-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกบ้านตอนหลัง 4 ทุ่ม  (อ่าน 1407 ครั้ง)

khunny

• บุคคลทั่วไป
ออกบ้านตอนหลัง 4 ทุ่ม
« เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 22:42:46 »

4 ทุ่มกว่า สาวชวนไปเที่ยว อาจมีมากกว่านั้น แบบไม่เจอกันนาน
   แต่เมียอยู่บ้าน ไม่กล้าออก ใช้มุกไหนดี

pagedown

Re: ออกบ้านตอนหลัง 4 ทุ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 23:16:31 »

มุกพี่อู้ด เป็นต่อ

" ไปซื้อก๋วยเตี๋ยวเรือ "

ว่าแต่ตอนนี้ออกไปละมั้งครับเนี่ย

tiaaui

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 09:25:56 »

ผมเคยอ้างว่าเพื่อนมาจาก ตจว.อ่ะ

แต่นานๆครั้งนะ...

nickam

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 11:17:34 »

...สำหรับผม...ใช้มุกที่ทำงานโทรมาชวน....บอกว่านายใหญ่ให้คนมาชวน...ก็ไอ้คนนั้นไง..โทรมา..จำได้ก่อ..
       ....(ถ้าผบ. รู้จัก พอออกปุ๊ป...โทรเตรี๊ยมก่อน)...แล้วก้อให้คำมั่นเหมาะว่า...กลับกี่โมง..ที่ไปเพราะเลี่ยงไม่ได้จริงๆๆ..
             .....รวมทั้งใช้ท่าทีจริงจัง..ต้องออกมาให้ได้....แค่นี้ก็ได้แล้วคับ...มุขนี้เดือนหนึ่งไม่เกิน 2ครั้ง....
                  .....ทั้งนี้ไม่รวมมุขมีเลี้ยงน้อง part time หรือฝึกงานวันสุดท้าย...เขาจัดให้มีแต่คนที่ทำงาน..ไม่มีคนภายนอก
                        ......ถ้ามุกด่วนก้อ...จำไอ้นั่นได้ไหมเม่อกี้มันโทร..มันอยู่ร้านxxxxxคาราโอเกะ...ตังไม่พอจ่าย...เดี๋ยวจะไปดูมันก่อน
                                .....ตัวเองอยู่นี่รอนะ..เดี๋ยวเขามา..เพื่อนมันให้ไปหาจริงๆๆ...พูดย้ำๆๆๆๆ...มุกนี้เคยใช้ครั้งเดียวจริงๆๆ....
                                      .....ทั้งนี้มุขแต่ละมุข  เราต้องพูดด้วยความจริงจัง..ใช้ท่าทีที่ต้องออกไปให้ได้...แค่นี้คับ.. .,mn

mmppp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 12:08:17 »

เอายานอนหลับให้ ผบ ทบ กิน  dgd

อิ อิ

ล้อเล่น......  jljhl

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 13:53:44 »

ผมไม่ได้อยู่ด้วยกันกับแฟนแฮะ เลยไม่รู้จะแนะนำอย่างไรน่ะครับ

jaydai

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 14:01:44 »

^
^
^
ป๊อบ จะตอบทำไมเนี๊ยะ..... ljhgf

ง่ายๆ ครับ จขกท. บอก ผบ. ว่าออกไปซื้อของหรืออะไรก็ได้ที่ 7-11 พอออกไปข้างนอกปุ๊บก็เอามือถือ โทรหาเพื่อนสักคนที่ไว้ใจบอกให้มันโทรกลับ บอกว่าต้องออกมาแหลกเหล้ากับมันให้ได้ ด้วยเรื่อง งานหรืออะไรก็แล้วแต่(ถ้าให้ดี ให้มันโทรเข้าเบอร์บ้าน เพราะเราออกมาข้างนอกและให้ ผบ. รับสาย หรือ ให้มันโทรเข้าเบอร์ผบ.ก็ได้ บอกติดต่อเราไม่ได้)
เสร็จแล้ว ผบ. มีหรือครับ จะกล้าปฏิเสธ เพราะความเกรงใจมีอยู่อีกอย่างเราก็ไม่อยู่บ้านด้วย พอเรากลับมาถึง ผบ. ก็ต้องบอกให้ทราบ เราก็แกล้งทำเป็น จำใจ ออกไป...ประมาณนั้น

uiuo   

khunny

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 14:15:29 »

ที่จริงผมจะออกไปก็ได้ ไม่บอกยังได้ คือเค้าไม่ว่าอะไรอยู่แล้ว
  ผมไปแต่ละทีกลับเช้าตลอด และไปลงมาเกือบทุกครั้ง กลับมาบ้านก็นอนโซฟาห้องรับแขกตลอด
  เกรงใจ  แต่ผมมันมีคดีติดตัวอยู่ เค้าไม่เชื่อผมอยู่แล้ว แต่เค้าเก็บอาการ ไม่ว่า ไม่ถาม เฉยๆ
  เลี้ยงลูกอย่างเดียว (ลูกผมไม่ถึงขวบ) ผมมันคนไม่ดีใช่มั๊ย  piuyty

gosty

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 15:45:39 »

รักลูกรักเมียครับถ้าจะไปก็บอกครับไม่แนะนำให้โกหก

j007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 15:48:00 »

รักลูกรักเมียครับถ้าจะไปก็บอกครับไม่แนะนำให้โกหก

ครับ...เห็นด้วยครับ แต่งงานมีลูกแล้วลดๆ ลงบ้างก็ดีครับ

ผมก็เช่นกันครับ เป็นคนดีหล่ะ....
 เขิน

xcore

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 20:56:13 »

^
^
^
ป๊อบ จะตอบทำไมเนี๊ยะ..... ljhgf

ง่ายๆ ครับ จขกท. บอก ผบ. ว่าออกไปซื้อของหรืออะไรก็ได้ที่ 7-11 พอออกไปข้างนอกปุ๊บก็เอามือถือ โทรหาเพื่อนสักคนที่ไว้ใจบอกให้มันโทรกลับ บอกว่าต้องออกมาแหลกเหล้ากับมันให้ได้ ด้วยเรื่อง งานหรืออะไรก็แล้วแต่(ถ้าให้ดี ให้มันโทรเข้าเบอร์บ้าน เพราะเราออกมาข้างนอกและให้ ผบ. รับสาย หรือ ให้มันโทรเข้าเบอร์ผบ.ก็ได้ บอกติดต่อเราไม่ได้)
เสร็จแล้ว ผบ. มีหรือครับ จะกล้าปฏิเสธ เพราะความเกรงใจมีอยู่อีกอย่างเราก็ไม่อยู่บ้านด้วย พอเรากลับมาถึง ผบ. ก็ต้องบอกให้ทราบ เราก็แกล้งทำเป็น จำใจ ออกไป...ประมาณนั้น

uiuo   

มุขนี้แหล่มมากครับ dsgjsd

TORPIDO

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 22:06:36 »

.,mn  ถ้าเป็นเสาร์-อาทิตย์ ก็ใช้มุกว่าไปดูบอลกับเพื่อน ทีมโปรดไรประมาณเนี๋ย  ถ้าเป็นวันธรรมดาก็นัดเลี้ยงส่งเพื่อนที่ทำงานหรืองานวันเกิดเพื่อนที่ทำงานก็ได้ครับ

แต่ของผมทำงานต่างจังหวัดบ่อยแอบไปตอนไหนแฟนไม่รู้ครับ แถมยังไม่ได้แต่งงานไม่ได้อยู่บ้านด้วยกัน kjhg

Black_Jack

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 19:44:49 »

ข้อมูลดีๆ ทั้งนั้นเลยเดี๋ยวผมจะเอาไปใช้บ้าง..........

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 16:11:18 »

มุขเด็ดๆ

" เพื่อนพี่มีเรื่อง เด๋วออกไปเคลียก่อน "

แถมอีกอัน

" รถเพื่อนน้ำมันหมดอยู่ที่...(เตืมเองเอาแถวไกลจากบ้านพอประมาณเช่นบ้านอยู่เฃียงใหม่น้ำมันหมดอยู่แถวเส้นลำปาง - ลำพูน) ออกไปช่วยซื้อน้ำมันให้มันก่อน "

ป.ล.นัดกับเพื่อนดีๆเด๋วความแตก

การ " มุสา " ผิดศีล5 kjhg

procircuit

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 11:23:53 »

4 ทุ่มกว่า สาวชวนไปเที่ยว อาจมีมากกว่านั้น แบบไม่เจอกันนาน
   แต่เมียอยู่บ้าน ไม่กล้าออก ใช้มุกไหนดี

มีสองทางถ้ารู้ล่วงหน้ากอบอกมีกินเลี้ยงกับที่ทํางาน หรือ สัมมนา ตจว แต่ถ้าโทรมาแบบด่วนๆ กออ้างเพื่อนรถเสียไกลๆบ้านหน่อย แต่อันหลังต้องรีบไปรีบกลับนะครับ