแค่นั้นเอง เห็นสั่งเครื่องดื่มพวกคอกเทลมานั่งจิบกันเหมือนจาอยู่ไม่นาน เนื่องจากอยู่ใกล้กันมากผมเลยยิ้มให้ไปหนึ่งดอก  ซึ่งจังหวะนั้นน้องคนที่หน้าตาเหมือนเป้ยกำลังมองดูโต๊ะผมอยู่พอดีอาจเป็นเพราะกลุ่มผมแก่ได้ที่ เฮ้ยคงไม่ใช่ต้องเรียกว่าดูดีกว่าพวกวัยรุ่นว่างั้นเถอะ  เพราะเหล้ากับมิกเซอร์โต๊ะเรามันมากจนต้องเอาโต๊ะอีกตัวมาวางไม่งั้นล้น  ที่สำคัญเพื่อนตัวดีผมเองใส่ทอง(เก๊)เส้นเขื่อง กวักมือเรียกบ๋อยแล้วซุบซิบอีกพักหนึ่งถึงรู้ว่ามันถามว่าน้องโต๊ะนั้นเป็นใคร  ได้คำตอบว่าไม่รู้ มาไม่บ่อยเพิ่งเห็นมาเที่ยวประมาณอาทิตย์ละครั้ง ทุกทีมานั่งไม่เกินชั่วโมงก็ออก  ครั้งก่อนเห็นมากับผู้ชายแก่หัวล้าน  เมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เอง  ไอ้เราก็พอเดาทางได้นี่คงเป็นเด็กเสี่ยหรือขาใหญ่ในลำปางแน่ ๆ ดูการแต่งตัวก็รู้ไม่ใช่ธรรมดา  หมดสิทธิ์หวังรอเด็กเราต่อไป ซึ่งเพื่อนผมยังคงส่งยิ้มหวานและยกแก้วคล้ายชนกันกับน้องคนที่หน้าเหมือนแทยอน ผมก็เลยส่งยิ้มหวานไปให้น้องที่หน้าเหมือนลูกตาลไปด้วยความเนียน  ยิ้มส่งกันไปมาแบบหมาหยอกไก่  สักสิบนาทีได้เรื่องน้องเป้ย ซึ่งท่าทางเป็นหัวหน้ากลุ่มหรือตัวแทนกลุ่ม  เดินเข้ามาที่โต๊ะขอนั่งด้วย  ผมเองเนื่องจากอยู่ตรงน้องเขาสุดจึงเสียสละเก้าอี้ให้ แล้วไปลากเก้าอี้โต๊ะข้างมานั่ง  คำแรกที่น้องเขาพูดออกมาก็คือพี่มาเที่ยวกินเหล้าอย่างเดียวหรือคะ  ซึ่งคำถามนี้ผมได้ยินแล้ว จากประสบการณ์จึงพอรู้ว่าน้องเขาหมายถึงอะไร  จึงคุยกันแบบทีเล่นทีจริงสองสามคำจึงพอทราบว่าน้อง ๆ เป็นนักศึกษาจากกรุงเทพมาฝึกงานที่ลำปาง  รับงานด้วยนะแต่เลือกลูกค้าเองตามความพอใจ เห็นโต๊ะพี่น่ารักเลยมาถามดูว่าสนใจมั้ย  พอรู้อย่างนี้เเล้วรีบถามราคาทันที  4000 ชั่วคราวชั่วโมงเดียวน้ำเดียว  โอ้โห น้องจริงอะ  น้องยิ้มแล้วพยักหน้า ถ้าเหมาทั้งคืนล่ะ  หมื่นหนึ่งค่ะ นี่ลดแล้วนะเห็นพี่ ๆ น่ารัก พูดแบบหน้าตาเนียนมาก ๆ ส่วนผมเองเหงื่อชักจะไหล ในหัวคำนวนเงินทันทีในกระเป๋ามีหมื่นห้า  ตรูจะอยู่ถึงวันที่สิบวันเงินออกมั้ยวะเนี่ย  กระซิบบอกราคาเพื่อน ๆ ทำหน้ามองมาทางผมเหมือนจะถามว่าเป็นไปได้เหรอวะราคาเนี้ย  มึงเอาไง อีกสองคนในโต๊ะไม่ต้องพูดถึง เงินไม่พอแน่นอนเพราะรู้ ๆ กันอยู่สองคนนี้รับได้ไม่เกินสองพัน มีแต่ผมกับเพื่อนนี่แหละที่พอสู้ราคานี้ได้  จึงคุยกันว่าต่อก่อน 3500 น้ำเดียวได้ไหม ถ้าไม่ได้ขอสองน้ำ 6000 แล้วกัน  ผมจึงคุยกับน้องเป้ยเขาซึ่งความจริงน้องเขาชื่อเพริน ออกเสียงว่า เพ - ริน ยืนยันราคาเดิมไม่เปลี่ยนแปลง ผมเลยขอปรึกษากับเพื่อนก่อนสักครู่ น้องเขาจึงเดินลุกกลับโต๊ะพร้อมบอกว่า  ถ้าตกลงก็รีบ ๆ นะคะ นั่งอีกไม่นานจะย้ายร้านแล้ว  รีบคุยกับเพื่อนทันทีสรุปได้ว่ารอเด็กเราที่สั่งไว้มาก่อน  ถ้าเด็กเราหน้าตาโอ  เราเอาเด็กเราดีกว่าค้างคืนมากสุดไม่เกินห้าพัน  แต่ปรากฏว่านั่งรอประมาณครึ่งชั่วโมงตามนัดกระเทยควายแล้วยังไม่เห็นวี่แวว เรียกไอ้ผมทองมาถาม  ทราบว่าอีกแป๊บครับพี่กำลังออกหอกันเพิ่งแต่งตัวเสร็จ ตอนนั้น 00.45  ปรากฏว่าน้องเพรินเดินมาหาพร้อมกับน้องที่เหลือกำลังลุกออกจากโต๊ะทำท่าจะกลับ  น้องเพรินบอกว่าไปก่อนนะคะ  ผมเหลียวมองหน้าเพื่อนเป็นซิกว่าเอามั้ย เพื่อนพยักหน้าตอบหมายถึงเอาก็เอาวะ  เลยรีบบอกน้องเพรินว่าพี่เอาน้องคนนั้นหน้าเหมือนลูกตาล  เพื่อนพี่เอาคนที่หน้าเหมือนแทยอน  ชั่วคราวทั้งคู่  แต่อาจเปลี่ยนแปลงได้  แต่ตอนนี้ยืนยันชั่วคราวก่อนซึ่งน้องก็เดินกลับไปที่โต๊ะกระซิบคุยกันแป๊ปหนึ่ง  น้องเพรินพาน้องเนย (หน้าเหมือนลูกตาล) น้องยูกิ (หน้าเหมือนแทยอน) มาที่โต๊ะแล้วก็บอกว่าพี่ต้องพาน้องเขาไปส่งที่พักด้วยนะ  เพราะน้องที่เหลือจะไปต่อกันที่อื่นซึ่งผมก็ตกลง  ด้วยเวลาที่จำกัด จึงบอกลาเพื่อนที่เหลือพร้อมกับทิ้งเงินไว้ให้พันหนึ่งไว้กินกันต่อ รอเด็กมึงต่อไปพวกงบน้อย  ฝากบอกระเทยควายด้วยว่าวันหลังตรูอาจจะแวะมาใหม่  kjhg kjhg kjhg  ส่วนผมกับเพื่อนพาน้องเนยกับน้องยูกิออกมา 
                ขึ้นรถใครรถมันเด็กใครเด็กมัน แต่จุดหมายเดียวกันคือรีเจ้นลอร์ดลำปาง  เข้าห้องแล้วน้องขออาบน้ำก่อน  น้องอาบเสร็จใส่ผ้าขนหนูมานั่ง รอที่เตียง พอผมอาบเสร็จเดินออกมาน้องเขาถามว่าพี่ชอบแบบไหน  ก็ตอบว่าแล้วแต่น้องพี่ยังไงก็ได้  ถ้าถูกใจพี่จาเปลี่ยนเป็นออฟทั้งคืนเลย  น้องเขายิ้มแบบน่าร้าก น่ารัก ดึงมือผมเข้าไปแล้วน้องก็จัดการถอดผ้าขนหนูออก พร้อมกับดึงผ้าขนหนูผมโยนไปตกบนเก้าอี้ข้างทีวีได้อย่างแม่นยำ สองผืนสองครั้งตกลงบนพนักเก้าอี้สองตัวซึ่งห่างจากเตียงพอดู  ซึ่งผมเห็นแล้วพยายามนึกในแง่ดีว่าน้องเขาคงโยนเสื้อผ้าเล่นบ่อย  น้องถามหาถุง  ซึ่งผมก็หยิบให้กล่องหนึ่งน้องนอนแขนเอามือรูดขึ้นลงให้แล้วหอมแก้ม พูดว่าเดี๋ยวน้องบริการเองพี่อยู่เฉย ๆ นะ ซึ่งผมก็เอามือไปจับหน้าอกน้องเขาซึ่งเป็นกระเปาะพอดีมือ  คัพบี  พอจับแล้วปรากฏว่ามันนุ่มมากเหมือนจาเหลวเลยทีเดียว  แต่ก็คิดในแง่ดีไว้ว่าน้องเขาตัวนิ่มหน้าอกเลยนิ่มไปด้วยละมั้ง พออาวุธผมแข็งตัวน้องก็รีบใส่ถุงยางแล้วจัดการสเปทันที  ซึ่งลีลาน้องเขาสุดยอด จริง ๆ มีการไล่ช้าไปถึงเร็ว  มีจังหวะหยุดพักหายใจและใช้มือช่วยอย่างพริ้วทีเดียว  ประมาณไม่ถึงสิบนาทีผมเสียวจนทนไม่ไหวโงหัวไปเห็นน้องกำลังมองมาพอดี  จึงบอกน้องว่าหยุดก่อนไม่ไหวแล้ว  น้องเขาไม่หยุดกลับยิ้มให้ แล้วรีบดูดอย่างแรงขึ้นลงเร็วมาก  ที่สำคัญที่ไม่อยากเชื่อก็คือน้องเขาลงสุดได้  ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าน้องเขาจะทำได้ ลงไปจนส่วนปลายของผมไปชนกับผนังคอหอยน้องเขาเลยทีเดียวซึ่งเสียวมาก ๆ ทนแทบไม่ไหวเสร็จน้องเขาจนได้รวมเวลาตั้งแต่เริ่มจนเสร็จประมาณสิบนาทีนิด ๆ  น้องเขาฝีมือมาก ๆ น้องเขาเอาทิชชู่มารูดออกให้  แล้วยิ้มหวานให้เหมือนเป็นผู้ชนะ  ซึ่งทำให้ผมจำเป็นต้องเปลี่ยนโปรเป็นทั้งคืนซึ่งน้องเขาก็ไม่ขัดข้อง  แต่ขอเงินก่อนว่างั้น  ผมจึงหยิบกระเป๋าเงินนับเงินให้น้องเขาไป  ใจหายแว๊ปหนึ่งแต่คิดดูว่าคงจะคุ้มเพราะแค่เห็นฝีมือลิ้นน้องเขาแล้ว คิดว่าลีลาก็คงจาไม่ทำให้หล่นแน่นอน  จ่ายเงินแล้วขอเข้าห้องน้ำ  ความจริงคือตอนหยิบเงินได้หยิบ ซิเคดร้าของไทยเรามาด้วย สองเม็ดแกะเคี้ยวตอนอยู่ในห้องน้ำเดินออกมาหยิบน้ำดื่มตามเข้าไปครึ่งขวดลิตร   กะจะจัดหนักกับน้องเนยยันแจ้ง  เวลาตอนนั้น 02.30  เดินเข้าไปเพิ่งสังเกตุรูปร่างของน้องชัด ๆ น้องผิวขาวมาก ๆ เรียกได้ว่าเห็นเส้นเลือดกันทีเดียวบริเวณหน้าอกกับต้นแขน  เนื้อตัวนิ่มมาก ๆ เหมือนลูกคุณหนูไม่เคยจับงานหนัก ที่สำคัญตรงนั้นของน้องเขาตัดแต่งได้อย่างสวยงามมืออาชีพมาก ๆ พอเห็นแล้วก็แข็งโด่ขึ้นมาทันทีรีบจัดการเล้าโลมน้องเขาทันที ตั้งแต่หน้าอกลงมากะจะโชว์ฝีมือลิ้น  ให้น้องเขาเห็นซะบ้างว่าไผเป็นไผ  พอน้องผ้าขาตั้งเข่ารอลิ้น  ผมเห็นของน้องเขาแล้วจะบ้าตาย  นี่แคมน้องเขาดำมาก  ยื่นออกมาเป็นนิ้วเลย  ที่สำคัญผิวน้องเขาขาวมาก ๆ พอตัดกับแคมที่ทั้งดำแล้วก็ยื่นยาวแบบซ้ายทับขวาแบบนี้  ทำให้ผมแทบหมดอารมณ์ แต่ไหนๆ ก็ไหน ๆ แล้วเลยแค่ใช้นิ้วเล่นกับน้องเขา  ในใจชักผิดหวังเพราะลักษณะแบบนี้แสดงว่าน้องเขาคงจาโดนมาอย่างหนักและยาวนานมาไม่น้อยสภาพถึงเป็นแบบนี้  พอใส่เข้าไปก็เป็นอย่างที่คิดจริง ๆ มันหลวมถึงขนาดว่ามีเสียงลมออกช่วงซอยหนัก ๆ อยู่ตลอดทั้งตอนน้องเขาขึ้นก็ยังมีเสียงลมให้ได้ยินเป็นระยะ  น้ำที่สองนี่กว่าจะเสร็จเล่นเอาเหงื่อไหลกันทีเดียวเกือบ ๆ ชั่วโมง ไม่ใช่เพราะผมเสร็จยากนะ  เเต่เป็นเพราะตลอดเวลาที่ซอยมันรู้สึกเหมือนว่ายน้ำอยู่กลางมหาสมุทร  ความรู้สึกไม่ค่อยมีเปลี่ยนหลายท่าพยายามจาให้ท่าที่มันกระชับแต่ก็ไม่เจอ ทั้ง ๆ ที่ในใจอยากจะเสร็จใจแทบขาด  ถ้าไม่ติดที่น้องเขาหน้าตาน่ารักจะยัดเข้าอีกรูหนึ่งให้รู้แล้วรู้รอดกันไป  เนื่องจากพอเสร็จยกสองเหนื่อยเอามาก ๆ กะนะนอนพักสักสิบนาที แล้วจะให้น้องเขาโชว์การใช้ปากให้อีกสักรอบ  แต่ก็ฝืนสังขารไม่ไหวพอหลับตาปุ๊ปรู้สึกตัวอีกทีเก้าโมงเช้า  ตื่นขึ้นมาไม่เห็นน้องเขาเเล้ว  ไม่รู้กลับตอนไหน  หยิบกระเป๋าเงินมาดูยังอยู่ครับเงินไม่หายก็เบาใจ  นอนต่อจนสิบเอ็ดโมงเพื่อนมาเรียกก็กลับ  ถามเพื่อนว่าเป็นไง  เพื่อนก็บอกว่าแจ่มแต่ไม่ค้างคืนน้ำเดียวก็จบกัน  น้องเขาก็กลับ  พอมันถามของผม ๆ ก็บอกมันไปว่าน้ำเดียวเหมือนกันสงสัยคงกลับพร้อมกันละมั้ง  ไม่อยากเล่าอะไรให้มันรู้มาก  เดี๋ยวจะเอาไปเล่าให้เสียหน้าอีก  สรุปว่างานนี้เสียไปหมื่นหนึ่งสองน้ำ  ได้แค่หน้าตาอย่างเดียวที่เก็บไปฝันถึง  ส่วนจาเป็น SL หรือไม่นั้นไม่กล้าคอนเฟริม์  รอเจ้าถิ่นมาอ่านเจอแล้วตอบให้หน่อยว่าที่ผมเจอเป็นอะไร ouiy ouiy ouiy ouiy
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

10,000 บาท ได้สองน้ำ แถมน้องยังขอบดำยื่นอีกต่างหาก นึกแล้วคงไม่ต่างกะป้าก้อยเท่าไหร่  kjhg kjhg
แต่ดีที่น้องน่าตาน่ารัก..... dsgjsd dsgjsd  ผมว่ากลุ่มน้องๆ เขามืออาชีพมากเลยนะครับ รู้จักลูกเล่นลูกหยอดเพื่อหลอกล่อให้ท่านออฟน้องไปจนได้ หรือไม่ก็คงรู้จักกับกะเทยควายนั่นหรือเปล่า (เห็นว่ากลุ่มท่านคงทุนหนาเลยเปลี่ยนแผนเป็นให้น้องๆ กลุ่มนี้ลองมาเฉี่ยวๆ ดูเผื่อได้ราคาดีกว่า) แล้วพวกท่านก็เลือกจนได้....อีกอย่างตอนในห้องก็ไม่เร่งรีบให้ท่านเสียบ แต่ให้ท่านจอดรถก่อนน้ำแรก เลยจำเป็นต้องต่อน้ำสอง ซึ่งกลายเป็นว่าต้องค้างคืนไปโดยปริยาย....ฝีมือไม่ธรรมดาเลย
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ.... ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณที่เล่าสู่กันฟังครับ .. eta08 eta08 .ท่านใจมากเลย หมื่นหนึ่งยังสู้ เป็นผมเจออย่างนี้ก้อคงเซ็งเหมือนกัน

old6sex

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้ายังไม่กลับลองไปที่ร้านพานทอง คาราโอเกะน๊ะครับ ติดกับร้านเรือนแพ  กับนางฟ้าบนดิน 800 บาท ถ้าหล่นให้เตะเลย  ttu

adidas

• แอบหื่น

ljhgf จำนวนตัวหนังสือเยอะจัด แต่อ่านหมดวุ้ย ^^

BENZ333

• *

...มดยิ้มลำปาง...ได้เสียวเบยย...
ราคาสูงเกิ๊น...ขอบคุณการบ้าน...และการแชร์...ค๊าบ... scary

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ราคามันเกินเอื้อมจริงๆครับ สามารถฟีเจอริ่งได้หลายคนเลยทีเดียวเชียว

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

xclassic

• แอบหื่น

shadow2525

• V.I.P.
  • *

อูย ราคาแรงมากครับ ผมเคยเจอเหมือนท่าน หน้าตาสวยมาก พอมาเจอข้างล่าง อูยยยย หดหมดอารมณ์

ragcrown

• *
  • Country: th
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

peecha

• **

น่ารักนี่ความเสี่ยงสูงที่จะหล่น สงสัยมืออาชีพแล้ว

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอเป็น 2000 ได้ 3 น้ำ ค้างคืน ได้ก่ ครับ  เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

adeej

• เด็กทะลึ่ง

มืออาชีพ เดินสายแน่ๆๆ แบบนี้ ไม่ค่อยเจอ.....ในลำปาง

HaMe

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้าน

ราคาแอบแรงไปนิดนะแต่ก็เรทนางฟ้าเชียงใหม่ บอกตรงๆผมสู้ราคาไม่ไหว wq
โลกแห่งการเรียนรู้

sompongxx

• แอบจิต
  • **

somkun

• แตกหนุ่ม

ShadowMOON

• *

หน้าตา มันทำมาหมดแล้วแหละครับ  ถ้าไม่ทำ สภาพหนังหน้าก็ไม่ต่างกะช่วงล่างหรอก kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

piuyty นักรบย่อมชาชินกับบาดแผล เรื่องนี้ย่อมเป็นธรรมดา ของนักรบอย่างพวกเรา
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

joyongja

บอกแล้วอย่าเปิดไฟสว่าง.....คล้ำก่อนแล้วค่อยว่ากัน scary

ขอบคุณครับ ljhgf

บุรุษไร้นาม

• *

ถือว่าเป็นประสบการณ์อีกรูปแบบ แต่ว่าหมื่นหนึ่งนี่ แรงไปจริงๆคับ สู้ต่อไป ;khhg

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ราคาโหดแท้ ถ้าเป็นผมคงสู้ราคาไม่ไหว
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

mido

• **

;khhg ขอคาราวะในความใจถึงครับ ราคานี้สูงมาก

sayoki

• *

หมื่นนึง scary ราคานี้ผมสู้ไม่ไหวอ่า

innocentl

• *

ช่างหน้ากลัวจริงๆ ผู้หญิงสมัยนี้ lowwww lowwww

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

phayaomedia

pongz ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ ปล.แพงมากเลยครับ

SK007

• *

ไปบ้านไม้ พานทอง หลังช่อง11 ประมาณ 800บาท รุ่นใหญ่หน่อยครับ.

teMbEr

hellgate

• *

armfine

• *

น้องเค้าเป็นนักล่าของนักล่าอีกทีครับ ^^

weewee1

• แอบจิต
  • **