-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คาราโอเกะแถวกลางโต้ง(ซอยก่อนถึงศูนย์วัฒนธรรม)ร้านไหนน่านั่งสุด  (อ่าน 2183 ครั้ง)

ArkNray

• บุคคลทั่วไป

ขอความเห็นจากเพื่อนๆครับหรือท่านกามเทพ

puma555

มันชาวบ้านไปหน่อย ไม่กล้าไปอ่ะ

mommamman

ชอบแนวนี้ แนะนำลองไปนั่งแถวๆ โกล์ปอร์เฮาท์ ซิครับ มี สัก 20 ร้านได้มั้ง  dsgjsd

inside_grils

เลยHomepro ที่ติดกะBigC เลยไปอิกใช่ไหมท่าน mommamman

mommamman

เลยHomepro ที่ติดกะBigC เลยไปอิกใช่ไหมท่าน mommamman

ช่ายเลย แต่ต้องข้ามสะพานข้ามน้ำปิงไปอีกนิดครับ ทางมาทางหางดงนะครับ

ก่อนถึง ติดกับ โกลเปอร์เฮาท์ เลย ครับ มีเยอะมากๆ ครับ ก่อนถึงริม ถนน ก็มีอีก 3-4 ร้าน น้องๆ มาหน้าร้านเพียบเลย แต่ผมยังไม่เคยแวะ นะครับ

ขอบใจหลายๆ เด้อ ว่าแต่มีน้องๆที่งานอยู่ที่Global House มาทำโอ ด้วยอะป่าว เพราะว่าที่นั้นน้องๆ น่ารักดี ijuhb

alpine

mommamman

ไม่แน่ใจนะครับ

อย่าเลยไปมาแล้ว ส่งข้อมูลมาด้วยนะครับ ว่าเป็นยังไง บ้างอ่ะครับ

woody34

ไม่ต้องไปคิดอะไรมากหากอยากจะเที่ยว ลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้างสิ แบบชาวบ้านก้อดีไปอีกแบบนะครับ ราคาไม่เว่อร์เหมือนร้านหรูๆ เข้าไปก้อหัวแตกกลับมาทุกที

AZURA3232

ผมเคยไป อยู่ร้านนึง นะครับ  แบบว่า  นิสัย เดียวกะ เกะหัวแตก เรยอ่ะ  เข้าไปปุบ มันจะมานั่งรุมเรา แล้วสั่งนั่นสังนี่ แล้วลงดริงค์ด้วย
ตอนนั้น เข้าไป สั่ง ลีโอ 1ขวด  กับแกล้ม1อย่าง ที่เหลือ พวกมันสั่ง ขออนุญาติมั่ง แอบสั่งเองมั่ง  คืนนั้น มีโตะผมโตะเดียวแหละ
หนึ่งชั่วโมงผ่านไป  ผมว่าไม่เข้าที เลยสั่งเช็คบิล  ตัวเลขออกมา 900กว่าบาท
ผมบอกว่า ผมจะจ่าย 400  ส่วนที่เหลือ ใครอยากได้ ให้ตามไปเอาที่รถ  แล้วผมก็เดิน ออกมารออยู่ ข้างรถ
รอสัก สามสี่นาที  ไม่มีใครตามออกมาเก็บไอ่ที่จ่ายขาด    ผมก็เลยขับรถ ออกมาครับ

...ปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งข้องครับ  จากตอนนั้นมา ไม่เคยมีความคิดจะไปเที่ยวแถวนั้นอีกเลย
แต่ถ้าใครไป เจอ มี ดีๆ  แล้ว ละก็  แจ้งแถลง มาได้นะครับ  เผื่อ จะได้เปลี่ยนความคิด  kjhg mnb

(เพิ่มเติม ... อันนี่คือย่าน หลัง บิ๊กซีแม่เหียะ ครับ)

Sylar

เสี่ยงมากนอกพื้นที่ๆ ijn

วันก่อนขับรถผ่านตอนเย็น เห็นขาวๆ แว็บๆ หน้าตาน่ารักผมยาว
จำชื่อร้านไม่ค่อยได้ น้องเฟิน หรือว่าน้องฟิว นีแหละ ขับไวไปหน่อย ผบ.รีบ
ปล.ยังไม่ได้ไปลองนะครับ อ่านตามที่ท่านเทพเม้นไว้....ไม่ไปดีกว่า นั่งจิบเบียในบิกC สบายใจกว่า
 kjhg

babytune

::) น้องที่หอห้องข้างผมก้ทำงานเกะแถวนี้เลย ขาวโบะอวบอึ๋มมากเลย

sky_cm

เมื่อก่อนเคยไปเที่ยวบ่อยได้สาวมา2คนเด่วนี้เลิกไปแล้วตีกันบ่อย

adssurvey

ไม่แนะนำนะท่าน...พวกต่างชาติเยอะมากเลย...มีเรื่องชกต่อยกันเป็นประจำ... jljhg iyor