-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทง คอส แซนวิส นกป ชม หน่อยครับ  (อ่าน 1258 ครั้ง)

assum09

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามหัวข้อเลยครับ  เขินนนนนน
ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ เที่ยวไร พวกนี้(คือนานๆจะมีเงินเหลือ เขินนนนนน)
ไหนๆ นานๆทีแล้ว ผมก้ เลย อยากลองประสบการณ์ใหม่ๆ ที่ มันน่าจะตื่นเต้น และ เร้าใจ มากขึ้น
เลย อยากจะ ให้พี่ๆ ทุกท่าน แนะนำผม ด้วยการ ขึ้นนวด คู่ ว่า
1 ร้าน นกป ใน ชม  ไหนบ้างที่มีคอสนี้ครับ
2. คู่ไหน งานดีการบ้านโดน
3. สินสอด เท่าไหร่ครับ
ต้องขอรบกวนเวลาพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะครับ
ขอบคุณอย่างยิ่งครับ mbvc mbvc

หนุ่มน้อย100%

• ว๊องแมน
  • *
Re: ขอลายแทง คอส แซนวิส นกป ชม หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 13:08:33 »

มาเก็บข้อมูลด้วยครับผมมมม

kamara

• เด็กทะลึ่ง
Re: ขอลายแทง คอส แซนวิส นกป ชม หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2017, 09:28:01 »

โทรถามร้านได้มั้ง แต่ละร้านที่ลงก็มี
ผมเคยถามน้องๆ เค้าบอกว่า จะมีคนที่สนิทขึ้นคู่ ไม่งั้น ไม่มีอารมณ์ ลูกค้าก็จะไม่สนุก
ถามร้านเลย เค้าแนะนำดีกว่า

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2017, 16:00:22 »

เข้าเกาะติดสถานะการณ์อย่างใกล้ชิด...