-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมเข้าห้องพาราไดร์ไม่ได้ครับมันหายไปหมดทั้ง3ห้องบนเลย  (อ่าน 28164 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป

มีคนเดือดร้อนแยะดีแฮะ

100 กระทู้ เป็นคำตอบที่ไม่ใช่คำตอบ
เราต้องการเพื่อน ร่วมกันใช้เวปแบบถูกต้องตะหากครับ
 mnb mnb mnb

niknon

รับทราบ ว.2 เปลี่ยน ว่าแต่ของเคสเนี่ย มันมีข้อจำกัดอย่างไรอะ ยังไงถ้าจะมีกติกาแล้ว
ก็ขอกติกาที่เป้นคำตอบแบบชัดเจนหน่อยนะครับ  หลายๆคนจะได้เข้าใจ เดี๋ยวเข้าใจผิดกันก้ไปปั๊มกระทู้กันอีก

ผม 100 แล้วเข้ามะได้ไม่เห็นมีเลยอ่ะท่าน
มีคนเดือดร้อนแยะดีแฮะ

100 กระทู้ เป็นคำตอบที่ไม่ใช่คำตอบ
เราต้องการเพื่อน ร่วมกันใช้เวปแบบถูกต้องตะหากครับ
 mnb mnb mnb

ZOIDS

อยู่สิง ไปนาน ๆ ครับ แล้วจะเข้าได้เองแหละ  ijn

zaph

ใจเย็น ๆ ครับ ตอบ ๆ ไปเดี๋ยวก็ถึงเอง

tonag13

งั้นคงคงจำกัดแต่เทพ 100 กระทู้ๆ อัพ เรามันแฟนพันแท้แต่ การบ้านไม่ถึง แฮ้ว รับประทานค๊าบ
เหมือนผมเลย vbnn

แต่ก็สู้ต่อไปครับ พี่

pagne2204

ผม 100 แล้วเข้ามะได้ไม่เห็นมีเลยอ่ะท่าน

ลองดูดี ๆ

ถ้าไม่ได้ก็ลองรีแฟสหรือออกแล้วเข้าใหม่ดูนะครับ

ijn ijn

มันไม่เห็นมีไรดีเลย

จะเอาไปดูกันทำไม

mnb mnb mnb

marathoner9

มีพวกฮีโร่ไปโพสบอกว่าเวปนี้เป็นเวปแลกคู่นอน ใน ซีเอ็มร้อยแปดครับ ให้มีคนมาจัดการหน่อย ujh ujh

forum ไหนเหรอ ป๋า หา ไม่เจอครับ  link ให้หน่อย อยากอัด อ่าน ฮีโร่ หน่อย
.
.
.
.
.  แล้วมันมีจริงเหรอ แลกคู่นอน น่ะ    เขิน

etakong

ว่าแต่... ถ้ามีการบ้านจะส่งได้ที่ไหนอะครับ  oijuhgfd

killdeathnote

yhb

ตอนนี้เข้าไปตอบหลายกระทู้แว้วว

uhgv

ผ่านมาได้ครึ่งทาง 

Gigabig

:P ฮือๆ กะจะเข้ามาก๊อปปี้ลายแทง 99 ซะหน่อย เพิ่งอ่านเจอเมื่อสองสามวันก่อน ที่มีหลายๆเบอร์นะครับ ชะล่าใจไปหน่อย
แต่ก็จะพยายามครับ สู้ต่อไปนะครับ น้องใหม่ๆเช่นเดียวกันกับผมทั้งหลาย

hello baby

ต้องใจเย็นๆครับ ผมก่อสมัครเป็นสมาชิกมานมนาน ร่วมงานมิตติ้งกะหลายครั้ง ขาดแต่มะค่อยมีการบ้านส่งยังเข้าไม่ได้เลยครับ 5555

pandaturbo

อ่านไปโพสไป เดียวก้อคงเข้าได้มั้งครับท่าน
ใจเย็นๆครับ

shava.tommy

ขอเป็นกำลังใจให้กับทานที่กำลังพยายามใต่เต้านะครับ
มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นดีนะครับ ว่าเมื่อไหร่จะถึงสักที

เข้าใจและจะทำตามครับ นี้คือบทพิสูจน์ของความจริงใจ

แต่... แล้วการบ้านผมส่งได้ที่ไหนครับ urhys

roommate

พังสิครับงานนี้ แล้วตูจะทำไงดีเนี่ย piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

1ideal

พังสิครับงานนี้ แล้วตูจะทำไงดีเนี่ย piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

เข้ามาก็คอยตอบกระทู้บ้าง หาไรมาโพสแบ่งปันกันบ้างครับ  ผมก็เริ่มมาจาก 0 เหมือนกันครับ

สู้ๆนะครับทุกคน ijuhb

kongo6

เอ่อ คือว่า ผมจำได้ว่า เมื่อก่อนผมเกิน 100 ไปแล้วนะ

กลายเป้นว่า เหลือ10 กว่าๆ ที่เหลือหายไปไหนเนี่ย ??

tiger-G

จะให้ผมส่งการบ้านที่ห้องไหนนี้ เมื่อคืนไปเที่ยวที่ 99 มา กับน้องฝน มีอะไรที่ประทับใจเยอะ เซ็งเลย

BOSSA

อดตามอ่านเลย วันนี้เปลี่ยวมาก ผบ. ไม่อยู่  yhb

mommamman

สู้ๆ กันนะครับ

100 เดียวเอง ไม่ยากเกินไปหรอกครับ

ljakawan

ก็เพิ่งทำการบ้านมาอ่ะ

อยากส่ง แต่ไม่มีโต๊ะให้ส่งอ่ะคับ

sakarn45

ujn ต้อง 100 โพสหรือครับ

josefin

สรุปแล้วคือต้องโพสท์ถึงร้อยเลยเหรอเนี่ย  แล้วเราจะถึงเมื่อไหร่เนี่ย
ปล. แล้วจะส่งการบ้านยังไงอ่าครับถ้าอยากส่งอ่ะ

artto2you

ผ้มจะพยายาามคับ 100 โพส  ss  ss  ss  ss

eakbaggio

ไปดูตรงไหนว่าได้เท่าไหรแล้วขอรับ 9ijn

soc32

รับทราบครับ  เมื่อก่อนอ่านอย่างเดียวไม่ค่อยได้โพสต์   อย่างนี้ต้องขยันหน่อยแล้ววววววววววว

lunaG

เอ่อ คือว่า ผมจำได้ว่า เมื่อก่อนผมเกิน 100 ไปแล้วนะ

กลายเป้นว่า เหลือ10 กว่าๆ ที่เหลือหายไปไหนเนี่ย ??

กรณีนี้อาจเกินจากการโพสของท่านผิดกฏครับ เลยโดนทีมมดลบเกลี้ยงครับ

พยายามโพสให้ถูกกฏครับ แค่ 100 เดียว ไม่ยาก ๆ

วิ่งเล่นห้อง Pic Post ตอบขอบคุณก้อเรียบร้อยแล้ว

ว่าแต่ ขอบคุณครับ ตอบย่างเดียว ซ้ำ ๆ ก้อ Spam นะครับ

ตอบอย่างมีส่วนร่วม และสร้างสรรค์ แล้วเจอกันห้อง Paradise นะครับ

boxer111

ก็ดีครับ กติกาก็ต้องรักษาไว้ แต่ ร้อยกระทู้นี่ต้องตามตอบ ตามอ่านเป็นอาทิตย์เลยนะท่าน แล้วการบ้านจะส่งยังไงครับเนี่ยะ

lunaG

ก็ดีครับ กติกาก็ต้องรักษาไว้ แต่ ร้อยกระทู้นี่ต้องตามตอบ ตามอ่านเป็นอาทิตย์เลยนะท่าน แล้วการบ้านจะส่งยังไงครับเนี่ยะ

เก็บไว้ส่งครับ ส่งย้อนหลังได้ไม่เป็นไร

อย่าส่งผิดห้องครับ เพราะการบ้านท่านจะไม่ได้เป็นประโยชน์เลย หากไม่มีคนอ่านครับ

gbach

ไม่ได้เข้าหลายวัน พาราไดซ์หายด้วยเลย >___<

pandaturbo

ขอบคุุณที่แนะนำครับ เล่นไปเรื่อนๆเดวก้อได้เอง

noialb

เล่นบอร์ดไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ได้

j007

จิงๆ ส่งการบ้านสัก 2-3 ฉบับ ผมว่าทาง ผู้บอ-ริ-หื่น(เอ๊ย! ผู้บริหารเวป) น่าจะใจดีเปิดให้นะครับ
 kjhgf

ZOIDS

รู้จักกันนาน ๆ นะครับ

หรือมา meeting กันบ่อย ๆ น้า  yhb

reconfec005

keepeak

ซะงั้นนะ

อดเลย

MyNameIS

ถ้าเป็น V.I.P. ต้องตอบ 100 กระทู้ด้วยไหมครับ หรือ ถ้าโพสอะไร ที่เด็ดๆ จะมีโอกาส เลื่อนชั้นไหมครับ

AZURA3232

ถ้าเป็น V.I.P. ต้องตอบ 100 กระทู้ด้วยไหมครับ หรือ ถ้าโพสอะไร ที่เด็ดๆ จะมีโอกาส เลื่อนชั้นไหมครับ

แนวทางการเป็น VIP คือ เป็นผู้เข้าร่วมงานมีทติ้ง หรือ ผู้บริจาคสนับสนุน  หรือ  มีผลงานโดดเด่นจนได้รับการเสนอชื่อ  ครับ

lexlex

รับทราบ คับ kmkm ;lkjn

Zalera

มิน่า ถึงว่าทำไมจู่ๆผมเข้าไม่ได้ ทั้งๆที่เมือ่ก่อนก็มาส่งการบ้านอยู่บ้างน่ะครับ...

HiHibanana

เข้าใจแล้วจะพยายามจะได้ส่งการบ้านกับเค้าบ้าง

arcom7777

เพิ่งเข้ามาใหม่ หวัดดีครับ
ว่าแต่ ส่งการบ้าน คืออะไร
อยากดูการบ้านครับ
 mnb

kolokoso_k

เข้ามาบางที่ก็ไม่มีการบ้าน...แต่อยากมาหาข้อมูลดีๆๆ
ยังไงก็จะปั่นให้ถึงร้อยครับพี่น้อง สู้ๆๆ ,kuu

pandaturbo

เดี๋ยวไว้โอกาสดีๆเราจะได้ส่งการบ้านมั่ง อิอิ
แต่มันเป็นเรื่องนานมาแล้วนะ

thekoppy

พพำ มาใหม่คร้าบตอบกระทู้อย่างเดียวเหรอคร้าบ

annatasia

มาใหม่ค่ะ หาอ่านอะไรเล่นๆ จะโพสเรื่อยๆนะคะ เผื่อเข้าห้องพาราไดซ์กะเค้าได้มั้ง (อยากรู้ว่ามีอะไร)

codekajok

ฟังดูน่าตื่นเต้นนะคับ (((ห้องแห่งฟามลับ))) ijuhb

engneung

สู้ๆ....กันครคับ พพำ

aibachan

จะรอวันนั้น  วันที่ฝันเป็นจริง

Hangsniper

fds พยายามต่อปายย

wvuitews

ผมก็จะพยายามครับ