-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลง เด็ก ทำไง ดี  (อ่าน 3381 ครั้ง)

anfield

• บุคคลทั่วไป
หลง เด็ก ทำไง ดี
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:36:48 »

ท่านกามเทพช่วยด้วย

ตอนนี้ ผมอยู่ในช่วงหลงเด็ก แบบเป็นเอามาก  ทำยังไงดี

1.น้องมีแฟน   2. เรามีแฟน   3.แบบอาการเราแปลกๆ มีหวง 

ช่วยหน่อยนะ ท่าน ...

a_matthayomchan

Re: หลง เด็ก ทำไง ดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:39:32 »

แหมม ก็ว่าไม่เจอพี่ซะนานที่ร้าน กาแฟ ที่แท้ไปหลงเด็กนี่เอง

เวลาเท่านั้นครับพี่จะช่วยเราได้ เพราะ ณ เวลานี้ต่างคนต่างมีความสัมพันธ์ หรือแบบว่า ต่างคนต่างติดห่วง
ก็ทำ ณวันนี้ให้มีความสุขที่สุดครับพี่ มีรักก็ต้องมีเลิกเป็นธรรมดา เฮ้อ ปวดใจ เอิ้กๆๆๆๆ piuyty piuyty ouiy ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:43:07 โดย Eker Casillas »

Yasito

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:41:23 »

อยากให้คนแก่หลงบ้าง ทำไงดีเนี่ย  เขิน เขิน เขิน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:43:41 »

อยากให้คนแก่หลงบ้าง ทำไงดีเนี่ย  เขิน เขิน เขิน

แหมมจริงเหรอ ช่วงก่อนก็เห็นมีคนแก่หลงอยู่มะใช่เหรอคะน้อง เอิ้กๆๆๆ ;kljj ;kljj

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:44:24 »

ทำใจเป้นกลางอย่างเดียว ครับท่าน  ต้องยอมรับความจริง

anfield

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:45:03 »

อยากให้คนแก่หลงบ้าง ทำไงดีเนี่ย  เขิน เขิน เขิน

แหมมจริงเหรอ ช่วงก่อนก็เห็นมีคนแก่หลงอยู่มะใช่เหรอคะน้อง เอิ้กๆๆๆ ;kljj ;kljj

มาๆ มาช่วย เบี่ยงเบน ความสนใจ หน่อย มาช่วยให้ หลง หน่อย 555.... เครียด นะเนี่ย

Yasito

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 11:53:54 »

เด็กมันก็น่าหลงอยู่หรอกพี่ เพราะอยู่กะเด็ก แล้วสดใส ชีวิตเหมอืนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง

แต่อย่าลืมนะคะ ว่าเด็กน่ะ เอาแต่ใจ มักไร้เหตุผล ถ้าหลงเด็กต้องทำใจไว้บ้าง

คนแก่ ที่เด็กหลงเพราะอะไร อยู่ด้วยแล้วอบอุ่น ไม่ขัดใจมากมาย  .... เขิน เขิน เขิน เขิน

แต่ พี่มีแฟน เค้ามีแฟนเนี่ยสิ

ยังไง อยู่น๊ะ ทางที่ดี มาหลงหนูดีกว่านะ

อย่างที่บอก หลง แค่วันสองวันน่ะก่ะ คนเฒ่า จุละอ่อน  lkkjjh

cickcura

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:12:14 »

เด็กมันก็น่าหลงอยู่หรอกพี่ เพราะอยู่กะเด็ก แล้วสดใส ชีวิตเหมอืนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง

แต่อย่าลืมนะคะ ว่าเด็กน่ะ เอาแต่ใจ มักไร้เหตุผล ถ้าหลงเด็กต้องทำใจไว้บ้าง

คนแก่ ที่เด็กหลงเพราะอะไร อยู่ด้วยแล้วอบอุ่น ไม่ขัดใจมากมาย  .... เขิน เขิน เขิน เขิน

แต่ พี่มีแฟน เค้ามีแฟนเนี่ยสิ

ยังไง อยู่น๊ะ ทางที่ดี มาหลงหนูดีกว่านะ

อย่างที่บอก หลง แค่วันสองวันน่ะก่ะ คนเฒ่า จุละอ่อน  lkkjjh

อ่ะครับ
แต่ผมนี่เด็กหลง แสดงว่า ละอ่อน จุคนเฒ่า เหอะเๆ

roonaldo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:12:20 »

ต้องรับเข้าสู่ชมรมคนรักเด็ก ครับ มีสามคน ละ

เอาโลโก้ไปใส่ในลายเซ็นด้วย สิ

อิอิ

1.roonaldo

2.anfield

3.cickular

cickcura

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:14:57 »

ต้องรับเข้าสู่ชมรมคนรักเด็ก ครับ มีสามคน ละ

อิอิ

1.roonaldo

2.anfield

3.cickular

ชื่อผมอ่ะ Cickcura คำอ่านภาษาไทยคือ คริ๊กคูล่า (เป็นลูกของแดร็กคิวล่า มันมีที่มาที่ไปนะครับ) เอิ๊กๆ

roonaldo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:24:11 »

อิอิ

1.roonaldo

2.anfield

3.cickular

ชื่อผมอ่ะ Cickcura คำอ่านภาษาไทยคือ คริ๊กคูล่า (เป็นลูกของแดร็กคิวล่า มันมีที่มาที่ไปนะครับ) เอิ๊กๆ

คร้าบ ลูกเคร้าท์

alpha

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 12:31:34 »

คิดไปเองป่าว น้องเค้าแค่หว่านเสน่ห์ เช๊ค เรตตี้ง อะป่าว

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 15:50:26 »

ผมก็รักเด็กนะ แต่ยังไม่มีเด็ก ที่เต็มใจพร้อมให้รักซักคน เอิ้กๆๆๆๆ mbvc mbvc mbvc mbvc

Miss Jingjai

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 11:34:47 »

แต่เค้าชอบคนมีอายุนะคะ

kier3

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 11:42:01 »

แต่เค้าชอบคนมีอายุนะคะ

เค้าอายุ 31 พอจะมีอายุหรือยังครับ   เขิน

paholkarn

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 15:27:23 »

เอ่อ...... แบบว่า มี เด็ก มา ชอบ อ่ะ ทามงัย ดี เขิน

Phate

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 00:03:41 »

ผมอายุไม่ถึง เลยไม่มีเด็กมาชอบ

MrBig

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 03:53:47 »

อย่างที่หลายๆท่านว่า เด็กเอาใจเก่ง แต่ก็เอาแต่ใจเหมือนกันนะครับ ไม่ค่อยมีเหตุผล
แต่มันเอ๊าะๆนี่สิครับน่ากิน
แต่จขกท.มีแฟน น้องเค้าก็มีแฟน ลำบากหล่ะครับงานนี้

cickcura

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 10:33:12 »

อย่างที่หลายๆท่านว่า เด็กเอาใจเก่ง แต่ก็เอาแต่ใจเหมือนกันนะครับ ไม่ค่อยมีเหตุผล
แต่มันเอ๊าะๆนี่สิครับน่ากิน
แต่จขกท.มีแฟน น้องเค้าก็มีแฟน ลำบากหล่ะครับงานนี้

ที่จริงต่างคนต่างมีแฟนก็ว่าดีนะ ไม่ลำบากใจดี
เราต้องให้ความมพอดีกับทุกคน ไม่ใช่หลงคนใหม่แล้วทิ้งคนเก่า ในเมื่อเค้ามีแฟนอยู่แล้ว แต่เค้าก็ยังมาเอาเรา
ก็คิดแค่ว่า เราเป็นสิ่งที่มาเติมเต็มชีวิตของเค้าในเวลาที่แฟนของเค้าให้ไม่ได้
เอาเข้าจริงๆ ต่างคนต่างก็ยังเลือกแฟนตัวเองอยู่ดี เผื่อใจไว้ให้มากๆนะครับ

NUDT

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 12:06:19 »

มันก็ดีที่มีความรู้สึกดีๆกับใครสักคน แต่อย่าลงลึกมากเกินไปเดี๋ยวจะถอนตัวไม่ขึ้นนะครับ

tonpayat

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 13:55:45 »

หลงก็ หลงต่อไปตราบเท่าที่แฟนเราไม่รู้ แฟนเขาไม่รู้  ไม่มีใครเสียใจเพราะเรา

virgin_killer

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:09:20 »

ช่วยไม่ได้ครับ กามเทพก็เป็นอยู่   ljhgf

anfield

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:37:56 »

ljhgf ตกลง ท่านกามเทพ ก็ ช่วย ไม่ได้  zad

"เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 14 ตอนที่ฉันมีแฟนคนแรก ... " กลุ้ม ... zad  ouiy

blend_man17

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 20:18:55 »

ljhgf ตกลง ท่านกามเทพ ก็ ช่วย ไม่ได้  zad

"เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 14 ตอนที่ฉันมีแฟนคนแรก ... " กลุ้ม ... zad  ouiy

อย่าคิดมาก   แค่เอาน้อง???มาให้พี่ดูแล  แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง /jhtdc /jhtdc /jhtdc

cickcura

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 11:37:54 »

อย่าคิดมาก   แค่เอาน้อง???มาให้พี่ดูแล  แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง /jhtdc /jhtdc /jhtdc

พี่ท่านเด็กเยอะแล้ว แบ่งผมบ้างก็ได้นะ อิอิ

System

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 15:43:17 »

ต่างคนต่างมีก็ดีนะครับ

แอบเจอกันยามเหงา

แบบว่าเมิงบอกแฟนกุ กุก็บอกแฟนเมิง

รู้กันแค่สองคนก็พอ  mbvc

cans

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2010, 05:41:08 »

อารมณ์เดียวกันเลยคับ   กลุ้ม uilo uilo uilo

Makettingmanager

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2010, 06:36:02 »

อิอิ

1.roonaldo

2.anfield

3.cickular

เข้าด้วยคนจิ หัวอกเดี๋ยวกะจขกทเลยเฮียโด้