-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเหล้าไหน มีสาวๆสวยๆเยอะๆ เหมาะกับคนโสดอย่างเรา  (อ่าน 26613 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876...กามมมมมมเทพ รบกวนแนะนำร้านเหล้าเด็ดๆ ที่จะมีสาวๆสวยๆไปเที่ยวเยอะๆด้วยครับ...
....แบบว่าผมแก่แล้ว(แต่ยังหล่ออยู่..)มีตังค์เต็มกระเป๋า แต่ขาดความอบอุ่นอ่ะครับ....คริคริ....
..ไม่ได้ไปเที่ยวเชียงใหม่นาน กลัวตกข่าวก๊าบบๆๆ.... ;kljj

karat

แนะนำ ทิวไผ่ ราคาประหยัด สาวงาม แต้ๆๆๆๆๆ mbvc

popcorn4202

เอาแบบไม่แพงมากก็แถว JJ Market ครับ ท่าช้าง ชิดลม sofa so good สาวเยอะ
ไม่งั้นก็ไปผับ วอม มังกี้ แฟบริก เลยครับ

ปล.ท่าน karat ร้านทิวไผ่เพื่อนผมชวนหลายรอบแล้ว แต่ผมยังไม่เคยไปสักหน
แหล่มจริงหรือท่าน??

kurt02

ร้านทิวไผ่ มานอยุ่ไหนอ่ะครับ ghjk

pandaturbo

ท่าช้างน่ารักไม๊ครับ สาวๆ

mormor1973

Re: ร้านเหล้าไหน มีสาวๆสวยๆเยอะๆ เหมาะกับ#
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 18:10:54 »

จิมไหนเนี่ยยย คุ้นๆ ง่ะ 09876

ยินดีต้อนรับ พี่จิ๋ม กลับสู่เวปครับบบ

acer2518

09876...ในนี้มีJimอื่นอีกมั๊ยย..ฮาๆๆ...Jimนี้ล่ะของแท้และแน่นอน...เดี๋ยวเจอกัน....ชนแก้วววว...

sama

หวัดดีครับพี่
ไปกินด้วยได๋ป่ะ

gosty

สาวเที่ยวหรือสาวเสริฟอ่ะถ้าแนวสาวเสริฟ pm มาได้เลยครับไปกันนัดมาผมไปได้เกือบทุกวันจะรอนะครับอยู่แก๊งล่า pg กะผมม้า gsdgdgs

acer2518

สาวเที่ยวหรือสาวเสริฟอ่ะถ้าแนวสาวเสริฟ pm มาได้เลยครับไปกันนัดมาผมไปได้เกือบทุกวันจะรอนะครับอยู่แก๊งล่า pg กะผมม้า gsdgdgs
09876...แก๊งล่า pg ฮาๆๆ...ชื่อได้ใจจริงๆ...ตรงประเด็น ไม่วอกแวก...

virgin_killer

หล่อ รวย แก่ นี่แนะนำคาราโอเกะครับพี่
แต่ถ้ากลัวหัวแตก ต้องพาผมไปด้วย
รับรองมีเสียวชัวร์ค๊าบบบ คริคริ...

chon

Re: ร้านเหล้าไหน มีสาวๆสวยๆเยอะๆ เหมาะกับ#
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 17:35:14 »

ยินดีต้อนรับ พี่จิ๋ม กลับสู่เวปครับบบ

จิมหื่น ไงแก อิอิอิ welcome board
 gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs

acer2518

หล่อ รวย แก่ นี่แนะนำคาราโอเกะครับพี่
แต่ถ้ากลัวหัวแตก ต้องพาผมไปด้วย
รับรองมีเสียวชัวร์ค๊าบบบ คริคริ...

..... ouiy.....อยากไปซะวันนี้เลย....เดือนหน้าเจอกานนนแน่ๆ.. ;kljj

acer2518

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 00:08:22 »

จิมหื่น ไงแก อิอิอิ welcome board

ghjk....อ่ะ..ป๋า..เล่นแซวอย่างนี้...ฮาๆๆ

albatross

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 03:26:59 »

ghjk....อ่ะ..ป๋า..เล่นแซวอย่างนี้...ฮาๆๆ

.............มาเหอะ...........ที่จะให้พาไปอ่ะมีเยอะ......... 09876 09876 09876

gosty

ไปกะ pm มานะท่านไม่ใช่ไรหาคนหารมิก อิอิ gsdgdgs

virgin_killer

ไปกะ pm มานะท่านไม่ใช่ไรหาคนหารมิก อิอิ gsdgdgs

ไปกับป๋าจิม คงไม่ต้องหารครับท่าน

gosty

ว่าจะไป outdoor วันนี้หาแนวร่วมใครไปกะมาด้วยกันเล้ยยยยยยย hgjhg

vision

ทุก ร้าน ก็ มี สาวครับ 

สบายๆ ต้องที่ สวนหลวง ร.9 ครับ  ชื่อ ร้าน มาร์ค&เมย์

PG สวยเป็นกันเอง 

คารมดี ชวนน้องเค้าไป ต่อที่อื่นได้  แต่ ต้องรอน้องเค้าเลิกงานก่อนนะครับ

masiri

ใครไปคนเดียววันไหน pm บอกผมมั่งนะ ขอไปด้วยคน

popcorn4202

ผมเพิ่งกลับมาเมื่อกี้เองครับ jljhl ไม่ทันซะละ เฮ้อ

suksao

มารอดูคำตอบอ่ะครับ

ว่าร้านไหนเด็ดอ่า

จะได้ออกไปนั่งดู หาประสบการณ์  เพื่อจะบ่มเพาะเป็นประสบกาม ในวันข้างหน้าบ้างครับ  fdgdfdf

popcorn4202

มารอดูคำตอบอ่ะครับ

ว่าร้านไหนเด็ดอ่า

จะได้ออกไปนั่งดู หาประสบการณ์  เพื่อจะบ่มเพาะเป็นประสบกาม ในวันข้างหน้าบ้างครับ  fdgdfdf
ถ่อมตัวหรือเปล่าพี่ เห็นหลายๆ commrnt แล้วท่าทางพี่เองก็ไม่เบานี่นา ;kljj

Boing 777-200 ER

Warm welcome Sir's Jim  back to cmx board. Could you remember the last visit som e pub with 4 bottles Chivas Regal you drunk with nong PG Poo? She still waitng for your return.  kjhg

niknon

ร้านหวาน แถวซอยเปียโนคาราโอเกะ ได้ใจมากทั้งสาวเสิร์ฟทั้ง PG ถ้าไปนะ แทบไม่ต้องรินเบียร์เองเลย
แถมสาวเสิร์ฟคุยเป็นกันเองอีก ผมทิปเป็นร้อยเลย อิอิ
ปล.ถ้าไปก่อน 3 ทุ่มมีโปรเบียร์ลีโออย่างถูกกว่าร้านอื่นครับท่าน คอนเฟิร์ม

gosty

ร้านหวาน แถวซอยเปียโนคาราโอเกะ ได้ใจมากทั้งสาวเสิร์ฟทั้ง PG ถ้าไปนะ แทบไม่ต้องรินเบียร์เองเลย
แถมสาวเสิร์ฟคุยเป็นกันเองอีก ผมทิปเป็นร้อยเลย อิอิ
ปล.ถ้าไปก่อน 3 ทุ่มมีโปรเบียร์ลีโออย่างถูกกว่าร้านอื่นครับท่าน คอนเฟิร์ม

ตูไปมาไม่เหงเจอเลยpgไม่มาซักคน ghfg

BenzVam

Warm welcome Sir's Jim  back to cmx board. Could you remember the last visit som e pub with 4 bottles Chivas Regal you drunk with nong PG Poo? She still waitng for your return.  kjhg

ใครก็ได้แปลให้ผมที
 ghjk

niknon

ตูไปมาไม่เหงเจอเลยpgไม่มาซักคน ghfg
[/quoไte]
ไปไม่ตรงจังหวะละสิท่าน ต่างกรรมต่างวาระครับ แต่เด็กเสิร์ฟเขาก็น่ารักหนา

Attawit1985

บอมเบย์เลยครับ Pgคัดน่ะผมว่า

oakley

สนับสนุนร้านหวานอีก 1 เสียงครับ อาหารอร่อยดีด้วย และพนักงานเป็นกันเองดี

ส่วนที่ที่สาวสวยเที่ยว ผมยังชอบท่าช้าง และแฟรบริกเหมือนเดิมครับ

newnakab

ถ้า จขกท จะไปมะไร ชวนผมด้วยคนคราบ จาได้ไปด้วย  ss

gosty

ผมออกล่าทุกวันสนใจ pm มานะครับแฮ่ๆอยากหาคนแชร์ค่าเหล้า pongz

popcorn4202

ผมออกล่าทุกวันสนใจ pm มานะครับแฮ่ๆอยากหาคนแชร์ค่าเหล้า pongz
เดี๋ยวก็ตับแข็งหรอกพ่อคุณ ouiy

Prince-Kalo

ss น่าไปทุกที่เลย นะครับเนี่ย 555+  mbvc เลือกไม่ถูกเลย  lhgfr

MyNameIS

โห แนะนำแต่ละร้าน ไม่เหมาะกับพี่เค้าเลย ผมแนะนำ FINE THANK ครับ PGสาวสวยคัดมาอย่างดีทุกคน ราคาแพงแต่ไม่ชารต เด็กๆมีมาม่าดูแลอย่างดี ทำงานร้านนี้รายได้ดีมาก เพราะมีแต่ ผู้ใหญ่ไปกิน น้องๆทักษะดีพูดจาดี สวย สะอาด
ท่านจะจบสกอร์ได้ 1 ต้องรวยจริง 2 ต้องหล่อพอสมควร 3 ต้องไปบ่อย 4 ต้องคุยตลก... คนไปเที่ยวร้านนี้ 40 อัพ ไม่ก็คนต่างชาติ  gsdgdgs

killdeathnote

โห แนะนำแต่ละร้าน ไม่เหมาะกับพี่เค้าเลย ผมแนะนำ FINE THANK ครับ PGสาวสวยคัดมาอย่างดีทุกคน ราคาแพงแต่ไม่ชารต เด็กๆมีมาม่าดูแลอย่างดี ทำงานร้านนี้รายได้ดีมาก เพราะมีแต่ ผู้ใหญ่ไปกิน น้องๆทักษะดีพูดจาดี สวย สะอาด
ท่านจะจบสกอร์ได้ 1 ต้องรวยจริง 2 ต้องหล่อพอสมควร 3 ต้องไปบ่อย 4 ต้องคุยตลก... คนไปเที่ยวร้านนี้ 40 อัพ ไม่ก็คนต่างชาติ  gsdgdgs

ส่วนใหฯ่ถ้าไป ร้าน FT ต้องเตรียมเงินไปเปิดโปรของน้องๆจะดีกว่าครับ

เพราะจะได้สะดวกในการคุย แต่เท่าที่ดูน้องหลายคนเรียนอยู่แล้วก็มีแฟนแล้้ว

สำหรับเงินเดือน ผมว่าไม่สูงมาก แต่น้องๆจะได้ทิปจากป๋าๆ มากกว่า

ใครขยัน วิ่งเสิร์ฟตามโต๊ะ แล้วคุยเก่ง ก็จะได้เยอะหน่อย

09876

gosty

ส่วนใหฯ่ถ้าไป ร้าน FT ต้องเตรียมเงินไปเปิดโปรของน้องๆจะดีกว่าครับ

เพราะจะได้สะดวกในการคุย แต่เท่าที่ดูน้องหลายคนเรียนอยู่แล้วก็มีแฟนแล้้ว

สำหรับเงินเดือน ผมว่าไม่สูงมาก แต่น้องๆจะได้ทิปจากป๋าๆ มากกว่า

ใครขยัน วิ่งเสิร์ฟตามโต๊ะ แล้วคุยเก่ง ก็จะได้เยอะหน่อย

09876
ผมคนหนึ่งละที้ไม่ไปเหยียบแพงเกินกำลังจ่ายแล้วก็ไม่ป๋าพอ vbnn

gooloo

ไปมาหมดแล้วครับ uiuo

Valentinos

อยากไปมั่งจังครับ ไม่ค่อยรู้ที่เที่ยวของเชียงใหม่เลย...
อยู่ กทม แต่ชอบไปเที่ยวเชียงใหม่บ่อยครับ ชอบสาวๆเหนือ  mbvc

12972116

ร้าน  ทามส์   สาวสวย  น่ารัก ไม่หยิ่ง   จิงๆๆน่ะ  แถวสันติธรรม

noikasu

กินไงนะชีวาส4ขวดไปกี่คนเนี่ยน้องปูก็รออยู่อย่างแรง55555

soar

แวะมาเก็บข้อมูลครับ  ส่วนมากผมไปนั่งแบบซิลล์
ได้เบอร์น้องมาบ้าง  แต่เวลาโทรหาชอบอ้างโน่นอ้างนี่  ไม่รู้เมื่อไหร่จะเจอแบบคนอื่นเค้าบ้างนะ

Bakery-in-Milk

ทุก ร้าน ก็ มี สาวครับ 

สบายๆ ต้องที่ สวนหลวง ร.9 ครับ  ชื่อ ร้าน มาร์ค&เมย์

PG สวยเป็นกันเอง 

คารมดี ชวนน้องเค้าไป ต่อที่อื่นได้  แต่ ต้องรอน้องเค้าเลิกงานก่อนนะครับ

โอ๊ะ จริงเหรองับเนี่ย ไปตั้งหลายครั้งไม่เคยรู้เลยงับ อย่างงี้ต้องไปลองดูหน่อยซะแล้ว อิอิอิ   fdgdfdf

jaydai

Re: ร้านเหล้าไหน มีสาวๆสวยๆเยอะๆ เหมาะกับคนโสดอย่างเรา
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 16:46:30 »

แถวช้างคลานเลยครับ...เหอะๆ ดึกๆ อาจมีของแถม
 ghjk

chat99

Re: ร้านเหล้าไหน มีสาวๆสวยๆเยอะๆ เหมาะกับคนโสดอย่างเรา
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 23:09:23 »

say hi ก็ดีนะครับเด็กเสิร์ฟน่ารักเพียบเลย

acer2518

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 15:45:08 »

.. 09876...คนคุ้นเคยแน่ๆคนนี้..ฮาๆๆ..ว่าแต่พาไปหาน้องปูด้วยคร๊าบบบ..คิดถึง..

bumclub

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 15:54:33 »

ผมชอบไปกิ๊ก แซวแหลกเลย

hyena

• กุ๊กกิ๊กน้องเมีย คลอเคลียน้องสะใภ้
  • ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทิวไผ่อีกหนึ่งเสียงครับ เด็กเสริฟร้านนี้เฉลี่ยหน้าตาดีครับ คุยกันเอง ราคาอาหารไม่แพง
say hi คล้ายๆทิวไผ่ครับ แต่ไม่ได้ไปนานแระ
so far so good ร้านนี้น้องก็น่ารักครับ แต่ต้องไปบ่อยๆ น้องเค้าถึงจะคุยถูกคอ
ออกไซด์ ร้านนี้ เด็กเสริฟเยอะมาก หน้าตาปานกลาง จุดเด่นอยู่ที่ชุดเด็กเสริฟ เน้นแนวคอสเพลย์ บางวันก็พยาบาล บางวันก็ชุดสาวญี่ปุ่น
ไทม์ ติดกับ ออกไซด์ เด็กปานกลาง และไม่เยอะเท่าไหร่ แต่เป็นกันเองดีครับ
Fine thank แพงได้ใจ แต่เด็กอย่างคัดครับ ถ้ารู้จักน้องเค้าเป็นการส่วนตัวจะบริการดี หรือ tip ถึงครับ

ถ้าเป็นประเภท customer แหล่มๆ
ก็ วอม มังกี้ ท่าช้าง หัวลำโพง แฟบริค ตามที่หลายท่านว่าเลยครับ

mohn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ต้องลองไปดูชะล่ะ   ;kljj

panyacome2526

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

มันมีสาวๆ ทุกที่ ละครับ ร้านเหล้าในเชียงใหม่ เเต่จะถูกใจท่านหรือปล่าว