-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มุขเสี่ยว...ๆๆ  (อ่าน 3120 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป
มุขเสี่ยว...ๆๆ
« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 17:51:32 »

Copy  ให้อ่านกันขำๆครับ

A: นี่ๆ ชั้น...ขาดอะ
B: ขาด?อะไร?
A: ขาดเธอไม่ได้อ่า ^^

A: เฮ้ย หายยยยยยยยย!!!
B: อะไรหายอ่ะ?
A: หายใจเข้าออกเป็นเธอ >

A: อุ๊ย รัง!!!
B: ไหนๆ รังอะไรอ่า แมงมุมหรือมด?
A: รังเธอจั๊ก รักเธอจัง งัย เอิ๊กๆ ^^

A: อยากเป็นเทอร์โมจัง
B: ทำไมอะ?
A: จะได้มีเทอ ตลอดปัย(thermometer)^^

A: เห็นมั้ย?
B: เห็นอะไร?
A: อนาคตของเราสองคนไง//ต้นรักของเราสองคนไง

A: ไปส่งมั้ยอะ
B: ไม่เปงไร ขอบใจนะ
A: อ้าว ไม่ให้ไปส่งได้ยังไงครับ เพราะว่า กว่าคุณจะเดินออกจากหัวใจผมได้เนี่ย อีกนานเลยนะครับ
B: -*- (จะไปส่งถูกเรอะ ขนาดเมริงยังหลงตัวเองเลยจะไปส่งกรูได้ยังไง)

A: รักเธอ ไม่แพ้ไม่ชนะ เพราะว่า รักเธอ เสมอ

A: รักแท้แพ้ใกล้ชิด รักอีกนิดแพ้คอลเกต ถ้ารักแล้วเป็นเอดส์ แพ้คอลเกตและใกล้ชิด

A: เธอ รักตัวเองรึป่าวอะ
B: อือ รักอยู่แล้ว
A: อุ๊ย รักคนเดียวกันกับเราเลย 55+

A: ความรัก ทำให้ผมกลืนไม่เข้า คายไม่ออก เพราะมีเธอ อุดตันทางเดินหายใจอยู่ เฮ้อ~~

A  (กรณีจีบคนอายุน้อยกว่า) รู้ไหม ว่าชีวิตผมจริงๆ แล้วเริ่มต้นเมื่อตอน อายุ 5 ขวบ... ก็เมื่อตอนที่ชีวิตอีกครึ่งที่เหลือของผมมาเกิดนั่นแหละครับ

A: นี่ ได้รับแล้วนะ
B: หืม?? อาไร
A: หัวใจของเธองาย อิอิ

A: แววตาของเธอ...
B: แววตาชั้นมันเป็นยังไง?
A: แววตาของเธอที่มองมา บอกได้คำเดี๋ยวว่า...หื่นจัง

A: รู้มั้ยว่าเธอเป็นคนที่ทันสมัยมากเลยนะ
B: ทำไมอ่ะ?
A: เพราะว่ามองมุมไหนก็เจอแต่จอแบนน่ะสิ (พลั่ก! ตุบ! แอ๊ก เอ๋งๆ)

A: เธอไม่มีวันเข้าใจ ที่ฉันคบใครหลายคน ทุกวันนี้จำทนเพราะไม่รู้จะปฏิเสธยังไง

A นี้รู้ไมพรุ่งนี้โลกจาแตกแล้วน่ะ
B หรอจิงง่ะ
A อืม คิดไม่ถึงอ่ะดิ....แต่เราคิดถึงน่ะ

A: ร้อนโว้ยยย อยากได้พัดลม
B: ก็ไปซื้อสิ
A: ขอเธอมาเป็นพัดลมได้มั้ยล่ะ ^ ^v

A: อุ๊ย หลุด
B: อะไรหลุดอ่ะ?
A: หลุดเธอที่ซัก รักเธอที่สุด > // <

A: นี่เทอ ช่วยแปลประโยคนี้ให้เราหน่อยสิ
B: ได้ๆ ว่ายังไงลล่ะ
A: Will you accept me as your wife?
B: อ๋อ แปลว่า "คุณจะรับชั้นเป็นภรรยามั้ย"
A: รับครับ ^ ^v
B: อ่าวเวง - -''

A:เธอ ๆ
B:อะไรคะ
A:ทำไมเทอชอบทักเราจังเลย??
B:เธอต่างหากที่ทักเรา
A:ทักน่าเรอ ไง^^(เทอน่ารัก) ฮิ้ววว

A  วันนี้จะไปบ้านเธอนะ
B  ได้
A    บ้านเธอมีกะทะป่าว
B  มี
A  งั้นไม่ไปแล้วนะ
B  ทำไมล่ะ
A  เรากลัวโดนทอดทิ้ง
B  o.k.ซึ้ง = =;;

พยาบาล:สงสัยต้องให้เลือดคุณน่ะค่ะคุณเสียเลือดมากเลยค่ะ
ชาย:เอาเลือดดำน่ะครับพยาบาล
พยาบาล:ทำไมล่ะค่ะ
ชาย:เพราะจะได้ไหลเข้าใจเธอไงครับ

A: เธอรุ้มั้ยรักต้องสะกดยังไง
B: รอ เรือ กอ ไก่ ไม้หันอากาศ
A: ไม่ช่ายยยยยย.......แค่รอ เรือ กอไก่ ก็พอ
B: ทำไมอ่ะ?
A: เพราะรักแท้ต้องเสียสละ(สระ)

จบละจ้า~

gosty

Re: มุขเสี่ยว...ๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 17:57:01 »

สงสัยของผมคงเป้นมุขควายล่ะครับ zad

acer2518

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 18:32:49 »

....ดีๆๆ จะเอาไปใช่...เหมาะกับคนแก่อย่างกูดีเชียวว...ฮาๆๆ

Keijikung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 18:42:11 »

เลี่ยนสุดๆ ไม่กล้าพูดอ่ะ อายย เขิน เขิน

pagne2204

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 16:51:57 »

มันมี 2 อย่าง

ถ้าใช้ถูกเวลา

สาวก็จะเขินน่ารัก

แต่ถ้าผิดเวลา

สาวก็จะขำกับความเสี่ยว

fdgdfdf fdgdfdf

pye

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 22:57:03 »

^
^
^
ก็เห็น ได้ผลทุกทีนิ้คระ

smallworm

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 09:50:30 »

หนอนน้อยเคยใช้ 3 อันนี้แหละ

หนอนน้อย: นี่..(สาวที่จีบ).. รักตัวเองรึป่าวอะ
สาวที่จีบ: แหงสิ ไม่รักตัวเองก็บ้าละ
หนอนน้อย: จริงอ่ะ ตัวเองรักเค้าจริงๆด้วย (ใช้สรรพนามแทน เค้า & ตัวเอง) uiuo
สาวที่จีบ: ??? ljhgf

ณ.ห้องนอน
หนอนน้อย: นี่ๆเห็นอะไรมั้ย?
สาวที่จีบ: อะไรหรอ?
หนอนน้อย: ลูกของเราสองคนงัย  uiuo
สาวที่จีบ: เสียใจ กินยาคุมย่ะ kjhg
หนอนน้อย:  zad

หนอนน้อย: ตาของ..(ชื่อปิ่นโต)...
ปิ่นโต: ตาทำไมหรอ?
หนอนน้อย: ตาของ..(ชื่อปิ่นโต)...บอกว่า ต้องการหนอนน้อย..ตอนนี้ jljhl
ปิ่นโต: ไปเลยพี่..คืนนี้ไม่ให้เอา หมั่นไส้!!
หนอนน้อย: ..กูไม่น่าเร้ยยย.. zad

noikasu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 12:05:49 »

ว่าจะใช้กลัวโดนตอกแบบ.. piuyty..เลยมะกล้าเท่าไรอ่าจ้า uilo

otkungfu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:51:12 »

ss
เสี่ยวได้ใจจริงๆท่าน  ว่าแต่ก็น่ารักไปอีกแบบ

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 14:31:35 »

เด๋วเอาไปใช้ให้ถูกที่ถูกเวลา uiuo

khunny

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 22:11:14 »

ต้องดูหน้าคนพูดด้วยนะ khjhgg

TORPIDO

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 22:21:09 »

jljhl เห็นด้วยครับ ต้องให้ให้ถูกที่ ถูกคน ถูกเวลา  pongz สุดยอดครับ

Unlucky

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 20:13:45 »

เขิน เขิน
เลื่ยนคับไม่กล้าใช่ (อาย)

MADMAN_SIAM

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 16:32:02 »

ผ่านนนนนนน

mamai

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 23:18:37 »

ถ้าเจอแบบนี้สงสัยจะได้ถึบไ่อ่นั่นก่อนจบการสนธนาแน่

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

nologo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 13:08:31 »

mbvc บางอันน่าใช้ บางอันน่าอ้วก บางอันน่าถีบ

keaw99th

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 16:23:19 »

เขิน เดี่ยวจะลองเอาไปใช้คับ อิอิ jljhl