-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆครับ ใครเคยใช้ยาปลุกอารมณ์หญิงช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยน่ะ  (อ่าน 14588 ครั้ง)

12972116

• บุคคลทั่วไป

เพื่อนๆครับ  ใครเคยใช้ยาปลุกอารมณ์หญิงช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยน่ะ

lunaG

ใช้ยา ไร้ฝีมือ

ภูมิใจหรือครับ ได้หญิงมาแบบนั้น

เทพที่นี่ไม่มีใครใช้ยากับหญิงหรอกครับ

นอกจากใช้ยาปลุกตัวเอง 555+

marathoner9

ภูมิใจหรือครับ ได้หญิงมาแบบนั้น

เทพที่นี่ไม่มีใครใช้ยากับหญิงหรอกครับ

mnb mnb mnb  ถูกต้องนะคร้าบ.......

ไม่สงสาร  สาวเจ้าเหรอ

ลองคิดดู ถ้ามี กะเทย ควาย เฒ่า ถึก มา มอมเมา เอา คุณบ้าง  จะเป้นเช่นไร  sdf sdf sdf

จะมีความสุขด้วยกัน ก้อ win win ดีกว่าคร้าบ ... uy65tf

virgin_killer

ผมเคยให้น้องเค้ากินเบียร์ให้เมานะครับ
เพราะสะกิดทั้งคืนเลย..
แต่ยานี่ไม่เคยครับ

ตามความเห็นข้างบนนะครับ ใช้ยาไร้ฝีมือ ห้องนี้ไม่สนับสนุนนะกรั๊บ!

chichiwaka

ขอประนามการกระทำเยี่ยงนี้ครับ อย่าใช้เลยครับ หาคนที่เขาเต็มใจดีกว่า

sleepypop

ใช้ยาแล้วเกิดมีอารมณ์ แล้วไปลงกะคนอื่นทำไงครับ แบบโทรเรียกคนอื่นมารับเฉยเลยเงี๊ย  0okl
แค่เหล้าก็  O0 ไม่ไหวแล้วครับ

alpine

สนับสนุนการใช้ฝีมือครับ

proteus

สนับสนุนการใช้ฝีมือด้วยคนครับผม

Varanus salvator

ผมไม่ใช้ฝีมือ แต่ใช้ ลิ้นแทน  mnb

I3adI3oy

ไม่เคยใช้ครับ ฝีมือล้วนๆ ไปคุยให้เพื่อนๆฟังได้แบบไม่อายใคร  ijn

niknon

คารมณ์ + เหล้า + หญิงให้ = ฝีมือ
ใช้ยาแปลว่าหญิงไม่สมยอมนะ ดีไม่ดีเป็นคดีความกันอีก

roonaldo

ต่างคนต่างคิดครับบบ

ผมเองไม่เห็ฯด้วยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 8ujn 8ujn

sodax

0okl ไม่เห็นด้วยครับ ผมว่าใช้ฝีมือ ภูมิใจกว่าครับท่าน

ZOIDS

โอ้ คารมณ์โดนใจครับท่าน G  yhb

geizza

จริงๆแล้วการใช้ยาไม่ใช้ไร้ฝีมือนะครับ..
ผมว่ามันยากตรงการสร้างบรรยากาศครับ..ก่อนที่จะทำให้สารที่น้องรับไปมีปฏิกริยา..
ยากในการสร้างบรรยากาศ...อารมน์..และบรรยากาศแวดล้อม...เน้นในเรื่องของการเปิดอารมน์ผู้หญิง

shava.tommy

ตกลงไม่มีใครสนับสนุนให้ใช้สักคน
 [poiuy
ถ้าไม่มีฝีมือ ให้ใช้เงินครับ
ถ้าไม่มีเงิน ก็ให้ใช้มือ แทน

oi8u7