-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เบอร์สาว (กิ๊กดารา) มาจากร้านเหล้า จะสานต่อไงดี  (อ่าน 3133 ครั้ง)

hyena

• บุคคลทั่วไป

เรื่องมีอยู่ว่าไปนั่งกินเหล้า ชิลๆ กะเพื่อนๆ ที่ท่าช้าง พร้อมกับ ผบ. ด้วย
พอดีมีสา่วโต๊ะใกล้ๆ มากับพวกดารา - นักร้อง กลุ่มหนึ่ง ซึ่งคิดว่าเป็นเด็กหรือกิ๊กของดาราในกลุ่มนั้นด้วย

บังเอิญน้องคนเนี้ยที่เป็นกิ๊กกับดาราอ่ะมาสบตากับผม และยกแก้วชน ไอ้ผมก็ต้องยิ้มแบบเลี่ยงๆ เพราะประเจิดประเจ้อไม่ได้ ผบ.มาคุม  piuyty
สบตายิ้มให้กันอยู่หลายครั้ง ทั้งๆที่น้องเค้าก็ กอดเอวดาราคนนั้นเต้นกัน แต่ก็ยิ้มให้ผม  ouiy

จนผมสบโอกาส ช่วงผบ.ไปเข้าห้องน้ำ ส่งซิกบอกน้องให้ไปห้องน้ำพร้อมกัน  dgd
จนผมไปเข้าห้องน้ำพร้อมน้องเค้า พอไปทักน้องเค้ามีจับมือผมอีก
ก็เลยถามชื่อแซ่ พร้อมกับเบอร์มา ได้เบอร์มา ก่อนจะกลับโต๊ะก็บอกน้องเค้าไว้ว่าจะโทรไปหานะ น้องเค้าก็ตกลง

แต่ผมก็ยังไม่ได้โทร เพราะไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี แถมถ้าเรื่องยาวเด๋วจะมีปัญหากับผบ. อีก  ouiy
ได้แค่ส่ง sms ไป ครั้งสองครั้ง ถามว่า ว่างคุยโทรศัพท์หรือป่าว ประมาณเนี้ยอะครับ แต่ก็ไม่มี sms ตอบกลับมา

ตอนนี้ก็เลยยังคิดอยู่ว่าจะเอาไงดี ให้ถึงจุดหมายแบบปลอดภัยจากผบ. และจะเริ่มสานต่อยังไงดี
เพราะว่าจะปล่อยไปก็เสียดาย น้องเค้าอยู่เชียงใหม่ด้วย แถมหน้าตา ดี ขาว อึ๋มอีกต่างหาก (ไม่งั้นดาราคนนั้นคงไม่กิ๊กกับน้องคนนี้หรอก)

รบกวนขอคำแนะนำ จากท่านเทพ ทั้งหลายหน่อยครับ  fdgdfdf fdgdfdf

roonaldo

สู้ๆครับ

โทรเลยยย

man69

ss สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

test

เพื่อเช็คดวงชะตาก่อนลุย เอาเลขท้ายสามตัวไปลองซื้อหวยก่อนครับ แล้วจะมารอฟังผลน่พครับ

gosty

พวกกิ๊ดาราก็เปงพวกบ้าคนดังชอบเก็บแต้มคับ
ท่านกะบอกได้สบายไปเลยว่ามีแฟนอยู่แล้ว
น้องเค้ายิ่งชอบครับ
ท่านกะโทรไปคุยตามปกติแค่นิหน่อย
ทำตัวให้น่าโดนเก็บแต้มคับ
น้องพวกนี้มักจะคุยกะเพื่อนอยู่แล้วว่าได้ใครมาเปงไงเอาท่าไรบ้าง

ถ้าไม่ใช่ดาราคนดังคนเด่น
ก็หาจุดที่น่าโดนเก็บอย่างอื่นดูนะคับเช่น

พาไปกินข้าวร้านที่เดะร้านยกมือกราบทั้งร้าน
มีรถเท่ๆหรือรวย
หรือแฟนท่านสวยเริ่ดหยิ่งน่าแยกค่ะ

hyena

พวกกิ๊ดาราก็เปงพวกบ้าคนดังชอบเก็บแต้มคับ
ท่านกะบอกได้สบายไปเลยว่ามีแฟนอยู่แล้ว
ท่านกะโทรไปคุยตามปกติแค่นิหน่อย
น้องพวกนี้มักจะคุยกะเพื่อนอยู่แล้วว่าได้ใครมาเปงไงเอาท่าไรบ้าง

ก็หาจุดที่น่าโดนเก็บอย่างอื่นดูนะคับเช่น

พาไปกินข้าวร้านที่เดะร้านยกมือกราบทั้งร้าน
หรือแฟนท่านสวยเริ่ดหยิ่งน่าแยกค่ะ

ความคิดเห็นท่านก๊อส น่าสนใจนะครับ
ท่านเทพอื่นๆคิดว่าไงบ้างอ่าคับ

Phate

ไม่ใช่เทพ แต่จะหน้าด้านตอบครับ

เป็นผมโทรไปเลย   คุยเหมือนจีบสาวปรกติ แต่ก็มีบอกด้วยว่า ขอโทษที่วันนั้น คุยด้วยมากไม่ได้ แฟนมาคุม  (เพื่อที่เขาจะได้รู้ว่าเรามีแฟนแล้ว)

จากนั้นก็ลุย....    ใช้วิชาแยกร่าง  อยู่สองที่ในเวลาเดียวกัน ครับ!

hyena

พอดีไปเจอข่าวมาว่า น้องที่ดาราคนนี้คบอยู่ที่เชียงใหม่ เป็นลูกสาวผู้มีอิทธิพลในเชียงใหม่

อย่างงี้จะเข้าไปเสี่ยงดีหรือป่าวครับ ดูเหมือนจะคบกันจริงจังกับดาราคนนี้ด้วยอะคับ
หรือว่าจะเสี่ยงดูดีคับ เผื่อจะได้จัดแฟนดาราซะเลย หุหุ

gosty

ถ้าเค้าอยากได้ท่านเองก็ไม่ผิดคับ

suksao

ไร้วาจาจะกล่าวจริง ๆ

ผมว่าทำตามที่เทพแนะนำไปเถอะครับ

เดินหน้าฆ่ามานนนนนน

ไม่มีประสบการณ์กับสาว ๆ แบบนี้อะครับ ไม่หล่อพอครับ มาอ่านเผื่อเป้นประโยชน์กับตัวเองครับ

dannyfd

ลุยเลย ไอ้น้อง  ถ้ามีเรื่องเดี๋ยวจะเอาข้าวผัด โอเลี้ยงไปเยี่ยม

hyena

โทรไปแล้วครับ เจอสาวตอบกลับมาว่า กรุณาฝากข้อความ

เซ็งเป็ดเลย

mormor1973

คบทอมเหรอครับ งง ลูกสาวผู้มีอิทธิพล kjhg

popcorn4202

ผมว่าไม่มีอะไรน่าเสียหายนะครับ ไม่รู้สิ ผมมองว่าดารา นางแบบ นักร้อง ก็เป็นคนธรรมดาคนนึง
ไม่ได้มีอะไรพิเศษกว่าคนอื่นมากนัก ปั๊บ โปเตโต้ มันก็เรียนรุ่นเดียวกับผม เวลาไปงานเลี้ยงโรงเรียนเก่า
ทุกคนมันก็คุยเหมือนเพื่อนเก่า สู้ๆ ครับ

p_nuin

ไม่เคยได้ครับเพราะไม่หล่อส่วนมากซื้อกินลูกเดียว piuyty

virgin_killer

น้องเค้าเป็นSLครับ..จริงๆ

a_matthayomchan

เดินหน้าท้าฟันครับ ห้าห้า เค้าก็รู้อยู่แล้วนี่ว่าเรามีแฟนแล้ว ห้าห้า ประสบการณ์ครับผม หาไว้เยอะๆๆๆ นานๆ จะผ่านเข้ามาทีนึง  ;kljj

marathoner9

น้องเค้าเป็นSLครับ..จริงๆ

ขอ เบอร์  jljhl

aletter005

ความคิดเห็นท่านก๊อส น่าสนใจนะครับ
ท่านเทพอื่นๆคิดว่าไงบ้างอ่าคับ

ขอด้านตอบอีกคนนะคับ ผมก้อเคยสอยกิ๊กดารามากะเค้าคนนึง พอดีไปเจอที่เที่ยว แต่ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าน้องเค้ามีกิ๊กเป็นดารา(นักร้องด้วย)
ถ้าน้องเค้าเล่นด้วยอย่างนี้ ก่อนอื่นผมจะเช็คดูก่อน ว่าดารา เก๋า ขนาดไหน (ไม่ต้องดาราผมก้อเช็ค) ถ้าเป็นดาราไม่เกเรเท่าไหร่ก่อน่ารักน่าลุ้น
แต่ถ้าเจอแบบพี่แมนเต็มร้อยต่อยเต็มพิกัด ก้อถอยดีกว่า vbnn

hyena

เมื่อกี้โทรไป
น้องบอกว่าอยู่กับแฟน

เราก็ถามไปว่า พี่......(ชื่อดาราคนนั้น)
น้องเค้าก็ตอบว่า ค่ะ

เลยบอกน้องเค้าว่า วันหลังโทรมาคุยใหม่
เลยไม่ได้คุยอะไรกันเพิ่มเติมเลย
ต้องหาช่วงน้องเค้าว่างๆ ซะแล้ว

BOMBTOOL

SMS นัดเลยครับท่าน ไหน ก็ได้เจอหน้าตากันแล้ว SMS แบบ ไทเกอร์วู๊ด เลยครับท่าน  (ท่านเป็นต่ออยู่แล้ว)

chan_030

สู้ๆคร้าบ...สู้โว้ย

MummyFive

ได้เบอร์มาแล้วมีชัยไปกว่าครึ่ง.... ลุยเลยครับ  ss

newnakab

ขนาดมะกะ ผบทบ ยังได้อีกนะครับเนี้ย

Boostup

สู้ๆครับท่าน